ufabet

ตารางบอล 1 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

คริสตัล พาเลซ
18:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ไบรท์ตัน
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
เชลซี
23:30
ฟูลัม
เอฟเวอร์ตัน
02:00
แอสตันวิลลา

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
วัตฟอร์ด
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
ลูตัน ทาวน์
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
มิลล์วอลล์
21:00
บริสตอลซิตี
นอริชซิตี
21:00
เรดิง
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
บาร์นสลีย์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
สโตกซิตี
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
สวอนซีซิตี
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
บอร์มัธ

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
พอร์ตสมัท
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
จิลลิ่งแฮม
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ฮัลล์ซิตี
21:00
วีแกนแอทเลติก
Northampton Town
21:00
แบล็กพูล
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
ซันเดอร์แลนด์
โรชเดล
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
Swindon Town
21:00
อิปสวิช ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
Exeter City
Bradford City
21:00
สคันธอร์ป
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Port Vale
Leyton Orient
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Mansfield Town
21:00
Oldham Athletic
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
Cheltenham Town
Stevenage
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Walsall
21:00
มอร์แคมป์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฮราเคิล
21:30
วีวีวี เวนโล
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
23:45
ทเวนเต้
วิเทสส์
01:00
พีอีซี ซโวลล์
อาร์เคซี วาลไวก์
01:00
อัลค์มาร์
อูเทรชท์
02:00
วิลเลม ทเว

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

ดอร์ทมุนด์
01:30
Holstein Kiel

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
22:00
Lens
ลีลล์
02:00
นีซ

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เวโรน่า
20:00
Spezia
Crotone
23:00
อินเตอร์ มิลาน
เอซี มิลาน
01:45
Benevento

32 ลาลีกา สเปน

เออิบาร์
19:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เอลเช่
21:15
แอตเลติโก มาดริด
เอสดี ฮูเอสก้า
23:30
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล มาดริด
02:00
โอซาซูนา

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
เอฟซี โตเกียว
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
วิสเซล โคเบะ
13:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
สากัน โตสู
14:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โยโกฮามา เอฟซี
15:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
ฟาเจียโน โอคายามา
ThespaKusatsu Gunma
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
โทชิกิ SC
เกียวโต แซงก้า
12:00
เอฮิเมะ
Giravanz Kitakyushu
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
Sagamihara
13:00
FC เรียวเคียว

99474 World - Club Friendlies

Bryne
20:00
Jerv
Pittsburgh Riverhounds
00:00
Bethlehem Steel

462 England - National League

Altrincham
21:00
Notts County
Barnet
21:00
Dagenham & Redbridge
Dover Athletic
21:00
Bromley
Halifax Town
21:00
Stockport County
King's Lynn Town
21:00
Maidenhead United
Sutton United
21:00
Aldershot Town
Torquay United
21:00
Eastleigh
Wealdstone
21:00
Yeovil Town
Woking
21:00
Weymouth
Wrexham
21:00
Solihull Moors
Hartlepool United
23:20
Chesterfield

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

AFC Telford United
21:00
Kidderminster Harriers
Blyth Spartans
21:00
Darlington
Boston United
21:00
Farsley Celtic
Bradford Park Avenue
21:00
Curzon Ashton
Chorley
21:00
Chester
Gloucester City
21:00
Brackley Town
Guiseley
21:00
York City
Hereford
21:00
Leamington
Kettering Town
21:00
Alfreton Town
Southport
21:00
Fylde
Spennymoor Town
21:00
Gateshead

462 England - Premier League U18

Sunderland U18
17:00
Newcastle Utd U18
Brighton U18
17:00
Crystal Palace U18
West Ham U18
17:00
Southampton U18
Wolverhampton U18
17:30
Everton U18
West Brom U18
17:30
Tottenham U18
Leeds United U18
18:00
Manchester United U18
Leicester U18
18:00
Fulham U18
Norwich U18
18:30
Reading U18
Middlesbrough U18
19:00
Stoke City U18
Manchester City U18
20:00
Blackburn U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Brightlingsea Regent
22:00
Cheshunt
Carshalton Athletic
22:00
Cray Wanderers
Corinthian-Casuals
22:00
East Thurrock United
Enfield Town
22:00
Wingate & Finchley
Haringey Borough
22:00
Worthing
AFC Hornchurch
22:00
Bognor Regis Town
Horsham
22:00
Margate
Leatherhead
22:00
Kingstonian
Lewes
22:00
Folkestone Invicta
Merstham
22:00
Bishop's Stortford
Potters Bar Town
22:00
Bowers & Pitsea

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Bury Town
21:00
Brentwood Town
Coggeshall Town
21:00
Canvey Island
Dereham Town
21:00
Heybridge Swifts
Felixstowe & Walton United
21:00
Cambridge City
Grays Athletic
21:00
Soham Town Rangers
Histon
21:00
Witham Town
Hullbridge Sports
21:00
AFC Sudbury
Maldon & Tiptree
21:00
Basildon United
Romford
21:00
Great Wakering Rovers
Tilbury
21:00
Aveley

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
21:00
Yaxley FC
Barton Rovers
21:00
Wantage Town
Bedford Town
21:00
Kidlington
Berkhamsted
21:00
Halesowen Town
Coleshill Town
21:00
AFC Dunstable
Daventry Town
21:00
Biggleswade
Didcot Town
21:00
Welwyn Garden City
North Leigh
21:00
Bedworth United
St Neots Town
21:00
Corby Town
Thame
21:00
AFC Kempston Rovers

462 England - Non League Div One: Northern North

Brighouse Town
21:00
Mossley
City of Liverpool
21:00
Widnes
Colne
21:00
Tadcaster Albion
Dunston
21:00
Ramsbottom United
Kendal Town
21:00
Pontefract Collieries
Marske United
21:00
Clitheroe
Ossett United
21:00
Prescot Cables
Runcorn Linnets
21:00
Marine
Trafford
21:00
Pickering Town CFC

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
21:00
Barking
Bedfont Sports
21:00
Bracknell Town
Chipstead
21:00
Waltham Abbey
Harlow Town
21:00
Tooting & Mitcham United
Hertford Town
21:00
Westfield
Marlow
21:00
Chertsey Town
Northwood
21:00
Hanwell Town
South Park
21:00
Staines Town
Uxbridge
21:00
FC Romania
Ware
21:00
Chalfont St Peter

462 England - Non League Div One: Northern South

Chasetown
21:00
Lincoln United
Cleethorpes Town
21:00
Kidsgrove Athletic
Frickley Athletic
21:00
Spalding United
Glossop North End
21:00
Market Drayton Town
Ilkeston Town
21:00
Worksop Town
Leek Town
21:00
Stamford
Loughborough Dynamo
21:00
Belper Town
Newcastle Town
21:00
Sutton Coldfield Town
Stocksbridge Park Steels
21:00
Carlton Town
Wisbech Town
21:00
Sheffield

