ufabet

ตารางบอล 16 ก.ค. 2564

99474 World - Club Friendlies

Gil Vicente
07:00
Famalicão
เบนฟิกา
07:00
เกนท์
Pachuca
08:00
Guadalajara
Stal Mielec
15:00
Wólczanka W. Pełkińska
เกตาเฟ่
15:00
UD Ibiza
Universitatea Cluj
15:00
SCM Zalău
Ripensia Timişoara
15:00
1910 Oradea
Lausanne Sport
15:30
Stade Lausanne-Ouchy
Sigma Olomouc II
15:30
Hradec Kralove II
Nieciecza
16:00
Cracovia Kraków
Anderlecht
17:00
OFI
HB Køge
17:00
FC Helsingør
Jahn Regensburg
18:00
Slovan Liberec
Nieciecza
18:00
Cracovia Kraków
Sigma Olomouc
19:00
Arka Gdynia
Bohemians 1905
19:00
Senica
Teplice
19:30
Dukla Praha
Aberdeen
19:30
เรดิง
ไฟร์บวร์ก
20:00
Vaduz
České Budějovice
20:00
Paphos
เอสเค สลาเวีย ปราก
20:00
Piast Gliwice
เอาก์สบวร์ก
20:30
Ingolstadt
Triglav
21:00
MTK
Rostov
22:00
Beitar Jerusalem
Gazişehir Gaziantep
22:00
Adanaspor
Podbrezová
22:00
Petržalka akadémia
Liefering
22:30
Pinzgau Saalfelden
Cherno More
22:45
Neftohimik
Lokomotiv Plovdiv
23:00
Hebar 1918
Yverdon Sport
23:00
Sochaux
Verl
23:00
โกรนิงเงิน
ชาลเก้ 04
23:00
วิเทสส์
Sturm Graz II
23:00
Austria Wien II
Germania Halberstadt
23:00
Rot-Weiß Erfurt
Rostov
23:00
เบิร์นลีย์
แซงต์ เอเตียน
23:00
Bourg-en-Bresse
MKS Korona Kielce II
23:00
Wisłoka Dębica
Slavičín
23:00
Viktoria Otrokovice
Vitosha Bistritsa
23:00
Levski Chepintsi
Alemannia Waldalgesheim
23:00
Hassia Bingen
FC Volendam
23:00
เฮราเคิล
Beroe
23:30
Sozopol
บาเลนเซีย
23:30
บียาร์เรอัล
Anker Wismar
23:30
Rostocker FC
Bastia
00:00
นีซ
MVV Maastricht
00:00
Helmond Sport
Helmond Sport
00:00
FC Dordrecht
Allerheiligen
00:00
TuS Heiligenkreuz
บอร์กโดซ์
00:00
Niort
Lokomotive Leipzig
00:00
Borussia Hildesheim
Lechia Gdańsk
00:00
Panevėžys
Toten
00:00
Elverum
Ennepetal
00:00
SC Velbert
บอร์มัธ
00:00
Linense
Stern Marienfelde
00:00
TSV Mariendorf
TuRU 1880 Düsseldorf
00:15
Kapellen-Erft
Wil
00:30
Brühl
Anderlecht
00:30
อาแจกซ์
Drochtersen / Assel
00:30
Oberneuland
Atlético Tordesillas
00:30
เรอัล บายาโดลิด
TEC
00:30
Jong Utrecht
Aberdeen
00:30
St. Johnstone
จิลลิ่งแฮม
01:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
King's Lynn Town
01:00
นอริชซิตี
Oxford City
01:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
Three Bridges
01:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Farense
01:00
บราก้า
Raith Rovers
01:00
Hibernian
Liefering
01:00
Kufstein
Hamrun Spartans
01:00
Santa Lucia
Hemsworth MW
01:15
Belper Town
Matlock Town
01:30
Mansfield Town
Colne
01:30
Hyde United
Corby Town
01:30
Basford United
Frome Town
01:30
Weston-super-Mare
Woking
01:45
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
Barking
01:45
Fisher
Lower Breck
01:45
Prescot Cables
Bishop's Stortford
01:45
Maldon & Tiptree

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Rain / Lech
23:30
Bayreuth
Heimstetten
00:00
Memmingen
Wacker Burghausen
00:00
Schalding-Heining
Illertissen
00:00
Viktoria Aschaffenburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
18:00
Union Bremen
Schwachhausen
18:00
Habenhauser FV
Blumenthaler SV
18:15
BTS Neustadt
Brinkumer SV
19:00
Bremer SV
Hemelingen
19:30
Komet Arsten
OSC Bremerhaven
20:00
Leher TS
Hastedt
20:00
Borgfeld
Vatan Sport
20:00
Geestemünde
SFL Bremerhaven
20:30
Aumund-Vegesack

143 Austria - Austrian Cup

Hertha
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Lauterach
23:00
St. Pölten
SVG Reichenau
23:00
Wacker Innsbruck
Bruck/Leitha
00:00
Stripfing
Lafnitz
00:00
Traiskirchen
Neusiedl
00:00
Admira
Kitzbühel
00:00
Vorwärts Steyr
Bad Gleichenberg
00:00
Hartberg
Seekirchen
00:00
Floridsdorfer AC
Schwaz
00:00
SV Horn II
Hohenems
00:00
Fügen
Treibach
00:30
Draßburg
Grödig
00:30
Ried
Wiener SC
00:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Dellach im Gailtal
00:30
Weiz
Rapid Vienna
01:30
Wiener Viktoria

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Radnik Bijeljina
01:00
Leotar

