ufabet

ตารางบอล 5 มิ.ย. 2564

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

เลบานอน
13:00
ศรีลังกา
เกาหลีใต้
18:00
เติร์กเมนิสถาน
ซาอุดีอาระเบีย
01:00
เยเมน

479 เจลีก 2

รีโนฟา ยามากูชิ
11:30
เอฮิเมะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
Giravanz Kitakyushu
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
Blaublitz Akita
13:00
FC เรียวเคียว
Sagamihara
13:00
V-วาเรน นากาซากิ
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้

479 Japan - Ybc Levain Cup

เอฟซี โตเกียว
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่

99474 World - Friendly International

กินี
21:00
โตโก
รัสเซีย
22:00
บัลแกเรีย
เวลส์
23:00
แอลเบเนีย
โกตดิวัวร์
00:00
บูร์กินาฟาโซ
Niger
00:00
แกมเบีย
มอนเตเนโกร
01:45
อิสราเอล
สวีเดน
01:45
อาร์เมเนีย
เซเนกัล
02:00
แซมเบีย
ตูนิเซีย
02:30
คองโก

99474 World - Club Friendlies

Viktoria Otrokovice
15:00
Viktorie Přerov
Schwaz
15:30
Fügen
Alta
16:00
Fløya
Slovan Rosice
16:00
Velké Meziříčí
Kematen
16:00
Hall
Asker
18:00
Kjelsås
Tromsdalen
18:00
Senja
Egersund
19:00
Arendal
Kongsvinger
19:00
Skeid
Brattvåg
19:00
Levanger
Øygarden
19:00
Vard
Notodden
20:00
Flekkerøy
Phönix Lübeck
20:00
Teutonia Hamburg
Rochester United
21:00
Sheppey United
Cumbernauld Colts
21:00
Musselburgh Athletic

462 England - National League

Notts County
22:00
Chesterfield

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
19:00
Pirmasens
Schott Mainz
19:00
Stuttgart II
Eintracht Stadtallendorf
19:00
Teutonia WS
Hessen Kassel
19:00
Ulm
Homburg
19:00
Bayern Alzenau
Elversberg
19:00
Freiburg II
TuS RW Koblenz
19:00
TSV Steinbach
FSV Frankfurt
19:00
Balingen
Astoria Walldorf
19:00
Hoffenheim II
Aalen
19:00
Kickers Offenbach
Mainz 05 II
19:00
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

Bonner SC
19:00
Köln II
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Borussia M'gladbach II
Schalke 04 II
19:00
Preußen Münster
Rödinghausen
19:00
Fortuna Köln
Bergisch Gladbach
19:00
Fortuna Düsseldorf II
SV 1919 Straelen
19:00
Lippstadt 08
Homberg
19:00
Rot Weiss Ahlen
Wuppertaler SV
19:00
Borussia Dortmund II
Sportfreunde Lotte
19:00
Wiedenbrück
Wegberg-Beeck
19:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

SGV Freiberg
20:30
Ravensburg

11 Germany - Oberliga: Hessen

Viktoria Griesheim
20:00
Baunatal
Hunfelder SV
20:00
Ginsheim
Fernwald
20:00
SV Steinbach
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Buchonia Flieden

212 Belarus - Pershaya Liga

Belshina
18:00
Gomelzheldortrans
Naftan
20:00
Shakhtyor Petrikov
Volna
22:00
Lida

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Slaven Zivinice
22:30
Radnik Hadžići
Jedinstvo Bihac
22:30
Orasje
Travnik
22:30
Capljina
Zvijezda Gradačac
22:30
Gorazde
Buducnost Banovici
22:30
Posusje
Bratstvo Gracanica
22:30
Vis Kosova
GOSK Gabela
22:30
Rudar Kakanj
TOSK Tesanj
22:30
Igman Konjic

125 Greece - Football League

Niki Volos
21:00
Kalamata

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Fram
21:00
Vestri
Víkingur Ólafsvík
23:00
Thór

1796 Iceland - 2. Deild

Reynir
20:00
Völsungur
Fjardabyggd
21:00
Njardvík
Haukar
21:00
Magni
KF
22:00
Thróttur Vogar

491 Northern Ireland - Premiership

Larne
23:30
Cliftonville

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
17:40
Radomiak Radom
Resovia Rzeszów
21:00
Chrobry Głogów
Bełchatów
21:00
Jastrzębie
Stomil Olsztyn
21:30
Miedź Legnica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลเมรีอา
02:00
คิโรน่า

