ufabet

ตารางบอล 12 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชลซี
02:15
อาร์เซน่อล

38 เอร์สเตอดีวีซี

Excelsior
01:00
Go Ahead Eagles
FC Eindhoven
01:00
Jong Utrecht
SC Cambuur
01:00
NAC Breda
Almere City
01:00
Jong PSV
De Graafschap
01:00
Helmond Sport
MVV Maastricht
01:00
FC Den Bosch
Telstar
01:00
Jong Ajax
TOP Oss
01:00
Roda JC Kerkrade
NEC
01:00
FC Dordrecht
FC Volendam
01:00
Jong AZ

11 บุนเดิสลีกา

ชาลเก้ 04
23:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

กายารี่
23:30
ฟิออเรนติน่า
อตาลันต้า
01:45
Benevento
โบโลญญ่า
01:45
เจนัว
ซัสเซาโล่
01:45
ยูเวนตุส
โตริโน่
01:45
เอซี มิลาน
ลาซิโอ
01:45
ปาร์มา
อินเตอร์ มิลาน
01:45
โรม่า
ซามพ์โดเรีย
01:45
Spezia

32 ลาลีกา สเปน

เซบีย่า
00:00
บาเลนเซีย
เซลต้า บีโก้
01:00
เกตาเฟ่
เอสดี ฮูเอสก้า
01:00
แอธเลติก บิลเบา
แอตเลติโก มาดริด
03:00
เรอัล โซเซียดาด

479 เจลีก

กัมบะ โอซาก้า
16:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
เวกัลตะ เซนได
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

462 England - Premier League U18

Chelsea U18
17:00
Arsenal U18
Burnley U18
19:00
Manchester City U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Kingstonian
01:45
Cheshunt

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
01:45
Soham Town Rangers
Cambridge City
01:45
Brentwood Town
Romford
01:45
Histon

462 England - Non League Div One: Isthmian South

FC Romania
01:45
Hanwell Town

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Düsseldorf II
00:30
Preußen Münster

11 โอเบอร์ลีกา

Cronenberger SC
00:30
Kleve
Schonnebeck
00:30
SF Baumberg
Velbert
00:30
FC Bocholt
Monheim
00:30
Kray
TVD Velbert
00:30
Meerbusch
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
00:30
Germania Ratingen
Dusseldorf-West
00:30
Teutonia St.Tönis
Sterkrade-Nord
01:00
TuRU 1880 Düsseldorf

143 Austria - Tipico Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
Wattens
23:30
Sturm Graz
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
01:30
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

Lafnitz
23:10
Wacker Innsbruck
Amstetten
23:30
Floridsdorfer AC
Juniors OÖ
23:30
Blau-Weiß Linz
SV Horn II
23:30
Kapfenberger SV
Grazer AK
23:30
Austria Lustenau
Liefering
01:25
Austria Klagenfurt

556 Belgium - Pro League

เกงค์
01:45
Anderlecht

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Krupa na Vrbasu
20:55
Radnik Bijeljina
Olimpic Sarajevo
21:00
Mladost Doboj Kakanj
Siroki Brijeg
23:00
Sloga
Velez
23:00
Zeljeznicar

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
21:00
CSKA 1948 Sofia
CSKA Sofia
23:30
ลูโดโกเรต์ส

224 Bulgaria - Vtora Liga

Septemvri Sofia
18:30
Sportist Svoge
Yantra 1919
22:00
FK Minyor Pernik
Strumska slava
22:00
Kariana Erden

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
21:00
Rijeka
ดีนาโมซาเกร็บ
23:05
Varaždin
Hajduk Split
01:10
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

Dinamo Zagreb II
20:00
Inter Zaprešić
Dubrava Zagreb
22:30
Croatia Zmijavci
Cibalia
22:30
Orijent 1919
Solin
22:30
Osijek II
Sesvete
22:30
Junak
Bijelo Brdo
22:30
Medimurje Cakovec
Opatija
22:30
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
22:00
Doxa
Ethnikos Achna
00:00
Nea Salamis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Sparta Praha
23:00
Viktoria Plzeň

320 Denmark - First Division

Viborg
00:00
Silkeborg
Fremad Amager
00:00
Hvidovre

1233 Finland - Ykkonen

PK-35
22:30
MuSa
VPS
22:30
Gnistan

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ตูลูส
00:00
Pau

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

มงต์เปลลิเย่ร์
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

125 Greece - Super League

Aris
23:30
Panathinaikos
Asteras Tripolis
23:30
AEK Athens
โอลิมเปียกอส
23:30
PAOK

