ufabet

ตารางบอล 26 มิ.ย. 2564

479 เจลีก 2

V-วาเรน นากาซากิ
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
Blaublitz Akita
13:00
Sagamihara
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
โทชิกิ SC
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เกียวโต แซงก้า
16:30
ฟาเจียโน โอคายามา
FC เรียวเคียว
16:30
มัตซูโมโตะ ยามากะ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
Giravanz Kitakyushu
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา

99474 World - Club Friendlies

Ružomberok
07:00
Wisła Kraków
Liptovský Mikuláš
07:00
Sereď
Zemplín Michalovce
07:00
FK Košice
Cimarrones de Sonora
07:00
Tijuana
Guadalajara
07:00
Necaxa
Fakel
14:00
Veles
Levski Sofia
14:30
Lokomotiv Plovdiv
Tsarsko selo
14:30
FK Minyor Pernik
Cherno More
14:30
CSKA 1948 Sofia
Hanácká
15:00
Baník Ostrava
Viktoria Plzeň
15:00
Spartak Trnava
Slovácko
15:00
Prostějov
Honvéd
15:00
Ajka
Mezőkövesd-Zsóry
15:00
Hidasnemeti
MTK
15:00
III. Kerületi TUE
Pardubice
15:30
Zbrojovka Brno
Zlín
15:30
Uničov
Teplice
15:30
Chomutov
Sigma Olomouc
15:30
Vyškov
Stripfing
15:30
Floridsdorfer AC
Liptovský Mikuláš
15:30
Banska Bystrica
Wisła Płock
16:00
Raków Częstochowa
Hradec Králové
16:00
Bohemians 1905
Sparta Praha
16:00
Dukla Praha
Šamorín
16:00
Zlaté Moravce
Lisen
16:00
Skalica
Slovan Liberec
16:00
Viktoria Žižkov
Púchov
16:00
Opava
Wisła Kraków
16:00
Stal Mielec
Osijek
16:00
Śląsk Wrocław
Pfeddersheim
16:00
TuS Marienborn
Kolubara
16:00
Metalac GM
Kazincbarcika
16:00
Várda SE
Brna
16:00
Ústí nad Labem
CSA Steaua Bucureşti
16:00
Academica Clinceni
SSC Farul
16:00
Rapid Bucuresti
Karviná
16:15
Trenčín
Cracovia Kraków
17:00
Třinec
Horsens
17:00
Randers
Winterthur
18:00
Vaduz
Ludwigsfelder FC
18:00
Energie Cottbus
FSV Optik Rathenow
18:00
Tennis Borussia
พาเดอร์บอร์น
18:00
Verl
Dumbarton
18:00
Motherwell
Tempo Overijse
18:15
Mechelen
AGF
19:00
Nordsjælland
AaB
19:00
Viborg
Hannover 96 II
19:00
Paderborn 07 II
Dynamo Dresden
19:00
Hertha BSC II
FC Grimma
19:00
Hallescher FC
Union Fürstenwalde
19:00
Hansa Rostock II
Jong Utrecht
19:00
Jong AZ
Anif
19:00
Wacker Innsbruck II
Civil Service Strollers
19:00
Dunfermline Athletic
Runcorn Town
19:00
Conwy Borough
Stafford Rangers
19:00
Newcastle Town
Colliers Wood United FC
19:00
Tonbridge Angels
Punjab United
19:00
Faversham Town
Forfar Athletic
20:00
Dundee
Svelta Melsele