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
21:00
Paulton Rovers
Bideford
21:00
Highworth Town
Bristol Manor Farm
21:00
Frome Town
Cinderford Town
21:00
Sholing
Cirencester Town
21:00
Barnstaple Town
Evesham United
21:00
Basingstoke Town
Larkhall Athletic
21:00
Moneyfields
Melksham Town
21:00
Mangotsfield United
Thatcham Town
21:00
Slimbridge
Winchester City
21:00
Willand Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
21:00
Warrington Town
Atherton Collieries
21:00
Buxton
Basford United
21:00
Whitby Town
Gainsborough Trinity
21:00
Morpeth Town
Hyde United
21:00
Bamber Bridge
Matlock Town
21:00
Stalybridge Celtic
Nantwich Town
21:00
Grantham Town
Radcliffe Borough
21:00
Mickleover Sports
Scarborough Athletic
21:00
Lancaster City
Stafford Rangers
21:00
South Shields
Witton Albion
21:00
United of Manchester

462 England - Non League Premier: Southern Central

Alvechurch
21:00
AFC Rushden & Diamonds
Barwell
21:00
Royston Town
Biggleswade Town
21:00
Stourbridge
Leiston
21:00
Banbury United
Lowestoft Town
21:00
Coalville Town
Needham Market
21:00
Rushall Olympic
Nuneaton Town
21:00
Stratford Town
Peterborough Sports
21:00
Bromsgrove Sporting
Redditch United
21:00
Hitchin Town
St Ives Town
21:00
Hednesford Town
Tamworth
21:00
Kings Langley

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
19:30
Scheveningen
AFC
19:30
Spakenburg
IJsselmeervogels
20:00
TEC
ASWH
20:00
Kozakken Boys
Rijnsburgse Boys
20:30
Quick Boys
HHC
20:30
GVVV
Jong Sparta
20:30
Excelsior Maassluis
Koninklijke HFC
20:30
Volendam II
De Treffers
23:00
Katwijk

11 Germany - 3. Liga

Uerdingen
19:00
Dynamo Dresden

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Elversberg
19:00
Bahlinger SC
TuS RW Koblenz
19:00
Mainz 05 II
FSV Frankfurt
19:00
Aalen
Pirmasens
19:00
Astoria Walldorf
Ulm
19:00
Bayern Alzenau
Teutonia WS
19:00
Freiburg II
Schott Mainz
19:00
Balingen
Eintracht Stadtallendorf
19:00
Hoffenheim II
Homburg
19:00
Sonnenhof Großaspach
Hessen Kassel
19:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Ilshofen
19:00
Sandhausen II
SGV Freiberg
19:00
Reutlingen
Stuttgarter Kickers
19:00
Bruchsal
Freiburger FC
19:00
Linx
Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Neckarsulmer SU
Ravensburg
19:00
Astoria Walldorf II
Backnang
19:00
Villingen
Oberachern
20:30
Göppinger SV

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
18:00
Schwachhausen
BTS Neustadt
18:00
Borgfeld
Blumenthaler SV
18:15
Bremer SV
Aumund-Vegesack
19:00
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Hessen

Dietkirchen
20:00
Baunatal
Waldgirmes
20:00
Ginsheim
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Fernwald
Viktoria Griesheim
20:00
Rot-Weiß Walldorf
Lehnerz
20:00
FV Bad Vilbel
SV Steinbach
20:00
Hunfelder SV
Hessen Dreieich
20:00
Hanau 93

919 Armenia - Premier League

Urartu
21:30
Shirak

143 ออสเตรียลีก1

Austria Lustenau
19:30
Austria Klagenfurt

143 Austria - Austrian Cup

แอลเอเอสเค ลินซ์
01:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Kapaz
19:00
Qarabağ II
Sumqayıt II
19:00
Zaqatala

212 Belarus - Pershaya Liga

Slonim
17:00
Baranovichi
Naftan
20:30
Volna
Shakhtyor Petrikov
22:15
Gomelzheldortrans

556 Belgium - Pro League

KV Oostende
01:45
Standard Liège

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Krupa na Vrbasu
20:00
Mladost Doboj Kakanj
Sarajevo
21:55
Zeljeznicar
Siroki Brijeg
00:05
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Modrica
19:00
Tekstilac Derventa
Slavija
21:30
Drina Zvornik
Zvijezda '09 Brgule
21:30
Leotar
Sutjeska Foca
21:30
Borac Kozarska Dubica
Zeljeznicar Banja Luka
21:30
FK Jedinstvo Brcko
Sloboda Novi Grad
21:30
Ljubic Prnjavor
Rudar Prijedor
21:30
Podrinje Janja
Sloga Doboj
21:30
Kozara Gradiska

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
22:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Hajduk Split
01:00
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
22:00
Hrvatski Dragovoljac
Cibalia
22:00
Croatia Zmijavci
Rudeš
22:00
Dubrava Zagreb
Opatija
22:00
Medimurje Cakovec
Kustošija
22:00
Inter Zaprešić

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Opava
20:00
Bohemians 1905
Příbram
20:00
České Budějovice
Slovácko
22:00
Mladá Boleslav
Baník Ostrava
00:30
Zbrojovka Brno

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Chrudim
22:00
Dukla Praha
Slavoj Vyšehrad
22:00
Lisen

320 Denmark - First Division

Hvidovre
18:00
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
20:00
Legion
Tulevik
23:00
Nõmme Kalju

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Paris
20:00
ตูลูส
Dunkerque
01:00
Sochaux
Châteauroux
01:00
Troyes
ก็อง
01:00
Auxerre
Le Havre
01:00
Chambly
Pau
01:00
Ajaccio
Niort
01:00
Rodez
Nancy
01:00
วาล็องเซียนส์
อาเมียงส์
01:00
แก็งก็อง

17 France - National

Boulogne
01:00
Cholet
Sète
01:00
Orléans
Concarneau
01:00
Créteil
Villefranche
01:00
Avranches

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
22:00
Várda SE
เฟเรนซ์วารอส
00:30
Mezőkövesd-Zsóry

1796 Iceland - Pepsideild

HK
00:00
KA
Stjarnan
02:15
Leiknir Reykjavík
Fylkir
02:15
FH

1796 Iceland - Iceland Cup

Vestri
19:00
KFR
Thróttur Reykjavík
20:00
Víkingur Ólafsvík
Fjardabyggd
21:00
Sindri
Völsungur
21:00
Hamrarnir
Thróttur Vogar
21:00
Grótta
KFS
21:00
Kría
Dalvík / Reynir
21:00
KF
Vídir
21:00
Fram
Kári
21:00
Skallagrímur
Álafoss
23:00
Njardvík
Kórdrengir
23:00
ÍBV

455 Republic of Ireland - First Division

Cobh Ramblers
01:00
Galway United

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Yehuda
22:00
Maccabi Netanya
Ironi Kiryat Shmona
22:15
Ashdod
Hapoel Hadera
00:30
Bnei Sakhnin
Maccabi Petah Tikva
00:30
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