47 Sweden - Allsvenskan Women

Vittsjo W
19:00
Växjö W
Djurgarden W
20:00
Eskilstuna United W
AIK W
21:00
KIF Orebro W

47 Sweden - Superettan

Brage
18:00
AFC Eskilstuna
Trelleborg
20:00
GIF Sundsvall
Öster
20:00
Norrby
Örgryte
22:00
Värnamo

47 Sweden - Ettan: North

Hammarby Talang
21:00
Örebro Syrianska
Sandviken
21:00
Dalkurd
Hudiksvall
21:00
Umeå

47 Sweden - Ettan: South

Åtvidaberg
20:00
Qviding FIF
Utsikten
21:00
Torns
Trollhättan
21:00
IFK Malmö
Tvååker
21:00
Oskarshamns AIK
Österlen
21:30
Ljungskile

5 Brazil - Serie A

Grêmio
05:00
ฟลาเมงโก
Atlético GO
05:00
São Paulo

5 Brazil - Serie B

Londrina
21:00
Brusque
CSA
02:30
Sampaio Corrêa
Remo
05:00
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Serie C

Ituano
21:00
Novorizontino
Ferroviário
01:30
Altos
Figueirense
02:00
Oeste
Santa Cruz
03:00
Floresta
Mirassol
03:00
Ypiranga Erechim
Paraná
05:00
Botafogo SP

80 Chile - Primera Division

Cobresal
21:30
Unión La Calera
Santiago Wanderers
00:00
Universidad Católica
Palestino
02:30
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

กลาสโกว์ เรนเจอร์
05:00
Lautaro de Buin

99474 World - WC Qualification Concacaf

Nicaragua
08:00
Belize
Turks and Caicos Islands
02:00
Haiti
British Virgin Islands
04:00
กือราเซา
Bahamas
04:00
Trinidad and Tobago
US Virgin Islands
06:00
เอลซัลวาดอร์

99474 World - WC Qualification South America

บราซิล
07:30
เอกวาดอร์

158 Uruguay - Primera Division

Plaza Colonia
01:00
Nacional
Sud América
03:15
Cerrito

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Real Monarchs
09:00
New Mexico United
Charlotte Independence
06:00
Tampa Bay Rowdies
Indy Eleven
06:00
Memphis 901
Hartford Athletic
06:00
New York RB II

146 South Africa - Premier League

Black Leopards
20:00
Bloemfontein Celtic
Chippa United
20:00
SuperSport United
Golden Arrows
20:00
Stellenbosch
TS Galaxy
20:00
Kaizer Chiefs
Mamelodi Sundowns
20:00
Cape Town City
Maritzburg United
20:00
AmaZulu
Orlando Pirates
20:00
Tshakhuma
Moroka Swallows
20:00
Baroka

614 Algeria - Ligue 2

MO Béjaïa
22:00
Lakhdaria
USM Blida
22:00
USM El Harrach
Msila
22:00
RC Arbaâ
Ben Aknoun
22:00
Amal Bou Saâda
WA Boufarik
22:00
JSM Béjaïa
Kouba
22:00
CR Béni Thour
AS Khroub
22:00
HB Chelghoum Laïd
Annaba
22:00
US Chaouia
CA Batna
22:00
CRB Ouled Djellal
MC El Eulma
22:00
MSP Batna
DRB Tadjenanet
22:00
MO Constantine
USM Khenchela
22:00
Teleghma
SC Aïn Defla
22:00
MCB Oued Sly
CRB Ain Ouessara
22:00
Temouchent
ASM Oran
22:00
MC Saïda
Remchi
22:00
IRB El Kerma
JSM Tiaret
22:00
SKAF Khémis Mélina
RC Oued Rhiou
22:00
Arzew

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
1º de Agosto
Sporting de Cabinda
21:30
Wiliete
Académica do Lobito
21:30
Recreativo da Caála

468 Ghana - Premier League

Medeama
22:00
Karela

1703 Guinea - Ligue 1

Hafia
05:00
Satellite
Santoba
05:00
Loubha Télimélé

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Ben Guerir
23:00
Racing de Casablanca
Riadi Salmi
23:00
KAC Kénitra
Khouribga
01:00
Chabab Atlas Khénifra

