ufabet

ตารางบอล 23 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

อาร์เซน่อล
22:00
ไบรท์ตัน
แอสตันวิลลา
22:00
เชลซี
ฟูลัม
22:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
ลีดส์ยูไนเต็ด
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
เลสเตอร์ ซิตี้
22:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
ลิเวอร์พูล
22:00
คริสตัล พาเลซ
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:00
เอฟเวอร์ตัน
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
เบิร์นลีย์
เวสต์แฮม
22:00
เซาแธมป์ตัน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

มอร์แคมป์
18:30
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
00:30
นิวพอร์ท เคาท์ตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฟเยนูร์ด
17:15
อูเทรชท์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก ลียง
02:00
นีซ
Lens
02:00
โมนาโก
แบรสต์
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
อองเช่ร์
02:00
ลีลล์
เม็ตซ์
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
น็องต์
02:00
มงต์เปลลิเย่ร์
แซงต์ เอเตียน
02:00
ดิฌง
แรนส์
02:00
นีมส์
แร็งส์
02:00
บอร์กโดซ์
สตราส์บูร์ก
02:00
ลอริยองต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อินเตอร์ มิลาน
20:00
อูดิเนเซ่
โตริโน่
01:45
Benevento
โบโลญญ่า
01:45
ยูเวนตุส
ซัสเซาโล่
01:45
ลาซิโอ
อตาลันต้า
01:45
เอซี มิลาน
Spezia
01:45
โรม่า
นาโปลี
01:45
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

เกรนาดา
23:30
เกตาเฟ่
เซบีย่า
02:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส

479 เจลีก

เซเรโซ โอซาก้า
13:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

479 เจลีก 2

มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
โทชิกิ SC
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
มาชิดา เซลเวีย
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
เกียวโต แซงก้า
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
Giravanz Kitakyushu
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ

99474 World - Friendly International

ยูเครน
01:00
บาห์เรน

462 England - National League

Sutton United
18:45
Hartlepool United

38 Netherlands - Eredivisie Women

FC Twente W
19:30
ADO Den Haag W
Ajax W
19:30
PSV W

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
20:30
Karlsruher SC
Hamburger SV
20:30
Eintracht Braunschweig
ฮันโนเฟอร์ 96
20:30
นูเรมเบิร์ก
Erzgebirge Aue
20:30
Osnabrück
Bochum
20:30
Sandhausen
Greuther Fürth
20:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Holstein Kiel
20:30
Darmstadt 98
Jahn Regensburg
20:30
St. Pauli
Würzburger Kickers
20:30
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - Regionalliga: West

SV 1919 Straelen
19:00
Borussia Dortmund II
Köln II
19:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hanau 93
20:00
Dietkirchen
Neuhof
20:00
Eddersheim
FV Bad Vilbel
20:00
Hessen Dreieich
Rot-Weiß Walldorf
20:00
SV Steinbach
Türk Gücü Friedberg
20:00
Buchonia Flieden

11 โอเบอร์ลีกา

Velbert
20:00
TVD Velbert
SF Baumberg
20:00
SC Velbert
Kleve
20:00
FSV Duisburg
Germania Ratingen
20:00
Union Nettetal
Meerbusch
20:00
Schonnebeck
Kray
20:00
Cronenberger SC
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
1. FC M'gladbach
20:00
Sterkrade-Nord
Teutonia St.Tönis
20:30
SF Niederwenigern
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
Hilden
FC Bocholt
20:30
Dusseldorf-West

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
22:00
Blau-Weiß Linz
Wacker Innsbruck
22:00
Juniors OÖ
Lafnitz
22:00
Austria Lustenau
Dornbirn
22:00
Floridsdorfer AC
SV Horn II
22:00
Amstetten
Grazer AK
22:00
Kapfenberger SV
Rapid Wien II
22:00
Austria Klagenfurt

556 Belgium - Pro League

Antwerp
23:30
Anderlecht
คลับ บรูกก์
23:30
เกงค์

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Velez
22:00
Sloboda Tuzla
Siroki Brijeg
22:00
Mladost Doboj Kakanj
Sarajevo
22:00
Radnik Bijeljina
Zrinjski
22:00
Zeljeznicar
Borac Banja Luka
22:00
Sloga
Krupa na Vrbasu
22:00
Olimpic Sarajevo

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
00:30
Tsarsko selo
Cherno More
00:30
Levski Sofia

266 Croatia - 2. HNL

Dubrava Zagreb
22:30
Hrvatski Dragovoljac
Orijent 1919
22:30
Croatia Zmijavci
Hajduk Split II
22:30
Inter Zaprešić
Bijelo Brdo
22:30
Kustošija
Dinamo Zagreb II
22:30
Opatija

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Příbram
22:00
Pardubice
Bohemians 1905
22:00
Sparta Praha
Sigma Olomouc
22:00
Mladá Boleslav
Zlín
22:00
Slovan Liberec
Karviná
22:00
Teplice
České Budějovice
22:00
Slovácko
Jablonec
22:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Viktoria Plzeň
22:00
Baník Ostrava
Zbrojovka Brno
22:00
Opava

