ufabet

ตารางบอล 13 ก.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Riga
23:00
มัลโม่
Hibernians
23:00
Flora
Lincoln Red Imps
23:00
Fola Esch
Sheriff
00:00
Teuta Durrës
Borac Banja Luka
01:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Mura
01:00
Skendija 79
Prishtina
01:00
เฟเรนซ์วารอส
Budućnost
01:30
HJK
Linfield
01:45
Žalgiris
Shamrock Rovers
02:00
สโลวาน บราติสลาวา
Shakhtyor
02:30
ลูโดโกเรต์ส
Valur
03:00
ดีนาโมซาเกร็บ

99474 World - Club Friendlies

SC Cambuur
07:00
FC Dordrecht
Metalac GM
07:00
Pyunik
Casa Pia
07:00
Vilafranquense
Pumas UNAM
07:30
Querétaro
Karvina II
15:00
Banik Ostrava II
Arka Gdynia
16:00
Górnik Zabrze
Yverdon Sport
18:30
ยังบอยส์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
19:00
Port Vale
Telstar
19:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
Jönköpings Södra
19:00
IFK Göteborg
ลีลล์
20:00
วาล็องเซียนส์
Zagłębie Sosnowiec
21:00
Łagów
MSV Duisburg
21:00
Preußen Münster
Vorskla
21:00
Minai
Pardubice
22:00
Vysočina Jihlava
Alanyaspor
22:00
Zorya
Rogaška
22:00
Zalaegerszegi TE
เม็ตซ์
22:00
Nancy
Sigma Olomouc II
22:00
Viktoria Otrokovice
Lechia Gdańsk
22:30
Chojniczanka Chojnice
Crotone
22:30
Real Fondo Gesu
คลับ บรูกก์
22:45
อูเทรชท์
Szombathelyi Haladás
23:00
Rapid Wien II
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
Zlaté Moravce
วิเทสส์
23:00
OFI
Mettlach
23:00
Saarbrücken
Fredericia
23:00
Middelfart
Raufoss II
23:00
Toten
Oberwart / Rotenturm
23:30
Hartberg
Teutonia WS
23:30
ดอร์ทมุนด์
ฮีเรนวีน
23:30
Maccabi Tel Aviv
ZFC Meuselwitz
23:30
Einheit Rudolstadt
Amstetten
23:30
Mannsdorf
Oberneuland
23:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
Hibernian
00:00
อาร์เซน่อล
Eintracht Mahlsdorf
00:00
Tennis Borussia
Patro Eisden
00:00
Roda JC Kerkrade
FC Eindhoven
00:00
Dessel Sport
ยังบอยส์
00:00
สตราส์บูร์ก
Sporting Covilhã
00:00
Trofense
Lippstadt 08
00:00
Victoria Clarholz
Hemelingen
00:00
TB Uphusen
Mannersdorf
00:00
Mauerwerk
Telfs
00:00
Mils
Nöttingen
00:00
Aalen
Fortuna Biesdorf
00:00
Eintracht Mahlsdorf II
RSV Eintracht
00:30
FSV Optik Rathenow
Gemert
00:30
Helmond Sport
Biebrich
00:30
Eddersheim
FC Eindhoven
00:30
UNA
Borussia Droeschede
00:30
Lüner SV
Katwijk
00:30
Volendam II
St. Johnstone
01:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
Victoria Hamburg
01:00
Teutonia Hamburg
Leyton Orient
01:00
เวสต์แฮม
Northampton Town
01:00
เวสต์แฮม
Dartford
01:00
จิลลิ่งแฮม
Stalybridge Celtic
01:00
Oldham Athletic
Spennymoor Town
01:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Lancaster City
01:00
Barrow
Stamford
01:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
โอลิมเปียกอส
01:15
กาลาตาซาราย
Leamington
01:30
Walsall
Taunton Town
01:30
Exeter City
Atherton Collieries
01:30
โบลตันวอนเดอเรอส์
Burgess Hill Town
01:30
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Evesham United
01:30
Cheltenham Town
Hungerford Town
01:30
Swindon Town
Bradford Park Avenue
01:30
Bradford City
Welling United
01:30
ชาร์ลตันแอธเลติก
Bury Town
01:30
อิปสวิช ทาวน์
Bamber Bridge
01:30
Chorley
Abbey Hey
01:30
Hyde United
Tadcaster Albion
01:30
Darlington
Brighouse Town
01:45
Harrogate Town
Melksham Town
01:45
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Workington
01:45
มอร์แคมป์
AFC Telford United
01:45
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Heybridge Swifts
01:45
Aldershot Town
Portland United
01:45
Weymouth
Havant & Waterlooville
01:45
บริสตอล โรเวอร์ส
Alfreton Town
01:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
Runcorn Linnets
01:45
Southport
Heather St Johns
01:45
Coleshill Town
AFC Mansfield
01:45
Grantham Town
AFC Sudbury
01:45
Newmarket Town
Nantwich Town
01:45
Stafford Rangers
Harlow Town
01:45
Stansted
Ware
01:45
Chelmsford City
Folkestone Invicta
01:45
Chatham Town
Hebburn Town
01:45
Whitby Town
Maidstone United
01:45
Sheppey United
Ossett United
01:45
Athersley Recreation
Sporting Khalsa
01:45
Hednesford Town
Walsall Wood
01:45
Rushall Olympic
Skelmersdale United
02:00
Radcliffe Borough
ซานตาคลารา
05:00
Moreirense
Leixões
05:00
Torreense
Casa Pia
05:00
Torreense
União de Leiria
05:00
Benfica II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
Hemelingen
Werder Bremen III
18:00
SFL Bremerhaven
BTS Neustadt
18:00
OSC Bremerhaven
Aumund-Vegesack
19:00
Schwachhausen
Brinkumer SV
19:00
Blumenthaler SV
Komet Arsten
20:00
Bremer SV
Union Bremen
20:00
Vatan Sport
Leher TS
20:30
Borgfeld
Habenhauser FV
20:30
Hastedt