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal El-Fasher
21:30
Merreikh El-Fasher
Al Ahly Shendi
21:30
Al Hilal Port Sudan
Hay Al Wadi
00:00
Al Hilal Kadougli
Al Khartoum
00:00
Tuti

5618 China PR - League One

Wuhan Three Towns
14:30
Shenyang Urban
Zhenjiang Huasa
18:35
Nanjing City
BIT
18:35
Suzhou Dongwu

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

Tonan Maebashi
11:00
Juntendo Uinversity

712 Korea Republic - National League

Pyeongtaek Citizen
17:00
Yangju Citizen
Ulsan Citize
17:00
Paju Citizen
Gimhae City
17:00
Cheongju
Mokpo City
17:00
Gangneung City

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Baník Sokolov
15:15
Benesov
Motorlet Praha
15:15
Loko Vltavín
Příbram II
16:00
Jiskra Domažlice
Slovan Velvary
22:00
Hradec Kralove II
Teplice II
22:00
Dukla Praha II
Jablonec II
22:00
Sokol Zápy
Mlada Boleslav II
22:00
Sokol Živanice
Ústí nad Orlicí
22:00
Chlumec nad Cidlinou
Přepeře
22:00
Zbuzany
Karlovy Vary
22:00
Králův Dvůr
Sokol Hostoun
22:00
Admira Praha
Povltava FA
22:00
Rakovnik

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Hořovicko
15:15
Spartak Sobeslav
Tatran Sedlcany
22:00
Slavoj Mýto
Jindrichuv Hradec
22:00
Klatovy
Petřín Plzeň
22:00
Český lev - Union Beroun
Doubravka
22:00
Marianske Lazne
Prestice
22:00
České Budějovice II
Hvězda Cheb
22:00
Rokycany
Sokol Lom
22:00
Otava Katovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Neratovice-Byškovice
15:15
Chomutov
Český Brod
22:00
Tatran Rakovnik
Štětí
22:00
FK Brandys nad Labem
Olympie Brezova
22:00
Aritma Praha
Meteor Praha
22:00
Kladno
Louny
22:00
Dobris
Ostrov
22:00
Banik Sous
Slaný
22:00
Arsenal Česká Lípa

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Benatky nad Jizerou
22:00
Velke Hamry
Poříčany
22:00
Dvůr Králové
Náchod
22:00
Kosmonosy
Trutnov
22:00
Čáslav
Letohrad
22:00
Kolín
Polaban Nymburk
22:00
Hlinsko
Vysoke Myto
22:00
Horky nad Jizerou
Sparta Kutná Hora
22:00
Sokol Libiš

320 Denmark - 2. Division Group 1

Holstebro
18:00
Dalum
Brabrand
20:00
Sydvest
Middelfart
20:00
Frem
VSK Århus
20:00
Oure
Næsby
20:00
Thisted
B 93
20:00
Aarhus Fremad
Holbæk B&I
20:00
Jammerbugt

320 Denmark - 2. Division Group 2

AB
20:00
AB Tårnby
Nykøbing
20:00
HIK
Næstved
20:00
Brønshøj
Skovshoved
20:00
Avarta
Hillerød
20:00
Roskilde
Slagelse B&I
20:00
Vanløse
KFUM Roskilde
20:00
FA 2000

17 France - CFA Group C

Rumilly Vallieres
23:00
Martigues
Fréjus St-Raphaël
23:00
Olympique Lyonnais II
Aubagne
23:00
Andrézieux
Louhans-Cuiseaux
23:00
Monaco II
Marignane Gignac
23:00
Chasselay MDA
Saint-Priest
23:00
Jura Sud Foot
Toulon
23:00
Grasse
Olympique Marseille II
23:00
Hyères

17 France - CFA Group D

Colomiers US
23:00
Nantes II
Bourges Foot
23:00
Angoulême
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Bourges 18
Les Herbiers
23:00
Chamalières
Trélissac
23:00
Romorantin
Yzeure
23:30
Bergerac
Canet Roussillon
00:00
Béziers
Stade Montois
00:00
Angers SCO II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Lyon Duchere II
23:00
Vaulx
Velay
23:00
Aurillac Arpajon
Saint-Étienne II
23:00
Clermont II
Chambery
23:00
Thonon Évian
Limonest
23:00
Ain Sud
Bourgoin-Jallieu
23:00
Hauts Lyonnais
Montlucon
23:00
Moulins Football