320 Denmark - First Division

Hobro
19:00
Vendsyssel

1233 Finland - Veikkausliiga

Mariehamn
22:30
Haka
Oulu
22:30
HIFK

1233 Finland - Ykkonen

Jaro
22:30
VPS
MP
22:30
TPS

125 Greece - Football League

Santorini 2020
19:30
Ialysos
Triglia FC
21:00
Thesprotos
Almopos
21:00
Veria
Pierikos
21:00
Kavala
Apollon Pontou FC
21:00
Olympiakos Volos
Panserraikos
21:00
Pontion Karagiannion
Aspropyrgos Enosis
21:00
Egaleo
Niki Volos
21:00
Asteras Vlachioti
Kallithea
21:00
Episkopi

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Petah Tikva
01:00
Maccabi Tel Aviv
Maccabi Haifa
01:00
Ashdod
Hapoel Be'er Sheva
01:00
Ironi Kiryat Shmona

251 Italy - Serie B

Cittadella
02:15
Venezia

748 Latvia - Virsliga

Spartaks Jūrmala
18:00
Valmiera / BSS
Liepāja
20:00
Ventspils

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
20:00
Sfîntul Gheorghe
Floreşti
20:00
Zimbru

1578 Norway - Obos-Ligaen

Aalesund
23:00
KFUM

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
17:40
Widzew Lodz
Resovia Rzeszów
00:05
Korona Kielce
Sandecja Nowy Sącz
00:10
Chrobry Głogów

20 Portugal - Taça De Portugal

บราก้า
02:30
เบนฟิกา

227 Russia - Youth League

Ufa U19
13:00
Arsenal Tula U19
Ural U19
15:00
Tambov U19
Akademiya Konoplev U20
16:00
Rotor Volgograd U20
Lokomotiv Moskva U19
17:00
Sochi U19
Strogino U20
17:00
Rostov U19
UOR №5 U20
17:00
Dinamo Moskva U19
Rubin Kazan U19
18:30
Akhmat Grozny U19
Zenit U19
22:00
Krasnodar U19
CSKA Moscow U19
22:00
Spartak Moskva U19

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
22:00
Partizán Bardejov

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสปันญ่อล
23:15
เตเนริเฟ
มาจอร์กา
23:15
เรอัลซาราโกซา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Halmstad
20:00
Degerfors
Kalmar
20:00
Hammarby
Häcken
22:30
Varberg BoIS
Djurgården
22:30
IFK Göteborg

47 Sweden - Allsvenskan Women

Kristianstads W
19:00
AIK W
Linkoping W
20:00
Vittsjo W
Rosengard W
20:00
Pitea W

47 Sweden - Superettan

GAIS
18:00
Helsingborg
Öster
18:00
Brage
Norrby
19:00
AFC Eskilstuna
Falkenberg
20:00
Vasalund

47 Sweden - Ettan: North

Hudiksvall
18:00
Piteå
Umeå
20:00
Assyriska
Dalkurd
20:00
IFK Luleå
Hammarby Talang
20:30
Brommapojkarna

86 Ukraine - Second League: Group A

Bukovyna
20:00
Epitsentr Dunayivtsi
Podillya Khmelnytskyi
20:00
Chernihiv
Nyva Vinnytsya
21:00
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

Mykolaiv II
18:00
Peremoga

515 Wales - Premier League

Penybont
18:15
Newtown

44 Argentina - Primera B Nacional

Gimnasia Jujuy
00:00
Atlético Rafaela
Deportivo Morón
01:00
San Martín San Juan
Almagro
01:00
San Telmo
Deportivo Maipú
01:30
Chacarita Juniors
Ferro Carril Oeste
01:30
Brown de Adrogué
Club Atlético Güemes
02:00
Villa Dálmine

80 Chile - Primera Division

Unión Española
07:30
Universidad Católica
Melipilla
23:30
Antofagasta
Huachipato
02:00
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

Deportes Iquique
23:00
Magallanes
Puerto Montt
05:00
Univ. Concepción

459 Ecuador - Liga Pro

Aucas
02:00
Deportivo Cuenca
Delfin
04:30
LDU Quito

35008 El Salvador - Primera Division

Alianza
08:15
Firpo
FAS
04:15
Santa Tecla

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
08:00
Pachuca

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
08:00
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
19:30
12 de Octubre
Olimpia
04:45
Sportivo Luqueño

338 Peru - Primera Division

Sport Huancayo
23:00
Sport Boys
Academia Cantolao
03:30
Ayacucho
Melgar
03:30
Cienciano
Universitario
03:30
Carlos Manucci

158 Uruguay - Primera Division

Plaza Colonia
22:00
Torque
Progreso
01:00
Nacional
Wanderers
03:15
Deportivo Maldonado

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

เอฟซี ดัลลัส
07:00
รีล ซอลต์ เลค
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
07:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
ฮิวสตัน ไดนาโม
08:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
ลอสแอนเจลิส
09:30
โคโลราโด ราปิดส์
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
03:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ดีซี ยูไนเต็ด
06:15
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

San Antonio
07:30
Birmingham Legion
El Paso Locomotive
08:30
Rio Grande Valley
Orange County
09:00
Sacramento Republic
Phoenix Rising
09:30
Las Vegas Lights
Charleston Battery
01:00
New York RB II
Atlanta United II
02:30
Memphis 901

