ufabet

ตารางบอล 9 มิ.ย. 2564

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

เติร์กเมนิสถาน
13:00
เลบานอน
ศรีลังกา
18:00
เกาหลีใต้

99474 World - Friendly International

Niger
01:00
Congo
โปรตุเกส
01:45
อิสราเอล
สหรัฐอเมริกา
06:00
คอสตาริกา

99474 World - Club Friendlies

Viking
18:00
Egersund
Aalesund
19:00
Brattvåg
Notodden
22:00
Odd II
Scheiblingkirchen
23:30
Bruck/Leitha
Kematen
00:00
Telfs
Bærum
00:00
Fram
Fløya
01:00
Tromsdalen
Tromsdalen
02:00
Senja

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Balingen
00:00
Astoria Walldorf

125 Greece - Football League

Aspropyrgos Enosis
21:00
Asteras Vlachioti

47 Sweden - Svenska Cupen

Karlberg
00:30
Täby
Qviding FIF
00:30
Trollhättan

86 Ukraine - Second League: Group B

Mykolaiv II
21:30
Yarud Mariupol'

44 Argentina - Primera B Nacional

Tristán Suárez
01:00
Guillermo Brown
Instituto
01:30
Independiente Rivadavia
Club Atlético Güemes
02:00
Villa Dálmine

5 Brazil - Copa do Brasil

ABC
02:30
Chapecoense
Vasco da Gama
02:30
Boavista
Bahia
05:00
Vila Nova
Palmeiras
05:00
CRB
Athletico PR
05:00
Avaí
Juazeirense
05:00
Cruzeiro

99474 World - WC Qualification Concacaf

Bermuda
07:00
Cayman Islands
กือราเซา
07:00
Guatemala
Barbados
08:00
Dominica
เอลซัลวาดอร์
08:05
Antigua and Barbuda
Canada
08:05
Suriname
Panama
08:05
Dominican Republic

99474 World - WC Qualification South America

ปารากวัย
07:30
บราซิล
ชิลี
08:30
โบลิเวีย

158 Uruguay - Segunda Division

Juventud
03:15
Albion
Uruguay Montevideo
05:30
Villa Teresa

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Atlanta United II
06:30
Sporting Kansas City II

614 Algeria - Ligue 1

CS Constantine
05:00
CR Belouizdad

911 Angola - Girabola

Cubango
21:00
Sagrada Esperança

607 Burkina Faso - Premier League

SONABEL
01:15
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

Blessing
20:30
Lubumbashi Sport
Dauphins Noirs
20:30
Sanga Balende

1703 Guinea - Ligue 1

Santoba
05:00
Horoya

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Tripoli
22:00
Abu Salim

1424 Morocco - Botola Pro

Wydad Casablanca
23:00
Difaâ El Jadida
RSB Berkane
01:15
Youssoufia Berrechid

56518 Sudan - Sudan Premier League

Tuti
21:30
Al Shorta
Hilal Obayed
00:00
Al Ahli Khartoum
Al Ahly Shendi
00:00
Al Khartoum

5618 China PR - League One

Nanjing City
14:00
Beijing BG
Sichuan
18:35
Meizhou Hakka
Chengdu Qianbao
18:35
Nantong Zhiyun
Shenyang Urban
18:35
Heilongjiang Lava Spring

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00
Parceiro Nagano
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
16:00
Honda
Giravanz Kitakyushu
16:00
Sagamihara
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
Mizushima
คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:00
Sony Sendai
เกียวโต แซงก้า
16:00
Imabari
อวิสปา ฟูกูโอกะ
16:00
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
เซเรโซ โอซาก้า
16:00
Gainare Tottori
คาชิว่า เรย์โซล
16:00
Tochigi City
เอฟซี โตเกียว
16:00
Juntendo Uinversity
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
โทชิกิ SC
17:00
มาชิดา เซลเวีย
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
FC เรียวเคียว
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
ThespaKusatsu Gunma
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
Verspah Oita
สากัน โตสู
17:00
Roasso Kumamoto
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
Honda Lock
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
Fukuyama City
เวกัลตะ เซนได
17:00
Grulla Morioka
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
Okinawa SV
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
Osaka
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
Kataller Toyama
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
Kochi United
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
Fukui United
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
Hokkaido Tokachi