266 Croatia - 1. HNL

ดีนาโมซาเกร็บ
23:55
Slaven Koprivnica
Osijek
02:00
Šibenik

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Midtjylland
00:00
OB

2405 Estonia - Meistriliiga

Vaprus
23:30
Flora

1233 Finland - Veikkausliiga

Ilves
22:30
SJK
Lahti
22:30
Mariehamn

1233 Finland - Ykkonen

TPS
22:30
KPV

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Grindavík
01:00
Thór

455 Republic of Ireland - Premier Division

Derry City
01:45
Shamrock Rovers
St Patrick's
01:45
Drogheda United

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
01:30
Galway United
Athlone Town
01:45
Shelbourne
Wexford Youths
01:45
Cork City
Treaty United
01:45
UCD

155 Romania - Liga 1

Sepsi
22:30
Academica Clinceni
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
U Craiova 1948

296 Serbia - Super Liga

Čukarički
22:55
Voždovac
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:00
Vojvodina

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
22:00
Radomlje

44 Argentina - Superliga

Unión Santa Fe
05:00
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Temperley
01:00
Estudiantes Río Cuarto
Alvarado
05:00
Almirante Brown

5 Brazil - Serie B

Confiança
05:00
Guarani

5 Brazil - Serie C

EC São José
06:00
Oeste

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
07:00
Cobresal
Antofagasta
23:30
Santiago Wanderers

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Luqueño
06:00
Cerro Porteño

338 Peru - Segunda Division

Santos
23:00
Deportivo Llacuabamba
Deportivo Coopsol
01:00
Unión Comercio
Atlético Grau
03:30
Santa Rosa PNP

158 Uruguay - Primera Division

Progreso
01:00
Boston River

911 Angola - Girabola

1º de Agosto
23:00
Recreativo do Libolo

886 Egypt - Premier League

Al Mokawloon
02:00
Pyramids FC

1179 Kenya - Premier League

Tusker
19:15
Leopards

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Tripoli
23:00
Al-Ittihad

26 Mali - Premiere Division

Réal Bamako
00:00
Onze Créateurs

97374 Jordan - Premier League

Al Wihdat
00:30
Sahab

5618 China PR - Super League

Beijing Guoan
18:30
Hebei CFFC

5618 China PR - League One

Heilongjiang Lava Spring
18:35
Meizhou Hakka
Hangzhou
18:35
Nantong Zhiyun

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Wilstermann
02:00
Real Potosí

99474 World - CONCACAF Gold Cup

Martinique
08:30
สหรัฐอเมริกา
Guadeloupe
05:30
Jamaica

11555657 South America - Copa Sudamericana

Nacional
07:30
Peñarol
Deportivo Táchira
07:30
Rosario Central

11555657 South America - Copa Libertadores

Olimpia
07:30
Internacional

99474 World - Cosafa Cup

เซเนกัล
19:00
เอสวาตีนี
แอฟริกาใต้
22:00
โมซัมบิก

98 Australia - Brisbane Premier League

Brisbane Knights
17:30
Centenary Stormers

98 Australia - New South Wales

Manly United
16:00
Sydney United

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Geeska Afrika
05:00
Heegan

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Comets
17:45
Adelaide Raiders

98 Australia - Npl Victoria

Green Gully
17:00
Dandenong City
Oakleigh Cannons
17:30
Bentleigh Greens

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Shakhter Karagandy
20:00
Kyzyl-Zhar
แอสตาน่า
20:00
Aktobe
Tobol
22:00
Atyrau

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HPS W
22:30
PK-35 Vantaa W

458 Mexico - Liga Mx Women

Querétaro W
05:00
Monterrey W

614 Algeria - Algeria Youth League

Aïn M'lila U21
23:45
USM Alger U21
JSM Skikda U21
23:45
RC Relizane U21
US Biskra U21
23:45
MC Oran U21
NC Magra U21
23:45
Bordj Bou Arreridj U21
Paradou AC U21
00:00
USM Bel Abbès U21
WA Tlemcen U21
00:00
CR Belouizdad U21
NA Hussein Dey U21
00:00
Olympique Médéa U21
ASO Chlef U21
02:00
MC Alger U21
ES Sétif U21
02:00
JS Saoura U21

44 Argentina - Reserve League

Unión Santa Fe Res.
20:00
Boca Juniors Res.
Arsenal Res.
20:00
San Lorenzo Res.
Newell's Old Boys Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
Independiente Res.
20:00
Argentinos Juniors Res.
Sarmiento Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res
Aldosivi Res.
20:00
Patronato Res.
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Platense Res.
Godoy Cruz Res.
20:00
Rosario Central Res.
Huracán Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
Lanús Res.
20:00
Atlético Tucumán Res.
River Plate Res.
20:00
Colón Res.
Vélez Sársfield Res.
01:00
Racing Club Res.

2507 Gambia - GFA League

Waa Banjul Football
03:00
Wallidan
Hawks
05:00
เอซี มิลาน

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U21
15:15
Bentleigh Greens U21

1796 Iceland - 4. Deild

ÍBU
02:00
KH
Afrika Reykjavik
03:00
KFR
Hvíti riddarinn
03:00
Léttir
KÁ Hafnarfjördur
03:00
Horhur I.

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Brisbane Knights Res.
15:30
Centenary Stormers II

453172 Macao - Primeira Division

เบนฟิกา
20:00
CPK

1233 Finland - Kolmonen

KoiPS
17:00
Espoo II
PJK
22:00
IkU
KJP
22:30
IPS Edustus
STPS
23:00
RPS Lions
JPS
23:00
Jyväskylä Blackbird
SaPa Pieksämäki
23:00
PAVE
IK Myran
23:00
Virkiä
Wilpas
23:00
P-Iirot
Loiske
23:00
NoPS
Tervakosken Pato
23:00
TKT
Sporting Kristina
23:00
KaIK
ÅIFK
23:30
TPK
Kings
23:45
Riverball
EBK
00:00
NuPS