614 Algeria - Ligue 2

MCB Oued Sly
21:00
JSM Tiaret

911 Angola - Girabola

Cubango
21:00
Recreativo do Libolo
Ferroviário do Huambo
21:00
Baixa de Kassange
Desportivo Huíla
21:30
Onze Bravos
1º de Agosto
23:00
Sagrada Esperança

607 Burkina Faso - Premier League

USFA
23:00
ASEC Koudougou
Royal
23:00
Etoile Filante
RCK
23:00
Majestic
ASFB
23:00
SONABEL
Salitas
01:15
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

RCK
18:30
Dauphins Noirs
Don Bosco
20:30
Renaissance
Motema Pembe
20:30
Lubumbashi Sport
Maniema Union
21:30
Motema Pembe
Blessing
21:30
Lubumbashi Sport

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Abengourou
22:30
San-Pedro
AFAD
22:30
Africa Sports
Sporting Gagnoa
01:00
ES Bafing

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
22:00
Karela
Dreams
22:00
Bechem United
Wa All Stars
22:00
Aduana Stars
Medeama
22:00
Ashanti Gold
Ebusua Dwarfs
22:00
Liberty Professionals
Elmina Sharks
22:00
King Faisal

26833 Grenada - Premier Division

ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
06:15
Mt. Rich

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
05:00
CI Kamsar

1179 Kenya - Premier League

Zoo Kericho
19:00
KCB
KCB
19:00
Bandari
Nzoia United
19:00
Mathare United

26 Mali - Premiere Division

Black Stars
00:00
Yeelen Olympique
ASKO
02:00
COB

1424 Morocco - Botola Pro

FUS Rabat
23:00
FAR Rabat
CR Khemis Zemamra
01:15
Mouloudia Oujda
Moghreb Tétouan
03:30
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

Ittihad Khemisset
23:00
Widad Témara
Riadi Salmi
23:00
AS Salé
Olympique Dcheïra
01:00
Tihad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

Douanes
05:00
Jaraaf

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Omdurman
00:00
Al Merreikh

2568 Zambia - Super League

Green Buffaloes
18:00
Power Dynamos
Lusaka Dynamos
20:00
ZESCO United

2931 Andorra - Primera División

Sant Julià
21:30
Inter Club d'Escaldes
Atlètic Club d'Escaldes
21:30
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

Jenlai
16:30
Ordino
La Massana
16:30
Encamp

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Faisaly
01:00
Al Shabab
Al Taawon
01:00
Al Hilal

64306 Hong Kong - Premier League

Kitchee
15:00
Eastern
Pegasus
19:00
Warriors

64306 Hong Kong - First Division

Wing Yee
12:30
Wofoo Tai Po

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

Fukuyama City
11:00
Matsue City
Grulla Morioka
11:00
Oyama
Blaublitz Akita
11:00
Hokkaido Tokachi
Gainare Tottori
11:00
FC Tokushima
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
11:00
MD Nagasaki
Fukuoka University
11:00
Okinawa SV
Biwako Seikei College
11:00
Kwansei Gakuin
Vanraure Hachinohe
11:00
Saruta Kogyo
Porvenir Asuka
11:00
Osaka
Kataller Toyama
11:00
Hokuriku University
Suzuka Unlimited
11:00
Kariya
Tonan Maebashi
11:00
Juntendo Uinversity
Fukui United
11:00
Aventura Kawaguchi
Kochi United
12:00
Kamatamare Sanuki

712 Korea Republic - K-League 1

Gwangju
14:30
Suwon Bluewings
Gangwon
17:00
Seoul
Daegu
17:00
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
13:00
Changwon City

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Defensores de Cambaceres
01:30
Argentino Rosario
Liniers
01:30
Centro Español
Puerto Nuevo
01:30
Deportivo Paraguayo

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

The Strongest
02:00
Guabirá
Independiente Petrolero
04:15
Always Ready
Oriente Petrolero
06:30
Blooming

99474 World - CAF Confederations Cup

Enyimba
20:00
Pyramids FC
JS Kabylie
23:00
CS Sfaxien
Raja Casablanca
23:00
Orlando Pirates
Jaraaf
23:00
Cotonsport

556 Belgium - Division 3: ACFF

Verlaine
20:00
RES Durbuy
Stockay-Warfusée
20:00
Waremme
Acren
20:00
Jette
Meux
20:00
La Louvière
Couvin-Mariembourg
20:00
Tubize
Solières Sport
20:00
Hamoir
Excelsior Virton
20:00
Warnant
Rebecq
20:00
US Givry

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
21:00
Topolite
Svetkavitsa Targovishte
21:00
Kubrat
Septemvri Tervel
21:00
Chernomorets Balchik
Spartak Varna
21:00
Dorostol
Sportist General Toshevo
21:00
Ustrem Donchevo
Inter Dobrich
21:00
Shumen 2007

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
15:00
Admira Praha
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Hradec Kralove II
Slovan Liberec II
15:15
Sokol Zápy
Bohemians 1905 II
15:15
Sokol Živanice
Sparta Praha II
15:15
Viktoria Plzen II
Karlovy Vary
15:30
Loko Vltavín