125 Greece - Football League

Niki Volos
19:00
Rodos
Apollon Pontou FC
21:00
Veria
Almopos
21:00
Triglia FC
Pierikos
21:00
Panserraikos
Ialysos
21:00
Egaleo
Kalamata
21:00
Aspropyrgos Enosis
Asteras Vlachioti
21:00
Episkopi

1796 Iceland - Pepsideild

KA
00:30
Leiknir Reykjavík
Fylkir
02:15
KR

2345 Moldova - National Division

Codru Lozova
20:00
Zimbru
Sfîntul Gheorghe
20:00
Dinamo-Auto
Sheriff
22:00
Milsami

998 Montenegro - Second League

Kom
22:30
Jedinstvo
Grbalj
22:30
Arsenal Tivat
Berane
22:30
Igalo
Bokelj
22:30
Ibar
Mornar
00:30
Drezga

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Kristiansund
23:00
Bodø / Glimt
Brann
01:00
Vålerenga

2 Poland - 1. Liga

Radomiak Radom
23:00
Nieciecza

20 พรีเมียรา ลีกา

Vitória SC
02:15
Famalicão

155 Romania - Romania Cup

Şirineaşa
00:30
Universitatea Craiova

227 Russia - Russian Cup

โลโคโมทีฟ มอสโก
00:00
Krylya Sovetov

227 Russia - Youth League

Zenit U19
16:00
Rostov U19
Akademiya Konoplev U20
16:00
Tambov U19
Rubin Kazan U19
17:00
Spartak Moskva U19
Strogino U20
17:00
Akhmat Grozny U19
Rotor Volgograd U20
17:00
UOR №5 U20
CSKA Moscow U19
18:00
Sochi U19
Ufa U19
18:00
Chertanovo U20
Dinamo Moskva U19
19:00
Khimki U20
Lokomotiv Moskva U19
20:30
Krasnodar U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Livingston
00:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Dundee United
00:00
Motherwell
เซลติก
00:30
St. Johnstone
Aberdeen
01:45
Hibernian
Kilmarnock
01:45
St. Mirren
Ross County
01:45
Hamilton Academical

1161 Scotland - Premiership Play-Offs

Raith Rovers
01:45
Dundee

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Häcken
23:30
Örebro
Djurgården
23:30
Östersunds FK
Sirius
23:30
Elfsborg
Kalmar
23:30
IFK Göteborg
Varberg BoIS
23:30
Hammarby

62 Switzerland - Super League

Servette
23:15
Lausanne Sport
Sion
01:30
Luzern
Zürich
01:30
St. Gallen

44 Argentina - Copa Argentina

Estudiantes de San Luis
00:10
Villa San Carlos

53128 Guatemala - Liga Nacional

Iztapa
01:00
Comunicaciones

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

โตรอนโต้ เอฟซี
06:00
โคลัมบัส ครูว์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
Inter Miami
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค

146 South Africa - Premier League

Chippa United
20:00
Black Leopards
Bloemfontein Celtic
20:00
Cape Town City
Maritzburg United
20:00
Golden Arrows
Kaizer Chiefs
22:00
Moroka Swallows
SuperSport United
22:00
Tshakhuma

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Wiliete
Cubango
21:00
Sagrada Esperança
Ferroviário do Huambo
21:00
Onze Bravos
Petro de Luanda
21:30
Santa Rita
Académica do Lobito
21:30
Baixa de Kassange
Sporting de Cabinda
21:30
Recreativo do Libolo
Progresso
22:30
Interclube
1º de Agosto
23:00
Desportivo Huíla

593 Cameroon - Elite One

Cotonsport
21:00
UMS de Loum

1560 Congo - Super Ligue

RCK
18:00
Dauphins Noirs
Don Bosco
18:30
Vita Club
Renaissance
20:00
AC Rangers
TP Mazembe
20:30
Motema Pembe
Saint Eloi Lupopo
20:30
Maniema Union

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bassam
22:30
ES Bafing
AFAD
23:00
San-Pedro
Africa Sports
01:00
Abengourou

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
22:00
Ashanti Gold
Dreams
22:00
King Faisal
Medeama
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Karela
Bechem United
22:00
Hearts of Oak
Eleven Wonders
22:00
Inter Allies
Wa All Stars
01:00
Liberty Professionals

