ufabet

ตารางบอล 29 พ.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบรนท์ฟอร์ด
21:00
สวอนซีซิตี

479 เจลีก

คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

ThespaKusatsu Gunma
12:00
โทชิกิ SC
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
โตเกียวเวอร์ดี้
14:00
Blaublitz Akita
จูบิโล่ อิวาตะ
14:00
ซไวเก้น คานาซาวะ

99474 World - Friendly International

สิงคโปร์
21:00
อัฟกานิสถาน
อินโดนีเซีย
22:00
โอมาน
สวีเดน
23:00
ฟินแลนด์
อิรัก
23:30
เนปาล
ไทย
23:45
ทาจิกิสถาน

99474 World - Club Friendlies

Wörgl
15:00
Wacker Innsbruck II
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Náchod
Rosenborg II
18:00
Nardo
Asker
18:00
Fram
Kongsvinger
19:00
Eidsvold
Notodden
19:00
Kvik Halden
Kjelsås
19:00
Moss
Egersund
19:00
Vard
Brattvåg
19:00
Florø
Austria Salzburg
20:30
Spittal
Alvechurch
21:00
Redditch United

462 England - National League

Hartlepool United
18:30
Weymouth
Altrincham
18:30
Torquay United
Barnet
18:30
Sutton United
Boreham Wood
18:30
Maidenhead United
Bromley
18:30
Notts County
Dagenham & Redbridge
18:30
Wrexham
Halifax Town
18:30
Chesterfield
King's Lynn Town
18:30
Aldershot Town
Solihull Moors
18:30
Eastleigh
Woking
18:30
Wealdstone
Yeovil Town
18:30
Stockport County
Hartlepool United
21:00
Dover Athletic

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Boston United
21:00
Curzon Ashton
Chester
21:00
Kettering Town
Chorley
21:00
Brackley Town
Farsley Celtic
21:00
Bradford Park Avenue
Gateshead
21:00
Hereford
Gloucester City
21:00
Darlington
Guiseley
21:00
Fylde
Kidderminster Harriers
21:00
Southport
Leamington
21:00
Blyth Spartans
Spennymoor Town
21:00
AFC Telford United
York City
21:00
Alfreton Town

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
19:00
Pirmasens
Bahlinger SC
19:00
Mainz 05 II
Sonnenhof Großaspach
19:00
Aalen
Hoffenheim II
19:00
FSV Frankfurt
Freiburg II
19:00
Homburg
Bayern Alzenau
19:00
Hessen Kassel
Teutonia WS
19:00
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia Dortmund II
19:00
Homberg
Lippstadt 08
19:00
Bergisch Gladbach
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Rödinghausen
Fortuna Köln
19:00
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Göppinger SV
19:00
Bissingen
Ilshofen
19:00
Spfr. Dorfmerkingen
SGV Freiberg
19:00
Oberachern
Bruchsal
20:00
CfR Pforzheim
Neckarsulmer SU
20:30
Astoria Walldorf II
Linx
20:30
Villingen
Nöttingen
20:30
Backnang
Reutlingen
20:30
Rielasingen-Arlen
Sandhausen II
20:30
Ravensburg

11 Germany - Oberliga: Hessen

FC 1906 Erlensee
20:00
Baunatal
Viktoria Griesheim
20:00
SV Zeilsheim
Lehnerz
20:00
Rot-Weiß Hadamar
SV Steinbach
20:00
Türk Gücü Friedberg
Hessen Dreieich
20:00
Rot-Weiß Walldorf
Waldgirmes
20:00
Neuhof
Dietkirchen
20:00
Hunfelder SV

11 Germany - Bundesliga Play-offs

Holstein Kiel
23:00
โคโลญจน์

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Gorazde
22:30
Jedinstvo Bihac
Igman Konjic
22:30
Buducnost Banovici
Vis Kosova
22:30
Zvijezda Gradačac
Orasje
22:30
GOSK Gabela
Radnik Hadžići
22:30
TOSK Tesanj
Posusje
22:30
Bratstvo Gracanica
Capljina
22:30
Slaven Zivinice
Rudar Kakanj
22:30
Travnik

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Slavija
22:00
Leotar
Tekstilac Derventa
22:00
Borac Kozarska Dubica
Drina Zvornik
22:00
FK Jedinstvo Brcko
Modrica
22:00
Ljubic Prnjavor
Zvijezda '09 Brgule
22:00
Podrinje Janja
Zeljeznicar Banja Luka
22:00
Sloga Doboj
Sutjeska Foca
00:00
Kozara Gradiska