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Zlín II
22:30
Slovan Rosice
Slovácko II
22:30
Banik Ostrava II
Vysočina Jihlava II
22:30
Viktoria Otrokovice
Vrchovina
22:30
Uničov
Velké Meziříčí
22:30
Znojmo
Hlučín
22:30
Uherský Brod
Vyškov
22:30
Frýdek-Místek
Dolní Benešov
22:30
Odra Petrkovice
Hanácká
22:30
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Strani
22:00
Hranice
Skaštice
22:00
Tatran Všechovice
Slavičín
22:00
HFK Olomouc
Bzenec
22:00
FC Vsetin
Viktorie Přerov
22:00
Šumperk
Valašské Meziříčí
22:00
Brumov
Kozlovice
22:00
Nove Sady

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
22:00
Slavoj Polná
Hodonín-Šardice
22:00
Humpolec
Sokol Lanžho
22:00
Břeclav
Stara Rise
22:00
Havlickuv Brod
Žďár nad Sázavou
22:00
Sokol Tasovice
Bystřice nad Pernštejnem
22:00
Velka Bites
Start Brno
22:00
Ždírec nad Doubravou

1233 Finland - Kakkonen

JJK
21:00
VIFK
RoPS II
21:00
Vaajakoski
Kraft
22:30
OLS
Kemi City
22:30
SJK Akatemia

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Pierre Milizac
20:00
Brest II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Evosmou
21:00
Apollon Paralimniou
Elpida Sapes
21:00
M. Alexandros Orfaniou
Ethnikos Sochos
21:00
Didymoteicho
Orfeas Xanthi
21:00
Pandramaikos
Iraklis Ampelokipon
21:00
Aris Avato
Ampelokipon Drama
21:00
Antheias-Aristinou
Anagennisi Thalassias
21:00
Doxa Neo Sidirochori
Aetos Orfani
21:00
Nestos Chrisoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Nea Artaki
21:00
Fokikos
Opountios
21:00
Dimitra Efxeinoupolis
Amvrysseas
21:00
Atalanti
Almyros
21:00
Ipato
Thiseas Agria
21:00
Iraklis Psachna

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Iraklis Larissa
21:00
Atromitos Palamas
Sellana
21:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Karitsa
21:00
Fikis
Ermis Amyntaio
21:00
Elassona
Makedonikos Foufas
21:00
Dias Diou
Meteora
21:00
Anagennisi Karditsas
Aetos Makrychoriou
21:00
Kozani

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Poseidon Nea Michaniona
21:00
PAO Koufalion
Aetos Varvaras
21:00
Nea Kallikrateia
Thyella Sarakinoi
21:00
Thermaikos Thermis
M. Alexandros Trikala
21:00
Anagennisi Giannitsa
Makedonikos Neapolis
21:00
PAOK Alexandreia
Agrotikos Asteras
21:00
Edessaikos
Anagennisi Plagia
21:00
Niki Agkathia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Asteras Kalirachis
19:15
Agios Matthaios
Lefkimmi
20:00
Tilikratis
Missolonghi
20:00
Kerkyra
Thyella Monastirakiou
21:00
Thyella Katsikas
Amvrakikos Loutrou
21:00
M. Alexandros Kastorias
Acheron Kanalaki
21:00
Anagennisi Artas
Preveza
21:00
Panagriniakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Ermis Meligous
21:00
Nafplio 2017
Pangytheatikos
21:00
Koronida Koiladas
Panarkadikos
21:00
Kifisia
Atromitos Chiliomodi
21:00
Foinikas N. Epidavrou
Ermionidas-Ermis
21:00
Molaikos
Agios Ierotheos
21:00
Aris Skalas

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Zalaegerszegi TE II
16:00
Veszprém
Videoton II
16:00
Tatabánya
Komárom
23:00
Puskás II
Érdi VSE
23:00
Balatonfuredi
Gardony
23:00
BKV Előre
MTE 1904
23:00
Nagyatadi FC
Menfocsanak
23:00
Lipot SK
Bicskei
23:00
SC Sopron
Nagykanizsai ULE
23:00
III. Kerületi TUE
Papai Perutz
23:00
Szabadkikoto

251 Italy - Serie D: Girone A

Chieri
21:00
Casale
Caronnese
21:00
Gozzano
Città di Varese
21:00
Borgosesia
Folgore Caratese
21:00
Arconatese
Fossano
21:00
Legnano
Derthona
21:00
Bra
Pro Imperia
21:00
Lavagnese
PDHAE
21:00
Saluzzo
Vado
21:00
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

Tritium
21:00
Adrense

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:00
Campodarsego
Belluno
20:00
Chions
Ambrosiana
21:00
Delta Calcio Rovigo
Union ArzignanoChiampo
21:00
Luparense
Montebelluna
21:00
Manzanese
Este
21:00
Cjarlins Muzane
Mestre
21:00
Caldiero Terme
Clodiense
21:00
Virtus Bolzano
Union Feltre
21:00
Cartigliano
Union S. Giorgio-Sedico
21:00
Adriese

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
21:00
Progresso
Ghivizzano Borgo Mozzano
21:00
Sammaurese
Lentigione
21:00
Corticella
Mezzolara
21:00
Seravezza
Prato
21:00
Marignanese
Pro Livorno
21:00
Forlì
Real Forte Querceta
21:00
Fiorenzuola
Rimini
21:00
Bagnolese
Sasso Marconi Zola
21:00
Aglianese