1179 Kenya - Premier League

Leopards
17:00
Mathare United
Wazito
19:15
Gor Mahia

16175 Libya - Premier League

Darnes
03:30
Al Sadaqa

26 Mali - Premiere Division

Soni
23:30
Djoliba

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
05:00
Maghreb Fès
Chabab Mohammédia
05:00
Moghreb Tétouan
Raja Casablanca
05:00
FUS Rabat
RSB Berkane
05:00
CR Khemis Zemamra

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
18:00
Mtibwa Sugar
Ihefu
20:00
Polisi Tanzania
KMC
23:00
Simba

2568 Zambia - Super League

Forest Rangers
18:00
Prison Leopards
ZESCO United
20:00
Nkana
Kabwe Warriors
20:00
Green Buffaloes
NAPSA Stars
20:00
Red Arrows
Young Green Eagles
20:00
Green Eagles
Lusaka Dynamos
20:00
Nkwazi
Zanaco
20:00
Power Dynamos

2931 Andorra - Primera División

Inter Club d'Escaldes
01:30
Sant Julià

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon Bluewings
17:00
Jeju United
Seongnam
17:00
Jeonbuk Motors
Gangwon
17:30
Ulsan
Daegu
18:00
Seoul

44 Argentina - Primera C

Central Córdoba
01:30
Atlas

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
02:00
Real Potosí

11555657 South America - Copa Sudamericana

Talleres Córdoba
07:30
Deportes Tolima
Torque
07:30
Independiente
12 de Octubre
05:15
Huachipato
Ceará
05:15
Arsenal de Sarandi

11555657 South America - Copa Libertadores

Sporting Cristal
07:30
Racing Club
Unión La Calera
07:30
ฟลาเมงโก
Independiente del Valle
07:30
Palmeiras
Rentistas
05:00
São Paulo
Argentinos Juniors
05:00
Universidad Católica

116 Cyprus - 3. Division

ENAD
21:00
O Kormakitis
Elia Lythrodonta
21:00
Amathous
Peyia
21:00
APONA Anagias
MEAP Nisou
21:00
Ormideia
Ethnikos Assias
21:00
APEP
Olympiada Lympion
21:00
Elpida Astromeritis
Oroklini / Troulloi
21:00
Iraklis Yerolakkou
Omonia 29is Maiou
21:00
Halkanoras

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vysočina Jihlava II
21:00
Hlučín
Slovácko II
21:00
Vrchovina
Viktoria Otrokovice
21:00
Uničov
Znojmo
21:00
Odra Petrkovice
Banik Ostrava II
21:00
Frýdek-Místek
Velké Meziříčí
21:00
Slovan Rosice
Sigma Olomouc II
21:00
Uherský Brod
Dolní Benešov
21:00
Vyškov
Hanácká
21:00
Zlín II

320 Denmark - Denmark Series Group 2

RB 1906
00:00
Skjold Birkerod

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Ethnikos Sochos
21:00
Apollon Paralimniou
Orfeas Xanthi
21:00
Elpida Sapes
Iraklis Ampelokipon
21:00
Evosmou
Ampelokipon Drama
21:00
M. Alexandros Orfaniou
Anagennisi Thalassias
21:00
Didymoteicho
Aetos Orfani
21:00
Pandramaikos
Nestos Chrisoupolis
21:00
Aris Avato
Doxa Neo Sidirochori
21:00
Antheias-Aristinou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Karitsa
21:00
Atromitos Palamas
Oikonomos
21:00
Sellana
Ermis Amyntaio
21:00
Iraklis Larissa
Makedonikos Foufas
21:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Meteora
21:00
Fikis
Kozani
21:00
Elassona
Anagennisi Karditsas
21:00
Dias Diou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Thyella Sarakinoi
21:00
PAO Koufalion
Ethnikos Giannitsa
21:00
Aetos Varvaras
M. Alexandros Trikala
21:00
Poseidon Nea Michaniona
Makedonikos Neapolis
21:00
Nea Kallikrateia
Agrotikos Asteras
21:00
Thermaikos Thermis
Niki Agkathia
21:00
Anagennisi Giannitsa
Edessaikos
21:00
PAOK Alexandreia

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Komárom
22:30
Nagyatadi FC
Érdi VSE
22:30
Veszprém
BKV Előre
22:30
Puskás II
Gardony
22:30
Balatonfuredi
Zalaegerszegi TE II
22:30
Tatabánya
MTE 1904
22:30
III. Kerületi TUE
Nagykanizsai ULE
22:30
Lipot SK
Videoton II
22:30
SC Sopron
Menfocsanak
22:30
Papai Perutz
Bicskei
23:30
Szabadkikoto