266 Croatia - 2. HNL

Croatia Zmijavci
22:30
Dinamo Zagreb II
Opatija
22:30
Bijelo Brdo
Kustošija
22:30
Hajduk Split II
Inter Zaprešić
22:30
Sesvete
Medimurje Cakovec
22:30
Solin
Dugopolje
22:30
Rudeš
Junak
22:30
Cibalia
Osijek II
22:30
Dubrava Zagreb
Hrvatski Dragovoljac
22:30
Orijent 1919

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
22:00
Ethnikos Achna
Doxa
22:00
Enosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Opava
22:00
Viktoria Plzeň
Sparta Praha
22:00
Zbrojovka Brno
Baník Ostrava
22:00
Karviná
Slovácko
22:00
Zlín
Teplice
22:00
Příbram
เอสเค สลาเวีย ปราก
22:00
České Budějovice
Slovan Liberec
22:00
Sigma Olomouc
Mladá Boleslav
22:00
Bohemians 1905
Pardubice
22:00
Jablonec

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
17:00
Paide
Flora
20:00
Tulevik
Legion
23:00
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

Honka
19:00
SJK
KuPS
21:00
Haka
HIFK
21:00
Inter Turku

1233 Finland - Ykkonen

KPV
21:00
Jaro
VPS
21:00
MP
TPS
21:00
JIPPO
EIF
21:00
MuSa

125 Greece - Football League

Santorini 2020
20:00
Niki Volos
Veria
21:00
Panserraikos
Pierikos
05:00
Apollon Pontou FC
Olympiakos Volos
05:00
Almopos
Kavala
05:00
Triglia FC
Episkopi
05:00
Egaleo
Asteras Vlachioti
05:00
Kalamata
Ialysos
05:00
Aspropyrgos Enosis
Rodos
05:00
Kallithea

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Kórdrengir
20:00
Thróttur Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Reynir
KV
21:00
Fjardabyggd
Magni
01:30
ÍR

455 Republic of Ireland - Premier Division

Bohemians
22:00
Waterford United
Longford Town
22:00
Shamrock Rovers

748 Latvia - Virsliga

Noah Jūrmala
20:00
Liepāja
Ventspils
22:00
Spartaks Jūrmala
Rīgas FS
00:00
FC Daugavpils / Progress

491 Northern Ireland - Premiership

Cliftonville
23:30
Linfield
Glentoran
23:30
Crusaders
Larne
23:30
Coleraine
Ballymena United
23:30
Portadown
Glenavon
23:30
Dungannon Swifts
Warrenpoint Town
23:30
Carrick Rangers

1578 Norway - Obos-Ligaen

Bryne
20:30
HamKam
Raufoss
20:30
Grorud
Sogndal
20:30
Sandnes Ulf
Stjørdals-Blink
20:30
Åsane

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
17:40
ŁKS Łódź
Chrobry Głogów
21:00
Bełchatów
Jastrzębie
22:00
Sandecja Nowy Sącz
Korona Kielce
22:00
Arka Gdynia
Radomiak Radom
00:10
Resovia Rzeszów

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เตเนริเฟ
23:30
เรอัล โอเบียโด้

47 Sweden - Allsvenskan Women

AIK W
18:00
Rosengard W
Hammarby W
19:00
Kristianstads W

47 Sweden - Superettan

Landskrona
18:00
Örgryte
AFC Eskilstuna
20:00
Trelleborg
Akropolis
20:00
Falkenberg
Norrby
22:00
GAIS

47 Sweden - Ettan: North

Piteå
17:30
Gefle
Örebro Syrianska
18:00
Sylvia
Assyriska
21:00
Hudiksvall
Umeå
21:00
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

Lund
18:00
Tvååker
Assyriska Turabdin
21:00
IFK Malmö
Oskarshamns AIK
21:00
Skövde AIK
Torns
21:00
Trollhättan
Lindome
21:00
Österlen

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty Halych
18:00
Podillya Khmelnytskyi
Chayka
21:00
Obolon'-Brovar II

86 Ukraine - Second League: Group B

Nikopol
21:00
Yarud Mariupol'
Metal Kharkiv
21:00
Hirnyk

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
18:00
Newtown

5 Brazil - Serie A

Cuiabá
05:00
Juventude
Bahia
06:00
Santos

5 Brazil - Serie B

Vila Nova
07:30
Botafogo
Náutico
07:30
CSA
Vasco da Gama
21:00
Operário PR
CRB
02:00
Remo
Confiança
02:30
Cruzeiro
Coritiba
04:15
Avaí

5 Brazil - Serie C

Floresta
01:30
Jacuipense
Novorizontino
02:00
Figueirense
Botafogo PB
03:00
Ferroviário
Criciúma
03:00
Ituano
Tombense
05:00
Paysandu

80 Chile - Primera Division

Curicó Unido
07:00
Unión Española
La Serena
02:00
Melipilla
O'Higgins
04:30
Palestino

