ufabet

ตารางบอล 3 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
00:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เบิร์นลีย์
02:15
เวสต์แฮม

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong PSV
01:00
TOP Oss
NEC
01:00
NAC Breda

11 บุนเดิสลีกา

ไมนซ์
23:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โตริโน่
01:45
ปาร์มา

32 ลาลีกา สเปน

เซบีย่า
02:00
แอธเลติก บิลเบา

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
Dover Athletic
Boreham Wood
21:00
King's Lynn Town
Bromley
21:00
Hartlepool United
Chesterfield
21:00
Torquay United
Dagenham & Redbridge
21:00
Woking
Maidenhead United
21:00
Wrexham
Solihull Moors
21:00
Altrincham
Stockport County
21:00
Wealdstone
Weymouth
21:00
Barnet
Yeovil Town
21:00
Halifax Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
AFC Telford United
Alfreton Town
21:00
Blyth Spartans
Brackley Town
21:00
Hereford
Chester
21:00
Bradford Park Avenue
Curzon Ashton
21:00
Guiseley
Darlington
21:00
Southport
Farsley Celtic
21:00
Chorley
Gateshead
21:00
Kettering Town
Kidderminster Harriers
21:00
Gloucester City
Leamington
21:00
Spennymoor Town
York City
21:00
Boston United

462 England - Professional Development League

Crewe U23
17:00
Ipswich U23
Coventry U23
19:00
Colchester U23
Sheffield Wed U23
19:00
Watford U23
Wigan U23
19:00
Bristol City U23
Barnsley U23
21:00
Cardiff U23
Birmingham U23
01:00
Charlton U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
22:00
Kingstonian
Bognor Regis Town
22:00
Worthing
Bowers & Pitsea
22:00
East Thurrock United
Corinthian-Casuals
22:00
Cheshunt
Haringey Borough
22:00
Wingate & Finchley
AFC Hornchurch
22:00
Brightlingsea Regent
Horsham
22:00
Lewes
Leatherhead
22:00
Carshalton Athletic
Margate
22:00
Cray Wanderers
Merstham
22:00
Folkestone Invicta
Potters Bar Town
22:00
Enfield Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
21:00
Histon
Aveley
21:00
Romford
Basildon United
21:00
Grays Athletic
Brentwood Town
21:00
Tilbury
Cambridge City
21:00
Bury Town
Canvey Island
21:00
Hullbridge Sports
Great Wakering Rovers
21:00
Coggeshall Town
Heybridge Swifts
21:00
Felixstowe & Walton United
Soham Town Rangers
21:00
Dereham Town
Witham Town
21:00
Maldon & Tiptree

462 England - Non League Div One: Southern Central

Barton Rovers
21:00
AFC Dunstable
Berkhamsted
21:00
Welwyn Garden City
Biggleswade
21:00
Yaxley FC
Corby Town
21:00
Bedford Town
Daventry Town
21:00
Coleshill Town
Didcot Town
21:00
Aylesbury United
Halesowen Town
21:00
Bedworth United
St Neots Town
21:00
AFC Kempston Rovers
Thame
21:00
Kidlington
Wantage Town
21:00
North Leigh

462 England - Non League Div One: Northern North

Brighouse Town
21:00
Ossett United
City of Liverpool
21:00
Runcorn Linnets
Colne
21:00
Clitheroe
Dunston
21:00
Marske United
Pickering Town CFC
21:00
Tadcaster Albion
Pontefract Collieries
21:00
Workington
Prescot Cables
21:00
Marine
Trafford
21:00
Ramsbottom United
Widnes
21:00
Kendal Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
21:00
Hertford Town
Bracknell Town
21:00
Northwood
Chalfont St Peter
21:00
Marlow
Chertsey Town
21:00
Bedfont Sports
FC Romania
21:00
Ware
Hanwell Town
21:00
South Park
Staines Town
21:00
Uxbridge
Tooting & Mitcham United
21:00
Chipstead
Waltham Abbey
21:00
Harlow Town
Westfield
21:00
Ashford Town (Middlesex)

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
21:00
Ilkeston Town
Carlton Town
21:00
Kidsgrove Athletic
Chasetown
21:00
Loughborough Dynamo
Cleethorpes Town
21:00
Sutton Coldfield Town
Leek Town
21:00
Sheffield
Newcastle Town
21:00
Market Drayton Town
Spalding United
21:00
Lincoln United
Stamford
21:00
Wisbech Town
Stocksbridge Park Steels
21:00
Glossop North End
Worksop Town
21:00
Frickley Athletic

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Barnstaple Town
21:00
Mangotsfield United
Cirencester Town
21:00
Highworth Town
Frome Town
21:00
Cinderford Town
Larkhall Athletic
21:00
Bristol Manor Farm
Moneyfields
21:00
AFC Totton
Paulton Rovers
21:00
Melksham Town
Sholing
21:00
Thatcham Town
Slimbridge
21:00
Evesham United
Willand Rovers
21:00
Bideford
Winchester City
21:00
Basingstoke Town