251 Italy - Serie D: Girone A

Borgosesia
21:00
Gozzano
Chieri
21:00
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

Cavenago Fanfulla
21:00
Nibionnoggiono

251 Italy - Serie D: Girone C

Este
20:00
Delta Calcio Rovigo
Union ArzignanoChiampo
21:00
Clodiense
Cartigliano
21:00
Chions

251 Italy - Serie D: Girone D

Real Forte Querceta
21:00
Correggese

251 Italy - Serie D: Girone E

Gavorrano
20:00
Lornano Badesse

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
20:00
FC Rieti
San Nicolò
20:00
Montegiorgio
Atletico
21:00
Vastogirardi
Recanatese
21:00
Olympia Agnonese
Vastese
21:00
Castelfidardo Calcio

251 Italy - Serie D: Girone G

Cassino
20:00
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone I

Cittanovese
20:00
Troina
Licata
21:00
Rotonda

2 Poland - 2. Liga East

Stal Rzeszów
18:00
Garbarnia Kraków
Polkowice
21:00
Olimpia Grudziądz

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Espanyol II
23:00
Peña Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 3

Atlético Albericia
01:00
Vimenor
Textil Escudo
01:00
Cartes

32 Spain - Tercera - Group 4

Deusto
00:45
Basconia
Beasain
01:00
San Ignacio

32 Spain - Tercera - Group 5

Igualada
00:45
Banyoles
Terrassa
01:00
Girona II

32 Spain - Tercera - Group 7

Villaverde-Boetticher
01:00
San Fernando de Henares
Atlético de Pinto
01:00
Villanueva del Pardillo

32 Spain - Tercera - Group 9

Ciudad de Torredonjimeno
00:30
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 10

Sevilla III
00:00
Cabecense
Xerez
01:00
San Roque de Lepe

32 Spain - Tercera - Group 12

Guía
23:00
Atlético Tacoronte
Villa Santa Brígida
23:00
Vera
La Cuadra
23:00
Atletico Victoria
Arucas
23:00
Ibarra

5 Brazil - Alagoano

CRB
06:00
Aliança AL

5 Brazil - Baiano 1

Juazeirense
05:30
Atlético Alagoinhas

5 Brazil - Brasiliense

Luziânia
01:00
Ceilândia
Brasiliense
01:00
Gama

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco ES
04:30
Rio Branco-VN

5 Brazil - Catarinense 1

Chapecoense
06:30
Figueirense

5 Brazil - Paraense

Paysandu
01:45
Castanhal
Remo
05:15
Tuna Luso

5 Brazil - Paraibano

Campinense
06:00
Botafogo PB

5 Brazil - Paranaense 1

Azuriz
01:30
Paraná
Maringá
01:30
Toledo Brazil
Operário PR
01:30
Cascavel CR
Athletico PR
01:30
Londrina
Cascavel
01:30
Rio Branco PR
Coritiba
01:30
Cianorte

5 Brazil - Paulista A2

Portuguesa Santista
01:00
São Bernardo
EC São Bernardo
01:00
Portuguesa
Rio Claro
01:00
Monte Azul
Sertãozinho
01:00
Oeste
Velo Clube
03:00
Taubaté
Osasco Audax
03:00
XV de Piracicaba
RB Brasil
03:00
Água Santa
Atibaia
03:00
ยูเวนตุส

5 Brazil - Paulista A3

Votuporanguense
01:00
Capivariano
Desportivo Brasil
01:00
CA Linense
Primavera SP
01:00
Marília
Nacional SP
01:00
Noroeste
Penapolense
03:00
Batatais
Comercial
03:00
Barretos
Olímpia
03:00
Rio Preto
São José EC
03:00
Bandeirante SP

5 Brazil - Piauiense

Tiradentes PI
01:45
Parnahyba
Picos
01:45
4 de Julho
Ríver
01:45
Altos

5 Brazil - Potiguar

ASSU
01:00
América RN
Forca e Luz
01:00
Santa Cruz de Natal RN

5 Brazil - Rondoniense

Rondoniense
02:30
Gênus
Real Ariquemes
02:30
Porto Velho
Uniao Cacoalense
02:30
Ji-Paraná
Guaporé
02:30
Barcelona RO

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Rivartibonitienne
03:00
Capoise
Cosmopolites
04:00
América des Cayes

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

บริสเบน รอร์
16:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
เพิร์ธ กลอรี
18:20
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