80 Chile - Primera B

Lautaro de Buin
05:00
Santiago Morning

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
03:00
Deportes Tolima

459 Ecuador - Liga Pro

Olmedo
07:00
Manta
Delfin
02:00
9 de Octubre
Guayaquil City
04:30
Mushuc Runa

1190 Paraguay - Division 1

Guaraní
07:00
Cerro Porteño
Sportivo Luqueño
04:45
Libertad

338 Peru - Segunda Division

Sport Chavelines Juniors
23:00
Deportivo Llacuabamba

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
23:00
Cerro Largo
Villa Española
01:15
Plaza Colonia
Cerrito
03:30
Progreso

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
00:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
ชิคาโก ไฟร์
00:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
ซินซินนาติ
02:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
โคลัมบัส ครูว์
02:00
โตรอนโต้ เอฟซี
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
02:30
Nashville SC
ลอสแอนเจลิส
04:00
นิวยอร์กซิตี
แอลเอ แกลักซี
06:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Hartford Athletic
06:00
Real Monarchs
Miami FC II
06:30
Charlotte Independence
Louisville City
06:30
Indy Eleven

146 South Africa - Premier League

Moroka Swallows
22:00
Mamelodi Sundowns

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
Sagrada Esperança
Recreativo do Libolo
21:00
Desportivo Huíla
Sporting de Cabinda
21:30
Interclube
Progresso
22:30
1º de Agosto

607 Burkina Faso - Premier League

Police
23:00
RC Bobo-Dioulasso
ASEC Koudougou
23:00
Royal
SONABEL
23:00
ASFA-Yennenga
Majestic
23:00
วิเทสส์
Ouagadougou
01:15
USFA

1560 Congo - Super Ligue

Groupe Bazano
20:30
Don Bosco

886 Egypt - Premier League

El Geish
02:00
Ceramica Cleopatra

468 Ghana - Premier League

Liberty Professionals
22:00
Dreams
Aduana Stars
22:00
Asante Kotoko

26833 Grenada - Premier Division

Paradise
03:00
St. John's
Mt. Rich
04:00
SAB Spartans
Mt. Rich
05:30
Hard Rock
Camerhogne
06:15
Chantimelle
Hurricanes
06:15
Hard Rock
Eagles Super Strikers
06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

1703 Guinea - Ligue 1

ASFAG
05:00
Fello Star
Flamme Olympique
05:00
CI Kamsar

1179 Kenya - Premier League

KCB
19:00
Sofapaka
Kariobangi Sharks
19:00
Nairobi City Stars
Gor Mahia
19:15
Wazito

1424 Morocco - Botola Pro

CR Khemis Zemamra
23:00
Difaâ El Jadida
Maghreb Fès
01:15
Olympic Safi
Rapide Oued Zem
03:30
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

AS Salé
23:00
Racing de Casablanca
Widad Témara
23:00
Riadi Salmi
Kawkab Marrakech
01:00
Olympique Dcheïra

200 Senegal - Ligue 1

Diambars
00:00
Douanes

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
20:00
Simba

2568 Zambia - Super League

NAPSA Stars
20:00
Zanaco

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Tractor Sazi
21:30
Machine Sazi
Saipa
22:10
Foolad

5618 China PR - League One

Hangzhou
15:00
Meizhou Hakka
Xinjiang Tianshan
17:00
Shaanxi Chang'an

712 Korea Republic - K-League 1

Incheon United
12:00
Jeonbuk Motors
Jeju United
14:30
Ulsan
Seongnam
17:00
Suwon
Seoul
17:00
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

Gimpo
13:00
Yangju Citizen
Paju Citizen
13:00
Hwaseong
Cheongju
17:00
Pyeongtaek Citizen
Cheonan City
17:00
Ulsan Citize

462 England - Vanarama National League South

Welling United
22:00
Hungerford Town

116 Cyprus - 3. Division

MEAP Nisou
21:00
Amathous
APONA Anagias
21:00
Iraklis Yerolakkou
Ormideia
21:00
Elpida Astromeritis
Oroklini / Troulloi
21:00
APEP
Elia Lythrodonta
21:00
O Kormakitis
Peyia
21:00
Halkanoras
Omonia 29is Maiou
21:00
ENAD
Olympiada Lympion
21:00
Ethnikos Assias

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Loko Vltavín
15:15
Příbram II
Povltava FA
15:30
Slavia Praha II
Králův Dvůr
15:30
Baník Sokolov
Sokol Brozany
22:00
Slovan Velvary
Sokol Zápy
22:00
Bohemians 1905 II
Zbuzany
22:00
Chlumec nad Cidlinou
Sokol Živanice
22:00
Jablonec II
Pardubice II
22:00
Slovan Liberec II
Dukla Praha II
22:00
Mlada Boleslav II
Přepeře
22:00
Teplice II
Rakovnik
22:00
Sokol Hostoun
Jiskra Domažlice
22:00
Karlovy Vary