20:00
Waasland-Beveren
Rostocker FC
20:00
Babelsberg
ฮันโนเฟอร์ 96
20:00
St. Pauli
Wehen Wiesbaden
20:00
Alemannia Waldalgesheim
St. Gallen
20:00
Rapperswil-Jona
Montrose
20:00
Arbroath
Bersenbrück
20:00
Osnabrück
Clachnacuddin
20:00
Broxburn Athletic
Würzburger Kickers
20:00
Sandhausen
Quierschied
20:00
Saarbrücken
Glentoran
20:00
Coleraine
Kickers Emden
20:00
Tasmania Berlin
Kelty Hearts
20:00
Partick Thistle
Raith Rovers
20:00
Stranraer
Anker Wismar
20:30
Hansa Rostock
Eintracht Norderstedt
20:30
Teutonia Hamburg
Clydebank
20:45
Cumbernauld Colts
Sint-Truiden
21:00
Patro Eisden
Zandhovense
21:00
Lierse Kempenzonen
Heidenheim
21:00
Austria Lustenau
Krasnodar II
21:00
Forte Taganrog
Voorwaarts Zwevezele
21:00
KV Oostende
St. Pölten
21:00
Aluminij
นูเรมเบิร์ก
21:00
Zwickau
Dudenhofen
21:00
Kaiserslautern
Blankenburger FV
21:00
Magdeburg
Zulte-Waregem
21:00
Union Saint-Gilloise
Lörrach-Brombach
21:00
Freiburger FC
Krefeld-Fischeln
21:00
Kleve
Khimki
21:00
Dolgie Prudy
Alianza Lima
21:00
Academia Cantolao
Folkestone Invicta
21:00
Ramsgate
Skegness Town
21:00
Lincoln United
Whitton United
21:00
Witham Town
St Helens Town
21:00
Runcorn Linnets
Wythenshawe Town
21:00
Darwen FC
Vorskla
21:00
Dnipro-1
Minai
21:00
Lviv
Admira
21:30
สโลวาน บราติสลาวา
Matrei
22:00
Wattens
Lafnitz
22:00
Rapid Vienna
Austria Wien
22:00
Vorwärts Steyr
Jahn Regensburg
22:00
Blau-Weiß Linz
Orenburg
22:00
Senica
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
โอลิมเปียกอส
Petrocub
22:00
Akron
Porz
22:00
Viktoria Köln
Uherský Brod
22:00
FC Vsetin
Tekstilshchik
22:00
Ryazan
Standard Liège
22:30
Rochefort
โลโคโมทีฟ มอสโก
22:30
Olimpija
U Craiova 1948
22:30
Hajduk Split
Weiz
23:00
Hartberg
Pohronie
23:00
Podbrezová
คลับ บรูกก์
23:00
Beerschot-Wilrijk
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
23:00
Dinamo Moskva
Slaven Koprivnica
23:00
Śląsk Wrocław
Celje
23:00
Gorica
Dunkerque
23:00
Cercle Brugge
León
23:00
Morelia
Ginsheim
23:00
Bodenheim
Wacker Innsbruck
23:00
CSKA Sofia
Mura
23:00
Partizan
Apollon
23:00
Omonia Nicosia
Bravo
23:00
Žilina
Šibenik
23:00
Zrinjski
Dečić
23:00
Spartak Subotica
Budućnost
23:00
Krylya Sovetov
Mladost Lučani
23:30
Voždovac
Rijeka
00:00
Hrvatski Dragovoljac
Maribor
00:00
Vojvodina
Stadl-Paura
00:00
Oedt
Gzira United
01:00
Birkirkara
Budućnost
01:30
Radnički Kragujevac