712 Korea Republic - National League

Yangju Citizen
15:00
Gimhae City
Gangneung City
17:00
Gyeongju HNP
Gimpo
17:00
Pyeongtaek Citizen
Hwaseong
17:00
Ulsan Citize
Cheongju
17:00
Mokpo City
Cheonan City
17:00
Changwon City
Daejeon Korail
17:00
Busan Transportation

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Defensores de Cambaceres
01:30
Argentino Rosario
Yupanqui
01:30
Central Ballester
Liniers
01:30
Centro Español
Puerto Nuevo
01:30
Deportivo Paraguayo
Sportivo Barracas
01:30
Juventud Unida G.
ลูกาโน
01:30
Deportivo Muñiz

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovácko II
21:30
Dolní Benešov
Vysočina Jihlava II
21:30
Vyškov
Viktoria Otrokovice
21:30
Slovan Rosice
Znojmo
21:30
Frýdek-Místek
Velké Meziříčí
21:30
Hlučín
Banik Ostrava II
21:30
Uherský Brod
Sigma Olomouc II
21:30
Zlín II
Odra Petrkovice
21:30
Uničov
Hanácká
21:30
Vrchovina

1233 Finland - Kakkonen

JäPS
23:00
NJS

17 France - CFA Group B

Haguenau
20:00
Sedan
Metz II
20:00
Olympique St Quentin
Belfort
20:30
Gobelins
Épinal
23:00
Auxerre II
Gazélec Ajaccio
23:00
Reims II
Lens II
23:00
Beauvais
St Maur Lusitanos
23:00
Bobigny

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Kifisia
21:00
Nafplio 2017
Ermis Meligous
21:00
Foinikas N. Epidavrou
Pangytheatikos
21:00
Molaikos
Panarkadikos
21:00
Aris Skalas
PAO Rouf
21:00
Agios Ierotheos
Atromitos Chiliomodi
21:00
Ermionidas-Ermis

251 Italy - Serie D: Girone A

Sanremo
21:00
Pro Imperia

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
21:00
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
21:00
Flaminia
Scandicci
21:00
Montespaccato
Foligno
21:00
Robur Siena
Gavorrano
21:00
Grassina
Lornano Badesse
21:00
Cannara
Pianese
21:00
Sinalunghese
San Donato Tavarnelle
21:00
Sangiovannese
Sporting Trestina
21:00
Tiferno Lerchi
Trastevere
21:00
Ostia Mare Lidocalcio

251 Italy - Serie D: Girone F

Pineto
21:00
Castelnuovo Vomano

251 Italy - Serie D: Girone G

Carbonia
20:00
Vis Artena
Gladiator
20:00
Latte Dolce
Arzachena
21:00
Muravera
Nola 1925
21:00
Savoia
SSC Giugliano
21:00
Nuova Monterosi
Nocerina
21:00
Latina
Insieme Formia
21:00
Afragolese
Team Nuova Florida
21:00
Cassino
Sassari Torres
21:00
Lanusei

251 Italy - Serie D: Girone I

Santa Maria Cilento
21:00
Città Di Sant’Agata

401 Slovakia - 3. Liga - West

Povazska Bystrica
22:00
Nové Zámky

32 Spain - Tercera - Group 7

Villaverde-Boetticher
01:00
Alcobendas Sport

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Forward
00:00
Kumla
Nordvärmland
00:00
IF Karlstad II
Gauthiod
00:00
Vänersborgs FK
IFK Tidaholm
00:30
Stenungsund
Ahlafors
00:30
IFK Skovde
Yxhult
00:30
Lidköping

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Lidingö
21:00
Gute
Skiljebo
00:00
Enkoping
Sandvikens AIK
00:00
Kvarnsveden
Stockholm Internazionale
00:30
Enskede
Arlanda
00:45
Järfälla
IFK Österåker
01:00
Gamla Upsala

47 Sweden - Division 2: Norrland

Gottne IF
00:00
Friska Viljor
Täfteå
00:00
Tegs SK
IFK Östersund
00:00
Frösö
Ytterhogdal
00:00
Stöde
Skellefteå
00:30
Storfors
Bergnasets
00:30
Notvikens IK
Sandviks
01:00
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Karlshamn
00:00
Karlskrona
Nosaby
00:00
Asarum
Balkan
00:00
Olympic
Räppe
00:00
Berga
Eslov
00:00
Solvesborg
Prespa Birlik
00:00
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Eskilstuna City
00:00
Rynninge
Motala
00:00
Karlslund
Trosa-Vagnhärad SK
00:00
Nyköping
Syrianska
00:30
Arameiska / Syrianska
Värmbols
00:30
IFK Eskilstuna
Smedby
01:00
United Nordic
Huddinge
01:00
Tyreso