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Spartak Sobeslav
15:30
České Budějovice II
Slavoj Mýto
22:00
Doubravka
Rokycany
22:00
Petřín Plzeň
Prestice
22:00
Sokol Lom
Český lev - Union Beroun
22:00
Hořovicko
Marianske Lazne
22:00
Hvězda Cheb
Klatovy
22:00
Tatran Sedlcany
Otava Katovice
22:00
Jindrichuv Hradec

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Kladno
15:15
Ostrov
Neratovice-Byškovice
15:15
Olympie Brezova
FK Brandys nad Labem
22:00
Slaný
Dobris
22:00
Meteor Praha
Aritma Praha
22:00
Štětí
Chomutov
22:00
Tatran Rakovnik
Arsenal Česká Lípa
22:00
Louny
Banik Sous
22:00
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Velke Hamry
15:30
Polaban Nymburk
Hlinsko
22:00
Sparta Kutná Hora
Sokol Libiš
22:00
Vysoke Myto
Čáslav
22:00
Benatky nad Jizerou
Dvůr Králové
22:00
Náchod
Letohrad
22:00
Trutnov
Horky nad Jizerou
22:00
Poříčany

320 Denmark - 2. Division Group 1

Sydvest
18:00
Holstebro
Oure
18:00
Holbæk B&I
Aarhus Fremad
19:00
Middelfart
Dalum
19:00
Næsby
Frem
20:00
B 93

320 Denmark - 2. Division Group 2

Vanløse
18:00
Næstved
FA 2000
18:45
Skovshoved
AB Tårnby
19:00
Hillerød
Brønshøj
20:00
Nykøbing

1233 Finland - Kakkonen

HJS Akatemia
20:00
KaaPo
Jazz
21:00
SalPa
MYPA
21:00
NJS
PeKa
21:30
KäPa
OTP
22:00
JJK
Ilves II
23:30
I-Kissat

17 France - CFA Group C

Chasselay MDA
23:00
Saint-Priest
Martigues
23:00
Marignane Gignac
Andrézieux
23:00
Louhans-Cuiseaux
Hyères
23:00
Fréjus St-Raphaël
Jura Sud Foot
23:00
Olympique Marseille II
Monaco II
23:00
Rumilly Vallieres
Grasse
23:00
Aubagne
Olympique Lyonnais II
23:00
Toulon

17 France - CFA Group D

Bergerac
23:00
Bourges Foot
Béziers
23:00
Les Herbiers
Angoulême
23:00
Stade Montois
Romorantin
23:00
Yzeure
Nantes II
23:00
Canet Roussillon
Angers SCO II
23:00
Colomiers US
Bourges 18
00:00
Trélissac
Chamalières
01:00
Le Puy F.43 Auvergne

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Clermont II
23:00
Chambery
Vaulx
23:00
Montlucon
Aurillac Arpajon
23:00
Lyon Duchere II
Thonon Évian
23:00
Limonest
Moulins Football
23:00
Saint-Étienne II
Ain Sud
23:00
Bourgoin-Jallieu
Hauts Lyonnais
23:00
Velay

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Paron
23:00
Valdahon Vercel
Saint-Apollinaire
23:00
Dijon II
Grandvillars
23:00
Racing Besançon
Montceau
23:00
Pontarlier
Selongey
23:00
Jura Dolois
Morteau Montlebon
23:00
Gueugnon
Besancon FC
23:00
Sochaux II

17 France - National 3: Bretagne

Guipry-Messac
23:00
Stade Pontivy
Pontivy GSI
23:00
Lannion
TA Rennes
23:00
Vitré
Brest II
23:00
Stade Briochin II
Drapeau Fougères
23:00
Dinan Léhon
Saint-Colomban Locmine
23:00
Plouzane

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Tourangeau
23:00
Montargis
J3 Amilly
23:00
Chateauneuf-sur-Loire
Tours
23:00
Chateauroux II
Avoine OCC
23:30
Déols
Vierzon
23:30
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
23:00
Biesheim
Sarre Union
23:00
Thaon
Prix-lès-Mézières
23:00
Colmar
Mulhouse
23:00
Troyes II
Strasbourg II
23:00
RC Epernay
Raon l'Etape
23:00
Saint-Louis Neuweg
Amneville
23:00
Illkirch Graffenstaden

