ufabet

ตารางบอล 18 มิ.ย. 2564

99474 World - Club Friendlies

Sheriff
21:00
Akron
Viktoria Otrokovice
22:00
Bzenec
Slavičín
22:00
Slovácko II
OH Leuven
22:30
Olympia Wijgmaal
Hamrun Spartans
23:00
Vorwärts Steyr
Radomlje
23:00
Domžale
Znojmo
23:00
Havlickuv Brod
Draxler Mooskirchen
23:30
Allerheiligen
Würzburger Kickers
23:30
Karlburg
Gleisdorf 09
00:00
Wolfsberger AC II
TuS Heiligenkreuz
00:00
Bad Gleichenberg
Donau Linz
00:00
Wels
K. Kontich
00:00
Beerschot-Wilrijk
Dikkelvenne
00:00
เกนท์
Bergheim
00:00
Kuchl
Pinzgau Saalfelden
00:00
St. Johann in Tirol
Grödig
00:00
Gurten
Zepperen-Brustem
00:30
Sint-Truiden
Neusiedl
00:30
Deutschkreutz
Gleisdorf 09
02:00
Markt Allhau
Pinzgau Saalfelden
02:00
Saalbach-Hinterglemm

212 Belarus - Pershaya Liga

Naftan
18:00
Orsha
Dnepr Mogilev
20:00
Gomelzheldortrans
Krumkachy
22:00
อาร์เซน่อล
Volna
00:00
Baranovichi

1233 Finland - Veikkausliiga

HJK
22:00
Ilves
Inter Turku
22:30
SJK

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Thór
01:00
Kórdrengir
ÍBV
01:00
Fjölnir
Grindavík
02:15
Grótta
Afturelding
02:15
Selfoss

1796 Iceland - 2. Deild

Haukar
01:00
Njardvík

455 Republic of Ireland - Premier Division

Dundalk
01:45
Longford Town
Waterford United
01:45
Shamrock Rovers
St Patrick's
01:45
Sligo Rovers
Bohemians
01:45
Drogheda United
Finn Harps
02:00
Derry City

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
01:30
UCD
Galway United
01:45
Cabinteely
Athlone Town
01:45
Cork City
Wexford Youths
01:45
Shelbourne

1578 Norway - Obos-Ligaen

Bryne
23:00
Grorud
Strømmen
23:00
Åsane
KFUM
23:00
Ranheim
Raufoss
23:00
Jerv
Sogndal
23:00
Aalesund
Start
23:00
Ullensaker / Kisa
Stjørdals-Blink
23:00
Sandnes Ulf
Fredrikstad
01:00
HamKam

47 Sweden - Ettan: North

Umeå
00:00
IFK Luleå

47 Sweden - Ettan: South

Qviding FIF
00:00
Vänersborgs IF
Lund
00:00
Torns

5 Brazil - Serie C

Tombense
06:00
Ferroviário

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Tolima
08:00
Millonarios

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
22:45
Torque
Fénix
01:00
Cerrito

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Charleston Battery
06:00
Miami FC II

614 Algeria - Ligue 1

Aïn M'lila
23:00
CS Constantine
ASO Chlef
23:45
NA Hussein Dey

886 Egypt - Premier League

Wadi Degla
00:00
El Gounah

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
05:00
Fello Star

1424 Morocco - Botola 2

Olympique Dcheïra
23:00
Chabab Atlas Khénifra
Riadi Salmi
23:00
Racing de Casablanca
Stade Marocain
23:00
UTS Rabat
Ittihad Khemisset
23:00
KAC Kénitra
Khouribga
23:00
Chabab Ben Guerir
Tihad Casablanca
23:00
Raja Beni Mellal
Kawkab Marrakech
23:00
Widad Témara
Wydad Fès
23:00
AS Salé

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal Obayed
05:00
Al Merreikh
Tuti
05:00
Al Hilal Omdurman

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya City
20:00
Coastal Union
Azam
23:00
Gwambina

2568 Zambia - Super League

Indeni
18:00
Lumwana Radiants
Power Dynamos
20:00
Lusaka Dynamos

712 Korea Republic - National League

Pyeongtaek Citizen
17:00
Mokpo City
Cheongju
17:00
Daejeon Korail

11555657 โคปาอเมริกา

บราซิล
07:00
เปรู
ชิลี
04:00
โบลิเวีย

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Písek
00:30
Rakovnik

1233 Finland - Kakkonen

MiPK
23:00
NJS
JäPS
23:00
Atlantis

17 France - CFA Group A

C' Chartres
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
Blois
23:00
Poissy
Versailles
23:00
Vannes

251 Italy - Serie D: Girone F

Recanatese
21:00
Castelnuovo Vomano

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Onak
01:00
Baztan
Txantrea
01:00
Bidezarra

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

IFK Skovde
00:00
Oddevold
Vänersborgs FK
00:00
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norrland

Boden
02:00
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Hässleholms IF
00:00
Olympic
Eslov
00:00
IFK Hässleholm

