ufabet

ตารางบอล 10 มิ.ย. 2564

99474 World - Friendly International

แอฟริกาใต้
23:00
ยูกันดา

99474 World - Club Friendlies

MOL Vidi
22:00
Sarosd
Union Bremen
00:30
Oberneuland

1233 Finland - Veikkausliiga

Inter Turku
22:00
Mariehamn
Lahti
22:30
Ilves
SJK
22:30
KuPS
Haka
22:30
HJK
KTP
22:30
HIFK

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Fjölnir
02:15
Víkingur Ólafsvík
Selfoss
02:15
Fram
Kórdrengir
02:15
Grótta
Thróttur Reykjavík
02:15
Grindavík

1796 Iceland - 2. Deild

KV
02:15
Haukar
Njardvík
02:15
ÍR
Magni
02:15
KF
Thróttur Vogar
02:15
Reynir

86 Ukraine - Second League: Group A

Bukovyna
21:30
Obolon'-Brovar II
Rubikon
05:00
Kalush

86 Ukraine - Second League: Group B

Cherkashchyna-Akademiya
05:00
Metal Kharkiv

44 Argentina - Primera B Nacional

Gimnasia Mendoza
07:10
San Martín Tucumán
Gimnasia Jujuy
00:00
Atlético Rafaela
Deportivo Maipú
01:00
Chacarita Juniors
Deportivo Riestra
01:00
Belgrano
Deportivo Morón
01:00
San Martín San Juan
Deportivo Santamarina
01:00
Defensores de Belgrano
Tigre
04:00
Estudiantes Caseros
Estudiantes Río Cuarto
04:00
Almirante Brown
Agropecuario
06:10
Atlanta

5 Brazil - Copa do Brasil

Atlético GO
07:30
Corinthians
Bragantino
07:30
Fluminense
Criciúma
07:30
América Mineiro
Brasiliense
01:30
Grêmio
Coritiba
05:00
ฟลาเมงโก
Atlético Mineiro
05:00
Remo

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior
04:00
Millonarios
Deportes Tolima
06:05
La Equidad

158 Uruguay - Segunda Division

Rampla Juniors
01:15
Racing
Rocha
03:30
Central Español
Cerro
05:45
Defensor Sporting

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

El Paso Locomotive
08:00
Indy Eleven
Orange County
09:00
San Diego Loyal
Real Monarchs
09:00
Sacramento Republic

614 Algeria - Ligue 1

CA Bordj Bou Arreridj
23:00
Aïn M'lila
USM Bel Abbès
23:00
ASO Chlef
Paradou AC
23:00
ES Sétif
RC Relizane
23:00
MC Oran

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

SOA
22:30
ASEC Mimosas
AFAD
01:00
San-Pedro

1703 Guinea - Ligue 1

CO Coyah
05:00
Satellite

16175 Libya - Premier League

Al-Tahaddi
21:30
Al-Nasr
Al-Khmes
22:00
Rafeeq
Al-Wehda
22:00
Al Shat

26 Mali - Premiere Division

Onze Créateurs
23:30
Soni
COB
23:30
Yeelen Olympique
USFAS Bamako
23:30
ASKO
Djoliba
01:30
Black Stars

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Kadougli
21:30
Hilal El-Fasher
Hay Al Arab
21:30
Hay Al Wadi
Al Hilal Port Sudan
21:30
Merreikh El-Fasher

5618 China PR - League One

Guizhou Zhicheng
14:30
BIT
Jiangxi Liansheng
18:35
Zhenjiang Huasa
Suzhou Dongwu
18:35
Wuhan Three Towns

17 France - CFA Group B

Sedan
23:00
Belfort
Bobigny
23:00
Lens II
Beauvais
23:00
Gazélec Ajaccio
Auxerre II
23:00
Haguenau
Olympique St Quentin
23:00
St Maur Lusitanos
Reims II
23:00
Épinal
Gobelins
23:30
Entente SSG

17 France - CFA Group C

Monaco II
21:00
Olympique Lyonnais II
Martigues
23:00
Hyères
Aubagne
23:00
Saint-Priest
Andrézieux
23:00
Fréjus St-Raphaël
Chasselay MDA
23:00
Jura Sud Foot
Louhans-Cuiseaux
23:00
Marignane Gignac
Toulon
23:00
Rumilly Vallieres
Grasse
23:00
Olympique Marseille II

17 France - CFA Group D

Le Puy F.43 Auvergne
20:00
Yzeure
Romorantin
20:00
Angers SCO II
Béziers
21:00
Stade Montois
Chamalières
21:00
Colomiers US
Les Herbiers
21:00
Bourges Foot
Bergerac
22:00
Angoulême
Bourges 18
23:00
Nantes II
Canet Roussillon
23:00
Trélissac