17 France - National 3: Hauts-de-France

Croix Football IC
23:00
US Chantilly
Lille II
23:00
Amiens SC II
Feignies-Aulnoye
23:00
Boulogne II
Wasquehal
23:00
Olympique Marcquois
Saint-Omer
23:00
Maubeuge
Le Touquet
23:00
Amiens AC
Valenciennes II
23:00
Vimy

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
23:00
Avranches II
Dives-Cabourg
23:00
Alencon
Bayeux
23:00
Cherbourg
Romilly-Pt St Pierre
23:00
Vire
Évreux 27
23:00
Quevilly II
Dieppe
23:00
AG Caennaise
Saint-Lo Manche
23:00
Oissel CMS

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
17:00
Znicz Pruszków
Wigry Suwałki
21:00
Pogoń Siedlce
Garbarnia Kraków
22:00
Olimpia Elbląg
SKRA Częstochowa
22:30
Stargard Szczeciński
Bytovia Bytów
23:00
Lech Poznań II
Motor Lublin
23:00
Polkowice
Kalisz
23:00
Olimpia Grudziądz

401 Slovakia - 3. Liga - West

Slovan Duslo Šaľa
22:00
Imeľ
Kalna n. Hronom
22:00
Lednické Rovne
Povazska Bystrica
22:00
Veľké Ludince

32 Spain - Tercera - Group 1

UD Ourense
23:00
Arzúa

32 Spain - Tercera - Group 2

Avilés Stadium
23:00
Siero

32 Spain - Tercera - Group 3

Bezana
22:00
Castro
Ribamontan al Mar
22:00
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 4

Ariznabarra
20:30
Urgatzi
Lagun Onak
21:30
Somorrostro
Sodupe
22:00
Tolosa
Santurtzi
22:00
Balmaseda
Durango
23:15
Aurrera de Ondarroa

32 Spain - Tercera - Group 5

Figueres
23:00
Pobla Mafumet

32 Spain - Tercera - Group 7

Atlético de Pinto
00:00
San Fernando de Henares

32 Spain - Tercera - Group 8

Colegios Diocesanos
21:00
UD Santa Marta
La Granja
22:00
Salamanca II
Beroil Bupolsa
23:00
Becerril Campos

32 Spain - Tercera - Group 9

Maracena
18:00
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 10

Conil
00:30
Gerena
Lebrijana
01:30
Coria CF

32 Spain - Tercera - Group 11

Felanitx
23:00
Alcúdia
Ferriolense
23:00
Llosetense
Génova
23:30
Esporles

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
17:00
Buzanada
Ibarra
18:30
La Cuadra
Las Palmas III
19:00
Atlético Paso

32 Spain - Tercera - Group 14

Olivenza
23:30
Lobón

32 Spain - Tercera - Group 15

Baztan
21:15
Subiza
Bidezarra
21:30
Beti Onak
Cortes
21:30
Burladés
Peña Sport
22:00
San Juan
Lourdes
22:00
Corellano
Fontellas
22:00
Txantrea
Peña Azagresa
02:00
River Ega

32 Spain - Tercera - Group 17

San Juan de Mozarrifar
05:00
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

Atletico Ibanes
22:00
Illescas
Almansa
23:30
Azuqueca

5 Brazil - Paulista A2

São Bernardo
05:00
Água Santa

44 Argentina - Torneo Federal A

Unión Sunchales
05:00
Central Norte
Defensores Belgrano VR
05:00
Chaco For Ever
Def. de Pronunciamiento
05:00
Racing Córdoba
Sportivo Belgrano
05:00
Gimnasia Concepción
Sarmiento Resistencia
05:00
Douglas Haig
Gimnasia y Tiro
05:00
Sportivo Las Parejas
CDJU Gualeguaychu
05:00
Boca Unidos
Sol de Mayo
05:00
Ciudad de Bolívar
Huracán Las Heras
05:00
Deportivo Madryn
Deportivo Camioneros
05:00
Olimpo
Juventud Unida Univ.
05:00
Sportivo Peñarol
Sansinena
05:00
Estudiantes de San Luis
Sportivo Desamparados
05:00
Independiente Chivilcoy
Villa Mitre
05:00
Cipolletti
Ferro Carril Oeste LP
05:00
Circulo Deportivo

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Real du Cap
03:00
Rivartibonitienne

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
14:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
แอดิเลด ยูไนเต็ด
16:10
ซิดนี่ย์ เอฟซี

2454 Albania - 2nd Division

Shkumbini Peqin
21:00
Maliqi

712 Korea Republic - K League 2

Busan I'Park
14:00
Bucheon 1995
Seoul E.
16:30
Daejeon Citizen

99474 World - Friendly International Women

Mozambique W
05:00
Zambia W

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
15:00
Centenary Stormers
Acacia Ridge
15:00
Mt Gravatt Hawks
Toowong
16:00
Western Spirit