Venezia
19:00
คิเอโว่
เลชเช่
19:00
Cittadella
Ascoli
19:00
เอ็มโปลี
Virtus Entella
19:00
Vicenza
Salernitana
19:00
Monza
Cosenza
19:00
Pescara
โฟรซิโนเน่
19:00
Pisa
Reggiana
19:00
Pordenone
Cremonese
19:00
Reggina
เบรสชา
19:00
สปาล

748 Latvia - Virsliga

FC Daugavpils / Progress
18:00
Liepāja
Ventspils
20:00
Metta / LU

57142 Macedonia FYR - First League

Pelister
18:00
Akademija Pandev
Renova
18:00
Belasica
Sileks
18:00
Borec
Vardar
18:00
Rabotnicki
Skendija 79
18:00
Struga
Shkupi
18:00
Makedonija

998 Montenegro - First League

Rudar
19:00
Dečić
Jezero
20:00
Mladost Ljeskopolje
Iskra
22:00
Mladost
Zeta
23:00
Sutjeska
Budućnost
00:00
Petrovac

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
21:00
Cliftonville
Glentoran
21:00
Linfield
Ballymena United
21:00
Glenavon
Portadown
21:00
Warrenpoint Town
Crusaders
23:30
Larne

2 Poland - Ekstraklasa

ลีเกีย วอร์ซอว์
20:00
Wisła Kraków
Pogoń Szczecin
22:30
Warta Poznań
Lech Poznań
01:00
Stal Mielec

2 Poland - 1. Liga

Chrobry Głogów
17:40
ŁKS Łódź
Korona Kielce
22:00
Zagłębie Sosnowiec

20 พรีเมียรา ลีกา

Gil Vicente
21:30
Farense
ซานตาคลารา
00:00
Boavista
Portimonense
00:00
Rio Ave
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
Nacional

20 Portugal - Segunda Liga

ชาเวช
17:00
Mafra
Porto II
21:00
Cova Piedade

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
19:00
Chindia Târgovişte
Botoşani
21:30
Sepsi

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rubin Kazan'
18:00
Dinamo Moskva
Rotor Volgograd
18:00
Akhmat Grozny
ซีเอสเคเอ มอสโก
20:30
Ufa
คราสโนดาร์
23:00
Sochi

227 Russia - Youth League

Tambov U19
17:00
UOR №5 U20

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
21:00
St. Johnstone
Livingston
21:00
Aberdeen
Dundee United
21:00
Ross County
Motherwell
21:00
Kilmarnock
St. Mirren
21:00
Hamilton Academical

1161 Scotland - League One

Falkirk
21:00
Montrose
Cove Rangers
21:00
Airdrieonians
Peterhead
21:00
Forfar Athletic
Clyde
21:00
Dumbarton

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
21:00
Elgin City
Stirling Albion
21:00
Stranraer
Albion Rovers
21:00
Brechin City
Annan Athletic
21:00
Cowdenbeath

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Kragujevac
21:00
Loznica
Dinamo Vranje
21:00
Borac Čačak

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
19:30
Žilina
Trenčín
22:00
Zlaté Moravce
Senica
22:00
Nitra
Zemplín Michalovce
22:00
Ružomberok
Sereď
22:00
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

Komárno
22:00
Slovan Bratislava II
FK Košice
22:00
Skalica
Liptovský Mikuláš
22:00
Poprad

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
20:00
Domžale
Celje
21:45
Maribor
Koper
01:00
Bravo

1638 Slovenia - 2. SNL

Triglav
21:00
Radomlje
Nafta
22:00
Krka
Dekani
22:00
Smartno
Primorje
22:00
Krško
Brežice
00:00
Rudar Velenje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

คิโรน่า
21:00
เตเนริเฟ
อัลเมรีอา
23:15
เรอัล โอเบียโด้
มาจอร์กา
23:15
Mirandés

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Sirius
20:00
Kalmar
Hammarby
22:30
Häcken

47 Sweden - Allsvenskan Women

Hammarby W
19:00
KIF Orebro W

47 Sweden - Superettan

Norrby
18:00
Landskrona
Akropolis
20:00
GIF Sundsvall
Falkenberg
20:00
Värnamo
Örgryte
22:00
Västerås SK

47 Sweden - Ettan: North

Gefle
18:00
Umeå
IF Karlstad Fotboll
18:00
Hudiksvall
Örebro Syrianska
21:00
Dalkurd

47 Sweden - Ettan: South

Tvååker
18:00
Trollhättan
Lund
19:00
Lindome
Torns
19:00
Åtvidaberg
Linköping City
21:00
Österlen
Assyriska Turabdin
21:00
Qviding FIF
Oskarshamns AIK
21:00
Ljungskile

62 Switzerland - Super League

Vaduz
23:15
Luzern
บาเซิ่ล
01:30
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

Wil
23:15
FC Schaffhausen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เบซิคตัส
00:30
Hatayspor

404 Turkey - 1. Lig

Eskişehirspor
17:30
Bursaspor
Samsunspor
20:00
Osmanlıspor
Keçiörengücü
20:00
Menemen Belediyespor
Giresunspor
20:00
Akhisar Belediyespor
Altınordu
20:00
Tuzlaspor
Ümraniyespor
20:00
Altay
Bandırmaspor
20:00
Adanaspor
İstanbulspor
20:00
Boluspor
Adana Demirspor
20:00
Balıkesirspor

86 Ukraine - Premier League

Desna
18:00
Kolos Kovalivka
ชัคตาร์
21:00
Dnipro-1
Vorskla
23:30
ดินาโมเคียฟ

86 Ukraine - Second League: Group B

Hirnyk
21:00
Enerhiya Nova Kakhovka

515 Wales - Premier League

Barry Town United
20:30
Bala Town
Caernarfon Town
20:30
Penybont
Flint Town United
20:30
Haverfordwest County
Connah's Quay
23:15
The New Saints

44 Argentina - Superliga

Colón
07:00
Arsenal de Sarandi

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
07:00
La Serena
Unión La Calera
23:30
Antofagasta
Unión Española
02:30
Audax Italiano
Palestino
05:00
Huachipato
Ñublense
05:00
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

San Marcos
05:00
Lautaro de Buin

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
06:00
América de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
09:00
Grecia
Limón
04:00
San Carlos
Guadalupe
05:00
ADR Jicaral

459 Ecuador - Liga Pro

Universidad Católica
01:00
Aucas
9 de Octubre
03:30
Deportivo Cuenca
LDU Quito
06:00
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

FAS
04:15
Jocoro
Once Municipal
04:15
Alianza
Atletico Marte
04:15
Firpo
Isidro Metapán
04:15
Municipal Limeño
Sonsonate
04:15
Santa Tecla
Águila
04:15
Chalatenango

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:30
Atlas
Juárez
09:30
Toluca
Guadalajara
05:00
Tigres UANL
León
05:00
Querétaro

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
07:15
Sportivo Luqueño

338 Peru - Primera Division

Alianza Atlético
03:30
Universitario

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
00:00
ชิคาโก ไฟร์
รีล ซอลต์ เลค
01:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
มอนทรีออล อิมแพ็ค
02:00
โคลัมบัส ครูว์
ฮิวสตัน ไดนาโม
02:30
ลอสแอนเจลิส
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
นิวยอร์กซิตี
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Phoenix Rising
09:00
San Diego Loyal
LA Galaxy II
09:30
Sacramento Republic
Birmingham Legion
06:30
Indy Eleven
Tampa Bay Rowdies
06:30
Charlotte Independence