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
17:00
Kuressaare

125 Greece - Football League

Episkopi
21:00
Niki Volos
Aspropyrgos Enosis
21:00
Rodos
Kalamata
21:00
Ialysos
Asteras Vlachioti
21:00
Santorini 2020
Egaleo
21:00
Kallithea

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Selfoss
21:00
Víkingur Ólafsvík
Thróttur Reykjavík
21:00
Afturelding
Fjölnir
23:00
Thór

1796 Iceland - 2. Deild

Magni
21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
Thróttur Vogar
21:00
Völsungur
Fjardabyggd
21:00
Haukar
Njardvík
23:00
KF

455 Republic of Ireland - Premier Division

Sligo Rovers
01:45
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

Cobh Ramblers
01:00
Wexford Youths

748 Latvia - Virsliga

Liepāja
21:00
Metta / LU

1578 Norway - Obos-Ligaen

Raufoss
20:00
HamKam

5 Brazil - Serie B

Vila Nova
07:30
Goiás
Sampaio Corrêa
02:30
Botafogo
Vitória
04:30
Londrina

5 Brazil - Serie C

Paraná
21:00
EC São José
Jacuipense
01:00
Ferroviário
Manaus
03:00
Tombense
Mirassol
03:00
Ituano
Volta Redonda
05:00
Santa Cruz

80 Chile - Chilean Cup

กลาสโกว์ เรนเจอร์
07:30
Curicó Unido
Cobresal
22:00
Fernández Vial
Coquimbo Unido
23:00
Antofagasta
Huachipato
02:00
San Antonio Unido
Deportes Santa Cruz
05:00
เอฟเวอร์ตัน
Unión La Calera
05:00
Deportes Temuco

338 Peru - Segunda Division

Molinos El Pirata
03:00
Santos

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
01:00
River Plate
Peñarol
04:00
Villa Española

158 Uruguay - Segunda Division

Defensor Sporting
07:00
Central Español
Danubio
22:30
Villa Teresa

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Inter Miami
07:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
04:30
ลอสแอนเจลิส
โตรอนโต้ เอฟซี
06:00
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Rio Grande Valley
07:30
Tulsa Roughnecks
Colorado Springs
08:00
New Mexico United
Las Vegas Lights
09:30
San Diego Loyal
Hartford Athletic
06:00
Tampa Bay Rowdies
Charleston Battery
06:00
Loudoun United
Louisville City
06:30
Indy Eleven
Miami FC II
06:30
Charlotte Independence

614 Algeria - Ligue 1

CA Bordj Bou Arreridj
23:00
ASO Chlef
USM Bel Abbès
23:00
US Biskra
Olympique Médéa
23:00
Aïn M'lila

614 Algeria - Ligue 2

USM El Harrach
22:00
Lakhdaria
USM Blida
22:00
RC Arbaâ
MO Béjaïa
22:00
Amal Bou Saâda
Msila
22:00
JSM Béjaïa
Ben Aknoun
22:00
Kouba
WA Boufarik
22:00
CR Béni Thour
US Chaouia
22:00
HB Chelghoum Laïd
Annaba
22:00
CRB Ouled Djellal
AS Khroub
22:00
MSP Batna
CA Batna
22:00
MO Constantine
MC El Eulma
22:00
USM Khenchela
DRB Tadjenanet
22:00
Teleghma
Temouchent
22:00
MCB Oued Sly
CRB Ain Ouessara
22:00
MC Saïda
SC Aïn Defla
22:00
IRB El Kerma
ASM Oran
22:00
SKAF Khémis Mélina
Remchi
22:00
RC Oued Rhiou
JSM Tiaret
22:00
Arzew

911 Angola - Girabola

Sagrada Esperança
21:00
Interclube
Académica do Lobito
21:30
1º de Agosto
Progresso
22:00
Ferroviário do Huambo

607 Burkina Faso - Premier League

Majestic
23:00
Douanes
Rahimo
23:00
Police
RC Bobo-Dioulasso
23:00
SONABEL
RCK
23:00
ASEC Koudougou
Royal
23:00
ASFA-Yennenga
Salitas
23:00
ASFB
USFA
23:00
Etoile Filante
Ouagadougou
23:00
KOZAF
วิเทสส์
23:00
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

Dauphins Noirs
20:30
AC Rangers

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

SOA
01:00
AFAD
ASEC Mimosas
01:00
San-Pedro

26833 Grenada - Premier Division

Hurricanes
05:30
St. John's

1179 Kenya - Premier League

Mathare United
17:00
Posta Rangers
Ulinzi Stars
19:00
Zoo Kericho
Homeboyz
19:00
KCB
Gor Mahia
19:00
Western Stima
Wazito
19:15
Leopards

16175 Libya - Premier League

Al-Nasr
22:00
Al Ahli Benghazi
Asswehly
22:30
Al-Wehda
Al Shat
22:30
Al Ahli Tripoli