98 Australia - Capital Territory

Belconnen United
12:00
Tuggeranong United
Canberra Olympic
12:00
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

North Shore Mariners
16:00
Sydney II
Mt Druitt Town
16:00
Wollongong Wolves

98 Australia - Npl Western Australia

Perth Glory II
14:00
Sorrento
Cockburn City
14:00
Inglewood United
Perth
14:00
ECU Joondalup
Floreat Athena
14:00
Armadale
Bayswater City
14:00
Gwelup Croatia SC
Balcatta
14:00
Rockingham City

98 Australia - Npl Queensland

Logan Lightning
15:30
Gold Coast United
Gold Coast Knights
15:30
Peninsula Power
Magpies Crusaders
16:30
Redlands United

251 Italy - PrimaVera 1

Genoa U19
16:00
Ascoli U19
Empoli U19
18:00
Roma U19
Milan U19
20:00
Sampdoria U19
Sassuolo U19
22:00
Bologna U19
Juventus U19
00:00
Inter U19

1439 Tunisia - Tunisia Cup

SS Gafsa
21:00
CS Sfaxien
US Borj Cédria
21:00
Monastir

2 Poland - Ekstraliga Women

Akademia Piłkarska LG
15:30
GKS Katowice W
Leczna W
16:00
UKS SMS Lodz W
ROW Rybnik W
16:00
UJ Krakow W
Medyk Konin W
16:00
Śląsk Wrocław W
Czarni Sosnowiec W
16:00
Bydgoszcz
Rolnik Biedrzychowice
16:00
Mks Olimpia Szczecin W

251 Italy - Primavera 2

Benevento U19
16:00
Crotone U19
Salernitana U19
16:00
Virtus Entella U19
Venezia U19
20:00
Brescia U19
Cremonese U19
20:00
Chievo U19
Monza U19
20:00
Vicenza Virtus U19
Udinese U19
20:00
Parma U19
Cittadella U19
20:00
Pordenone U19
Verona U19
20:00
Reggiana U19
Spezia U19
20:00
Napoli U19
Lecce U19
20:00
Pescara U19
Cosenza U19
20:00
Reggina U19

245 Czech Republic - U19 League

Pribram U19
16:00
Ceske Budejovice U19
Slavia Prague U19
16:00
Mlada Boleslav U19
FC Fastav Zlin U19
16:00
Karvina U19
Meteor Praha U19
16:00
Sigma Olomouc U19
Brno U19
17:00
Plzen U19
FK Pardubice U19
17:00
Slovacko U19
Hradec Kralove U19
18:00
Opava U19
Sparta Praha U19
18:15
Ostrava U19

245 Czech Republic - First League Women

Liberec W
15:30
Horní Heršpice
Plzen W
16:00
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

Gwarek Zabrze U18
17:00
Legia U18
Cracovia U18
17:00
Pogon Szczecin U18
Lechia Gdańsk U18
17:00
SMS Łódź U18

65437 Panama - Lpf

Deportivo Universitario
04:00
Plaza Amador

98 Australia - Npl South Australian

Cumberland United
12:30
Croydon Kings
South Adelaide Panthers
12:30
Adelaide Raiders
NE MetroStars
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Olympic
12:30
Adelaide City

98 Australia - Npl Victoria

Bentleigh Greens
14:00
Eastern Lions
Altona Magic
15:30
Hume City
South Melbourne
16:00
Heidelberg United

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Biel-Bienne
21:00
Langenthal
Solothurn
21:00
Zug
Grasshopper II
21:00
Delémont
Wohlen
21:00
Muttenz
Bassecourt
21:00
Schötz
Baden
21:00
Buochs
Goldau
21:00
Luzern II
Naters
21:00
Meyrin
Olympique de Genève
21:00
Chênois
Bulle
21:00
Terre Sainte
Young Boys II
21:00
Azzurri 90
Vevey Sports
21:00
La Chaux-de-Fonds
Echallens
21:00
Lausanne II
Lancy
21:00
Martigny Sports
Gossau
21:00
Linth
Wettswil-Bonstetten
21:00
Eschen / Mauren
Paradiso
21:00
Kosova
St. Gallen II
21:00
Höngg
Red Star Zürich
21:00
Winterthur II
Dietikon
21:00
Thalwil
Tuggen
21:00
Balzers

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Rapperswil-Jona
21:00
Brühl
Yverdon Sport
21:00
Basel II
Stade Nyonnais
21:00
Bavois
Köniz
21:00
Bellinzona
Breitenrain
21:00
Zürich II
Black Stars
21:00
YF Juventus
Étoile Carouge
22:00
Cham