146 South Africa - Premier League

Chippa United
20:00
Stellenbosch
Golden Arrows
20:00
AmaZulu
TS Galaxy
20:00
Cape Town City
Bloemfontein Celtic
20:00
Kaizer Chiefs
SuperSport United
22:00
Baroka
Tshakhuma
22:00
Black Leopards

614 Algeria - Ligue 1

JSM Skikda
22:00
ES Sétif

614 Algeria - Ligue 2

Amal Bou Saâda
21:00
Lakhdaria
JSM Béjaïa
21:00
USM El Harrach
Kouba
21:00
USM Blida
WA Boufarik
21:00
MO Béjaïa
Ben Aknoun
21:00
Msila
CR Béni Thour
21:00
RC Arbaâ
MSP Batna
21:00
HB Chelghoum Laïd
MO Constantine
21:00
US Chaouia
USM Khenchela
21:00
Annaba
DRB Tadjenanet
21:00
AS Khroub
MC El Eulma
21:00
CA Batna
Teleghma
21:00
CRB Ouled Djellal
IRB El Kerma
21:00
MCB Oued Sly
SKAF Khémis Mélina
21:00
Temouchent
RC Oued Rhiou
21:00
CRB Ain Ouessara
JSM Tiaret
21:00
SC Aïn Defla
Remchi
21:00
ASM Oran
Arzew
21:00
MC Saïda

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
Petro de Luanda
Onze Bravos
21:30
Académica do Lobito
Desportivo Huíla
21:30
Ferroviário do Huambo
Sporting de Cabinda
21:30
Sagrada Esperança
Progresso
22:30
Baixa de Kassange

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
22:00
Douanes
USFA
22:00
ASEC Koudougou
Royal
22:00
Etoile Filante
RCK
00:15
Majestic

886 Egypt - Premier League

Smouha
02:30
Al Ittihad
El Geish
02:30
Aswan
El Entag El Harby
02:30
Ismaily

468 Ghana - Premier League

Eleven Wonders
22:00
Aduana Stars
Wa All Stars
01:00
Asante Kotoko

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
05:00
Kaloum Star
CO Coyah
05:00
Loubha Télimélé

1179 Kenya - Premier League

KCB
19:00
Mathare United
Leopards
19:00
Zoo Kericho
Ulinzi Stars
19:00
Wazito
Posta Rangers
19:00
Bidco United

16175 Libya - Premier League

Al Hilal
03:30
Shabaab Al Jabal

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
05:00
Difaâ El Jadida
Olympic Safi
05:00
FAR Rabat
Maghreb Fès
05:00
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

Raja Beni Mellal
23:00
Chabab Ben Guerir
Olympique Dcheïra
05:00
Stade Marocain
Kawkab Marrakech
05:00
Khouribga

200 Senegal - Ligue 1

Niarry Tally
23:30
Diambars
Dakar SC
23:30
Stade de Mbour
Mbour Petite Côte
05:00
Jaraaf

2568 Zambia - Super League

Red Arrows
18:00
Lusaka Dynamos
Zanaco
20:00
Forest Rangers
Power Dynamos
20:00
Nkwazi
Indeni
20:00
ZESCO United
Kitwe United
20:00
Buildcon
Prison Leopards
20:00
Young Green Eagles
Kabwe Warriors
20:00
Lumwana Radiants

2931 Andorra - 2. Division

Ordino
01:30
Jenlai

97374 Jordan - Premier League

Al Buqa'a
02:30
Shabab Al Ordon

1439 Tunisia - Ligue 1

Stade Tunisien
19:30
ES Tunis

190321 Bahrain - Premier League

Muharraq
02:00
Malkiya
Al Ahli
02:00
Al Riffa

155043 Bangladesh - Premier League

Mohammedan Dhaka
17:00
Arambagh
Rahmatgonj MFS
20:00
Saif
Abahani Chittagong
22:00
Sheikh Jamal

5618 China PR - League One

BIT
14:30
Shenyang Urban
Nantong Zhiyun
18:35
Zhenjiang Huasa
Guizhou Zhicheng
18:35
Suzhou Dongwu

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon
12:00
Daegu
Suwon Bluewings
14:30
Pohang Steelers
Ulsan
17:00
Gwangju

3995 Malaysia - Premier League

Selangor United
21:00
Johor Darul Ta'zim II

3995 Malaysia - Super League

Pahang
21:00
UiTM
Terengganu
21:00
Pulau Pinang

69697 Vietnam - V-League 2

Dak Lak
15:30
Phú Thọ
Hue
16:00
Quang Nam
Phu Dong
16:00
An Giang
Long An
17:00
Sanna Khanh Hoa
Pho Hien
18:00
Công An Nhân Dân

919 Armenia - Armenian Cup

Ararat-Armenia
18:00
Ararat

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

DOVO
19:30
VVSB
GOES
19:30
Ter Leede
ODIN '59
19:30
Ajax Amateurs
Harkemase Boys
19:30
VVOG
Barendrecht
19:30
HSV Hoek
Lisse
19:30
SteDoCo
Sportlust '46
19:30
Excelsior '31
Staphorst
19:30
ACV
DVS '33
20:00
Sparta Nijkerk

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Aurora
04:15
Independiente Petrolero
Guabirá
06:30
Santa Cruz

556 Belgium - Division 3: ACFF

Tubize
01:00
Meux
La Louvière
01:00
Stockay-Warfusée
RES Durbuy
01:00
Excelsior Virton

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Union Namur
05:00
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Huy
05:00
Jodoigne

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Spartak Varna
18:00
Botev Novi Pazar
Svetkavitsa Targovishte
21:00
Topolite
Shumen 2007
21:00
Chernomorets Balchik

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Zbuzany
15:15
Dukla Praha II
Loko Vltavín
15:15
Povltava FA
Rakovnik
15:15
Písek
Baník Sokolov
15:15
Karlovy Vary
Benesov
15:15
Příbram II
Zbuzany
15:15
Sokol Brozany
Loko Vltavín
15:15
Králův Dvůr
Králův Dvůr
15:30
Motorlet Praha
Přepeře
15:30
Slovan Liberec II
Sokol Zápy
18:30
Teplice II
Sokol Živanice
18:30
Přepeře
Ústí nad Orlicí
19:30
Slovan Velvary
Jiskra Domažlice
22:00
Sokol Hostoun
Dukla Praha II
22:00
Slovan Velvary
Pardubice II
22:00
Hradec Kralove II
Sokol Živanice
22:00
Ústí nad Orlicí
Sokol Zápy
22:00
Chlumec nad Cidlinou
Teplice II
22:00
Bohemians 1905 II
Mlada Boleslav II
22:00
Jablonec II
Rakovnik
22:00
Baník Sokolov
Povltava FA
22:00
Sokol Hostoun