1424 Morocco - Botola Pro

Moghreb Tétouan
23:00
Maghreb Fès
Mouloudia Oujda
01:15
Ittihad Tanger
Rapide Oued Zem
03:30
Youssoufia Berrechid

200 Senegal - Ligue 1

Teungueth
00:00
ASEC Ndiambour
Douanes
00:00
Gorée
Jaraaf
00:00
Generation Foot

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Padideh Khorasan
23:00
Tractor Sazi

97374 Jordan - Premier League

Al Salt
22:00
Al Hussein
Al Ramtha
00:30
Al Buqa'a

155043 Bangladesh - Premier League

Bashundhara Kings
18:00
Rahmatgonj MFS

1004 Canada - PCSL

Penticton
04:00
Kamloops City

5618 China PR - Super League

Chongqing Dangdai Lifan
17:00
Shenzhen
Qingdao Hainiu
19:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

712 Korea Republic - K-League 1

Seongnam
14:00
Gangwon

712 Korea Republic - National League

Pyeongtaek Citizen
15:00
Gyeongju HNP
Hwaseong
15:00
Busan Transportation
Ulsan Citize
17:00
Changwon City
Daejeon Korail
17:00
Yangju Citizen

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
17:00
Kaya
Viettel
21:00
Ulsan
Ceres Philippines
21:00
Beijing Guoan
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
23:00
Daegu

11240938 เอเอฟซีคัพ

Athletic 220
15:00
Eastern
Warriors
19:00
Tainan City

147 - CAF Champions League

Kaizer Chiefs
23:00
Wydad Casablanca
Al Ahly
02:00
ES Tunis

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Hořovicko
15:15
Hvězda Cheb
Klatovy
22:00
Otava Katovice
České Budějovice II
22:00
Petřín Plzeň
Spartak Sobeslav
22:00
Doubravka
Rokycany
22:00
Jindrichuv Hradec
Marianske Lazne
22:00
Sokol Lom
Slavoj Mýto
22:00
Prestice
Český lev - Union Beroun
22:00
Tatran Sedlcany

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Kladno
15:15
Štětí
Chomutov
22:00
Ostrov
Dobris
22:00
Olympie Brezova
Český Brod
22:00
Meteor Praha
FK Brandys nad Labem
22:00
Aritma Praha
Tatran Rakovnik
22:00
Louny
Arsenal Česká Lípa
22:00
Neratovice-Byškovice
Banik Sous
22:00
Slaný

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Velke Hamry
15:30
Čáslav
Dvůr Králové
22:00
Polaban Nymburk
Sokol Libiš
22:00
Trutnov
Hlinsko
22:00
Letohrad
Horky nad Jizerou
22:00
Benatky nad Jizerou
Náchod
22:00
Vysoke Myto
Kosmonosy
22:00
Sparta Kutná Hora

1578 Norway - 2. Division

Tromsdalen
18:00
Brattvåg
Florø
19:00
Kvik Halden
Senja
19:00
Alta
Arendal
20:00
Øygarden
Fram
20:00
Vard
Fløya
20:30
Eidsvold
Bærum
21:00
Kongsvinger
Moss
21:00
Vålerenga II
Kjelsås
21:00
Odd II
Nardo
21:00
Flekkerøy
Rosenborg II
21:00
Skeid
Asker
23:00
Hødd
Notodden
23:00
Egersund

401 Slovakia - 3. Liga - West

Kalna n. Hronom
22:00
Nové Mesto nad Váhom
Nové Zámky
22:00
Galanta
Povazska Bystrica
22:00
Castkovce
Slovan Duslo Šaľa
22:00
Lednické Rovne
OFK Malzenice
22:00
Marcelová
Imeľ
22:00
Spartak Myjava
Zlaté Moravce-Vrablé II
22:00
Beluša

32 Spain - Tercera - Group 12

Vera
18:00
La Cuadra

32 Spain - Tercera - Group 15

Lourdes
16:00
Txantrea
Fontellas
22:00
Subiza
Baztan
22:00
River Ega

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

United Nordic
19:00
IFK Eskilstuna

5 Brazil - Carioca 2

Cabofriense
01:00
Duque de Caxias
Americano
01:00
Gonçalense
Friburguense
01:00
Artsul
CFRJ / Marica
01:00
Sampaio Corrêa RJ
Angra dos Reis
01:00
Audax Rio
América RJ
01:00
Macaé