Besëlidhja Lezhë
20:00
Oriku
Partizani Tirana II
20:00
Veleçiku Koplik

2405 Estonia - Estonian Cup

Tulevik
22:00
Levadia

251 Italy - PrimaVera 1

Empoli U19
16:00
Atalanta U19
Bologna U19
19:00
Lazio U19

251 Italy - Primavera 2

Frosinone U19
16:00
Spezia U19
Pisa U19
20:00
Reggina U19
Reggiana U19
21:00
Vicenza Virtus U19

65437 Panama - Lpf

Costa del Este
07:00
Veraguas

122 Kosovo - Kosovar Cup

Dukagjini
01:45
KF Llapi

3126 Luxembourg - National Division

Swift Hesperange
00:30
Etzella Ettelbrück
Victoria Rosport
00:30
Mondorf-les-Bains
Wiltz
00:30
UNA Strassen
Fola Esch
00:30
Hostert
Progrès Niedercorn
00:30
Rodange
RM Hamm Benfica
00:30
Jeunesse d'Esch
UT Pétange
00:30
Differdange 03
F91 Dudelange
00:30
Racing

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wels
00:00
Kalsdorf
Spittal
04:00
Bad Gleichenberg
Gleisdorf 09
04:00
Wolfsberger AC II
Allerheiligen
04:00
Weiz
Sturm Graz II
04:00
Gurten
St. Anna
04:00
Union Vöcklamarkt
Ried II
04:00
Deutschlandsberger SC
Stadl-Paura
04:00
Hertha

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Floresta CE U20
19:30
União ABC U20

482134 Lesotho - Premier League

Lifofane
20:00
Lioli

227 Russia - Pfl

Lada SOK
20:00
Volna Kovernino

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Domžale
23:00
Olimpija

3039 Togo - Championnat National

ASKO de Kara
05:00
Koroki Metete

47 Sweden - Elitettan Women

Lidköping W
00:00
Norrköping W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Honka W
21:00
KuPS W
HJK W
22:30
PK-35 W
Ilves W
22:30
JyPK W
PK-35 Vantaa W
23:00
TiPS W

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
01:00
Club Brugge W

119 Georgia - Liga 3

Kolkheti Poti
14:30
Tbilisi City
Gori
16:00
Guria
Meshakhte
17:00
Kolkheti Khobi
Bakhmaro
17:00
Chiatura
Aragvi Dusheti
18:00
Spaeri

3483 USA - USL League One

New England II
04:00
Union Omaha

32 Spain - Spain Youth League

Sevilla U19
23:00
San Félix U19
Recreativo Huelva U19
23:00
Santa Fe U19
Rayo Majadahonda U19
01:30
Leganés U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Asteras Varis
21:00
Panelefsiniakos

5 Brazil - Brasileiro Women

Kindermann-Avaí W
01:00
Cruzeiro W
Minas ICESP W
01:00
Ferroviária W
São Paulo W
05:00
Botafogo W

155 Romania - Liga 2

Mioveni
21:30
Dunărea Călăraşi

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

New Lambton
16:00
Edgeworth Eagles
West Wallsend
16:30
Dudley Redhead Senior

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

เซลติก
16:00
Verdi

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

ASA W
00:00
AGF W

5724 Sierra Leone - Premier League

Bai Bureh Warriors
23:15
Police
Bo Rangers
23:15
Freetown City
Diamond Stars
23:15
SLIFA Mount Aureol
Kamboi Eagles
23:15
Ports Authority
Wusum Stars
23:15
Central Parade
Mighty Blackpool
02:30
Kallon

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Schruns
00:00
Höchst
Hard
05:00
Fussach
Andelsbuch
05:00
Bizau
Göfis
05:00
Ludesch
Alberschwende
05:00
FC Egg
Bezau
05:00
Lustenau
Lochau
05:00
Admira Dornbirn
Nenzing
05:00
Blau-Weiß Feldkirch

491 Northern Ireland - Premiership Women

Derry City W
01:45
Sion Swifts W
Linfield W
01:45
Glentoran BU W
Crusaders Strikers W
02:00
Cliftonville W

3374 Gibraltar - Premier Division

Lynx
01:30
Mons Calpe

1796 Iceland - 1. Deild Women

IA Akranes W
02:15
Augnablik W
Víkingur Reykjavík W
02:15
Afturelding W
FH W
02:15
Grótta W

1233 Finland - Kolmonen

Riverball
23:00
LehPa
Jyväskylä Blackbird
23:00
FC Komeetat
SaPa Pieksämäki
23:00
PK-37