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Sochaux II
23:00
Grandvillars
Racing Besançon
23:00
Paron
Gueugnon
23:00
Saint-Apollinaire
Dijon II
23:00
Montceau
Jura Dolois
23:00
Besancon FC
Pontarlier
23:00
Selongey
Valdahon Vercel
23:00
Morteau Montlebon

17 France - National 3: Bretagne

Vitré
23:00
Drapeau Fougères
Stade Pontivy
23:00
Saint-Colomban Locmine
Lannion
23:00
Saint-Pierre Milizac
Dinan Léhon
23:00
Guipry-Messac
Rennes II
23:00
Brest II
Stade Briochin II
23:00
TA Rennes
Plouzane
23:30
Pontivy GSI

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Tourangeau
23:00
C' Chartres II
Déols
23:00
Montlouis
Montargis
23:00
Avoine OCC
Saint-Jean-le-Blanc
23:00
J3 Amilly
Vierzon
23:30
Tours

17 France - National 3: Grand-Est

Illkirch Graffenstaden
23:00
Raon l'Etape
Colmar
23:00
Nancy II
Thaon
23:00
Prix-lès-Mézières
RC Epernay
23:00
Mulhouse
Biesheim
23:00
Strasbourg II
Troyes II
23:00
Amneville
Saint-Louis Neuweg
23:00
Sarre Union

17 France - National 3: Hauts-de-France

Olympique Marcquois
23:00
Croix Football IC
US Chantilly
23:00
Feignies-Aulnoye
Amiens AC
23:00
Lille II
Amiens SC II
23:00
Valenciennes II
Maubeuge
23:00
Wasquehal
Saint-Omer
23:00
Vimy
Boulogne II
23:00
Le Touquet

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
23:00
Saint-Lo Manche
Cherbourg
23:00
Évreux 27
Avranches II
23:00
Dives-Cabourg
AG Caennaise
23:00
Bayeux
Oissel CMS
23:00
Le Havre II
Vire
23:00
Dieppe
Alencon
23:00
Romilly-Pt St Pierre

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Agrotikos Asteras
21:00
Ethnikos Giannitsa

251 Italy - Serie D: Girone D

Forlì
21:00
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

Tiferno Lerchi
21:00
Gavorrano

2 Poland - 2. Liga East

Stargard Szczeciński
18:00
Garbarnia Kraków
Lech Poznań II
18:00
Chojniczanka Chojnice
Znicz Pruszków
19:00
Kalisz
Olimpia Elbląg
20:00
Śląsk Wrocław II
Olimpia Grudziądz
21:30
Wigry Suwałki
Polkowice
21:30
Bytovia Bytów
Hutnik Krakow
21:30
Sokół Ostróda

296 Serbia - Srpska Liga - West

Železničar Lajkovac
22:30
Sloga Požega

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Mesto nad Váhom
22:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Marcelová
22:00
Kalna n. Hronom
Spartak Myjava
22:30
Slovan Duslo Šaľa

32 Spain - Tercera - Group 2

Condal
22:00
Praviano
Colunga
23:00
Avilés Stadium

32 Spain - Tercera - Group 3

Barreda
22:00
Barquereño
Castro
22:00
Revilla
Cultural Guarnizo
22:30
Ribamontan al Mar
Solares
00:00
Bezana

32 Spain - Tercera - Group 4

Urgatzi
21:00
Sodupe
Tolosa
21:30
Durango
Aurrera de Ondarroa
22:00
Santurtzi
Balmaseda
22:00
Lagun Onak
Somorrostro
23:00
Ariznabarra

32 Spain - Tercera - Group 7

RSD Alcalá
01:00
Villaverde-Boetticher
Alcobendas Sport
05:00
Atlético de Pinto

32 Spain - Tercera - Group 8

Peñaranda
21:30
Beroil Bupolsa
UD Santa Marta
21:30
Almazán
Salamanca II
22:00
Colegios Diocesanos

32 Spain - Tercera - Group 11

Esporles
22:00
Ferriolense
Binissalem
22:30
Génova
Santa Catalina Atlético
00:00
Soller
Alcúdia
00:00
Cardassar

32 Spain - Tercera - Group 12

Guía
22:30
Atletico Victoria
Villa Santa Brígida
23:00
Atlético Tacoronte
Arucas
23:00
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