143 Austria - Regionalliga: Mitte

St. Anna
00:00
Allerheiligen

143 Austria - Regionalliga: Ost

Team Wiener Linien
23:30
Wiener SC
Leobendorf
23:30
Mauerwerk

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
11:30
Lake Macquarie
Lambton Jaffas
11:30
Maitland
Weston Bears
14:00
Charlestown City Blues

482134 Lesotho - Premier League

Bantu
19:00
Likhopo
Lioli
19:00
Liphakoe Football Club
Lifofane
19:00
LMPS
Lijabatho
19:00
Manonyane

2493 Mauritania - Super D1

JAHE
23:00
Police
Kedia
23:30
Inter Nouakchott
Kaedi
23:30
Concorde
Armee
01:30
Médine
SNIM
03:30
Garde Nationale

227 Russia - Pfl

Kolomna
17:00
Dolgie Prudy

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

EB / Streymur
21:00
B36

1560 Congo - Ligue 1

Patronage Sainte-Anne
20:00
Cheminots
CARA Brazzaville
22:00
Otôho d'Oyo

47 Sweden - Elitettan Women

Mallbacken W
18:00
Umea W
IFK Sundsvall W
19:00
Älvsjö AIK W
Bollstanäs W
20:00
Alingsås W
Uppsala W
20:00
Borgeby W
Norrköping W
22:00
Morön W

6783 Mozambique - Mocambola

Costa do Sol
20:00
Desportivo Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Ilves W
20:00
HJK W
HPS W
20:00
TiPS W
JyPK W
20:00
PK-35 W
Åland United W
21:00
KuPS W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
22:00
Young Boys W
St. Gallen W
22:00
Zurich W
Luzern W
22:00
Grasshopper W
Servette Chênois W
23:00
Basel W

556 Belgium - Super League Women

St. Liege W
19:00
OH Leuven W
Gent W
19:00
RSC Anderlecht W
Zulte-Waregem W
21:00
White Star Woluwé W
Eendracht Aalst W
21:00
Genk W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

KoldingQ W
19:00
Fortuna Hjorring W
Brondby W
19:00
FC Thy - ThistedQ
Farum BK W
19:00
Køge

674 Hungary - Nb I Women

Diósgyőri VTK W
22:00
Astra Hungary W

32 Spain - Tercera - Playoffs

Sestao River
22:30
Anaitasuna FT
PE Sant Jordi
22:30
Mallorca II
Burgos Promesas
23:00
Cultural Leonesa II
Atlético Astorga
23:00
Mirandés II
Constància
23:30
Santanyi
Escobedo
23:30
Vimenor
Somozas
05:00
Choco

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Bnei Musmus
21:00
Hapoel Sandala Gilboa

32 Spain - Segunda Division Women

Collerense II W
17:00
Girona W
Añorga W
18:00
Logroño II W
Llanera W
21:00
Victoria FC W
Monte W
21:00
Umia W
Arratia W
21:00
Itaroa Huarte W
Llamoro W
21:00
Puerto del Carmen W
Tolosa W
21:30
Mulier W
San Ignacio W
21:30
Atlético Revellín W
Sporting Gijón II W
22:00
Sárdoma W
Aurrerá de Vitoria W
22:00
Berriozar W
Atlético Madrid III W
22:30
Fuensalida W
Pardinyes W
23:00
Riudoms W
Sporting de Huelva II W
23:00
Hispalis W
Villarreal II W
23:00
Atlético de Aspe W
Güímar W
23:00
Las Majoreras W
Juventud San Sebastián W
05:00
Las Torres W

3483 USA - USL League One

North Texas
04:30
Toronto II
Chattanooga Red Wolves
06:00
Richmond Kickers
North Carolina
06:00
Tucson
Tormenta
06:00
Forward Madison

32 Spain - Spain Youth League

Cádiz U19
16:30
Tiro de Pichón U19
Dos Hermanas SA U19
17:00
Córdoba U19
Jàbac i Terrassa U19
17:00
Penya Arrabal U19
Real Betis U19
17:15
Vázquez Cultural U19
Eibar U19
17:30
AD San Juan U19
Santutxu U19
18:00
Numancia U19
Mensajero U19
18:00
Unión Viera U19
Juventud Laguna U19
18:00
Maspalomas U19
Tenerife U19
18:00
Las Palmas U19
Sobradillo U19
18:00
Arucas U19
Marino U19
18:00
Orientación Marítima U19
Roda U19
21:00
Elche U19
Danok Bat U19
21:00
Txantrea U19
Ebro U19
21:30
Girona U19
Sporting Gijón U19
22:00
Deportivo La Coruña U19
Almería U19
22:00
Castilleja U19
Patacona U19
22:00
UCAM Murcia U19
Burgos CF U19
22:00
Los Yébenes SB U19
Alboraya U19
22:30
Talavera U19
Alcorcón U19
00:00
Rayo Majadahonda U19

