ufabet

ตารางบอล 19 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
00:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
00:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
00:00
แอสตันวิลลา
คริสตัล พาเลซ
01:00
อาร์เซน่อล
เบิร์นลีย์
02:15
ลิเวอร์พูล
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
02:15
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ลินคอล์น ซิตี้
00:00
ซันเดอร์แลนด์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
23:45
โกรนิงเงิน
เฟเยนูร์ด
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
16:30
รีโนฟา ยามากูชิ

479 Japan - Ybc Levain Cup

คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
สากัน โตสู
เอฟซี โตเกียว
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
วิสเซล โคเบะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
เวกัลตะ เซนได
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์

99474 World - Club Friendlies

Penistone Church
01:30
Wakefield
Penistone Church
01:30
Wakefield AFC

462 England - National League

Solihull Moors
00:00
Barnet

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
01:45
Bowers & Pitsea

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Grays Athletic
01:45
Cambridge City

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Bracknell Town
01:45
FC Romania

11 Germany - Regionalliga: West

Lippstadt 08
23:00
Borussia M'gladbach II

919 Armenia - Premier League

Van
18:30
Alashkert
Ararat-Armenia
18:30
Ararat
Urartu
22:30
Noah

2453 Azerbaijan - Premier League

Sabah
21:00
Zira
Keşlə FK
21:00
Qabala
Sebail
21:00
Sumqayıt
Neftçi
23:30
คาราบัค

556 Belgium - Pro League

KV Oostende
23:30
Mechelen
เกนท์
02:00
Standard Liège

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Vis Kosova
22:30
Orasje
Posusje
22:30
Jedinstvo Bihac
Travnik
22:30
Slaven Zivinice
Igman Konjic
22:30
Zvijezda Gradačac
Gorazde
22:30
GOSK Gabela
Radnik Hadžići
22:30
Bratstvo Gracanica
Capljina
22:30
Buducnost Banovici
Rudar Kakanj
22:30
TOSK Tesanj

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
21:00
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Arda
23:30
CSKA Sofia

266 Croatia - 2. HNL

Hajduk Split II
22:30
Dugopolje

266 Croatia - Croatia Cup

ดีนาโมซาเกร็บ
01:00
Istra 1961

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
23:00
Randers
AaB
23:00
Vejle
โคเปนเฮเก้น
01:00
Midtjylland

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
22:00
Tulevik
Vaprus
23:00
Nõmme Kalju
Levadia
00:00
Flora

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

โมนาโก
02:15
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

125 Greece - Super League

PAS Giannina
21:15
Apollon Smirnis

125 Greece - Football League

Panserraikos
21:00
Thesprotos
Aspropyrgos Enosis
21:00
Niki Volos
Kallithea
21:00
Egaleo

802 Israel - Ligat ha'Al

Beitar Jerusalem
23:50
Hapoel Hadera

802 Israel - State Cup

Hapoel Tel Aviv
01:00
Beitar Tel Aviv Ramla

251 โกปปาอีตาเลีย

อตาลันต้า
02:00
ยูเวนตุส

748 Latvia - Virsliga

Metta / LU
22:30
FC Daugavpils / Progress
Valmiera / BSS
23:30
Liepāja

2345 Moldova - National Division

Floreşti
20:00
Sheriff
Sfîntul Gheorghe
20:00
Petrocub
Speranţa Nisporeni
22:00
Dacia-Buiucani

998 Montenegro - First League

Iskra
01:00
Rudar
Budućnost
01:00
Jezero
Petrovac
01:00
Zeta
Mladost
01:00
Dečić
Mladost Ljeskopolje
01:00
Sutjeska

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Stabæk
01:00
Odd

1578 Norway - Obos-Ligaen

Start
23:00
Jerv
KFUM
23:00
HamKam
Raufoss
23:00
Aalesund
Bryne
23:00
Ranheim
Stjørdals-Blink
23:00
Sogndal

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
22:40
Sandecja Nowy Sącz
Nieciecza
00:00
Chrobry Głogów
Puszcza Niepołomice
01:00
Miedź Legnica

20 พรีเมียรา ลีกา

ปอร์โต้
00:00
Belenenses
Moreirense
02:00
Famalicão
Vitória SC
02:00
เบนฟิกา
Gil Vicente
02:00
Boavista
Portimonense
02:00
บราก้า
ซานตาคลารา
02:00
Farense
Nacional
02:00
Rio Ave
สปอร์ติงลิสบอน
03:45
Marítimo