Plus Ultra
23:30
CAP Ciudad de Murcia

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Onak
21:30
Lourdes
Subiza
22:00
Peña Azagresa
River Ega
22:30
Bidezarra

32 Spain - Tercera - Group 16

River Ebro
21:30
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

Villanueva CF
05:00
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

Azuqueca
23:30
Atletico Ibanes

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
18:00
Oddevold
Kumla
19:00
IFK Tidaholm
Angered BK
19:00
Gauthiod
IF Karlstad II
20:00
Ahlafors
Vänersborgs FK
20:00
Yxhult
Lidköping
21:00
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Gute
18:00
Kvarnsveden
Karlberg
19:00
Skiljebo
Enskede
19:00
Kungsängen
Gamla Upsala
21:00
Stockholm Internazionale
Järfälla
21:00
IFK Österåker
Enkoping
21:30
Sandvikens AIK
Lidingö
21:30
Arlanda

47 Sweden - Division 2: Norrland

Notvikens IK
17:00
IFK Östersund
Storfors
19:00
Friska Viljor
Stöde
20:00
Täfteå
Frösö
20:00
Tegs SK
Skellefteå
20:00
Sandviks

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Olympic
19:00
Karlshamn
Berga
19:00
Balkan
IFK Hässleholm
19:00
Kristianstad
Nosaby
19:00
Prespa Birlik
Solvesborg
21:00
Räppe
Rosengård
21:00
Eslov
Karlskrona
21:30
Hässleholms IF

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

United Nordic
19:00
Rynninge
Karlslund
21:00
Syrianska
Arameiska / Syrianska
21:00
Eskilstuna City
Tyreso
21:00
Motala
Nyköping
21:00
Mjolby
Smedby
21:00
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vinberg
18:00
Sävedalen
Assyriska BK
18:00
Husqvarna
Eskilsminne
19:00
Vastra Frolunda
Varbergs GIF
19:00
Ängelholm
Dalstorps
20:00
Hoganas
Torslanda
21:00
Astrio
Tord
21:00
Ullared

5 Brazil - Carioca 2

Cabofriense
01:00
Friburguense
Duque de Caxias
01:00
Americano
Gonçalense
01:00
Artsul
América RJ
01:00
Angra dos Reis
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Audax Rio
Macaé
01:00
CFRJ / Marica

44 Argentina - Torneo Federal A

Boca Unidos
05:00
Gimnasia y Tiro
Sportivo Las Parejas
05:00
Sarmiento Resistencia
Douglas Haig
05:00
Sportivo Belgrano
Gimnasia Concepción
05:00
Def. de Pronunciamiento
Racing Córdoba
05:00
Defensores Belgrano VR
Chaco For Ever
05:00
Unión Sunchales
Central Norte
05:00
Crucero del Norte
Ciudad de Bolívar
05:00
Ferro Carril Oeste LP
Circulo Deportivo
05:00
Villa Mitre
Cipolletti
05:00
Sportivo Desamparados
Independiente Chivilcoy
05:00
Sansinena
Estudiantes de San Luis
05:00
Juventud Unida Univ.
Sportivo Peñarol
05:00
Deportivo Camioneros
Olimpo
05:00
Huracán Las Heras
Deportivo Madryn
05:00
Sol de Mayo

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

บริสเบน รอร์
12:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
14:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:10
เพิร์ธ กลอรี

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
14:00
Seoul E.
Busan I'Park
16:30
Gyeongnam
Bucheon 1995
16:30
Asan Mugunghwa

98 Australia - Brisbane Premier League

Acacia Ridge
15:00
The Lakes
Toowong
16:00
The Gap
Univ. Queensland
16:00
Western Spirit

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
12:30
APIA Leichhardt Tigers

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Heegan
05:00
Banadir

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Gwelup Croatia SC
ECU Joondalup
14:00
Cockburn City
Balcatta
14:00
Perth
Sorrento
14:00
Bayswater City
Inglewood United
14:00
Perth Glory II
Rockingham City
14:00
Floreat Athena

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
11:15
Riverside Olympic
Clarence Zebras
13:30
Olympia Warriors
Launceston City
13:30
South Hobart
Glenorchy Knights
13:30
Kingborough Lions

98 Australia - Npl Queensland

Peninsula Power
14:00
Capalaba
Gold Coast United
15:30
Redlands United
Eastern Suburbs Brisbane
16:00
Gold Coast Knights
Queensland Lions
16:00
Magpies Crusaders