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
21:00
Lancaster City
Bamber Bridge
21:00
Warrington Town
Basford United
21:00
Grantham Town
Buxton
21:00
Hyde United
United of Manchester
21:00
Radcliffe Borough
Gainsborough Trinity
21:00
Matlock Town
Morpeth Town
21:00
Whitby Town
South Shields
21:00
Scarborough Athletic
Stafford Rangers
21:00
Mickleover Sports
Stalybridge Celtic
21:00
Ashton United
Witton Albion
21:00
Nantwich Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Barwell
21:00
Banbury United
Bromsgrove Sporting
21:00
Stourbridge
Hednesford Town
21:00
Tamworth
Hitchin Town
21:00
Kings Langley
Leiston
21:00
Needham Market
Nuneaton Town
21:00
Coalville Town
Peterborough Sports
21:00
Biggleswade Town
Redditch United
21:00
Alvechurch
Royston Town
21:00
Lowestoft Town
St Ives Town
21:00
AFC Rushden & Diamonds
Stratford Town
21:00
Rushall Olympic

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
01:30
Karlsruher SC

2454 Albania - Superliga

Laçi
20:00
Kukësi
Vllaznia Shkodër
23:00
Teuta Durrës
Partizani Tirana
23:00
Apolonia Fier

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
21:00
Neftçi
Sebail
23:15
Qabala

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Olimpic Sarajevo
20:00
Sloga

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
19:45
Etar
Slavia Sofia
22:00
Montana
CSKA Sofia
00:15
Arda

224 Bulgaria - Vtora Liga

Hebar 1918
19:15
Lokomotiv Sofia 1929

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

โคเปนเฮเก้น
00:00
AGF

1233 Finland - Veikkausliiga

Honka
22:30
Mariehamn
Lahti
22:30
Inter Turku
SJK
22:30
KTP
HIFK
22:30
Haka
Oulu
22:30
Ilves

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Grenoble Foot 38
01:45
Clermont

17 France - National

Red Star
00:00
Quevilly Rouen

674 Hungary - Hungarian Cup

MOL Vidi
01:00
Újpest

455 Republic of Ireland - Premier Division

Drogheda United
20:00
Bohemians
Shamrock Rovers
20:00
Waterford United
Longford Town
23:45
Dundalk
Sligo Rovers
23:45
St Patrick's
Derry City
01:45
Finn Harps

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Haifa
00:15
Beitar Jerusalem
Hapoel Be'er Sheva
01:00
Maccabi Tel Aviv

802 Israel - Liga Leumit

Sektzia Nes Tziona
23:00
Hapoel Ramat HaSharon
Hapoel Ramat Gan
23:00
Hapoel Nazareth Illit

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
20:00
Podbeskidzie
Cracovia Kraków
22:30
Górnik Zabrze

20 Portugal - Segunda Liga

Vilafranquense
22:30
Varzim
Académica
02:00
Arouca

155 Romania - Liga 1

FCSB
00:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Arsenal Tula
20:30
สปาร์ตัก มอสโก

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Sabadell
23:00
ราโย่ บาเยกาโน่
อัลบาเซเต้
02:00
อัลกอร์กอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Djurgården
23:30
มัลโม่
Mjällby
23:30
Degerfors

47 Sweden - Superettan

Jönköpings Södra
23:30
Trelleborg

47 Sweden - Ettan: North

Sylvia
00:00
Hammarby Talang

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

อิสตันบูล บีบี
20:00
Ankaragücü
Yeni Malatyaspor
20:00
Kayserispor
Kasımpaşa
20:00
Alanyaspor
Fenerbahçe
00:30
BB Erzurumspor
Gazişehir Gaziantep
00:30
Sivasspor

44 Argentina - Superliga

Rosario Central
07:00
Newell's Old Boys
Sarmiento
01:45
Gimnasia La Plata
Estudiantes
04:00
Platense

44 Argentina - Primera B Nacional

Nueva Chicago
01:00
Deportivo Riestra
Chacarita Juniors
01:05
Gimnasia Mendoza
Atlanta
01:05
Estudiantes Río Cuarto
Barracas Central
01:30
Tristán Suárez
Tigre
03:10
Quilmes
Alvarado
05:30
Agropecuario

80 Chile - Primera B

Deportes Santa Cruz
07:30
Puerto Montt
Magallanes
22:00
Deportes Temuco
Barnechea
23:00
Deportes Iquique
Copiapó
23:00
Santiago Morning
San Luis
02:30
Unión San Felipe
Cobreloa
05:00
Coquimbo Unido

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético Huila
07:30
Leones FC

458 Mexico - Liga MX

Santos Laguna
07:06
Puebla
Pumas UNAM
09:05
América

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
07:00
Chinandega
Walter Ferreti
09:00
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
06:00
Libertad

338 Peru - Primera Division

Sport Huancayo
23:00
Alianza Universidad
César Vallejo
03:30
Real Garcilaso
Cienciano
06:00
Carlos Manucci