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
21:00
Matese
Atletico
21:00
Aprilia
CynthiAlbalonga
21:00
Olympia Agnonese
Pineto
21:00
Montegiorgio
Giulianova
21:00
Campobasso
FC Rieti
21:00
Castelfidardo Calcio
Tolentino
21:00
San Nicolò
Vastogirardi
21:00
Vastese

251 Italy - Serie D: Girone G

Arzachena
20:00
Nocerina
Cassino
20:30
Lanusei
Afragolese
21:00
Nuova Monterosi
SSC Giugliano
21:00
Nola 1925
Gladiator
21:00
Team Nuova Florida
Muravera
21:00
Carbonia
Latte Dolce
21:00
Sassari Torres
Savoia
21:00
Insieme Formia

251 Italy - Serie D: Girone H

Brindisi
21:00
Picerno
Casarano
21:00
US Bitonto
Città di Fasano
21:00
Francavilla
Fidelis Andria
21:00
Portici
Gravina
21:00
Lavello
Nardò
21:00
Molfetta Calcio
Puteolana Internapoli
21:00
Sorrento
Aversa Normanna
21:00
Audace Cerignola
Taranto
21:00
Team Altamura

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
21:00
Rotonda
Dattilo
21:00
Biancavilla
FC Messina
21:00
Gelbison
Paternò
21:00
Cittanovese
Santa Maria Cilento
21:00
Città Di Sant’Agata
Rende
21:00
Licata
Roccella
21:00
Acireale
San Luca
21:00
Marina di Ragusa
Troina
21:00
ACR Messina

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
18:00
Motor Lublin
Olimpia Elbląg
20:00
SKRA Częstochowa
Pogoń Siedlce
21:00
Kalisz
Hutnik Krakow
22:00
Chojniczanka Chojnice
Olimpia Grudziądz
23:00
Śląsk Wrocław II
Katowice
23:00
Bytovia Bytów

296 Serbia - Srpska Liga - East

SFS Borac
16:00
Trstenik PPT
Car Konstantin
16:00
Timočanin
Vlasina
22:30
Dunav Prahovo
Radnički Svilajnac
22:30
Pčinja Trgovište
Buducnost Popovac
22:30
Kablovi Zaječar
Župa
22:30
Rembas

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sušica
22:00
Budučnost Krušik
Jošanica
22:00
Bane Raska
Budućnost Arilje
22:00
Sumadija Arandelovac

401 Slovakia - 3. Liga - West

Lednické Rovne
21:30
Kalna n. Hronom
Marcelová
21:30
Castkovce
Nové Mesto nad Váhom
21:30
Galanta
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:30
Nitra II
Veľké Ludince
21:30
Povazska Bystrica
Beluša
21:30
Nové Zámky
Imeľ
21:30
Slovan Duslo Šaľa
Spartak Myjava
21:30
OFK Malzenice

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Salamanca CF UDS
17:00
Sporting Gijon II
Pontevedra
17:00
Real Oviedo II
Coruxo
17:00
Covadonga
Badalona
17:00
Levante II
Lleida Esportiu
17:00
La Nucia
Llagostera-Costa Brava
17:00
Hércules
Barakaldo
17:00
Izarra
Prat
17:00
Orihuela
Olot
17:00
Peña Deportiva
Espanyol II
17:00
Atzeneta
UD Ibiza
17:00
UCAM Murcia
L'Hospitalet
22:00
Valencia II
Burgos
01:00
Athletic Club II

32 Spain - Tercera - Group 1

Paiosaco
22:00
Pontellas
Arzúa
22:00
Atios
Fisterra
22:00
Barco
As Pontes
22:30
Ourense CF
Viveiro
23:00
UD Ourense
Arosa
23:00
Somozas
Alondras
23:00
Polvorín
Agrupación Estudiantil
23:00
Ribadumia

32 Spain - Tercera - Group 2

Condal
16:30
Mosconia
Siero
17:00
Praviano
Colunga
22:00
Navarro
Valdesoto
23:00
Avilés Stadium

32 Spain - Tercera - Group 3

Textil Escudo
22:00
Selaya

32 Spain - Tercera - Group 4

Urgatzi
16:30
Lagun Onak
Balmaseda
22:00
Durango

32 Spain - Tercera - Group 5

Montañesa
17:00
Banyoles
Pobla Mafumet
17:00
Horta
Valls
21:30
Sants
Igualada
22:00
Peralada
Santfeliuenc
23:00
Figueres

32 Spain - Tercera - Group 6

Villajoyosa
16:45
Benicarló
Crevillente
23:00
Acero
Novelda
00:00
Vilamarxant

32 Spain - Tercera - Group 7

Complutense
16:15
Móstoles CF
RSD Alcalá
16:30
Real Aranjuez
San Fernando de Henares
16:30
Villaverde-Boetticher
Alcobendas Sport
21:00
El Álamo
Villanueva del Pardillo
23:00
Atlético de Pinto

32 Spain - Tercera - Group 8

La Bañeza
22:30
Cultural Cebrereña
Becerril Campos
23:00
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 9

Union Estepona
17:00
Loja
Alhaurino
17:15
Maracena
Motril
00:00
Polideportivo Almería

32 Spain - Tercera - Group 10

Castilleja
17:00
Conil
Gerena
17:00
Cabecense
Sevilla III
17:00
Arcos
La Palma
17:00
Lebrijana