251 Italy - PrimaVera 1

Ascoli U19
16:00
Milan U19
Inter U19
00:00
Empoli U19

251 Italy - Primavera 2

Frosinone U19
16:00
Cosenza U19

245 Czech Republic - U19 League

Opava U19
15:30
Ostrava U19
Sigma Olomouc U19
15:30
Pribram U19
Plzen U19
16:00
Slavia Prague U19
Brno U19
16:00
Sparta Praha U19
Mlada Boleslav U19
16:00
FK Pardubice U19
Ceske Budejovice U19
16:00
FC Fastav Zlin U19
Slovacko U19
17:00
Meteor Praha U19
Karvina U19
18:00
Hradec Kralove U19

245 Czech Republic - First League Women

Liberec W
15:30
Pardubice W
Horní Heršpice
16:00
Dukla Prague W
Slavia Prague W
19:00
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

Legia U18
16:00
Slask U18
SMS Łódź U18
17:00
Cracovia U18

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Raiders
12:30
Adelaide United ||
Adelaide Blue Eagles
12:30
Adelaide Comets
Campbelltown City
12:30
Cumberland United
Sturt Lions
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide City
14:30
NE MetroStars

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Altona Magic
Hume City
14:30
Green Gully
Dandenong Thunder
16:00
Melbourne Knights

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Cham
21:00
Bavois
Stade Nyonnais
21:00
Rapperswil-Jona
Étoile Carouge
21:00
Yverdon Sport
Basel II
21:00
Brühl
YF Juventus
21:00
Breitenrain
Bellinzona
21:00
Münsingen
Köniz
21:00
Black Stars
Sion II
21:00
Zürich II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Stripfing
21:30
Draßburg
Wiener Viktoria
21:30
Mannsdorf

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Avaí U20
22:50
Botafogo U20

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
11:30
Hamilton Olympic
Lambton Jaffas
11:30
Weston Bears
Maitland
11:30
Edgeworth Eagles

482134 Lesotho - Premier League

Bantu
19:00
Linare
Lioli
19:00
Lesotho Defence Force
Lifofane
19:00
Likhopo
Lijabatho
19:00
Liphakoe Football Club

2493 Mauritania - Super D1

Kaedi
23:30
Nouadhibou
Concorde
00:00
Sahel
Médine
02:40
SNIM

47 Sweden - Elitettan Women

Borgeby W
17:00
Mallbacken W
Jitex W
20:00
IFK Kalmar W
Älvsjö AIK W
20:00
Lidköping W

99474 World - Friendly International U19

Estonia U19
23:00
Lithuania U19

32 Spain - Primera Division Women

Deportivo de La Coruña W
18:30
Atletico Granadilla W
Atletico Madrid W
21:00
Espanyol W
Sevilla W
23:00
Real Betis W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

FC Thy - ThistedQ
19:00
KoldingQ W
Køge
19:00
Brondby W
Fortuna Hjorring W
19:00
Farum BK W

17 France - Division 1 Women

Soyaux W
19:30
Le Havre W
Paris W
19:30
Montpellier W
Guingamp W
19:30
Bordeaux W
Issy W
19:30
Stade de Reims W

32 Spain - Tercera - Playoffs

Sestao River
22:30
Urduliz
Burgos Promesas
23:00
Mirandés II
Formentera
23:00
Constància
Xerez
23:30
Ceuta
Valle Egüés
23:30
Pamplona
CD Coria
00:30
Diocesano

32 Spain - Segunda Division Women

Las Torres W
19:00
Furia Arona W
Berriozar W
21:00
Oiartzun W
Victoria FC W
21:30
Monte W
Itaroa Huarte W
23:00
Aurrerá de Vitoria W
Achamán W
23:00
San Antonio Pilar W
Atlético Arousana W
23:30
Castro W
Julio Suárez W
05:00
Juventud San Sebastián W

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
New England II
North Carolina
06:00
Inter Miami II

5 Brazil - Carioca U20

Nova Iguaçu U20
20:00
Portuguesa RJ U20
Boavista U20
20:00
Macaé U20
Fluminense U20
01:00
Resende U20
Madureira U20
01:00
Volta Redonda U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Flamengo W
01:00
Botafogo W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Lège-Cap-Ferret
23:00
Poitiers
Chatellerault
23:00
Bressuire
Anglet Genets
23:00
Cognac
Niort II
23:00
Neuville
Stade Bordelais
23:00
Chauvigny
Libourne
23:00
Aviron Bayonnais
Tartas-St Yaguen
23:00
Bordeaux II