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
00:00
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
22:30
Argeş
Dinamo Bucureşti
22:30
Chindia Târgovişte
Viitorul
22:30
Astra
Voluntari
22:30
UTA Arad
Gaz Metan Mediaş
22:30
CSM Iaşi
FCSB
01:30
Universitatea Craiova

227 Russia - Youth League

Krasnodar U19
16:00
Rubin Kazan U19
Dinamo Moskva U19
17:00
Ural U19
Arsenal Tula U19
17:00
Akademiya Konoplev U20
Tambov U19
17:00
Ufa U19
Chertanovo U20
17:00
UOR №5 U20
Khimki U20
17:00
Rotor Volgograd U20
Rostov U19
18:00
Lokomotiv Moskva U19
Spartak Moskva U19
18:00
Strogino U20
Akhmat Grozny U19
20:00
CSKA Moscow U19
Sochi U19
20:30
Zenit U19

296 Serbia - Super Liga

เชอร์เวนา ซเวซดา
21:00
Metalac GM
Voždovac
23:30
Javor Ivanjica
Novi Pazar
23:30
Napredak
Proleter Novi Sad
23:30
Vojvodina
Radnički Niš
23:30
Bačka Palanka
Spartak Subotica
23:30
Rad Beograd

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
18:00
Radnički Sr. Mitrovica
Borac Čačak
22:00
Trajal Krusevac
Zemun
22:00
Kolubara
Dinamo Vranje
22:00
Loznica
Žarkovo
22:00
Budućnost Dobanovci
Radnički Kragujevac
22:00
Jagodina
IMT Novi Beograd
22:00
Sloga Kraljevo
Radnički Pirot
22:00
Dubocica
Kabel Novi Sad
22:00
Železničar Pančevo

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
20:00
Domžale
Koper
22:15
Maribor
Gorica
00:30
Celje
Olimpija
01:30
Tabor Sežana

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
22:00
Brežice
Smartno
22:00
Dob
Bilje
22:00
Dekani
Krka
22:00
Radomlje
Beltinci
22:00
Rudar Velenje
Fužinar
22:00
Triglav
Primorje
22:00
Brda Dobrovo
Nafta
22:00
NŠ Drava
Dob
22:00
Rudar Velenje
Krka
22:00
Radomlje
Nafta
22:00
Bilje
Fužinar
22:00
Smartno
Beltinci
22:00
Krško
Dekani
22:00
Primorje
NŠ Drava
22:00
Brda Dobrovo
Brežice
00:00
Triglav

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
00:00
Sabadell
UD Logroñés
00:00
Fuenlabrada
Mirandés
02:30
เลกาเนส
เตเนริเฟ
02:30
มาจอร์กา

47 Sweden - Superettan

Helsingborg
23:30
Norrby

86 Ukraine - Second League: Group A

Podillya Khmelnytskyi
21:00
Epitsentr Dunayivtsi

86 Ukraine - Second League: Group B

Mykolaiv II
21:00
Hirnyk

44 Argentina - Copa Argentina

Talleres Remedios
01:10
Temperley

80 Chile - Primera B

Deportes Santa Cruz
07:30
Coquimbo Unido

1739 Costa Rica - Primera Division

Limón
10:00
Sporting San José

338 Peru - Segunda Division

Unión Comercio
23:00
Santa Rosa PNP
Sport Chavelines Juniors
01:30
Atlético Grau
Deportivo Coopsol
03:30
Comerciantes Unidos

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Atlanta United II
06:30
Tulsa Roughnecks

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:00
TS Galaxy
Cape Town City
22:00
Maritzburg United

593 Cameroon - Elite One

New Star
22:30
UMS de Loum
Cotonsport
22:30
Les Astres

1560 Congo - Super Ligue

Sanga Balende
20:30
RCK
Don Bosco
20:30
Motema Pembe
Simba
20:30
Vita Club

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Africa Sports
22:30
Bassam
AFAD
23:00
Sporting Gagnoa
Abengourou
01:00
ES Bafing

886 Egypt - Premier League

El Entag El Harby
22:00
Pyramids FC
Al Mokawloon
00:00
Ismaily
Aswan
02:00
Misr Lel Makasa

1703 Guinea - Ligue 1

CI Kamsar
05:00
Kaloum Star
ASFAG
05:00
Wakirya
Satellite
05:00
Horoya
Fello Star
05:00
Flamme Olympique

