ufabet

ตารางบอล 1 ก.ค. 2564

99474 World - Friendly International

เม็กซิโก
08:00
Panama

99474 World - Club Friendlies

Metaloglobus
07:00
Zorya
ปากอส เฟอร์ไรร่า
07:00
Varzim
Torpedo Moskva
15:00
Dinamo Bryansk
AGF
17:00
Midtjylland
AGF
18:00
Hobro
Sparta Praha
19:00
Lisen
Harrogate Town
20:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Slavia Sofia
21:00
Hebar 1918
ÖTSU Hallein
21:00
Grödig
Mehmet Akif Ersoy Üni.
21:00
Zorya
FCSB
21:30
Concordia Chiajna
Arsenal Tula
22:00
Čukarički
คราสโนดาร์
22:00
Sepsi
Dnipro-1
22:00
Nikopol
Eintracht Norderstedt
22:00
BAK '07
Puskás
23:00
Spartak Trnava
Mura
23:00
Rostov
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:00
Aris
Osijek
23:00
MOL Vidi
Juniors OÖ
23:00
Würzburger Kickers
Maribor
23:00
Cracovia Kraków
Herstedøster
23:00
Brøndby
Sædding / Guldager
23:00
Esbjerg
Domžale
23:00
Sloga
SR Neustadt
23:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
Gleisdorf 09
00:00
Admira
บาเซิ่ล
00:00
ดินาโมเคียฟ
FC Lennestadt
00:00
Sportfreunde Siegen
Ansbach
00:00
Hollenbach
TuS Marienborn
00:30
Gonsenheim
Blau-Weiß Köln
01:00
Fortuna Köln II
Birkirkara
01:00
Mosta
Stafford Rangers
01:45
The New Saints
Cheshunt
01:45
Fisher
Atlético Nacional
05:00
Jaguares de Córdoba

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
18:00
BTS Neustadt
Schwachhausen
18:00
Komet Arsten
Blumenthaler SV
18:15
Habenhauser FV
Brinkumer SV
19:00
Aumund-Vegesack
Hemelingen
19:30
Hastedt
OSC Bremerhaven
20:00
Borgfeld
Union Bremen
20:00
Bremer SV
Vatan Sport
20:00
Leher TS
SFL Bremerhaven
20:30
Geestemünde

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
22:00
Tammeka
Vaprus
00:30
Legion

1233 Finland - Ykkonen

TPS
22:30
Klubi-04

1796 Iceland - Pepsideild

Valur
02:15
FH

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Thór
01:00
Vestri
ÍBV
01:00
Selfoss
Víkingur Ólafsvík
02:15
Thróttur Reykjavík
Fjölnir
02:15
Kórdrengir
Fram
02:15
Grindavík
Afturelding
02:15
Grótta

748 Latvia - Virsliga

Liepāja
22:00
Riga

2345 Moldova - National Division

Floreşti
22:00
Petrocub
Sheriff
00:00
CSF Bălți

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Mjøndalen
23:00
Odd
Vålerenga
01:00
Sarpsborg 08

47 Sweden - Allsvenskan Women

Pitea W
00:00
AIK W

5 Brazil - Serie A

Corinthians
07:30
São Paulo
Juventude
07:30
Grêmio
Bragantino
02:00
Ceará
Atlético Mineiro
05:00
Atlético GO
Cuiabá
06:00
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie B

Botafogo
07:30
Vitória

80 Chile - Chilean Cup

เอฟเวอร์ตัน
07:30
Universidad Católica
Deportes Temuco
02:00
Huachipato
La Serena
02:30
Colo-Colo
Ñublense
05:00
O'Higgins

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
07:30
Atlético Huila

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Llacuabamba
03:00
Molinos El Pirata
Unión Comercio
05:00
Atlético Grau

158 Uruguay - Segunda Division

Atenas
00:00
Defensor Sporting
Villa Teresa
02:15
Rocha
Juventud
04:30
Danubio
Uruguay Montevideo
06:45
Rampla Juniors

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Birmingham Legion
07:00
Atlanta United II
Rio Grande Valley
07:00
El Paso Locomotive
Real Monarchs
09:00
New Mexico United

614 Algeria - Ligue 1

Tlemcen
23:00
USM Bel Abbès
CR Belouizdad
23:00
RC Relizane
ASO Chlef
23:00
MC Oran
NC Magra
23:00
NA Hussein Dey
JSM Skikda
23:00
Paradou AC
ES Sétif
23:45
CS Constantine
JS Saoura
00:00
JS Kabylie
US Biskra
00:00
Olympique Médéa
Aïn M'lila
02:00
MC Alger
USM Alger
02:00
CA Bordj Bou Arreridj

