ufabet

ตารางบอล 22 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เลสเตอร์ ซิตี้
02:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาแจกซ์
23:45
อูเทรชท์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โรม่า
23:30
อตาลันต้า
นาโปลี
01:45
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

แอตเลติโก มาดริด
00:00
เอสดี ฮูเอสก้า
เกรนาดา
02:00
เออิบาร์
เรอัล โซเซียดาด
02:00
เซลต้า บีโก้
บาร์เซโลน่า
03:00
เกตาเฟ่

479 เจลีก

นาโกย่า แกรมปัส
17:30
กัมบะ โอซาก้า

462 England - Professional Development League

Sheffield Utd U23
01:00
Charlton U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bowers & Pitsea
01:45
Haringey Borough
Enfield Town
01:45
AFC Hornchurch
Folkestone Invicta
01:45
East Thurrock United
Horsham
01:45
Cray Wanderers
Kingstonian
01:45
Bognor Regis Town
Leatherhead
01:45
Cheshunt
Lewes
01:45
Corinthian-Casuals
Margate
01:45
Merstham
Potters Bar Town
01:45
Brightlingsea Regent
Wingate & Finchley
01:45
Bishop's Stortford
Worthing
01:45
Carshalton Athletic

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
01:45
Cambridge City
Basildon United
01:45
Witham Town
Brentwood Town
01:45
Soham Town Rangers
Dereham Town
01:45
Tilbury
Felixstowe & Walton United
01:45
Romford
Grays Athletic
01:45
Coggeshall Town
Great Wakering Rovers
01:45
Aveley
Heybridge Swifts
01:45
Canvey Island
Histon
01:45
Bury Town
Hullbridge Sports
01:45
Maldon & Tiptree

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
01:45
Chipstead
Barking
01:45
Uxbridge
Bracknell Town
01:45
Hanwell Town
Chalfont St Peter
01:45
Waltham Abbey
FC Romania
01:45
Westfield
Harlow Town
01:45
South Park
Hertford Town
01:45
Bedfont Sports
Northwood
01:45
Marlow
Staines Town
01:45
Chertsey Town
Tooting & Mitcham United
01:45
Ware

11 บุนเดิสลีกา 2

Sandhausen
01:30
Hamburger SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Preußen Münster II
00:00
TuS Haltern
Wattenscheid 09
00:00
Sportfreunde Siegen
Eintracht Rheine
00:00
Hammer SpVg
ASC Dortmund
00:00
Schermbeck
Westfalia Herne
00:00
Paderborn 07 II
Ennepetal
00:00
Sprockhövel
Vreden
00:00
Holzwickeder SC
Westfalia Rhynern
00:00
Meinerzhagen
Kaan-Marienborn
00:00
Erndtebrück
Finnentrop / Bamenohl
00:00
Victoria Clarholz

224 Bulgaria - Parva Liga

ลูโดโกเรต์ส
23:00
CSKA 1948 Sofia

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AGF
22:45
Randers
Vejle
23:00
Horsens
Midtjylland
01:15
โคเปนเฮเก้น

1796 Iceland - Iceland Cup

Njardvík
21:00
KH

802 Israel - State Cup

Maccabi Haifa
00:30
Hapoel Afula

20 พรีเมียรา ลีกา

Tondela
21:00
Nacional
Gil Vicente
23:00
Famalicão
Portimonense
01:00
เบนฟิกา
ปอร์โต้
03:00
Vitória SC

155 Romania - Liga 1

CSM Iaşi
21:30
Voluntari
Academica Clinceni
00:15
FCSB

227 Russia - Youth League

Khimki U20
17:00
Chertanovo U20
Spartak Moskva U19
20:30
CSKA Moscow U19

62 Switzerland - Super League

Servette
23:15
Sion
Zürich
01:30
ยังบอยส์

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Alanyaspor
20:00
Gazişehir Gaziantep
Kasımpaşa
23:00
อิสตันบูล บีบี

86 Ukraine - Second League: Group B

Balkany Zorya
19:00
MSK Dnipro Cherkasy

353 Colombia - Copa Betplay

Real Cartagena
07:40
Llaneros
Boca Juniors de Cali
03:15
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
09:00
ADR Jicaral
Grecia
04:00
San Carlos

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
08:00
Isidro Metapán
Sonsonate
08:15
Águila
Alianza
08:30
FAS
Once Municipal
04:30
Atletico Marte

53128 Guatemala - Liga Nacional

Sacachispas
08:00
Cotzumalguapa

53128 Guatemala - Primera Division

Suchitepéquez
00:00
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

มอนเตอร์เรย์
09:00
Guadalajara

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
07:15
Cancún

593 Cameroon - Elite One

Fovu Club
21:00
PWD

1560 Congo - Super Ligue

Dauphins Noirs
20:30
Saint Eloi Lupopo

886 Egypt - Premier League

El Entag El Harby
02:30
Zamalek
Al Mokawloon
02:30
Wadi Degla

1703 Guinea - Ligue 1

Kaloum Star
05:00
Flamme Olympique
Satellite
05:00
ASFAG

26 Mali - Premiere Division

Bougouni
23:30
Douannes de Sikasso
Duguwolofila
23:30
Police
CAS de Sévaré
23:30
Stade Malien Bamako
Réal Bamako
00:00
LC Ba
ASOM
02:00
USC Kita