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Hořovicko
15:15
Petřín Plzeň
Prestice
15:15
Hvězda Cheb
Marianske Lazne
15:30
Jindrichuv Hradec
České Budějovice II
15:30
Otava Katovice
Marianske Lazne
15:30
Český lev - Union Beroun
Český lev - Union Beroun
18:30
Doubravka
Klatovy
22:00
Prestice
Rokycany
22:00
Tatran Sedlcany
Spartak Sobeslav
22:00
Hvězda Cheb
Slavoj Mýto
22:00
Spartak Sobeslav
Sokol Lom
22:00
Doubravka
Jindrichuv Hradec
22:00
Tatran Sedlcany
Klatovy
22:00
Hořovicko
České Budějovice II
22:00
Rokycany
Otava Katovice
22:00
Petřín Plzeň

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Tatran Rakovnik
15:00
Meteor Praha
FK Brandys nad Labem
15:00
Neratovice-Byškovice
Kladno
15:15
Slaný
Arsenal Česká Lípa
15:15
Olympie Brezova
Neratovice-Byškovice
15:15
Meteor Praha
FK Brandys nad Labem
15:15
Český Brod
Aritma Praha
15:15
Ostrov
Dobris
18:30
Štětí
Banik Sous
20:00
Louny
Český Brod
22:00
Ostrov
Slaný
22:00
Louny
Štětí
22:00
Slaný
Dobris
22:00
Banik Sous
Chomutov
22:00
Kladno
Olympie Brezova
22:00
Louny
Arsenal Česká Lípa
22:00
Tatran Rakovnik

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
15:15
Dvůr Králové
Velke Hamry
15:30
Letohrad
Kosmonosy
15:30
Vysoke Myto
Velke Hamry
15:30
Náchod
Sokol Libiš
20:00
Benatky nad Jizerou
Horky nad Jizerou
22:00
Polaban Nymburk
Náchod
22:00
Poříčany
Letohrad
22:00
Vysoke Myto
Čáslav
22:00
Poříčany
Hlinsko
22:00
Kosmonosy
Benatky nad Jizerou
22:00
Polaban Nymburk
Trutnov
22:00
Sparta Kutná Hora

320 Denmark - 2. Division Group 1

Oure
18:00
Jammerbugt
VSK Århus
18:30
Aarhus Fremad
Næsby
19:00
Holstebro
Middelfart
19:00
Sydvest
Brabrand
19:00
B 93

320 Denmark - 2. Division Group 2

KFUM Roskilde
18:30
Roskilde
Hillerød
19:00
Slagelse B&I
Nykøbing
20:00
AB Tårnby

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Fremad Valby
17:00
Ishøj
Avedøre
17:00
Tarnby FF
BSF
19:00
Karlslunde
Frederikssund
19:00
KFUM
BK Union
19:00
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Taastrup
19:00
B 1908
Otterup
19:00
Herlev
Skjold Birkerod
19:00
LSF
Greve
19:00
Allerod

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Viby
18:00
Kolding B
B 1913
19:00
Odder
Ringkøbing
19:00
Marienlyst
Tarup-Paarup
19:00
OKS
Varde IF Elite
19:00
Hedensted

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Kjellerup
19:00
Herning Fremad
Djursland
19:00
Lyseng
Norresundby
19:00
Aarhus Fremad II
Skjold Sæby
19:00
VRI
Tjorring
19:00
Silkeborg KFUM

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Moulins Football
23:00
Vaulx
Saint-Étienne II
23:00
Hauts Lyonnais
Clermont II
23:00
Aurillac Arpajon
Montlucon
23:00
Ain Sud
Velay
23:00
Limonest
Lyon Duchere II
23:00
Thonon Évian
Bourgoin-Jallieu
23:00
Chambery

17 France - National 3: Grand-Est

RC Epernay
23:00
Colmar
Raon l'Etape
23:00
Amneville
Sarre Union
23:00
Mulhouse
Illkirch Graffenstaden
23:00
Nancy II
Biesheim
23:00
Thaon
Saint-Louis Neuweg
23:00
Strasbourg II
Troyes II
23:00
Prix-lès-Mézières

251 Italy - Serie D: Girone C

Campodarsego
20:00
Cartigliano

1578 Norway - 2. Division

Florø
18:00
Kongsvinger
Skeid
20:00
Notodden
Vard
20:00
Øygarden
Flekkerøy
21:00
Kjelsås
Arendal
21:00
Nardo
Brattvåg
21:00
Tromsdalen
Fløya
21:00
Kvik Halden

2 Poland - 2. Liga East

Olimpia Grudziądz
22:00
Olimpia Elbląg
Pogoń Siedlce
22:00
Stargard Szczeciński
Hutnik Krakow
22:00
Kalisz
Sokół Ostróda
22:00
Wigry Suwałki
Katowice
23:00
Śląsk Wrocław II

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
16:00
Trstenik PPT
Vlasina
21:30
Radnički Svilajnac
SFS Borac
21:30
Sinđelić Niš
Buducnost Popovac
21:30
Dunav Prahovo
FK Toplicanin Prokuplje
21:30
Timok
Morava Vladičin Han
21:30
Pčinja Trgovište
Moravac Mrštane
21:30
Kablovi Zaječar
Župa
21:30
Jedinstvo Paraćin
Rembas
21:30
Mladost Medoševac
Radan
21:30
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
21:30
Železničar Lajkovac
Semendrija 1924
21:30
Sumadija Arandelovac
Takovo
21:30
Mačva 1929
Tutin
21:30
Gruža
Budučnost Krušik
21:30
Jošanica
Sloga Petrovac na Mlavi
21:30
Sloga Požega
Sloboda Užice
21:30
Trepča
Mladi Radnik
21:30
Sušica

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Amorebieta
20:45
SD Logroñés
Valencia II
21:00
Espanyol II
Mutilvera
21:30
Leioa
Racing Ferrol
22:00
นูมานเซีย
Atzeneta
22:00
Olot
Athletic Club II
22:00
Tudelano
Levante II
23:00
Cornellà
Hércules
23:00
Lleida Esportiu

32 Spain - Tercera - Group 1

Somozas
22:30
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

Caudal
23:00
Real Titánico
Gijon Industrial
23:00
Tuilla

32 Spain - Tercera - Group 3

Ribamontan al Mar
22:30
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

San Ignacio
21:00
Deusto
Anaitasuna FT
21:30
Santutxu
Santurtzi
21:30
Aurrera de Ondarroa
Lagun Onak
21:30
Balmaseda
Pasaia KE
22:00
Gernika
Sodupe
22:30
Urgatzi
Durango
23:15
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 6

Paterna
17:00
Villajoyosa
Vilamarxant
00:30
Hércules II

32 Spain - Tercera - Group 8

Salamanca II
21:00
Almazán
Peñaranda
21:30
Cultural Cebrereña
UD Santa Marta
21:30
Beroil Bupolsa
Cultural Leonesa II
22:00
Numancia II
Atlético Tordesillas
22:00
Arandina
Atlético Astorga
22:30
Gimnástica Segoviana
La Virgen del Camino
22:30
Mirandés II
La Bañeza
22:30
Colegios Diocesanos