32 Spain - Tercera - Group 11

PE Sant Jordi
17:00
Constància
Platges de Calvià
17:00
Ibiza Islas Pitiusas
Formentera
17:00
Andratx
Esporles
22:00
Soller
Santanyi
23:00
Collerense
Mallorca II
23:00
Manacor
San Rafael
23:00
Portmany
Santa Catalina Atlético
23:00
Felanitx
Llosetense
23:00
Génova

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenerife II
17:30
Unión Viera
La Cuadra
17:30
Vera
Tenisca
18:00
Panadería Pulido
Santa Úrsula
18:00
Gran Tarajal
Buzanada
18:00
Lanzarote
Atlético Paso
23:00
UD San Fernando

32 Spain - Tercera - Group 13

EDMF Churra
15:15
Deportiva Minera
Minerva
16:30
Huércal-Overa
El Palmar
17:00
CAP Ciudad de Murcia
Olímpico Totana
23:00
Muleño

32 Spain - Tercera - Group 14

Calamonte
17:00
Olivenza
Campanario
17:00
Llerenense
Lobón
23:30
RCP Valverdeno
Chinato
23:30
Fuente Cantos
Valdivia
00:00
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

River Ega
22:00
Baztan
Corellano
22:30
Bidezarra

32 Spain - Tercera - Group 16

Calasancio
22:00
Villegas
Pradejon
22:00
Berceo
Tedeón
22:00
Vianés
River Ebro
22:00
Agoncillo
Alberite
22:30
Comillas

32 Spain - Tercera - Group 17

Sariñena
17:00
Fraga
Almudévar
22:00
Cariñena
Villanueva CF
22:30
Atletico Monzon
Robres
22:30
CDJ Tamarite
Épila
22:30
Valdefierro

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
16:30
Almansa
Conquense
17:00
Atletico Ibanes
Azuqueca
17:00
Manzanares
Madridejos
23:00
Almagro Spain
Pedroñeras
00:00
La Solana

5 Brazil - Baiano 1

Bahia de Feira
02:00
Atlético Alagoinhas

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco-VN
01:00
Real Noroeste

5 Brazil - Carioca 1

ฟลาเมงโก
07:05
Fluminense

5 Brazil - Catarinense 1

Avaí
02:00
Chapecoense

5 Brazil - Cearense 1

Fortaleza
03:00
Ceará

5 Brazil - Gaucho 1

Grêmio
02:00
Internacional

5 Brazil - Goiano 1

Vila Nova
02:00
Grêmio Anápolis

5 Brazil - Maranhense

Moto Club MA
20:00
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Matogrossense

Cuiabá
20:00
Operário Ltda

5 Brazil - Paraense

Paysandu
03:00
Tuna Luso

5 Brazil - Paraibano

Campinense
02:00
Treze
Sousa
05:30
Nacional de Patos
Perilima
05:30
São Paulo Crystal
Botafogo PB
05:30
Atlético Cajazeirense

5 Brazil - Paulista A1

São Paulo
02:00
Palmeiras

5 Brazil - Pernambucano 1

Náutico
02:00
Sport Recife

5 Brazil - Potiguar

Globo
01:00
Santa Cruz de Natal RN
ABC
02:00
América RN

5 Brazil - Sul Matogrossense

Operário MS
02:00
Dourados Atlético
Aquidauanense
02:00
Comercial MS
Costa Rica - MS
02:00
União ABC

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Fénix
01:30
Talleres Remedios
Argentino Quilmes
01:30
Flandria

44 Argentina - Torneo Federal A

Independiente Chivilcoy
23:30
Villa Mitre
Douglas Haig
01:00
Gimnasia y Tiro
Cipolletti
01:00
Ferro Carril Oeste LP
Sportivo Peñarol
01:00
Sansinena
Deportivo Madryn
01:00
Deportivo Camioneros
Sol de Mayo
01:00
Huracán Las Heras
Gimnasia Concepción
01:30
Sarmiento Resistencia
Racing Córdoba
01:30
Sportivo Belgrano
Chaco For Ever
01:30
Def. de Pronunciamiento
Olimpo
01:30
Juventud Unida Univ.
Sportivo Las Parejas
02:00
CDJU Gualeguaychu
Central Norte
02:00
Defensores Belgrano VR
Estudiantes de San Luis
02:00
Sportivo Desamparados

44569 Aruba - Division de Honor

RCA
07:00
Britannia
Dakota
05:00
Nacional

909440 Cambodia - C-League

Police Commissary
15:30
Nagacorp
Cambodia Tiger
15:30
Boeung Ket

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Juventus Hai
03:00
Real du Cap
Racing des Gônaïves
03:00
Capoise
Triomphe Liancourt
03:00
Ouanaminthe
Racing Club Haitien
04:00
Mirebalais
FICA
05:00
Violette AC
Tempête
05:00
Baltimore

38 Netherlands - Eredivisie Playoffs

NAC Breda
23:00
NEC

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
13:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:10
แอดิเลด ยูไนเต็ด
เพิร์ธ กลอรี
17:15
Macarthur