41 Europe - European Championship

เวลส์
23:00
เดนมาร์ก
อิตาลี
02:00
ออสเตรีย

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Deportivo Merlo
23:05
Defensores Unidos
Acassuso
23:10
Los Andes
Sacachispas
01:00
Argentino Quilmes
Cañuelas
01:00
Colegiales
Flandria
01:00
Fénix
San Miguel
01:00
Villa San Carlos
UAI Urquiza
01:00
Comunicaciones
Talleres Remedios
03:10
Deportivo Armenio

44 Argentina - Torneo Federal A

Boca Unidos
01:00
Gimnasia y Tiro
Deportivo Madryn
01:00
Sol de Mayo
Central Norte
05:00
Racing Córdoba
Crucero del Norte
05:00
Gimnasia Concepción
Unión Sunchales
05:00
Douglas Haig
Defensores Belgrano VR
05:00
Sportivo Las Parejas
Def. de Pronunciamiento
05:00
Boca Unidos
Sportivo Belgrano
05:00
CDJU Gualeguaychu
Sarmiento Resistencia
05:00
Gimnasia y Tiro
Olimpo
05:00
Ciudad de Bolívar
Deportivo Madryn
05:00
Sportivo Peñarol
Sol de Mayo
05:00
Estudiantes de San Luis
Huracán Las Heras
05:00
Independiente Chivilcoy
Deportivo Camioneros
05:00
Cipolletti
Juventud Unida Univ.
05:00
Circulo Deportivo
Sansinena
05:00
Ferro Carril Oeste LP
Sportivo Desamparados
05:00
Villa Mitre

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
14:00
Daejeon Citizen

2405 Estonia - Estonian Cup

Mulgi
23:00
JK 32.KK

98 Australia - Brisbane Premier League

Western Spirit
15:00
The Gap

98 Australia - Capital Territory

Canberra Olympic
12:00
Woden Weston

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
12:30
Sydney II
Marconi Stallions
15:00
APIA Leichhardt Tigers
Mt Druitt Town
16:00
Blacktown City

5 Brazil - Brasileiro U20

Vasco U20
20:00
Chapecoense-SC U20
Corinthians U20
01:00
Internacional U20
Bahia U20
02:00
Fluminense U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Gaadiidka
05:00
Heegan

98 Australia - Npl Western Australia

Rockingham City
14:00
Cockburn City
Armadale
14:00
ECU Joondalup
Gwelup Croatia SC
14:00
Sorrento
Floreat Athena
14:00
Perth Glory II
Bayswater City
14:00
Balcatta

98 Australia - Npl Tasmania

Clarence Zebras
11:15
Devonport City
Launceston City
13:30
Olympia Warriors
Glenorchy Knights
13:30
Riverside Olympic
Kingborough Lions
15:30
South Hobart

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
15:30
Queensland Lions
Redlands United
16:30
Moreton Bay United
Magpies Crusaders
16:30
Brisbane Strikers

251 Italy - PrimaVera 1

Sampdoria U19
23:00
Atalanta U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
15:00
Sigma Olomouc U19
Pribram U19
16:00
Plzen U19
Meteor Praha U19
16:00
Brno U19
Hradec Kralove U19
18:00
Slovacko U19
Opava U19
18:00
Ceske Budejovice U19
FC Fastav Zlin U19
19:00
Mlada Boleslav U19
Sparta Praha U19
19:30
Karvina U19
FK Pardubice U19
22:00
Slavia Prague U19

98 Australia - Npl South Australian

Campbelltown City
12:30
Adelaide Raiders
NE MetroStars
12:30
Adelaide Olympic
Cumberland United
12:30
Sturt Lions
South Adelaide Panthers
12:30
Adelaide City

