ufabet

ตารางบอล 11 มิ.ย. 2564

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

เมียนมาร์
14:00
Kyrgyz Republic
ฟิลิปปินส์
21:00
กวม
กัมพูชา
21:30
IR Iran
เนปาล
23:00
Australia
ฮ่องกง
23:30
อิรัก
มาเลเซีย
23:45
เวียดนาม
อินโดนีเซีย
23:45
United Arab Emirates
China PR
00:00
มัลดีฟส์
อัฟกานิสถาน
00:00
โอมาน
เยเมน
01:00
อุซเบกิสถาน
สิงคโปร์
01:00
ซาอุดีอาระเบีย
คูเวต
02:00
จอร์แดน

99474 World - Friendly International

ญี่ปุ่น
17:25
เซอร์เบีย
กินี
21:00
Niger
คองโก
22:00
มาลี
มอริเตเนีย
22:30
ไลบีเรีย
โคโซโว
00:00
แกมเบีย
กินี-บิสเซา
02:00
Cape Verde Islands
ตูนิเซีย
02:30
แอลจีเรีย

99474 World - Club Friendlies

Rosenborg II
21:00
Levanger
Znojmo
22:30
Hodonín-Šardice
FC Vsetin
23:00
Beskyd Frenštát
Gleisdorf 09
00:00
Fürstenfeld
St. Anna
00:00
TuS Heiligenkreuz
Voitsberg
00:00
Deutschlandsberger SC
Bischofshofen
00:00
Altenmarkt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

TSV Steinbach
23:30
FSV Frankfurt
Kickers Offenbach
00:00
Mainz 05 II

1233 Finland - Veikkausliiga

Oulu
22:30
Honka

1233 Finland - Ykkonen

EIF
22:30
Klubi-04

455 Republic of Ireland - Premier Division

Derry City
01:45
Bohemians
Dundalk
01:45
Waterford United
Shamrock Rovers
02:00
Finn Harps

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
01:30
Shelbourne
UCD
01:45
Cobh Ramblers
Galway United
01:45
Athlone Town
Cork City
01:45
Cabinteely
Wexford Youths
01:45
Treaty United

47 Sweden - Ettan: South

Ljungskile
00:00
Utsikten

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty Halych
21:30
Chernihiv
Epitsentr Dunayivtsi
21:30
Podillya Khmelnytskyi
Karpaty
21:30
Nyva Vinnytsya
Volyn Lutsk II
21:30
Uzhhorod
Chayka
21:30
Dinaz Vyshhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

Real Pharm
21:30
Metalurh Zaporizhya
Nikopol
21:30
Balkany Zorya
MSK Dnipro Cherkasy
22:00
Hirnyk

44 Argentina - Primera B Nacional

Ferro Carril Oeste
00:00
Brown de Adrogué
Almagro
01:30
San Telmo
All Boys
02:00
Barracas Central
Temperley
04:00
Nueva Chicago

5 Brazil - Serie B

Sampaio Corrêa
05:00
Ponte Preta

5 Brazil - Copa do Brasil

Internacional
07:30
Vitória
Ceará
07:30
Fortaleza

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
01:00
Sud América
Torque
03:15
Wanderers

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tampa Bay Rowdies
06:30
Loudoun United

468 Ghana - Premier League

Elmina Sharks
22:00
Eleven Wonders

1703 Guinea - Ligue 1

Kaloum Star
05:00
Wakirya

16175 Libya - Premier League

Darnes
21:30
Ngom Egdabya
Khaleej Sart
21:30
Al Hilal
Al Ahli Benghazi
21:30
Al-Anwar
Al-Ittihad
22:00
Al-Madina

26 Mali - Premiere Division

Nianan
23:00
Bakaridjan

1424 Morocco - Botola 2

KAC Kénitra
23:00
Khouribga

1233 Finland - Kakkonen

HJS Akatemia
22:00
TPV
PIF
22:30
KaaPo
VJS
23:15
EPS

17 France - CFA Group D

Colomiers US
23:00
Bourges 18
Stade Montois
23:00
Chamalières
Angers SCO II
23:00
Bergerac

251 Italy - Serie D: Girone F

Vastogirardi
21:00
Castelnuovo Vomano

41 Europe - European Championship

ตุรกี
02:00
อิตาลี

99474 World - Friendly International Women

สหรัฐอเมริกา W
07:30
Portugal W
Georgia W
21:00
Azerbaijan W
แคนาดา W
22:00
Czech Republic W
Uzbekistan W
22:00
Iran W
Bulgaria W
22:00
Bosnia & Herzegovina W
Iceland W
00:00
Ireland W
Finland W
00:00
Poland W
บราซิล W
02:00
Russia W

98 Australia - New South Wales

Manly United
16:00
APIA Leichhardt Tigers

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Dekedaha
05:00
Banadir

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
16:30
Peninsula Power

2 Poland - Central Youth League

Wisla U18
17:15
Legia U18

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
St. Albans Saints
Green Gully
17:00
Avondale Heights
Bentleigh Greens
17:30
Dandenong Thunder
Dandenong City
17:30
Hume City