2454 Albania - 2nd Division

Këlcyra
20:00
Gramozi Ersekë
Përmeti
20:00
Maliqi
Albpetrol Patos
20:00
Naftëtari Kuçovë
Delvina
20:00
Tepelena
Labëria
20:00
Butrinti Sarandë
Memaliaj
20:00
Skrapari
Internacional Tirana
20:00
Shkumbini Peqin

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
14:00
Busan I'Park
Gyeongnam
16:30
Asan Mugunghwa
Anyang
16:30
Sangju Sangmu

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
14:00
Albany Creek Excelsior

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
12:00
Canberra FC
Cooma Tigers
12:00
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

Sydney II
10:00
Sydney United
North Shore Mariners
12:00
Blacktown City
Sydney Olympic
12:00
Rockdale City Suns

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Heegan
05:00
Jeenyo

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
15:00
Brisbane Roar II

1439 Tunisia - Tunisia Cup

Enfida Sports
21:00
CS Rouhia
Rogba Tataouine
21:00
Gabès
FC Bizerte
21:00
Hammam-Lif
Carthage
21:00
EGS Gafsa
AS Beni Khedache
21:00
CS Tabarka
CS Khniss
21:00
Hammam-Sousse
ES Hezoua
21:00
Redeyef
RS Bir Bouregba
21:00
CO Transports

251 Italy - Primavera 2

Frosinone U19
16:30
Cosenza U19
Pescara U19
20:00
Pisa U19

245 Czech Republic - First League Women

Horní Heršpice
16:00
Pardubice W
Slovacko W
19:00
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

Gornik Z. U18
17:00
SMS Łódź U18
Escola Warszawa U18
17:00
Cracovia U18
Legia U18
17:00
Jagiellonia U18
Zaglebie U18
17:00
Arka Gdynia U18
Korona Kielce U18
17:15
Lech Poznan U18
Arka Gdynia U18
22:00
Lechia Gdańsk U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town Spurs
20:00
University of Pretoria
Cape Umoya United
20:00
Jomo Cosmos
JDR Stars
20:00
Sekhukhune United
Polokwane City
20:00
Free State Stars
Royal AM
20:00
Cape Town All Stars
Richards Bay
20:00
Steenberg United
Uthongathi
20:00
Bizana Pondo Chiefs
Pretoria Callies
20:00
TS Sporting

716 Nigeria - Npfl

Katsina United
22:00
Kano Pillars
Nasarawa United
22:00
Heartland
Plateau United
22:00
Wikki Tourist
Enyimba
22:00
Kwara United
Rivers United
22:00
Abia Warriors
Jigawa Golden Stars
22:00
Akwa Starlets
Ifeanyi Uba
22:00
Sunshine Stars
MFM
22:00
Lobi Stars
Adamawa United
22:00
Warri Wolves

65437 Panama - Lpf

Deportivo Universitario
07:00
Veraguas
Plaza Amador
06:00
Sporting San Miguelito

122 Kosovo - Superliga

Prishtina
20:00
KF Ballkani
Drita
20:00
Arbëria
KF Llapi
20:00
KF Feronikeli
Trepça'89
20:00
Drenica
Besa Pejë
20:00
Gjilani

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
12:00
Avondale Heights

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Spittal
04:00
Hertha
Stadl-Paura
04:00
Kalsdorf
Sturm Graz II
04:00
Wolfsberger AC II
Allerheiligen
04:00
Bad Gleichenberg

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Botafogo U20
20:30
Floresta CE U20

98 Australia - Northern Nsw

Edgeworth Eagles
11:30
Adamstown Rosebuds
Charlestown City Blues
11:30
Lambton Jaffas

482134 Lesotho - Premier League

Liphakoe Football Club
19:00
Bantu
LMPS
19:00
Lioli
Manonyane
19:00
Lifofane
Lijabatho
19:00
CCX

2493 Mauritania - Super D1

Ksar
23:30
Concorde
Kaedi
23:30
Nouakchott King's
Tevragh-Zeïne
01:45
Nouadhibou
Sahel
03:30
Tidjikja

227 Russia - Pfl

Leningradets
17:00
Kazanka
Krylya Sovetov Samara II
17:00
Volga Ulyanovsk
Znamya Truda
18:00
Chita
Chelyabinsk
19:00
Orenburg II
Torpedo Vladimir
20:00
Zvezda Sint Petersburg
Dinamo Moskva II
20:00
Murom
Smolensk
20:00
Tver
Dolgie Prudy
20:00
Luki-Energiya
KAMAZ
21:00
Lada Tolyatti
Zenit Izhevsk
21:00
Lada SOK
Makhachkala
21:00
Inter Cherkessk

3039 Togo - Championnat National

ASKO de Kara
22:00
Semassi
Koroki Metete
22:00
Sara Sport
Unisport
22:00
Ifodjè
Togo Port
22:00
Gomido
OTR
22:00
Anges Notsè
Maranatha Fiokpo
22:00
Dynamic Togolais
Gbohloe-Su
22:00
Entente II

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Klaipėdos FM
16:30
Džiugas Telšiai
Ekranas
21:00
Neptūną Klaipėda
ซูดูว่า
22:00
Trakai
Jonava
22:00
Panevėžys

1560 Congo - Ligue 1

Diables Noirs
20:00
Nico-Nicoye
Leopards de Dolisie
22:00
Nathaly's
JS Talangaï
22:00
Étoile du Congo