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
23:00
Union Estepona

32 Spain - Tercera - Group 10

Ceuta
17:00
Puente Genil
Rota
17:30
Córdoba II
Los Barrios
23:00
Utrera
Xerez
01:00
San Roque de Lepe

32 Spain - Tercera - Group 11

Andratx
22:00
Formentera
Manacor
22:00
Mallorca II
Collerense
22:30
Santanyi
Felanitx
22:45
Llosetense
Génova
23:30
Binissalem

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
17:00
Tenerife II
Guía
18:00
Velke Levare
Las Palmas III
18:00
Mensajero
Villa Santa Brígida
22:30
Atletico Victoria
Arucas
23:00
Atlético Tacoronte

32 Spain - Tercera - Group 14

CD Coria
23:00
Jerez

32 Spain - Tercera - Group 15

Txantrea
17:00
Peña Azagresa
Beti Onak
21:30
Fontellas
Huarte
21:30
Cantolagua
Pamplona
21:30
Murchante
Valle Egüés
22:00
Cirbonero
San Juan
22:00
Peña Sport
Beti Kozkor
22:00
Ardoi
Subiza
22:00
Bidezarra
Burladés
22:30
Cortes

32 Spain - Tercera - Group 16

Agoncillo
17:00
Calasancio
Comillas
22:00
Pradejon

32 Spain - Tercera - Group 17

Almudévar
05:00
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

La Solana
23:30
Conquense
Ciudad Real
00:00
Villacanas

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Gauthiod
19:00
IFK Tidaholm
Angered BK
19:00
Oddevold
Grebbestad
19:00
IFK Skovde
Lidköping
20:00
Stenungsund
Yxhult
20:00
Forward

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Lidingö
18:45
Sandvikens AIK
Enskede
19:00
Karlberg
Stockholm Internazionale
19:00
Kungsängen
Arlanda
21:00
Skiljebo

47 Sweden - Division 2: Norrland

Storfors
17:00
Stöde
Sandviks
18:30
Ytterhogdal
Skellefteå
19:00
Täfteå
Notvikens IK
20:00
Friska Viljor
Boden
21:00
Gottne IF

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Nosaby
19:00
Hässleholms IF
Rosengård
19:00
Karlskrona
Asarum
19:00
Berga
Solvesborg
20:00
Olympic
Eslov
21:00
Räppe

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Smedby
19:00
Eskilstuna City
Nyköping
19:00
Arameiska / Syrianska
United Nordic
19:00
Tyreso
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Motala
Värmbols
20:00
Syrianska
Mjolby
20:00
Huddinge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vinberg
18:00
Eskilsminne
Sävedalen
18:30
Ängelholm
Husqvarna
19:00
Ullared
Dalstorps
20:00
Vastra Frolunda

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Manisaspor
19:00
Ofspor
Derincespor
19:00
Payasspor
Artvin Hopaspor
19:00
Fatsa Belediyespor
Kızılcabölükspor
19:00
Yeşilyurt Belediyespor
Tire 1922
19:00
Kemerspor 2003
Nevşehirspor
19:00
Ankara Adliyespor
Arnavutköy Belediyespor
19:00
Yeni Diyarbekirspor
1877 Alemdağspor
19:00
Edirnespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Fethiyespor
19:00
Cengelkoyspor
Karaman Belediyespor
19:00
Yozgatspor
Yomraspor
19:00
Nazilli Belediyespor
Ceyhanspor
19:00
Ağrı 1970
Tepecikspor
19:00
Darıca Gençlerbırlığı
Erzin Belediyespor
19:00
Kütahyaspor
Kahta 02 Spor
19:00
Tokatspor
Mardin BB
19:00
Halide Edip Adıvar

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Erbaaspor
16:00
Karşıyaka
Osmaniyespor
18:00
Batman Petrolspor
Erokspor
19:00
Çarşambaspor
Isparta Davrazspor
19:00
Somaspor
Yeni Altındağ BS
19:00
İçelspor
Yalovaspor
19:00
Cizrespor
Gölcükspor
19:00
Arhavispor
Elaziz Belediyespor
19:00
Çatalcaspor

5 Brazil - Alagoano

CSA
03:00
CRB

5 Brazil - Amazonense

Nacional AM
03:05
Manaus

5 Brazil - Brasiliense

Gama
01:30
Ceilândia

5 Brazil - Copa do Nordeste

Bahia
02:00
Ceará

5 Brazil - Capixaba

Real Noroeste
01:00
Vilavelhense
Estrela do Norte
01:00
Rio Branco ES
Serra
01:00
Desportiva ES
São Mateus
01:00
Vitória ES
Pinheiros
01:00
Rio Branco-VN

5 Brazil - Carioca 1

Madureira
01:15
Vasco da Gama

5 Brazil - Cearense 1

Fortaleza
05:00
Caucaia

5 Brazil - Goiano 1

Aparecidense
02:00
Jataiense
Grêmio Anápolis
02:00
Iporá

5 Brazil - Mineiro 1

URT
21:00
แอธเลติก บิลเบา
Pouso Alegre
01:00
Caldense
Tombense
02:30
Atlético Mineiro

5 Brazil - Paraense

Águia de Marabá
02:00
Remo

5 Brazil - Paraibano

Sousa
02:00
Campinense

5 Brazil - Paulista A1

Bragantino
06:00
Santos

5 Brazil - Paulista A2

Portuguesa Santista
08:00
Velo Clube
Taubaté
08:00
Monte Azul
RB Brasil
08:00
XV de Piracicaba
Sertãozinho
08:00
EC São Bernardo

5 Brazil - Paulista A3

Votuporanguense
06:00
Bandeirante SP
Capivariano
06:00
Noroeste
Desportivo Brasil
06:00
São José EC
Primavera SP
06:00
Olímpia

5 Brazil - Piauiense

Ríver
01:45
Fluminense PI
Parnahyba
01:45
4 de Julho

5 Brazil - Roraimense

São Raimundo RR
03:00
Rio Negro RR
GAS
05:00
Náutico RR

5 Brazil - Sergipano

América de Pedrinhas
01:15
Boca Júnior
Frei Paulistano
01:15
Dorense
Atlético Gloriense
01:15
Maruinense
Sergipe
02:00
Confiança
Itabaiana
02:00
Lagarto

5 Brazil - Sul Matogrossense

Aquidauanense
02:00
Operário MS

909440 Cambodia - C-League

Asia Europe University
15:30
Nagacorp
Kirivong Sok Sen Chey
15:30
National Defense
Prey Veng
15:30
Police Commissary

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Racing Club Haitien
04:00
Don Bosco

3347 San Marino - Campionato

Pennarossa
20:00
Fiorentino
Juvenes / Dogana
20:00
Virtus

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เพิร์ธ กลอรี
12:05
Macarthur
บริสเบน รอร์
14:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
16:10
ซิดนี่ย์ เอฟซี