886 Egypt - Premier League

Al Ahly
02:00
Pyramids FC

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
23:00
RSB Berkane
Ittihad Tanger
01:15
Chabab Mohammédia
Olympic Safi
03:30
CR Khemis Zemamra

200 Senegal - Ligue 1

CNEPS Excellence
00:00
Pikine

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Aluminium Arak
22:20
Esteghlal
Nassaji Mazandaran
22:20
Paykan
Mes Rafsanjan
23:00
Foolad
Naft Masjed Soleyman
23:20
Sanat Naft
Sepahan
23:45
Machine Sazi

155043 Bangladesh - Premier League

Abahani Chittagong
18:00
Abahani

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Johor Darul Ta'zim
17:00
Pohang Steelers
Jeonbuk Motors
21:00
Tampines Rovers
นาโกย่า แกรมปัส
21:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
เชียงราย ยูไนเต็ด
23:00
กัมบะ โอซาก้า

1233 Finland - Kakkonen

GBK
22:30
JBK
VIFK
22:30
Vaajakoski
SJK Akatemia
22:30
JS Hercules
JäPS
22:30
PKKU
PeKa
22:30
MYPA
Atlantis
23:00
KuFu-98

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Balkan
00:00
Hässleholms IF

5 Brazil - Cearense 2

Horizonte
01:30
Itapipoca
Cariri
01:30
Maranguape
Tiradentes CE
01:30
Iguatu

99474 World - Friendly International Women

Great Britain W
01:15
Zambia W
สหรัฐอเมริกา W
06:30
Mexico W

2405 Estonia - Estonian Cup

Olympic
22:00
Hiiumaa

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-PR U20
01:00
Sport Recife U20
Palmeiras U20
01:00
Bahia U20
Atletico-MG U20
02:00
Flamengo RJ U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Heegan
05:00
Dekedaha

716 Nigeria - Npfl

Akwa Starlets
20:00
Kwara United
Akwa United
22:00
Nasarawa United

614 Algeria - Algeria Youth League

JS Saoura U21
15:00
JS Kabylie U21
US Biskra U21
15:00
Olympique Médéa U21
Aïn M'lila U21
16:00
MC Alger U21
WA Tlemcen U21
16:00
USM Bel Abbès U21
CR Belouizdad U21
16:00
RC Relizane U21
ASO Chlef U21
16:00
MC Oran U21
NC Magra U21
16:00
NA Hussein Dey U21
JSM Skikda U21
16:00
Paradou AC U21
ES Sétif U21
16:00
CS Constantine U21
USM Alger U21
16:00
Bordj Bou Arreridj U21

802 Israel - Lig Bet

Arad
22:45
MS Be'er Sheva

3483 USA - USL League One

Forward Madison
07:00
New England II
Tormenta
07:00
Toronto II

5 Brazil - Carioca U20

Botafogo U20
20:00
Madureira U20

2507 Gambia - GFA League

Wallidan
02:00
Tallinding United
Waa Banjul Football
04:00
เอซี มิลาน

712 Korea Republic - WK-League

Changnyeong W
16:00
Hwacheon KSPO W
Seoul W
16:00
Gyeongju W
Incheon Red Angels W
16:00
Gumi Sportstoto W
Suwon FMC W
16:00
Boeun Sangmu W

1004 Canada - Premier League

Atlético Ottawa
09:00
Cavalry
York9
04:00
Pacific

1796 Iceland - 4. Deild

Mídas
03:00
Bjorninn
Álafoss
03:00
Álftanes
Skallagrímur
03:00
KH

1796 Iceland - 3. Deild

Augnablik
03:00
Vídir
KFG
03:00
Ægir

1796 Iceland - 1. Deild Women

Haukar W
02:15
KR W

1233 Finland - Kolmonen

PAVE
23:00
FC Komeetat
RPS Lions
23:00
IPS Edustus
TP-T
23:00
PJK
TKT
23:00
ACE
Korsnas
23:00
SIF
Norrvalla
23:00
Nykarleby IK
Kirkkonummi
23:30
FC Espoo
EIF II
00:00
CLE
Töölön Taisto
00:00
NuPS
MPS
00:15
Kapina