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Münsingen
00:30
Zürich II

2493 Mauritania - Super D1

Concorde
00:00
Tevragh-Zeïne
Ksar
01:25
Nouadhibou

227 Russia - Pfl

Zenit Irkutsk
05:00
Dolgie Prudy

1560 Congo - Ligue 1

Étoile du Congo
22:00
Kondzo

119 Georgia - Liga 3

Kolkheti Poti
15:30
Merani Tbilisi II
Aragvi Dusheti
16:00
Kolkheti Khobi
Gori
19:00
Chiatura
Spaeri
21:00
Saburtalo II

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Qalansawe
16:00
Beitar Petah Tikva
Roei Heshbon Tel Aviv
16:00
Beitar Ramat Gan
Hapoel Kfar Bara
16:00
Beitar Kfar Saba Shlomi
Bnei Jaffa Ortodoxim
16:00
Otzma Holon
Sporting Tel Aviv
16:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
Hapoel Merhavim
16:00
Arad
MS Jerusalem
16:00
Beitar Ashdod
Hapoel Ironi Safed
18:00
Ahva Kafr Manda
Bnei HaGolan VeHaGalil
18:30
Beitar Nahariya
Ironi Bnei Kabul
18:30
Maccabi Ironi Yafia
Shimshon Tel Aviv
19:30
Hapoel Kiryat Ono
Hapoel Hod Hasharon
19:30
Hapoel Mahane Yehuda
Ironi Beit Dagan
19:30
Maccabi Ironi Amishav PT
Moadon Tzeirey Rahat
19:30
Shikun HaMizrah
Bnei Eilat
19:45
Hapoel Yeruham
Hapoel Lod
19:45
Maccabi Ironi Sderot
Hapoel Ramot Menashe
20:00
Maccabi Nujeidat Ahmed
MS Kfar Kama
20:00
Beitar Haifa Jacob
Ihud Bnei Baka
20:00
Ihud Bnei Kfar Kara
MS Tirat HaCarmel
20:15
Hapoel Tirat HaCarmel
Maccabi Neve Sha'anan
20:15
Ironi Nesher
Hapoel Tuba-Zangariyye
20:15
Maccabi Ahva Sha'ab
Hapoel Sandala Gilboa
20:30
Hapoel Beit Shean
Pardes Hanna-Karkur
20:30
Ahi Bir al-Maksur
Hapoel Bnei Musmus
20:30
Maccabi Ahi Iksal
Tzeirei Kafr Kanna
21:00
Ahi Akko
Ihud Bnei Shfaram
21:00
Hapoel Ironi Karmiel
Tzeirey Tamra
21:00
Tzeirei Sakhnin
Maccabi Ma'alot Tarshiha
21:00
Hapoel Ironi Arraba

2507 Gambia - GFA League

GPA
03:00
Fortune
Wallidan
05:00
Armed Forces

99474 World - Friendly International U23

ซาอุดีอาระเบีย
21:00
Argentina U23

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U21
15:15
Dandenong Thunder U21
Dandenong City U21
15:30
Hume City U21

1796 Iceland - 4. Deild

Reynir Hellissandur
03:00
Horhur I.

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Lustenau
05:00
FC Egg
Göfis
05:00
Blau-Weiß Feldkirch
Schruns
05:00
Bizau
Hard
05:00
Höchst
Alberschwende
05:00
Fussach
Andelsbuch
05:00
Lochau
Nenzing
05:00
Admira Dornbirn
Bezau
05:00
Ludesch

453172 Macao - Primeira Division

เบนฟิกา
20:00
Hang Sai

69697 Vietnam - Women's National League

Ho Chi Minh City W
16:00
Son La W
Ho Chi Minh City II W
16:00
Ha Noi II W
GT Thai Nguyen W
18:30
PP Ha Nam W

338 Peru - Copa Bicentenario

Deportivo Binacional
22:00
Real Garcilaso
Union Huaral
00:45
César Vallejo
Santos
03:30
Sport Boys
Santa Rosa PNP
06:30
Alianza Lima

1233 Finland - Kolmonen

Kapina
22:00
Futura
SexyPöxyt
22:15
EPS II
Kultsu
22:30
HaPK
RiPS
22:30
TuPS
MaPS
22:30
Inter Turku II
Riverball
23:00
Barca
Jyväskylä Blackbird
23:00
SaPa Pieksämäki
LehPa
23:00
PK-37
RPS Lions
23:00
KyPa
HPS
23:00
PPJ
PKKU II
23:00
Kuusysi
Wilpas
23:00
P-Iirot
Toejoen Veikot
23:00
Peimari United
NoPS
23:00
PP-70
Sporting Kristina
23:00
VPV
Kiisto
23:00
IK Myran
PuiU Helsinki
23:15
Viikingit
Ponnistajat
23:15
Kontu
LPS
00:15
TiPS
SAPA III
00:15
MPS/Atletico Malmi
HIFK 2
00:20
Espoo II