1179 Kenya - Premier League

Mathare United
19:00
KCB

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
23:00
Maghreb Fès
Chabab Mohammédia
01:15
Hassania Agadir
RSB Berkane
03:30
Rapide Oued Zem

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Gwambina
18:00
Namungo
JKT Tanzania
20:00
Young Africans

2568 Zambia - Super League

Kitwe United
18:00
Lusaka Dynamos
Nkana
20:00
NAPSA Stars
Green Eagles
20:00
Indeni
Lusaka Dynamos
20:00
Green Buffaloes

488 Iran - Azadegan League

Kheybar Khorramabad
22:00
Khouneh Be Khouneh Babol
Havadar
22:00
Arman Gohar
Shahrdari Astara
22:10
Chooka Talesh
Navad Urmia
22:30
Khooshe Talaee Saveh
Esteghlal Khuzestan
23:00
Pars Jam Bushehr

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Shabab
23:10
Al-Ain
Al Batin
23:20
Al Ittifaq
Al Hilal
01:00
Al Ahli Jeddah

1439 Tunisia - Ligue 1

ES Tunis
20:00
Métlaoui
Stade Tunisien
20:00
Club Africain
Ben Guerdane
20:00
CA Bizertin
Etoile du Sahel
20:00
Olympique Béja
Monastir
20:00
Slimane
Kairouan
20:00
Tataouine
Rejiche
20:00
CS Sfaxien

5618 China PR - League One

Shaanxi Chang'an
15:00
Sichuan
Xinjiang Tianshan
17:00
Meizhou Hakka

64306 Hong Kong - Premier League

Pegasus
14:00
Kitchee

712 Korea Republic - K-League 1

Gwangju
14:30
Jeju United
Jeonbuk Motors
17:00
Ulsan
Suwon Bluewings
17:00
Daegu

11555657 South America - Copa Sudamericana

Talleres Córdoba
07:30
Bragantino
Wilstermann
05:15
Arsenal de Sarandi
Emelec
05:15
Deportes Tolima
Atlético GO
05:15
Libertad

11555657 South America - Copa Libertadores

São Paulo
07:30
Racing Club
Universitario
07:30
Independiente del Valle
Fluminense
07:30
Junior
Sporting Cristal
05:00
Rentistas
Vélez Sarsfield
05:00
Unión La Calera

116 Cyprus - 3. Division

ENAD
21:00
Ethnikos Assias
Elia Lythrodonta
21:00
Elpida Astromeritis
Ormideia
21:00
Amathous
Peyia
21:00
Iraklis Yerolakkou
Omonia 29is Maiou
21:00
APEP
Olympiada Lympion
21:00
O Kormakitis
Oroklini / Troulloi
21:00
Halkanoras
MEAP Nisou
21:00
APONA Anagias

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Bohemians 1905 II
18:00
Hradec Kralove II

320 Denmark - Denmark Series Group 2

LSF
00:00
GVI
Skjold Birkerod
00:00
Taastrup
Allerod
00:00
B 1908
Greve
00:00
Vordingborg
Herlev
00:00
RB 1906

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Odder
00:00
OKS
Tarup-Paarup
00:00
Viby
Kolding B
00:00
Varde IF Elite

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Poseidon Nea Michaniona
21:00
Agrotikos Asteras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Asteras Kalirachis
21:00
M. Alexandros Kastorias
Panagriniakos
21:00
Anagennisi Artas

251 Italy - Serie D: Girone A

Derthona
20:00
Gozzano
Saluzzo
20:00
Chieri

251 Italy - Serie D: Girone B

Villa d'Almè
23:00
Tritium

251 Italy - Serie D: Girone C

Caldiero Terme
20:00
Union Feltre
Adriese
21:00
Trento Calcio 1921
Montebelluna
21:00
Mestre
Campodarsego
21:00
Ambrosiana
Cartigliano
21:00
Este
Chions
21:00
Delta Calcio Rovigo
Cjarlins Muzane
21:00
Union ArzignanoChiampo
Luparense
21:00
Union S. Giorgio-Sedico
Manzanese
21:00
Clodiense
Virtus Bolzano
21:00
Belluno

251 Italy - Serie D: Girone D

Mezzolara
21:00
Sammaurese
Correggese
21:00
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
21:00
Ostia Mare Lidocalcio
Scandicci
21:00
Pianese
Foligno
21:00
Sinalunghese
Gavorrano
21:00
Sangiovannese
Lornano Badesse
21:00
Grassina
Montespaccato
21:00
Cannara
San Donato Tavarnelle
21:00
Tiferno Lerchi
Sporting Trestina
21:00
Flaminia