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Nacala
20:00
Black Bulls Maputo
Matchedje de Mocuba
20:00
Ferroviario Beira
LD Maputo
20:00
Ferroviário Nampula

32 Spain - Primera Division Women

Athletic Club W
16:30
Real Madrid W
Atletico Granadilla W
17:00
Sevilla W
Huelva W
17:00
Deportivo de La Coruña W
Santa Teresa W
17:00
Logroño W
Real Sociedad W
19:00
Atletico Madrid W

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
19:00
Gent W
RSC Anderlecht W
19:00
Club Brugge W

674 Hungary - Nb I Women

MTK Hungaria W
22:15
Ferencváros W

251 Italy - Serie A Women

Juventus W
17:30
Inter Milano W
AC Milan W
20:00
Verona W
Empoli W
20:00
Sassuolo W

32 Spain - Tercera - Playoffs

Cuarte Industrial
17:00
Utebo
Ceuta
17:00
Utrera
Almería II
17:00
Juventud Torremolinos
Móstoles
17:00
Moratalaz
Albacete II
17:30
Quintanar del Rey
Diocesano
17:30
Miajadas
Alfaro
21:30
Varea
San Martin
22:00
Real Avilés
Logroñés II
22:00
Anguiano
Huesca II
22:00
Binéfar
Pasaia KE
22:00
Anaitasuna FT
Urduliz
22:30
Deusto
L'Entregu
23:00
Llanes
Arandina
23:00
Mirandés II
Granollers
23:00
Sant Andreu
Cerdanyola del Vallès
23:00
Vilassar Mar
Jerez
23:30
UP Plasencia
La Union Atletico
23:30
Cartagena FC
Toledo
00:00
Torrijos
El Palo
00:00
At. Malagueño
Racing Murcia
00:00
Los Garres
Puente Genil
00:30
Pozoblanco
Intercity
01:00
Elche II

32 Spain - Segunda Division Women

Oceja-Gimnástica W
17:00
Victoria FC W
Gijón FF W
17:00
Victoria CF W
Achamán W
18:00
Tarsa W
Mérida AD W
22:00
Sevilla II W

3483 USA - USL League One

Toronto II
09:00
North Texas

32 Spain - Spain Youth League

Deportivo La Coruña U19
17:00
Racing Santander U19
Osasuna U19
17:00
Deportivo Alavés U19
Rusadir U19
18:00
Nervión U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aittitos Spata
17:00
Pannaxiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Aiolikos
18:45
Aias Salamina
Keratsini
18:45
Mikrasiatiki
Karavas
18:45
Akratitos
Asteras Varis
18:45
Pyliou
Pythagoras Karlovasi
18:45
Panelefsiniakos
Thyella Diastavroseos
18:45
Aetos Loutron

5 Brazil - Brasileiro Women

Palmeiras W
05:00
Bahia W
Corinthians W
06:00
Real Brasília W

155 Romania - Liga 2

Mioveni
17:30
Rapid Bucuresti
U Craiova 1948
22:30
Dunărea Călăraşi
Csikszereda
22:30
ASU Poli Timişoara

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
02:00
Tallinding United

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

SC Wanderers
14:00
Surfers Paradise Apollo

251 Italy - Serie C Play-offs

Pro Vercelli
20:30
Südtirol
Matelica Calcio
22:30
Renate
Palermo
22:30
Avellino
AlbinoLeffe
22:30
Modena
FeralpiSalò
22:30
Bari 1908

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Melbourne Knights U21
10:00
Eastern Lions U21
Heidelberg United U21
10:00
Avondale Heights U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

NGU Lublield Nagoya W
11:00
Yamato Sylphid W
Iga Kunoichi W
11:00
Ehime W
Cerezo Osaka W
11:00
Kamogawa W
Setagaya Sfida W
12:00
Nittaidai W
Angeviolet Hiroshima W
12:00
Harima W

5724 Sierra Leone - Premier League

Diamond Stars
23:15
Anti Drugs Strikers
Police
23:15
Freetown City
Bo Rangers
23:15
Kamboi Eagles
SLIFA Mount Aureol
01:45
RSLAF

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Fussach
05:00
Nenzing
Lustenau
05:00
Alberschwende

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Mt Gravatt Res.
12:00
Albany Creek Res.

491 Northern Ireland - Championship Women

St. James' Swifts W
18:00
Belfast Celtic W

453172 Macao - Primeira Division

Hang Sai
18:00
Polícia
Lun Lok
20:00
Sporting Macau

69697 Vietnam - Women's National League

GT Thai Nguyen W
16:00
Son La W
Ho Chi Minh City W
18:30
Ho Chi Minh City II W

479 Japan - Japan Football League

Reinmeer Aomori
11:00
Biwako Shiga

479 Japan - Nadeshiko League 2

Kibi Univ. Takahashi W
11:00
Yunogo Belle W
Fukuoka J. Anclas W
11:00
Bunnies Gunma White Star W
Tsukuba Ladies
12:00
JFA Academy W

1233 Finland - Kolmonen

Tervarit-j
17:00
RoPo
HauPa
18:00
TP-47
NJS II
19:00
RiPS
EPS II
19:00
Espoon Tikka
PP-70
20:00
JanPa
JPS
21:00
LehPa
KajHa
21:00
OsPa