ufabet

ตารางบอล 19 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลีดส์ยูไนเต็ด
02:00
ลิเวอร์พูล

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong PSV
01:00
De Graafschap

462 England - Professional Development League

Wigan U23
17:00
Ipswich U23
Coventry U23
19:00
Swansea City U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Carshalton Athletic
01:45
Wingate & Finchley
Haringey Borough
01:45
Potters Bar Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Aveley
01:45
Canvey Island

919 Armenia - Premier League

Urartu
22:00
Pyunik

556 Belgium - First Division B

Deinze
01:00
Westerlo

224 Bulgaria - Vtora Liga

Hebar 1918
19:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Septemvri Sofia
21:00
Sozopol
Septemvri Simitli
21:00
Ludogorets II
Yantra 1919
21:00
Sportist Svoge
Strumska slava
21:15
Lokomotiv Sofia 1929
OFK Pirin
23:30
Dobrudzha 1919

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
21:00
Paphos
Nea Salamis
23:00
Karmiotissa

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
00:00
Midtjylland

17 France - National

Quevilly Rouen
23:30
Annecy
Bastia
23:30
Lyon Duchère

125 Greece - Super League

Lamia
23:30
Larissa

802 Israel - Ligat ha'Al

Beitar Jerusalem
00:15
Bnei Yehuda

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Rishon LeZion
23:00
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Nazareth Illit
23:00
Hapoel Katamon
Hapoel Acre
23:00
Kafr Qasim

748 Latvia - Virsliga

Valmiera / BSS
22:00
Spartaks Jūrmala

20 Portugal - Segunda Liga

Sporting Covilhã
00:00
Arouca
Vizela
02:00
Benfica II

296 Serbia - Prva Liga

IMT Novi Beograd
21:00
Kolubara

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลกาเนส
00:00
Ponferradina
อัลเมรีอา
02:00
เอสปันญ่อล

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

IFK Göteborg
00:00
AIK
Varberg BoIS
00:00
Elfsborg

47 Sweden - Superettan

Norrby
00:00
Jönköpings Södra

47 Sweden - Ettan: North

Haninge
01:15
Täby

62 Switzerland - Challenge League

Winterthur
01:00
Thun

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
Osmanlıspor
Altay
20:00
Adanaspor
Bandırmaspor
20:00
Boluspor
Samsunspor
23:00
Bursaspor

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty Halych
16:00
Volyn Lutsk II
Rubikon
17:00
Karpaty
Nyva Vinnytsya
18:00
Uzhhorod
Podillya Khmelnytskyi
20:00
Bukovyna

86 Ukraine - Second League: Group B

Metalurh Zaporizhya
18:00
Yarud Mariupol'
Real Pharm
18:00
Peremoga
Metal Kharkiv
19:00
Mykolaiv II
MSK Dnipro Cherkasy
20:00
Nikopol

44 Argentina - Superliga

Colón
07:00
Godoy Cruz
Banfield
04:00
Platense

44 Argentina - Primera B Nacional

Nueva Chicago
00:00
San Martín Tucumán
Tigre
02:00
Deportivo Maipú
Chacarita Juniors
04:00
Belgrano
Quilmes
04:00
Agropecuario

80 Chile - Primera B

Santiago Morning
02:30
Magallanes
Copiapó
05:00
Deportes Temuco

1739 Costa Rica - Primera Division

San Carlos
07:00
Santos de Guápiles

458 Mexico - Liga MX

Santos Laguna
07:00
Toluca
มอนเตอร์เรย์
09:06
Pachuca

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
07:00
Juventus Managua

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส

468 Ghana - Premier League

Dreams
17:00
Karela

1703 Guinea - Ligue 1

Loubha Télimélé
05:00
Horoya

26 Mali - Premiere Division

USC Kita
00:00
Duguwolofila
ASOM
00:00
Bougouni
Police
00:00
CAS de Sévaré

488 Iran - Azadegan League

Arman Gohar
22:15
Malavan
Shahin Bushehr
22:30
Navad Urmia
Havadar
22:45
Khooshe Talaee Saveh
Shahrdari Astara
22:45
Baderan
Oxin Alborz
22:45
Chooka Talesh
Kheybar Khorramabad
22:45
Pars Jam Bushehr
Esteghlal Khuzestan
22:45
Esteghlal Mollasani
Fajr Sepasi
23:00
Mes Kerman

97374 Jordan - Premier League

Al Buqa'a
02:30
Al Faysali

21462 Kuwait - Premier League

Khaitan
02:00
Al Fahaheel
Al Kuwait
02:00
Al Sahel

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Thuqbah
01:35
Al Bukayriyah
Al Nahdha
01:35
Al Adalh
Najran
01:50
Al Jeel
Al Feiha
01:55
Al Draih
Jeddah
02:15
Hajer
Arar
02:15
Al-Kawkab

44 Argentina - Primera C

Victoriano Arenas
01:30
Claypole

116 Cyprus - 3. Division

Ethnikos Assias
22:00
Iraklis Yerolakkou

251 Italy - Serie C: Girone B

Triestina
02:00
Südtirol

1578 Norway - 2. Division

Notodden
23:00
Odd II

32 Spain - Tercera - Group 13

Cartagena II
23:00
Real Murcia II

5 Brazil - Gaucho 1

EC São José
06:00
Pelotas
Esportivo
06:00
Juventude

5 Brazil - Goiano 1

Iporá
01:30
Jaraguá EC

5 Brazil - Paulista A1

Corinthians
08:00
Ituano
Bragantino
06:00
Ponte Preta

462 England - Premier League 2 Divison Two

Wolves U23
18:00
West Bromwich Albion U23
Stoke City U23
01:00
Newcastle Utd U23

2 Poland - Central Youth League

Zaglebie U18
16:00
Korona Kielce U18

65437 Panama - Lpf

Sporting San Miguelito
05:00
Alianza

2493 Mauritania - Super D1

Kedia
23:00
Ksar

458 Mexico - Liga Mx Women

Toluca W
04:00
Santos Laguna W
León W
04:00
Atlético San Luis W
Monterrey W
05:00
América W

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Tirat HaCarmel
21:00
Beitar Haifa Jacob
Tzeirei Kafr Kanna
00:30
Maccabi Ma'alot Tarshiha
Bnei HaGolan VeHaGalil
05:00
Elnahada Nazareth

155 Romania - Liga 2

Mioveni
20:00
ASU Poli Timişoara
Csikszereda
22:30
Dunărea Călăraşi
U Craiova 1948
01:00
Rapid Bucuresti

2345 Moldova - Moldovan Cup

Floreşti
17:00
Petrocub
Dinamo-Auto
17:00
Codru Lozova