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
12:00
St. Albans Saints
South Melbourne
16:00
Altona Magic

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Luzern II
21:00
Goldau
Zug
21:00
Solothurn
Schötz
21:00
Bassecourt
Muttenz
21:00
Wohlen
Buochs
21:00
Baden
Langenthal
21:00
Biel-Bienne
Delémont
21:00
Grasshopper II
Chênois
21:00
Olympique de Genève
Terre Sainte
21:00
Bulle
Meyrin
21:00
Naters
Azzurri 90
21:00
Young Boys II
Lausanne II
21:00
Echallens
Martigny Sports
21:00
Lancy
La Chaux-de-Fonds
21:00
Vevey Sports
Kosova
21:00
Paradiso
Höngg
21:00
St. Gallen II
Thalwil
21:00
Dietikon
Balzers
21:00
Tuggen
Winterthur II
21:00
Red Star Zürich
Linth
21:00
Gossau
Eschen / Mauren
21:00
Wettswil-Bonstetten

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
11:30
Weston Bears

6783 Mozambique - Mocambola

Desportivo Maputo
19:30
Incomáti
Ferroviário Maputo
19:30
ENH Vilankulo

32 Spain - Primera Division Women

Sevilla W
23:00
Espanyol W

119 Georgia - Liga 3

Gori
16:00
Bakhmaro
Kolkheti Poti
20:00
Meshakhte
Aragvi Dusheti
20:00
Merani Tbilisi II
Spaeri
20:00
Chiatura
Guria
20:00
Kolkheti Khobi
Tbilisi City
21:00
Saburtalo II

614 Algeria - Algeria Youth League

Bordj Bou Arreridj U21
16:00
ASO Chlef U21
USM Bel Abbès U21
16:00
US Biskra U21
Olympique Médéa U21
16:00
Aïn M'lila U21

32 Spain - Segunda Division Women

Las Torres W
21:30
Furia Arona W

3483 USA - USL League One

Chattanooga Red Wolves
06:00
Greenville Triumph
New England II
06:00
North Texas
Inter Miami II
06:30
Toronto II

5 Brazil - Carioca U20

Portuguesa RJ U20
20:00
Flamengo RJ U20
Resende U20
21:00
Macaé U20
Volta Redonda U20
01:00
Botafogo U20

2507 Gambia - GFA League

เอซี มิลาน
03:00
Marimoo
GAMTEL
05:00
GPA

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
09:30
St. Albans Saints U21
South Melbourne U21
09:30
Altona Magic U21
Green Gully U21
12:00
Oakleigh Cannons U21
Port Melbourne U21
12:00
Dandenong Thunder U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Yokohama W
11:00
Setagaya Sfida W
Cerezo Osaka W
11:00
Nittaidai W
Speranza W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
Ehime W
11:00
Harima W
Kamogawa W
12:00
Yamato Sylphid W

1004 Canada - Premier League

Edmonton
01:00
Atlético Ottawa
Pacific
04:00
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

Árborg
21:00
Snæfell
Skallagrímur
21:00
ÍBU
Horhur I.
23:00
Álafoss

1796 Iceland - 3. Deild

Ægir
21:00
KFS

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Bayside United Res.
12:45
Albany Creek Res.
Western Spirit Res.
13:00
The Gap Res.

80 Chile - Segunda División

Deportes Valdivia
23:30
General Velásquez

453172 Macao - Primeira Division

Tak Chun Ka I
18:00
Cheng Fung
Hang Sai
20:00
Monte Carlo

479 Japan - Japan Football League

Honda
11:00
Kochi United
Biwako Shiga
11:00
Matsue City
Reinmeer Aomori
11:00
TIAMO Hirakata
Suzuka Unlimited
13:00
Sony Sendai

479 Japan - Nadeshiko League 2

Shizuoka Sangyo Univ.
09:00
Norrdea Hokkaido W
Bunnies Gunma White Star W
10:00
Fukuoka J. Anclas W
Yunogo Belle W
11:00
Kibi Univ. Takahashi W
JFA Academy W
12:00
Tsukuba Ladies