5 Brazil - Carioca U20

Flamengo RJ U20
20:00
Nova Iguaçu U20
Portuguesa RJ U20
20:00
Fluminense U20
Vasco U20
20:00
Madureira U20
Macaé U20
20:00
Bangu U20

5 Brazil - Brasileiro Women

São Paulo W
01:00
Minas ICESP W
Internacional RS W
06:00
Cruzeiro W

17 France - National 3: Occitanie

Balma
23:00
Stade Beaucairois
Muret
23:00
Blagnac
Nîmes II
23:00
Olympique d'Alès
Narbonne
23:00
Castanet
Rodez II
23:00
Agde
Montpellier II
23:00
Toulouse II
Alberes Argelès
23:00
Fabrègues

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Blanc Mesnil
23:00
Linas-Montlhery
Bretigny Foot
23:00
Drancy JA
Les Mureaux
23:00
Meaux Academy Football
Paris II
23:00
Créteil II
Ivry US
23:00
Racing Colombes 92
Aubervilliers
23:00
PSG II
Mantes 78
23:00
Les Ulis

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Istres
23:00
Nice II
Cannet Rocheville
23:00
Villefranche SJB
Consolat Marseille
01:00
Rousset-Ste Victoire
Corte
01:00
Cannes

2507 Gambia - GFA League

เอซี มิลาน
03:00
Armed Forces
Real de Banjul
05:00
Fortune

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

ASA W
18:00
Odense Q W
Sundby W
19:00
AaB W
AGF W
19:00
B 93 W

251 Italy - Serie C Play-offs

Imolese
22:30
Fano

69697 Vietnam - Second Division

Hải Nam
15:00
Da Nang II
Hòa Bình
15:00
Quảng Nam II
Binh Thuan
15:00
Dong Thap
Vĩnh Long
15:00
Dong Nai
Gia Định
15:00
Tien Giang
PVF Vietnam
16:00
Kon Tum

98 Australia - Victoria NPL Youth League

South Melbourne U21
09:30
Heidelberg United U21
Bentleigh Greens U21
11:50
Eastern Lions U21
Green Gully U21
12:00
St. Albans Saints U21
Altona Magic U21
13:30
Hume City U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nittaidai W
11:00
Yokohama W
Cerezo Osaka W
11:00
Yamato Sylphid W
Ehime W
11:00
Speranza W

227 Russia - Premier League Women

Yenisey W
16:00
Lokomotiv Moscow W
Ryazan VDV W
19:00
CSKA Moscow W
Zenit W
21:00
Krasnodar W

5724 Sierra Leone - Premier League

Ports Authority
01:45
Bo Rangers

1796 Iceland - 4. Deild

KFR
21:00
Snæfell
KFB
21:00
ÍBU
Samherjar
23:00
Vatnaliljur
Úlfarnir
23:30
Kormákur / Hvöt
Mídas
23:30
Horhur I.

1796 Iceland - 3. Deild

Sindri
20:00
Dalvík / Reynir
KFS
20:00
Höttur / Huginn
Tindastóll
21:00
Augnablik
Einherji
21:00
Ellidi

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Bayside United Res.
12:45
Centenary Stormers II
Acacia Ridge Res.
13:00
Mt Gravatt Res.
Toowong Res.
14:00
Western Spirit Res.

491 Northern Ireland - Championship Women

St. James' Swifts W
05:00
Belfast Celtic W
East Belfast W
05:00
Comber Rec. W
Ballymena Allstars W
05:00
Killen Rangers W
Mid-Ulster W
05:00
Lisburn W

99474 World - Club Friendlies Women

JEF United W
10:00
Vegalta Sendai W
Nojima Stella W
11:00
Omiya Ardija Ventus
Urawa Reds W
12:00
Sanfrecce Hiroshima W

453172 Macao - Primeira Division

Monte Carlo
18:00
เบนฟิกา
Lun Lok
20:00
Polícia

479 Japan - Japan Football League

Suzuka Unlimited
11:00
Honda
Osaka
11:00
Matsue City
Kariya
13:00
Sony Sendai

479 Japan - Nadeshiko League 2

Shizuoka Sangyo Univ.
11:00
Tsukuba Ladies

1233 Finland - Kolmonen

RPS Lions
18:00
Union Plaani
Futura
18:00
Kontu
Toejoen Veikot
19:00
VG-62
IkU
19:00
NoPS
KaIK
19:00
IK Myran
Espoo II
19:45
Finnkurd
TP-47
20:00
KajHa
RoPo
20:00
Raahe
Virkiä
20:00
VPS II
ToTe
20:15
EIF II
Riverball
20:30
Kings
TPS II
22:00
Åland