2454 Albania - 1st Division

Dinamo Tirana
20:00
Korabi Peshkopi
Burreli
20:00
Vora
Erzeni Shijak
20:00
Besëlidhja Lezhë
Oriku
20:00
Veleçiku Koplik
Turbina Cërrik
20:00
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

Butrinti Sarandë
18:30
Gramozi Ersekë
Internacional Tirana
20:00
Ada Velipojë
Iliria Fushë-Krujë
20:00
Shënkolli
Mirdita
20:00
Klosi
Shkumbini Peqin
20:00
Gramshi
Tërbuni Pukë
20:00
Bulqiza
Valbona
20:00
Luzi 2008

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
11:30
Anyang
Daejeon Citizen
14:00
Asan Mugunghwa

98 Australia - Brisbane Premier League

Brisbane Knights
15:00
St George Willawong
Bayside United
15:00
Toowong
Acacia Ridge
15:00
Univ. Queensland
Albany Creek Excelsior
16:10
Western Spirit

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
09:45
Canberra Olympic
Belconnen United
12:00
Cooma Tigers
Monaro Panthers
14:30
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
12:30
Sydney Olympic
Marconi Stallions
15:00
Blacktown City
Mt Druitt Town
16:00
Rockdale City Suns
North Shore Mariners
16:00
APIA Leichhardt Tigers

86 Ukraine - Youth League

Olimpik Donetsk U21
15:00
Inhulets' U21
Zorya U21
19:00
Minai U21

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Perth
Gwelup Croatia SC
14:00
Floreat Athena
Cockburn City
14:00
Bayswater City
ECU Joondalup
14:00
Perth Glory II
Sorrento
14:00
Balcatta
Inglewood United
14:00
Rockingham City

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
13:00
Redlands United
Eastern Suburbs Brisbane
15:30
Peninsula Power
Queensland Lions
16:00
Olympic
Capalaba
16:15
Logan Lightning
Magpies Crusaders
16:30
Brisbane Roar II

556 Belgium - First Amateur Division

URSL Visé
01:00
Knokke
Mandel United
01:00
Olympic Charleroi
Heist
01:00
Sint-Eloois-Winkel
SV Roeselare
01:00
Thes Sport
Dender
01:00
Liège
Tienen
01:00
Francs Borains
Patro Eisden
01:00
La Louvière Centre
Dessel Sport
01:00
Rupel Boom

251 Italy - PrimaVera 1

Inter U19
16:00
Sassuolo U19
Juventus U19
18:00
Roma U19
Spal U19
18:00
Sampdoria U19
Ascoli U19
20:00
Torino U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Leczna W
17:00
Medyk Konin W
Rolnik Biedrzychowice
18:00
UJ Krakow W
Mks Olimpia Szczecin W
21:00
Śląsk Wrocław

251 Italy - Primavera 2

Salernitana U19
16:30
Frosinone U19
Verona U19
17:00
Parma U19
Lecce U19
17:00
Spezia U19
Benevento U19
17:30
Napoli U19
Monza U19
20:00
Brescia U19
Chievo U19
20:00
Pordenone U19
Cittadella U19
20:00
Reggiana U19
Udinese U19
20:00
Venezia U19
Cosenza U19
20:00
Pescara U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
15:00
Ceske Budejovice U19
Pribram U19
15:00
Mlada Boleslav U19
Opava U19
15:30
Karvina U19
Pribram U19
15:30
Hradec Kralove U19
Plzen U19
15:30
Sigma Olomouc U19
FK Pardubice U19
16:00
Brno U19
Sparta Praha U19
16:00
Slavia Prague U19
Hradec Kralove U19
16:00
Sigma Olomouc U19
Meteor Praha U19
16:00
Plzen U19
Brno U19
16:00
Ceske Budejovice U19
FK Pardubice U19
17:00
Opava U19
FC Fastav Zlin U19
18:00
Slovacko U19
Mlada Boleslav U19
18:00
Slovacko U19
Meteor Praha U19
18:00
Ostrava U19
Sparta Praha U19
18:15
FC Fastav Zlin U19
Slavia Prague U19
19:30
Karvina U19

245 Czech Republic - First League Women

Liberec W
16:30
Slavia Prague W

2 Poland - Central Youth League

Wisla U18
16:00
Zaglebie U18
Lechia Gdańsk U18
17:00
Jagiellonia U18
Hutnik Kraków U18
17:00
Korona Kielce U18
Escola Warszawa U18
18:30
Arka Gdynia U18
SMS Łódź U18
22:15
Gwarek Zabrze U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Polokwane City
20:00
Cape Town Spurs
Sekhukhune United
20:00
Uthongathi
Steenberg United
20:00
Royal AM
Jomo Cosmos
20:00
Bizana Pondo Chiefs

65437 Panama - Lpf

Deportivo Universitario
04:00
Independiente

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
12:00
Adelaide Olympic
Cumberland United
12:30
Adelaide Comets
Adelaide Raiders
12:30
Adelaide City
Adelaide Blue Eagles
12:30
Sturt Lions
South Adelaide Panthers
12:30
NE MetroStars
Campbelltown City
12:30
Adelaide United ||

122 Kosovo - Superliga

Drita
20:00
KF Feronikeli
Trepça'89
20:00
Besa Pejë
Arbëria
20:00
Gjilani

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
12:00
Altona Magic
Port Melbourne
12:00
Oakleigh Cannons
South Melbourne
12:00
Hume City
Bentleigh Greens
14:05
Green Gully
Dandenong Thunder
16:00
Heidelberg United

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Schötz
21:00
Buochs
Solothurn
21:00
Grasshopper II
Wohlen
21:00
Biel-Bienne
Baden
21:00
Zug
Luzern II
21:00
Muttenz
Wettswil-Bonstetten
21:00
Paradiso
Dietikon
21:00
Eschen / Mauren
Balzers
21:00
Höngg
Red Star Zürich
21:00
Linth
Echallens
22:00
Chênois
Lancy
22:30
Terre Sainte
Vevey Sports
22:30
Meyrin
Bassecourt
23:00
Langenthal
Martigny Sports
05:00
Azzurri 90
La Chaux-de-Fonds
05:00
Lausanne II
Young Boys II
05:00
Naters
Olympique de Genève
05:00
Bulle
Winterthur II
05:00
Thalwil
St. Gallen II
05:00
Gossau
Tuggen
05:00
Kosova

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Basel II
20:30
Cham
Brühl
21:00
Bavois
Rapperswil-Jona
21:00
Yverdon Sport
Stade Nyonnais
21:00
Étoile Carouge
YF Juventus
21:00
Sion II
Zürich II
21:00
Bellinzona
Black Stars
23:00
Breitenrain

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Sdyushor
15:00
Altay
Yassy Turkistan
16:00
Akademiya Ontustik
Aksu Stepnogorsk
17:00
Kyran
Maqtaaral
17:00
Okzhetpes

143 Austria - Regionalliga: Mitte

St. Anna
00:00
Wolfsberger AC II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Stripfing
21:30
Traiskirchen
Team Wiener Linien
23:30
Mannsdorf
Leobendorf
23:30
Wiener Viktoria

