ufabet

ตารางบอล 17 มิ.ย. 2564

99474 World - Friendly International

แอลจีเรีย
02:45
ไลบีเรีย

99474 World - Club Friendlies

Lafnitz
22:30
MOL Vidi
Bystřice nad Pernštejnem
22:30
Vrchovina
Bischofshofen
23:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
Lebring
00:00
Kalsdorf
Bad Homburg - Kirdorf
00:30
Rot-Weiß Walldorf

748 Latvia - Virsliga

FC Daugavpils / Progress
21:30
Ventspils
Spartaks Jūrmala
22:00
Noah Jūrmala
Valmiera / BSS
22:00
Metta / LU
Rīgas FS
00:00
Riga

44 Argentina - Primera B Nacional

San Martín Tucumán
07:10
Estudiantes Río Cuarto
Belgrano
00:00
Gimnasia Mendoza
San Telmo
00:00
Club Atlético Güemes
Villa Dálmine
00:00
Deportivo Morón
Nueva Chicago
01:00
Deportivo Maipú
Chacarita Juniors
01:00
Agropecuario
Estudiantes Caseros
01:00
Alvarado
Deportivo Santamarina
01:00
All Boys
Brown de Adrogué
01:00
Tristán Suárez
Guillermo Brown
01:00
Gimnasia Jujuy
Atlético Rafaela
01:00
Instituto
Independiente Rivadavia
01:10
Barracas Central
Defensores de Belgrano
01:30
Almagro
San Martín San Juan
01:30
Ferro Carril Oeste
Almirante Brown
05:00
Temperley

5 Brazil - Serie A

Athletico PR
07:30
ฟลาเมงโก
Juventude
07:30
Palmeiras
América Mineiro
02:00
Cuiabá
Ceará
02:00
Bahia
Fluminense
05:00
Santos
Sport Recife
05:00
Grêmio
Atlético GO
05:00
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

Ponte Preta
07:30
Cruzeiro
Londrina
05:00
Botafogo

5 Brazil - Copa do Brasil

ฟลาเมงโก
07:30
Coritiba

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
23:00
Unión Magdalena
Atlético
23:00
Valledupar

158 Uruguay - Primera Division

Plaza Colonia
01:00
ลิเวอร์พูล

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New York RB II
07:00
Charlotte Independence
Tulsa Roughnecks
07:00
Sporting Kansas City II
Rio Grande Valley
07:00
Austin Bold
Memphis 901
07:30
Atlanta United II
Colorado Springs
08:00
Tacoma Defiance
New Mexico United
08:30
San Antonio
LA Galaxy II
09:30
Las Vegas Lights

614 Algeria - Ligue 1

USM Alger
05:00
JS Kabylie

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

AFAD
22:30
ASEC Mimosas
SOA
01:00
San-Pedro

886 Egypt - Premier League

Ismaily
22:00
Ghazl El Mehalla
Al Ittihad
00:00
Misr Lel Makasa
Zamalek
00:00
Aswan

1703 Guinea - Ligue 1

Wakirya
05:00
Eléphant Coléah
CO Coyah
05:00
Flamme Olympique

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mwadui
18:00
Mtibwa Sugar
Dodoma Jiji
20:00
KMC
Ruvu Shooting
23:00
Young Africans

2568 Zambia - Super League

ZESCO United
20:00
Green Eagles

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Deportivo Muñiz
01:30
Yupanqui

11555657 โคปาอเมริกา

โคลอมเบีย
04:00
เวเนซุเอลา

17 France - CFA Group C

Rumilly Vallieres
23:00
Olympique Lyonnais II

5 Brazil - Cearense 2

Cariri
01:30
Iguatu
Pacatuba
01:30
Maranguape

5 Brazil - Paraibano

Campinense
02:00
Sousa

41 Europe - European Championship

ยูเครน
20:00
North Macedonia
เดนมาร์ก
23:00
เบลเยียม
เนเธอร์แลนด์
02:00
ออสเตรีย

99474 World - Friendly International Women

สหรัฐอเมริกา W
08:00
ไนจีเรีย W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Raadsan
05:00
Banadir

2 Poland - Central Youth League

Lechia Gdańsk U18
16:00
Lech Poznan U18

716 Nigeria - Npfl

Enyimba
22:00
Enugu Rangers

482134 Lesotho - Premier League

Kick4Life
16:00
Lifofane
Mazenod
19:00
Bantu
LCS
19:00
Lioli
Lijabatho
19:00
Linare

2493 Mauritania - Super D1

Nouakchott King's
23:30
Kaedi
Concorde
01:30
Ksar

1560 Congo - Ligue 1

Nico-Nicoye
20:00
Racing Club Brazzavile
Cheminots
22:00
Diables Noirs

47 Sweden - Elitettan Women

Norrköping W
00:00
Bollstanäs W
Jitex W
00:00
Alingsås W

119 Georgia - Liga 3

Chiatura
16:00
Aragvi Dusheti
Merani Tbilisi II
16:00
Gori
Bakhmaro
20:00
Kolkheti Poti
Tbilisi City
20:00
Didube 2014

614 Algeria - Algeria Youth League

USM Alger U21
05:00
JS Kabylie U21

802 Israel - Lig Bet

Ironi Nesher
21:00
MS Tirat HaCarmel
Ahi Akko
21:45
Ihud Bnei Shfaram
Hapoel Ironi Karmiel
21:45
Tzeirei Kafr Kanna
Hapoel Kiryat Ono
21:45
Hapoel Hod Hasharon
Hapoel Mahane Yehuda
21:45
Shimshon Tel Aviv
Hapoel Yeruham
21:45
Hapoel Lod
Maccabi Ironi Sderot
21:45
Bnei Eilat
Hapoel Tuba-Zangariyye
05:00
Bnei Bir al-Maksur

2507 Gambia - GFA League

Tallinding United
02:00
Brikama United
Waa Banjul Football
04:00
GPA

712 Korea Republic - WK-League

Changnyeong
16:00
Gyeongju
Suwon FMC
16:00
Hwacheon KSPO
Boeun Sangmu
16:00
Gumi Sportstoto
Seoul W
16:00
Incheon Red Angels

251 Italy - Serie C Play-offs

Alessandria
23:00
Calcio Padova

5724 Sierra Leone - Premier League

Anti Drugs Strikers
23:15
Wusum Stars
RSLAF
01:45
East End Lions

1796 Iceland - 3. Deild

Sindri
19:00
Vídir
Dalvík / Reynir
21:00
KFS

338 Peru - Copa Bicentenario

César Vallejo
01:00
Sport Boys

1233 Finland - Kolmonen

FC Komeetat
23:00
JPS
Barca
23:00
Kings
TuPS
23:00
Kapina
TPK
23:00
JyTy Turku
Korsnas
23:00
Kiisto
Ponnistajat
23:15
Atlantis II
PPJ
23:15
HIFK 2
Töölön Taisto
00:15
FC Espoo