17 France - National 3: Occitanie

Agde
23:00
Muret
Blagnac
23:00
Montpellier II
Olympique d'Alès
23:00
Balma
Stade Beaucairois
23:00
Narbonne
Fabrègues
23:00
Rodez II
Castanet
23:00
Alberes Argelès
Toulouse II
23:00
Nîmes II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Créteil II
23:00
Blanc Mesnil
Linas-Montlhery
23:00
Les Mureaux
PSG II
23:00
Bretigny Foot
Drancy JA
23:00
Mantes 78
Racing Colombes 92
23:00
Paris II
Les Ulis
23:00
Ivry US
Meaux Academy Football
23:00
Aubervilliers

2507 Gambia - GFA League

Brikama United
03:00
Fortune
Wallidan
05:00
Banjul

99474 World - Friendly International U23

Mexico U23
01:00
Romania U23

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

Verdi
17:45
Hellenic Athletic

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

ASA W
19:00
AaB W
Odense Q W
19:00
AGF W
B 93 W
19:00
Sundby W

401 Slovakia - Youth League

Nitra U19
16:00
Trenčín U19
Podbrezová U19
16:00
Dukla U19
Poprad U19
16:00
Slovan Bratislava U19
Ružomberok U19
16:00
DAC U19
Spartak Trnava U19
16:00
Žilina U19
Senica U19
16:00
Zemplín Michalovce U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:15
Altona Magic U21
Port Melbourne U21
12:00
Bentleigh Greens U21
Dandenong Thunder U21
14:00
Melbourne Knights U21
Hume City U21
16:45
Green Gully U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Yokohama W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
Yamato Sylphid W
11:00
Harima W
Setagaya Sfida W
12:00
NGU Lublield Nagoya W

227 Russia - Premier League Women

Rostov W
22:00
Chertanovo W

5724 Sierra Leone - Premier League

Bo Rangers
23:15
Diamond Stars
Central Parade
23:15
Ports Authority
Wusum Stars
23:15
Bai Bureh Warriors
Police
01:45
RSLAF

1796 Iceland - 4. Deild

Snæfell
21:00
RB
Samherjar
23:00
Léttir
Horhur I.
23:00
Bjorninn
Vatnaliljur
23:30
Kormákur / Hvöt

1796 Iceland - 3. Deild

Höttur / Huginn
20:00
KFG
Augnablik
21:00
Einherji
ÍH
21:00
Sindri
Ellidi
21:00
KFS

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Acacia Ridge Res.
13:00
The Lakes Res.
Toowong Res.
14:00
The Gap Res.
Univ. Queensland Res.
14:00
Western Spirit Res.

80 Chile - Segunda División

Rodelindo Román
07:00
San Antonio Unido
Colina
22:00
Deportes Valdivia
Recoleta
22:00
Fernández Vial
Deportes Limache
02:00
Iberia
Colchagua
02:00
Independiente

99474 World - Club Friendlies Women

Sanfrecce Hiroshima W
12:00
INAC Kobe Leonessa W

1796 Iceland - Premier League Women

ÍBV W
21:00
Selfoss W
Breidablik W
21:00
Keflavík W
Thor Akureyri W
23:00
Thróttur Reykjavík W
Tindastóll W
23:00
Valur W

479 Japan - Japan Football League

Verspah Oita
11:00
Osaka
Sony Sendai
11:00
Tokyo Musashino City
Honda
11:00
Iwaki
Biwako Shiga
11:00
Maruyasu Okazaki
Matsue City
11:00
Suzuka Unlimited
Nara Club
11:00
Kariya
Kochi United
11:00
Veertien Mie
TIAMO Hirakata
11:00
Honda Lock

479 Japan - Nadeshiko League 2

Norrdea Hokkaido W
11:00
Yunogo Belle W
Shizuoka Sangyo Univ.
11:00
JFA Academy W
Tsukuba Ladies
11:30
Fukuoka J. Anclas W

1233 Finland - Kolmonen

KoiPS
17:00
MPS/Atletico Malmi
EPS II
19:00
ToTe
Peimari United
19:00
MaPS
Finnkurd
20:00
LPS
Åland
20:00
TPK
Tampere United
23:30
JanPa