251 Italy - Serie D: Girone F

Giulianova
20:00
Porto Sant'Elpidio
Vastogirardi
21:00
Pineto
Montegiorgio
21:00
Vastese
Olympia Agnonese
21:00
Tolentino

251 Italy - Serie D: Girone G

Arzachena
20:00
SSC Giugliano

251 Italy - Serie D: Girone H

Picerno
21:00
Puteolana Internapoli
Brindisi
21:00
Audace Cerignola

251 Italy - Serie D: Girone I

Acireale
21:00
Paternò
Città Di Sant’Agata
21:00
Troina
Gelbison
21:00
Castrovillari
Licata
21:00
FC Messina
ACR Messina
21:00
Rende
Rotonda
21:00
Roccella

2 Poland - 2. Liga East

SKRA Częstochowa
20:00
Znicz Pruszków
Wigry Suwałki
21:00
Lech Poznań II
Śląsk Wrocław II
21:00
Pogoń Siedlce
Garbarnia Kraków
22:00
Olimpia Grudziądz
Stargard Szczeciński
22:00
Olimpia Elbląg
Bytovia Bytów
23:00
Hutnik Krakow
Motor Lublin
23:00
Katowice
Kalisz
23:00
Polkowice
Chojniczanka Chojnice
00:30
Sokół Ostróda

296 Serbia - Srpska Liga - East

Rembas
22:00
Vlasina
Radan
22:00
Župa
Timočanin
22:00
Moravac Mrštane
Mladost Medoševac
22:00
Car Konstantin
Jedinstvo Paraćin
22:00
Morava Vladičin Han
Kablovi Zaječar
22:00
FK Toplicanin Prokuplje
Trstenik PPT
22:00
Buducnost Popovac
Pčinja Trgovište
22:00
SFS Borac
Timok
22:00
Radnički Svilajnac
Dunav Prahovo
22:00
Sinđelić Niš

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Peña Deportiva
20:45
Prat
Hércules
01:00
Lleida Esportiu

32 Spain - Tercera - Group 4

Anaitasuna FT
00:45
Beasain
Basconia
00:45
Deusto
San Ignacio
00:45
Santutxu
Balmaseda
01:00
Santurtzi

32 Spain - Tercera - Group 7

Villaverde-Boetticher
01:00
RSD Alcalá
Atlético de Pinto
01:00
Alcobendas Sport

32 Spain - Tercera - Group 10

Conil
00:30
Sevilla III

32 Spain - Tercera - Group 12

UD San Fernando
22:15
Atlético Paso

32 Spain - Tercera - Group 18

Conquense
00:00
Manzanares
Azuqueca
01:00
Almagro Spain

5 Brazil - Alagoano

CSE
02:00
Aliança AL

5 Brazil - Catarinense 1

Chapecoense
01:30
Marcílio Dias
Brusque
06:30
Avaí

5 Brazil - Cearense 1

Ferroviário
01:30
Ceará

5 Brazil - Paraibano

Nacional de Patos
02:00
Botafogo PB

5 Brazil - Paulista A2

XV de Piracicaba
07:30
Oeste

5 Brazil - Piauiense

Fluminense PI
06:00
Altos

5 Brazil - Potiguar

ASSU
01:00
Globo
Forca e Luz
01:00
Potiguar Mossoró
América RN
01:00
Palmeira
Santa Cruz de Natal RN
01:30
ABC

5 Brazil - Rondoniense

Real Ariquemes
02:30
Guaporé
Uniao Cacoalense
02:30
Porto Velho

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Violette AC
04:00
Capoise
Real du Cap
05:00
Mirebalais

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
16:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
เพิร์ธ กลอรี
18:20
แอดิเลด ยูไนเต็ด

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Banadir
05:00
Elman

488 Iran - Hazfi Cup

Qashqai
21:45
Foolad
Esteghlal
22:05
Zob Ahan
Aluminium Arak
22:05
Tractor Sazi

2 Poland - Ekstraliga Women

Bydgoszcz
20:30
Rolnik Biedrzychowice

251 Italy - Primavera 2

Reggiana U19
20:00
Parma U19
Crotone U19
20:00
Napoli U19

2 Poland - Central Youth League

Arka Gdynia U18
16:00
Korona Kielce U18
Gwarek Zabrze U18
16:00
Wisla U18
Lech Poznan U18
17:00
Gornik Z. U18
Jagiellonia U18
17:00
Hutnik Kraków U18
Cracovia U18
17:00
Legia U18
SMS Łódź U18
17:00
Pogon Szczecin U18
Slask U18
17:15
Zaglebie U18
Lechia Gdańsk U18
20:00
Escola Warszawa U18