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
21:00
Trans

1796 Iceland - Pepsideild

Fylkir
01:00
KA
HK
02:15
Víkingur Reykjavík

748 Latvia - Virsliga

Metta / LU
20:45
Noah Jūrmala
Metta / LU
22:00
Noah Jūrmala

1161 Scotland - League Cup

Clyde
01:30
Stranraer
Greenock Morton
01:30
East Kilbride
Hearts
01:45
Cove Rangers
Inverness CT
01:45
Peterhead
Dundee
01:45
Brora Rangers
Forfar Athletic
01:45
Montrose
Alloa Athletic
01:45
Cowdenbeath
Raith Rovers
01:45
Brechin City
Ayr United
01:45
Edinburgh City
Falkirk
01:45
Albion Rovers
Annan Athletic
01:45
Queen of the South
Dumbarton
01:45
Stenhousemuir
St. Mirren
01:45
Dunfermline Athletic

44 Argentina - Copa Argentina

Villa San Carlos
01:35
Patronato

44 Argentina - Primera B Nacional

San Martín Tucumán
07:10
Quilmes

5 Brazil - Serie B

Vila Nova
02:00
Brasil de Pelotas
Guarani
05:00
CRB
Avaí
05:00
Confiança

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New Mexico United
08:30
Charleston Battery
Tampa Bay Rowdies
06:30
Hartford Athletic

614 Algeria - Ligue 1

CS Constantine
23:45
US Biskra
RC Relizane
00:00
NC Magra
Paradou AC
00:00
Tlemcen
CR Belouizdad
00:00
ASO Chlef
Olympique Médéa
02:30
JSM Skikda
CA Bordj Bou Arreridj
02:30
JS Saoura
USM Bel Abbès
02:30
Aïn M'lila
MC Alger
03:00
USM Alger
MC Oran
03:00
ES Sétif

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
Recreativo do Libolo

593 Cameroon - Elite One

Tonnerre
19:30
Colombe
UMS de Loum
19:30
New Star
Avion Academy
21:30
Fortuna Mfou
APEJES Academy
21:30
Les Astres

1179 Kenya - Premier League

Western Stima
17:00
Nzoia United
Vihiga United
19:15
Bandari

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
23:00
Youssoufia Berrechid
CR Khemis Zemamra
23:00
FUS Rabat
RSB Berkane
01:15
Hassania Agadir
Rapide Oued Zem
03:30
Olympic Safi

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hay Al Arab
21:15
Al-Ahly Merowe
Hilal El-Fasher
00:00
Tuti
Al Hilal Omdurman
00:00
Al Shorta
Merreikh El-Fasher
00:00
Hilal Obayed

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Mes Rafsanjan
23:00
Paykan
Naft Masjed Soleyman
23:30
Zob Ahan
Nassaji Mazandaran
23:30
Padideh Khorasan

5618 China PR - League One

Sichuan
16:30
Guizhou Zhicheng
Chengdu Qianbao
18:35
Suzhou Dongwu
Wuhan Three Towns
19:00
Jiangxi Liansheng

99474 World - CONCACAF Gold Cup

คอสตาริกา
08:00
Guadeloupe
กาตาร์
06:00
Panama

11555657 South America - Copa Sudamericana

LDU Quito
05:15
Grêmio

11555657 South America - Copa Libertadores

Boca Juniors
05:15
Atlético Mineiro
Cerro Porteño
05:15
Fluminense

2405 Estonia - Estonian Cup

Läänemaa JK II
23:30
Aksi Wolves

99474 World - Cosafa Cup

แซมเบีย
17:00
มาลาวี
คอโมโรส
17:00
Madagascar
เซเนกัล
17:00
ซิมบับเว
มาลาวี
17:00
นามิเบีย
แอฟริกาใต้
20:00
เลโซโท
แซมเบีย
20:00
บอตสวานา

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Midnimo
05:00
Dekedaha

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
16:30
Brisbane Strikers

614 Algeria - Algeria Youth League

JS Kabylie U21
02:00
NA Hussein Dey U21

1796 Iceland - 4. Deild

Berserkir
03:00
Kría
GG
03:00
RB

1796 Iceland - Premier League Women

Selfoss W
02:15
Keflavík W

1796 Iceland - 1. Deild Women

FH W
02:15
Haukar W

1233 Finland - Kolmonen

Haka Juniorit
23:00
TP-T