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Kristianstad
00:00
Rosengård

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
16:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

99474 World - Friendly International Women

ญี่ปุ่น W
13:15
Ukraine W
Slovakia W
21:00
ชิลี W
Jordan W
22:00
Tunisia W
อิตาลี W
22:30
เนเธอร์แลนด์ W
Denmark W
23:00
ออสเตรเลีย W
สวีเดน W
23:30
นอร์เวย์ W
Malta W
23:30
Montenegro W
Hungary W
00:05
Serbia W
สเปน W
01:00
Belgium W
Northern Ireland W
01:00
สกอตแลนด์ W
ฝรั่งเศส W
01:55
เยอรมนี W
จาไมกา W
04:30
ไนจีเรีย W
Paraguay W
05:00
Colombia W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Gaadiidka
05:00
Heegan

716 Nigeria - Npfl

MFM
13:00
Abia Warriors
Akwa United
22:00
Heartland

482134 Lesotho - Premier League

Matlama
16:00
Lijabatho
Kick4Life
16:00
Liphakoe Football Club
Bantu
19:00
Lioli
Sefotha-Fotha
19:00
Lifofane
Mazenod
19:00
Manonyane
LCS
19:00
LMPS
Linare
19:00
Likhopo
CCX
19:00
Lesotho Defence Force

2493 Mauritania - Super D1

Sahel
23:00
Nouakchott King's
Tidjikja
01:25
Kaedi

227 Russia - Pfl

Sakhalin
12:00
Kvant
Lada Tolyatti
16:00
Tyumen
Khimki 2
17:00
Saturn Ramenskoye
Strogino
17:00
Fakel II
Leningradets
17:00
Torpedo Vladimir
Zenit II
17:00
Luki-Energiya
Khimik Novomoskovsk
19:00
Metallurg Vidnoye
Volna Kovernino
20:00
Ural 2
Krasnyy-SGAFKST
21:00
Avangard Kursk
Kazanka
21:00
Znamya Truda
Zenit Izhevsk
21:00
Krylya Sovetov Samara II
Volga Ulyanovsk
21:00
Chelyabinsk
Lada SOK
21:00
Zvezda Perm
Metallurg Lipetsk
22:00
Kaluga
Salyut Belgorod
22:00
Znamya Noginsk
Ryazan
22:00
Sokol Saratov
Dinamo Moskva II
22:00
Rodina Moskva
Murom
22:00
Kolomna
Zvezda Sint Petersburg
22:30
Smolensk

41 Europe - Baltic Cup

เอสโตเนีย
23:00
ลัตเวีย

1560 Congo - Ligue 1

Diables Noirs
20:00
Inter Club
JS Talangaï
22:00
Otôho d'Oyo

119 Georgia - Liga 3

Varketili
16:00
Bakhmaro
Guria
16:00
Tbilisi City
Didube 2014
18:00
Meshakhte

614 Algeria - Algeria Youth League

Bordj Bou Arreridj U21
16:00
Aïn M'lila U21
USM Bel Abbès U21
16:00
ASO Chlef U21
Paradou AC U21
16:00
ES Sétif U21
RC Relizane U21
16:00
MC Oran U21

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Gedera
21:00
Maccabi Kiryat Malachi
Ironi Modi'in
22:00
Beitar Ironi Kiryat Gat

32 Spain - Spain Youth League

Cerdanyola d. Vallès U19
00:00
Barcelona U19
Gimnàstic Tarragona U19
00:00
Espanyol U19
Real Zaragoza U19
00:00
Damm U19

2507 Gambia - GFA League

Brikama United
02:00
Sporting Real FC
Marimoo
04:00
GAMTEL

5724 Sierra Leone - Premier League

Mighty Blackpool
01:45
Anti Drugs Strikers

1796 Iceland - 4. Deild

Léttir
03:00
Vatnaliljur
Álftanes
03:00
KÁ Hafnarfjördur
Mídas
03:00
KM

1796 Iceland - 3. Deild

KFG
03:00
Ellidi

338 Peru - Copa Bicentenario

Juan Aurich
22:00
Alianza Atlético
Unión Comercio
00:45
Alianza Universidad
Carlos Stein
03:30
Ayacucho
Deportivo Municipal
06:30
Academia Cantolao

1796 Iceland - Premier League Women

Fylkir W
01:00
Tindastóll W

1233 Finland - Kolmonen

KPV Akatemia
22:30
VPS II
PAVE
23:00
JJK Jyväskylä II
TPK
23:00
ÅIFK
ACE
23:00
PJK
Atlantis II
23:30
Valtti
EIF II
00:00
Kirkkonummi
MPS
00:15
NJS II