2493 Mauritania - Super D1

Concorde
04:15
Kaedi
Ksar
06:00
Nouakchott King's

3039 Togo - Championnat National

ASKO de Kara
05:00
Unisport
Kara
05:00
Ifodjè
Binah
05:00
Koroki Metete
OTR
05:00
Gbohloe-Su
Anges Notsè
05:00
Dynamic Togolais
Gomido
05:00
Entente II
Togo Port
05:00
Maranatha Fiokpo

47 Sweden - Elitettan Women

Morön W
18:00
Älvsjö AIK W
Mallbacken W
20:00
Alingsås W
Norrköping W
21:00
IFK Sundsvall W
Umea W
22:00
Jitex W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Åland United W
21:00
JyPK W

32 Spain - Primera Division Women

Eibar W
16:00
Atletico Granadilla W
Atletico Madrid W
17:00
Rayo Vallecano W
Real Sociedad W
17:00
Santa Teresa W
Logroño W
19:00
Real Betis W
Barcelona W
05:00
Athletic Club W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Servette Chênois W
22:00
St. Gallen
Lugano W
23:00
Luzern W
Grasshopper W
23:00
Zurich W

556 Belgium - Super League Women

Gent W
19:00
OH Leuven W
Club Brugge W
21:00
RSC Anderlecht W
Eendracht Aalst W
21:00
Zulte-Waregem W

556 Belgium - 1st National Women

Anderlecht II W
21:00
Voorwaarts Zwevezele W
Massenhoven W
21:00
SG-Tertre-Hautrage W
Chastre W
21:00
Genk II W
Mechelen W
21:00
Moldavo W
Gent II W
21:00
RFC de Liege W
Kontich W
21:00
Standard Liège II W
Wuustwezel W
21:00
OH Leuven II
Eva's Tienen W
21:00
Famkes Merkem W

17 France - Division 1 Women

Issy W
19:30
Paris W

674 Hungary - Nb I Women

MTK Hungaria W
21:30
Kelen W
Diósgyőri VTK W
22:00
Győri ETO W

251 Italy - Serie A Women

Napoli W
17:30
San Marino Academy W
Roma W
20:00
AC Milan W
Verona W
20:00
Sassuolo W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
22:00
Santos Laguna W
Pachuca W
22:00
Atlético San Luis W

4125 Uganda - Uganda Cup

Express FC
19:30
URA
UPDF
20:00
Vipers
Onduparaka
20:00
SC Villa

802 Israel - Lig Bet

Ahi Akko
19:00
Ironi Bnei Kabul
Hapoel Ironi Karmiel
19:00
Maccabi Ahva Sha'ab
Ahva Kafr Manda
20:30
Elnahada Nazareth
Ihud Bnei Baka
01:15
Ihud Bnei Kfar Kara

32 Spain - Segunda Division Women

Atlético de Aspe W
16:00
Discobolo-La Torre W
Oiartzun W
16:00
UD Logroñés W
San Ignacio W
17:00
Berriozar W
León FF W
21:30
San Pío X
Tolosa W
21:30
Itaroa Huarte W
Aurrerá de Vitoria W
22:00
Atlético Revellín W
Sporting Gijón II W
22:30
Atlético Arousana W
Lorca W
23:00
Elche W
Las Torres W
23:00
Güímar W
Julio Suárez W
23:00
Furia Arona W
Achamán W
05:00
Juventud San Sebastián W

3483 USA - USL League One

Greenville Triumph
06:00
North Texas
Tormenta
06:00
Tucson

32 Spain - Spain Youth League

Sabadell U19
17:00
Girona U19
Juventud Laguna U19
18:00
Las Palmas U19
Sporting Gijón U19
22:00
Ural U19

5 Brazil - Brasileiro Women

Kindermann-Avaí W
01:00
São Paulo W
Internacional RS W
06:00
Ferroviária W

155 Romania - Liga 2

SSC Farul
16:30
Universitatea Cluj
Rapid Bucuresti
00:00
Csikszereda

2507 Gambia - GFA League

Sporting Real FC
03:30
Tallinding United
Real de Banjul
05:30
GAMTEL

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

B 93 W
19:00
AGF W
Odense Q W
20:00
ASA W
AaB W
20:00
Sundby W

401 Slovakia - Youth League

Trenčín U19
16:00
DAC U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Dukla U19
Podbrezová U19
16:00
Žilina U19
Nitra U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
Poprad U19
16:00
Senica U19
Ružomberok U19
16:00
Spartak Trnava U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
09:30
Altona Magic U21
Port Melbourne U21
10:00
Oakleigh Cannons U21
Bentleigh Greens U21
11:55
Green Gully U21
Dandenong Thunder U21
14:00
Heidelberg United U21
South Melbourne U21
14:15
Hume City U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nittaidai W
11:00
NGU Lublield Nagoya W
Angeviolet Hiroshima W
11:00
Cerezo Osaka W
Setagaya Sfida W
12:00
Kamogawa W

227 Russia - Premier League Women

Yenisey W
12:00
Lokomotiv Moscow W
Zvezda 2005 W
15:00
Chertanovo W
Rostov W
16:00
Rubin Kazan W
Krasnodar W
17:00
Zenit W
Ryazan VDV W
19:00
CSKA Moscow W

5724 Sierra Leone - Premier League

Freetown City
23:15
Central Parade
Bai Bureh Warriors
23:15
East End Lions
Bo Rangers
23:15
SLIFA Mount Aureol
Kallon
02:30
Old Edwardians

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Bayside United Res.
12:45
Toowong Res.
Brisbane Knights Res.
13:00
St. George Willawong Res
Acacia Ridge Res.
13:00
Univ. Queensland Res.
Albany Creek Res.
14:00
Western Spirit Res.

99474 World - Club Friendlies Women

Arna-Bjørnar W
18:00
Klepp W
Stabæk W
18:00
Øvrevoll Hosle W
Grei W
18:00
Hønefoss W
KIL / Hemne W
18:00
Fleury 91 W
Røa W
19:00
Kolbotn W
LSK Kvinner W
19:00
Trondheims-Ørn W
Vålerenga W
20:00
Lyn W
Avaldsnes W
21:00
Sandviken W

453172 Macao - Primeira Division

Tak Chun Ka I
18:00
Casa de Portugal
Sporting Macau
20:00
Cheng Fung

3374 Gibraltar - Premier Division

Lincoln Red Imps
23:15
Europa FC
St Josephs FC
01:30
Mons Calpe

479 Japan - Japan Football League

Verspah Oita
11:00
Honda Lock
Sony Sendai
11:00
TIAMO Hirakata
Honda
11:00
Tokyo Musashino City
Iwaki
11:00
Suzuka Unlimited
Matsue City
11:00
Kariya
Kochi United
11:00
Nara Club
Reinmeer Aomori
11:00
Biwako Shiga
Maruyasu Okazaki
11:00
Osaka

479 Japan - Nadeshiko League 2

JFA Academy W
09:00
Shizuoka Sangyo Univ.

1233 Finland - Kolmonen

ÅIFK
22:00
Åland