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
08:00
แอลเอ แกลักซี
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
โคโลราโด ราปิดส์

1560 Congo - Super Ligue

Simba
20:30
Blessing

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Tanda
22:30
Stella
Bouake
22:30
SOA
ASEC Mimosas
01:00
SOL

886 Egypt - Premier League

Ghazl El Mehalla
02:30
Al Ahly

1703 Guinea - Ligue 1

ASFAG
05:00
Ashanti GB

16175 Libya - Premier League

Al-Tahaddi
03:30
Al Ahli Benghazi
Al Shat
04:00
Al-Ittihad

26 Mali - Premiere Division

Soni
23:30
Nianan

97374 Jordan - Premier League

Al Hussein
02:30
Aqaba

21462 Kuwait - Premier League

Al Kuwait
02:00
Kazma
Al Sahel
02:00
Al Qadsia

21462 Kuwait - Division 1

Al Sulaibikhat
02:00
Al Tadhamon
Yarmouk
02:00
Al Jahra

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Nasr
00:00
Al Dhafra
Al Wasl
00:00
Khorfakkan Club
Al Ittihad Kalba
00:00
Al Ain
Ajman
02:00
Al Jazira
Al Sharjah
02:00
Hatta
Bani Yas
02:00
Shabab Al Ahli Dubai

5618 China PR - Super League

Qingdao Hainiu
17:00
Guangzhou R&F
Chongqing Dangdai Lifan
19:00
Shijiazhuang Ever Bright

3995 Malaysia - Premier League

PKNS
21:00
Kelantan

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Ulsan
05:00
Viettel
ซิดนี่ย์ เอฟซี
05:00
Jeonbuk Motors
กัมบะ โอซาก้า
05:00
Tampines Rovers
การท่าเรือ เอฟซี
05:00
Kitchee

462 England - Vanarama National League South

Tonbridge Angels
21:00
Dulwich Hamlet

44 Argentina - Primera C

Central Córdoba
01:30
Berazategui
El Porvenir
01:30
Ituzaingó
Midland
01:30
Claypole

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:00
Caldiero Terme

1578 Norway - 2. Division

Odd II
23:00
Fram

2 Poland - 2. Liga East

Polkowice
20:00
SKRA Częstochowa

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

IF Karlstad II
00:00
Kumla

5 Brazil - Maranhense

Pinheiro
02:00
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Paranaense 1

Paraná
02:00
Rio Branco PR
Azuriz
02:00
Athletico PR
Cascavel CR
04:00
Londrina
Coritiba
06:00
Cascavel

5 Brazil - Paulista A1

Corinthians
08:15
São Paulo
Ituano
08:15
Ponte Preta
Inter de Limeira
06:00
São Caetano
Mirassol
06:00
Ferroviária

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
06:00
Água Santa
EC São Bernardo
06:00
Rio Claro
XV de Piracicaba
06:00
São Bernardo
RB Brasil
06:00
Portuguesa Santista

462 England - Premier League 2 Divison Two

Crystal Palace U23
19:00
Middlesbrough U23
Leeds U23
19:00
Burnley U23
Stoke City U23
01:00
Sunderland U23

251 Italy - PrimaVera 1

Atalanta U19
20:00
Bologna U19
Lazio U19
22:00
Fiorentina U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Czarni Sosnowiec W
16:30
UKS SMS Lodz W

201580 Maldives - Male League

Club Valencia
18:00
Eagles

2493 Mauritania - Super D1

Garde Nationale
04:15
SNIM
Inter Nouakchott
06:00
Kedia

227 Russia - Pfl

Sakhalin
15:00
Sokol Saratov
Krasnyy-SGAFKST
18:00
Salyut Belgorod
Kvant
18:00
Kaluga
Metallurg Lipetsk
20:00
Strogino
Ryazan
21:00
Znamya Noginsk
Metallurg Vidnoye
21:00
Saturn Ramenskoye

1560 Congo - Ligue 1

Patronage Sainte-Anne
22:00
Leopards de Dolisie
Nico-Nicoye
22:00
Kondzo

458 Mexico - Liga Mx Women

Toluca W
04:00
Pumas UNAM W

4125 Uganda - Uganda Cup

Vipers
19:30
UPDF

614 Algeria - Algeria Youth League

JSM Skikda U21
22:00
US Biskra U21
Paradou AC U21
22:00
RC Relizane U21

802 Israel - Lig Bet

Ahi Bir al-Maksur
20:00
MS Tirat HaCarmel
Roei Heshbon Tel Aviv
00:15
Shimshon Bnei Taibe

5 Brazil - Brasileiro Women

Botafogo W
01:00
Napoli CA W
Palmeiras W
06:00
Grêmio W

44 Argentina - Reserve League

Patronato Res.
20:00
Gimnasia Esgrima Res.

712 Korea Republic - WK-League

Seoul
16:00
Boeun Sangmu
Gyeongju
16:00
Hwacheon KSPO
Incheon Red Angels
16:00
Suwon FMC
Changnyeong
16:00
Gumi Sportstoto