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

Akademija Pandev
00:00
Sileks

3126 Luxembourg - National Division

Wiltz
00:30
Differdange 03
RM Hamm Benfica
00:30
Etzella Ettelbrück

2493 Mauritania - Super D1

Kedia
23:30
Médine
SNIM
00:00
JAHE
Inter Nouakchott
02:40
Armee

227 Russia - Pfl

Zvezda Perm
20:30
Novosibirsk
Tyumen
21:00
Dinamo Barnaul
Znamya Truda
05:00
Zenit Irkutsk

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

Glacis United
00:00
Lincoln Red Imps

3039 Togo - Championnat National

Ifodjè
22:00
Sara Sport
Kara
22:00
Unisport
Semassi
22:00
Binah
Anges Notsè
22:00
Togo Port
Gomido
22:00
Gbohloe-Su
Entente II
22:00
Dynamic Togolais
OTR
22:00
Maranatha Fiokpo

32 Spain - Primera Division Women

Atletico Madrid W
23:00
Deportivo de La Coruña W
Barcelona W
01:15
Athletic Club W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Basel W
00:30
Zurich W
Lugano W
01:00
Grasshopper W
Servette Chênois W
01:00
Young Boys W
Luzern W
01:00
St. Gallen

556 Belgium - Super League Women

Club Brugge W
01:00
Gent W

119 Georgia - David Kipiani Cup

Merani Martvili
19:00
Gagra
Chikhura
19:00
Dinamo Batumi
Dinamo Tbilisi II
19:00
Gareji
Lokomotivi Tbilisi
21:00
Telavi

32 Spain - Tercera - Playoffs

Elche II
00:00
Roda
Intercity
01:00
Villarreal III
Moratalaz
01:00
Alcorcón II
Móstoles
01:00
Torrejón

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Pannaxiakos
17:30
Proodeftiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Mikrasiatiki
21:00
Panelefsiniakos

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Port Saints
15:30
Port United

251 Italy - Serie C Play-offs

Pro Vercelli
22:30
Juventus U23
Juve Stabia
22:30
Palermo
FeralpiSalò
22:30
Virtus Verona
Cesena
22:30
Matelica Calcio
Bari 1908
22:45
Foggia
AlbinoLeffe
23:00
Grosseto

69697 Vietnam - Second Division

Hải Nam
15:00
Quảng Nam II
Hòa Bình
15:00
Da Nang II
Vĩnh Long
15:00
Gia Định
Dong Thap
15:30
Ho Chi Minh City II
Dong Nai
15:30
Tien Giang
PVF Vietnam
16:00
Lam Dong

17 France - Ligue 2 Play-offs

Villefranche
00:00
Niort

5724 Sierra Leone - Premier League

SLIFA Mount Aureol
01:45
Police

404 Turkey - 3. Lig Play-offs

Yıldırım Belediyesispor
20:00
68 Aksaray Belediyespor
Erzin Belediyespor
20:00
Fethiyespor
Tire 1922
00:30
Yeşilyurt Belediyespor
Erokspor
00:30
Isparta Davrazspor

1796 Iceland - 4. Deild

Hamar
02:15
Smári
Álafoss
03:00
KM
Bjorninn
03:00
Álftanes
KFB
03:00
Stokkseyri

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

North Perth United
18:00
Armadale

491 Northern Ireland - Premiership Women

Cliftonville W
01:45
Glentoran BU W
Linfield W
01:45
Derry City W
Sion Swifts W
01:45
Crusaders Strikers W

99474 World - Club Friendlies Women

Avaldsnes W
00:00
Åsane W

1796 Iceland - Premier League Women

Thor Akureyri W
01:00
Stjarnan W
Breidablik W
01:00
Tindastóll W
ÍBV W
01:00
Valur W
Thróttur Reykjavík
03:00
Selfoss W
Fylkir W
03:00
Keflavík W

1233 Finland - Kolmonen

TPS II
22:15
TPK
HaPK
22:30
RPS Lions
STPS
22:30
IPS Edustus
OsPa
22:30
OPS
Kuusysi
23:30
Kapina