41 Europe - European Championship

สวีเดน
20:00
Slovakia
โครเอเชีย
23:00
เช็กเกีย
อังกฤษ
02:00
สกอตแลนด์

44 Argentina - Torneo Federal A

CDJU Gualeguaychu
05:00
Sarmiento Resistencia
Boca Unidos
05:00
Sportivo Belgrano
Sportivo Las Parejas
05:00
Def. de Pronunciamiento
Douglas Haig
05:00
Defensores Belgrano VR
Gimnasia Concepción
05:00
Unión Sunchales
Racing Córdoba
05:00
Crucero del Norte
Chaco For Ever
05:00
Central Norte
Ciudad de Bolívar
05:00
Villa Mitre
Ferro Carril Oeste LP
05:00
Sportivo Desamparados
Circulo Deportivo
05:00
Sansinena
Cipolletti
05:00
Juventud Unida Univ.
Independiente Chivilcoy
05:00
Deportivo Camioneros
Estudiantes de San Luis
05:00
Huracán Las Heras
Sportivo Peñarol
05:00
Sol de Mayo
Olimpo
05:00
Deportivo Madryn

98 Australia - Brisbane Premier League

Centenary Stormers
17:30
Toowong
Western Spirit
17:30
Brisbane Knights

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Geeska Afrika
05:00
Horseed

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
17:00
Eastern Suburbs Brisbane

98 Australia - Npl Victoria

South Melbourne
16:30
Port Melbourne
Oakleigh Cannons
17:30
Altona Magic

98 Australia - Northern Nsw

Maitland
17:00
Lake Macquarie

2493 Mauritania - Super D1

Tidjikja
23:30
Sahel
Nouadhibou
01:30
Tevragh-Zeïne

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário de Lichinga
19:30
Ferroviário Nacala

119 Georgia - Liga 3

Meshakhte
16:00
Varketili
Saburtalo II
16:00
Guria
Kolkheti Khobi
16:00
Spaeri

614 Algeria - Algeria Youth League

ASO Chlef U21
16:00
NA Hussein Dey U21
Aïn M'lila U21
16:00
CS Constantine U21

802 Israel - Lig Bet

Beitar Kfar Saba Shlomi
14:30
Beitar Ramat Gan
Hapoel Sandala Gilboa
15:00
Hapoel Ein as-Sahla
Beitar Ironi Kiryat Gat
15:00
Maccabi Kiryat Malachi
Maccabi Ironi Amishav PT
16:30
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
Ahi Bir al-Maksur
17:00
Hapoel Beit Shean
Hapoel Gedera
17:30
Beitar Yavne
Roei Heshbon Tel Aviv
18:00
Shimshon Bnei Taibe
Hapoel Kfar Bara
18:00
Beitar Petah Tikva
Shikun HaMizrah
18:00
Maccabi Ironi Netivot
Maccabi Ma'alot Tarshiha
18:30
Tzeirei Sakhnin
Ironi Modi'in
19:00
Arad
Beitar Ir Ma'ale Adumim
19:00
MS Be'er Sheva
Moadon Tzeirey Rahat
19:00
Beitar Ashdod
Pardes Hanna-Karkur
19:15
Maccabi Ahi Iksal
Sporting Tel Aviv
19:30
Hapoel Pardesya Noam
Ironi Beit Dagan
19:30
Otzma Holon
Bnei HaGolan VeHaGalil
20:30
Ahva Kafr Manda
Beitar Nahariya
20:30
Maccabi Ironi Yafia
Ihud Bnei Baka
20:30
Hapoel Ihud Bnei Jatt
MS Kfar Kama
20:30
Maccabi Nujeidat Ahmed
Beitar Haifa Jacob
20:30
Ihud Bnei Kfar Kara
Hapoel Ironi Arraba
21:00
Maccabi Ahva Sha'ab
Ironi Bnei Kabul
05:00
Elnahada Nazareth

5 Brazil - Carioca U20

Bangu U20
21:00
Resende U20

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
03:00
Marimoo
Fortune
05:00
เอซี มิลาน

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Brisbane City
16:30
Queensland Lions

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U21
15:15
Altona Magic U21

5724 Sierra Leone - Premier League

Freetown City
23:15
Mighty Blackpool
Old Edwardians
02:00
Johansen

1796 Iceland - 4. Deild

Snæfell
03:00
Ísbjörninn
Vatnaliljur
03:00
KB
Álafoss
03:00
Ýmir
Léttir
03:15
Vængir Jupiters

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Centenary Stormers II
15:30
Toowong Res.
Western Spirit Res.
15:30
Brisbane Knights Res.

453172 Macao - Primeira Division

Hang Sai
20:00
Casa de Portugal

338 Peru - Copa Bicentenario

UTC Cajamarca
01:00
Molinos El Pirata

1233 Finland - Kolmonen

Kirkkonummi
22:00
SexyPöxyt
NuPS
22:00
EsPa
TiPS
22:30
SAPA III
Futura
22:30
RiPS
P-Iirot
22:30
TPS II
JJK Jyväskylä II
23:00
LehPa
PK-37
23:00
Jyväskylä Blackbird
SaPa Pieksämäki
23:00
Riverball
Loiske
23:00
TP-T
Tervakosken Pato
23:00
NoPS
Haka Juniorit
23:00
ACE
Nykarleby IK
23:00
Sporting Kristina
CLE
23:30
ToTe
ÅIFK
23:30
MaPS
EBK
00:00
Espoon Tikka
HPS
00:00
Espoo II
Valtti
00:15
Kontu