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Astrio
00:00
Eskilsminne
Sävedalen
00:00
Varbergs GIF
Husqvarna
00:00
Vinberg
Ängelholm
00:30
Tord
Hoganas
00:30
Assyriska BK
Dalstorps
01:00
Onsala

5 Brazil - Paranaense 1

Londrina
02:00
Operário PR

5 Brazil - Paulista A3

Primavera SP
01:00
CA Linense

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Raadsan
05:00
Geeska Afrika

98 Australia - Npl Queensland

SC Wanderers
16:30
Logan Lightning

251 Italy - PrimaVera 1

Sampdoria U19
16:00
Cagliari U19
Bologna U19
20:00
Ascoli U19
Lazio U19
20:00
Inter U19
Empoli U19
20:00
Torino U19
Milan U19
22:00
Fiorentina U19
Juventus U19
00:00
Spal U19
Sassuolo U19
02:00
Roma U19

251 Italy - Primavera 2

Pisa U19
16:00
Frosinone U19

716 Nigeria - Npfl

Plateau United
22:00
Katsina United
Enyimba
22:00
Adamawa United
Rivers United
22:00
Kano Pillars
Jigawa Golden Stars
22:00
Wikki Tourist
Ifeanyi Uba
22:00
Kwara United
Lobi Stars
22:00
Enugu Rangers
Sunshine Stars
22:00
Akwa Starlets
Nasarawa United
22:00
Warri Wolves

227 Russia - Pfl

Inter Cherkessk
19:00
Urozhay
Tuapse
21:00
Makhachkala
Mashuk-KMV
21:00
Dinamo Stavropol'
Legion Dynamo
21:00
Biolog
Krasnodar 3
21:00
Essentuki
Druzhba
22:00
Spartak Nal'chik
SKA Rostov
22:00
Chernomorets
Forte Taganrog
22:30
Anzhi

1560 Congo - Ligue 1

V.Club Mokanda
20:00
Leopards de Dolisie
Patronage Sainte-Anne
20:00
Nathaly's
Racing Club Brazzavile
22:00
CARA Brazzaville
Nico-Nicoye
22:00
Cheminots

32 Spain - Tercera - Playoffs

Somozas
01:00
Choco

614 Algeria - Algeria Youth League

CS Constantine U21
05:00
CR Belouizdad U21

802 Israel - Lig Bet

Ahi Bir al-Maksur
20:30
Hapoel Sandala Gilboa

32 Spain - Segunda Division Women

Sárdoma W
00:30
Oceja-Gimnástica W

3483 USA - USL League One

Toronto II
06:00
Tormenta

251 Italy - Serie C Play-offs

Avellino
22:30
Calcio Padova
Alessandria
01:30
AlbinoLeffe

5724 Sierra Leone - Premier League

Bai Bureh Warriors
01:45
East End Tigers
Kallon
01:45
Bo Rangers

1796 Iceland - 4. Deild

Úlfarnir
02:00
Hvíti riddarinn
Hamar
02:15
KFB
KFR
03:00
Ísbjörninn
RB
03:00
Afrika Reykjavik
KH
03:00
SR
Gullfálkinn
03:00
Stokkseyri

1796 Iceland - 3. Deild

Einherji
02:00
Dalvík / Reynir

491 Northern Ireland - Premiership Women

Sion Swifts W
01:45
Linfield W
Cliftonville W
02:00
Derry City W

491 Northern Ireland - Championship Women

Comber Rec. W
01:30
Belfast Celtic W
East Belfast W
01:30
Mid-Ulster W
Ballymena Allstars W
01:30
Lisburn W

479 Japan - Japan Football League

Reinmeer Aomori
11:00
Maruyasu Okazaki

1233 Finland - Kolmonen

TPS II
22:15
VG-62
SavU
22:30
IPS Edustus
Liry
22:30
KJP
Tervarit-j
22:30
OPS
Ri-Pa
23:00
STPS
FC Komeetat
23:00
Warkaus
SIF
23:00
Nykarleby IK
Kings
23:45
JPS
Kontu
00:15
Ponnistajat