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ihefu
18:00
Tanzania Prisons
Dodoma Jiji
20:00
Azam

2568 Zambia - Super League

Green Buffaloes
20:00
Young Green Eagles
Power Dynamos
20:00
Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

UE Santa Coloma
01:30
Carroi

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Nassaji Mazandaran
23:30
Sepahan
Aluminium Arak
23:30
Paykan
Naft Masjed Soleyman
23:30
Mes Rafsanjan

97374 Jordan - Premier League

Al Ramtha
02:30
Al Jalil

5618 China PR - Super League

Dalian Professional
17:00
Changchun Yatai
Tianjin Teda
19:00
Shanghai SIPG

99474 World - CAF Confederations Cup

Al Ahli Benghazi
04:00
Enyimba

11555657 South America - Copa Sudamericana

Guabirá
07:30
Independiente
Torque
07:30
Bahia
Talleres Córdoba
02:00
Emelec
Bragantino
05:15
Deportes Tolima
Aragua
05:15
Lanús
Bolívar
05:15
Arsenal de Sarandi
Grêmio
05:15
La Equidad

11555657 South America - Copa Libertadores

Universitario
07:00
Palmeiras
Rentistas
07:00
Racing Club
Independiente del Valle
07:00
Defensa y Justicia
Unión La Calera
09:00
LDU Quito
América de Cali
09:00
Cerro Porteño
Fluminense
05:00
River Plate

251 Italy - Serie C: Girone A

Juventus U23
20:00
Olbia

251 Italy - Serie D: Girone C

Campodarsego
20:00
Este

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

24 Erzincanspor
18:00
Niğde Belediyespor
Amed SK
18:00
Ankara Demirspor
Kahramanmaraşspor
19:00
Ergene Velimeşespor
Şanlıurfaspor
19:00
Afjet Afyonspor
Gümüşhanespor
19:00
Sarıyer
Hacettepe
19:00
Çorum Belediyespor
Hekimoğlu Trabzon
19:00
İnegölspor
Zonguldak Kömürspor
19:00
Manisa BBSK
Utaş Uşakspor
19:00
Kocaelispor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Bodrumspor
18:00
Bayburt İÖİ
Kırklarelispor
19:00
Kastamonuspor
Tarsus İdman Yurdu
19:00
1922 Konyaspor Kulübü
Van BB
19:00
Etimesgut Belediyespor
Karacabey Birlikspor
19:00
Serik Belediyespor
Sakaryaspor
19:00
Karabükspor
Eyüpspor
19:00
Sivas Belediyespor
Pazarspor
19:00
Turgutluspor
Bugsaşspor
19:00
Pendikspor
Kırşehir Belediyespor
19:00
Elazığspor

5 Brazil - Amazonense

São Raimundo AM
07:35
Amazonas
Peñarol
02:00
Princesa Solimões
Cliper
06:30
Nacional AM

5 Brazil - Catarinense 1

Hercílio Luz
07:30
Joinville
Chapecoense
07:30
Metropolitano
Figueirense
07:30
Marcílio Dias
Brusque
07:30
Prospera Criciuma
Criciúma
07:30
Avaí
Juventus SC
07:30
Concórdia Atlético Clube

5 Brazil - Goiano 1

Anápolis
01:30
Grêmio Anápolis
CRAC
01:30
Itumbiara
Jataiense
01:30
Atlético GO
Aparecidense
01:30
Goianésia
Goiás
01:30
Iporá
Jaraguá EC
01:30
Vila Nova

5 Brazil - Paraense

Carajás
20:00
Paragominas
Bragantino PA
20:00
Tapajós

5 Brazil - Paraibano

Perilima
02:00
Botafogo PB

5 Brazil - Paranaense 1

Athletico PR
02:00
Cascavel CR
Cascavel
02:00
Cianorte

5 Brazil - Paulista A1

Inter de Limeira
07:00
Ituano
Mirassol
08:15
Botafogo SP

5 Brazil - Paulista A2

Taubaté
06:00
EC São Bernardo
Água Santa
06:00
Osasco Audax
Sertãozinho
06:00
Rio Claro
São Bernardo
06:00
ยูเวนตุส

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสเทิร์นยูไนเต็ด
16:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

98 Australia - Capital Territory

Cooma Tigers
16:00
Tuggeranong United

65437 Panama - Lpf

Tauro
07:00
Plaza Amador

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

FC Ruzaevka
15:00
Yassy Turkistan
SD Family
15:00
Kyran
Jas Qyran
15:00
Maqtaaral
Ekibastuz
16:00
Aksu Stepnogorsk
Okzhetpes
16:00
Zhenys
Igilik
17:00
Sdyushor

201580 Maldives - Male League

Club Valencia
00:00
United Victory

3039 Togo - Championnat National

Semassi
22:00
Koroki Metete
ASKO de Kara
22:00
Kara

458 Mexico - Liga Mx Women

Querétaro W
05:00
Tijuana W

5 Brazil - Brasileiro Women

Minas ICESP W
01:00
São José W
Napoli CA W
01:00
Flamengo W

1233 Finland - Kolmonen

JyTy Turku
23:00
Peimari United
TKT
00:00
JanPa