ufabet

ตารางบอล 14 เม.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ดอร์ทมุนด์
02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ลิเวอร์พูล
02:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

เซเรโซ โอซาก้า
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
สากัน โตสู
17:00
กัมบะ โอซาก้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
นาโกย่า แกรมปัส
17:30
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
01:45
Romford
Cambridge City
01:45
Hullbridge Sports

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Bracknell Town
01:45
Ashford Town (Middlesex)
FC Romania
01:45
Marlow

11 บุนเดิสลีกา 2

Osnabrück
23:30
Jahn Regensburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Sonnenhof Großaspach
00:00
Bayern Alzenau

11 Germany - Regionalliga: West

Wuppertaler SV
23:00
Borussia M'gladbach II
SV 1919 Straelen
00:30
Köln II
Fortuna Köln
00:30
Rot Weiss Ahlen

919 Armenia - Premier League

Van
17:30
Pyunik
Alashkert
19:30
Urartu

143 ออสเตรียลีก1

Grazer AK
23:30
Juniors OÖ
Rapid Wien II
01:30
Blau-Weiß Linz

224 Bulgaria - Vtora Liga

FK Minyor Pernik
20:00
OFK Pirin
Neftohimik
21:00
Strumska slava

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

ลูโดโกเรต์ส
22:30
CSKA Sofia

266 Croatia - Croatia Cup

Istra 1961
23:00
Rijeka

116 Cyprus - 2. Division

Ahironas
20:00
Alki Oroklini
EN THOI Lakatamia
20:00
Omonia Psevda
Akritas
20:00
Ayia Napa
Xylotympou
20:00
Kouris Erimi
Aris
20:00
AE Zakakiou
Othellos
20:00
Omonia Aradippou
Anagennisi Deryneia
20:00
ASIL Lysi
Digenis Ypsonas
20:00
Digenis Morphou
Onisilos
22:00
PAEEK

116 Cyprus - Cyprus Cup

Anorthosis
21:00
อาโปเอล
Olympiakos
23:30
AEL

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Viktoria Plzeň
21:00
Zlín
Jablonec
23:00
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Ústí nad Labem
21:00
Slavoj Vyšehrad
Lisen
21:30
Dukla Praha
Varnsdorf
21:30
Chrudim
Hradec Králové
21:30
Táborsko
Blansko
21:30
Vlašim

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Clermont
00:00
อาเมียงส์

17 France - National

Concarneau
23:45
Red Star

125 Greece - Football League

Apollon Pontou FC
19:00
Pierikos
Thesprotos
19:00
Pontion Karagiannion
Almopos
19:00
Olympiakos Volos
Triglia FC
19:00
Kavala
Panserraikos
19:00
Veria
Niki Volos
19:00
Santorini 2020
Egaleo
19:00
Episkopi
Kalamata
19:00
Asteras Vlachioti
Aspropyrgos Enosis
19:00
Ialysos
Kallithea
19:00
Rodos

674 Hungary - Hungarian Cup

Várda SE
22:30
Újpest

57142 Macedonia FYR - First League

Pelister
18:00
Sileks
Vardar
18:00
Renova
Skendija 79
18:00
Akademija Pandev
Shkupi
18:00
Belasica
Makedonija
18:00
Borec
Struga
18:00
Rabotnicki

998 Montenegro - Second League

Bokelj
21:00
Jedinstvo
Berane
21:00
Mornar
Grbalj
21:00
Drezga
Kom
21:00
Ibar
Arsenal Tivat
21:00
Igalo

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
18:00
Radomiak Radom
Nieciecza
00:00
Korona Kielce

2 Poland - Polish Cup

Cracovia Kraków
22:30
Raków Częstochowa

155 Romania - Romania Cup

Universitatea Craiova
23:00
Şirineaşa

227 Russia - Youth League

Ufa U19
14:00
Tambov U19
Ural U19
15:00
Dinamo Moskva U19
CSKA Moscow U19
16:00
Akhmat Grozny U19
Rubin Kazan U19
16:00
Krasnodar U19
Zenit U19
16:00
Sochi U19
Akademiya Konoplev U20
16:00
Arsenal Tula U19
Lokomotiv Moskva U19
17:00
Rostov U19
UOR №5 U20
17:00
Chertanovo U20
Rotor Volgograd U20
19:00
Khimki U20
Strogino U20
21:30
Spartak Moskva U19

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ราโย่ บาเยกาโน่
00:00
Mirandés

62 Switzerland - Swiss Cup

Kriens
22:00
Servette
Grasshopper
23:00
St. Gallen

404 Turkey - 1. Lig

Menemen Belediyespor
17:30
Samsunspor
Adanaspor
20:00
Akhisar Belediyespor
Balıkesirspor
23:00
İstanbulspor

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty
16:00
Karpaty Halych
Volyn Lutsk II
19:00
Chernihiv
Bukovyna
20:00
Nyva Vinnytsya
Uzhhorod
21:00
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

Yarud Mariupol'
18:00
Balkany Zorya
Peremoga
19:00
Metal Kharkiv
Tavriya
19:00
Metalurh Zaporizhya

44 Argentina - Copa Argentina

Tigre
04:30
Independiente

5 Brazil - Copa do Brasil

CSA
07:30
Remo
América Mineiro
05:00
Ferroviário

353 Colombia - Liga BetPlay

Patriotas Boyacá
08:00
Once Caldas

353 Colombia - Copa Betplay

Llaneros
03:30
Real Cartagena
Valledupar
05:30
Boca Juniors de Cali

459 Ecuador - Liga Pro

Delfin
00:15
Macará
LDU Quito
02:30
Manta
Universidad Católica
05:00
Emelec

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
00:00
Iztapa
Achuapa
01:00
Xelajú
Deportivo Sanarate
02:00
Antigua GFC
Municipal
04:00
Malacateco
Guastatoya
04:00
Cotzumalguapa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tampico Madero
07:05
Dorados
Cimarrones de Sonora
09:05
Correcaminos UAT
Universidad Guadalajara
05:00
Alebrijes de Oaxaca

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
01:15
Cienciano
Sport Huancayo
03:30
Alianza Lima

146 South Africa - Premier League

TS Galaxy
22:00
Orlando Pirates

593 Cameroon - Elite One

Cotonsport
20:00
Canon
Dragon de Yaounde
21:00
PWD

1560 Congo - Super Ligue

AC Rangers
18:30
TP Mazembe
Sanga Balende
20:30
Simba
Maniema Union
20:30
Renaissance
RCK
20:30
Vita Club

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Abengourou
22:30
AFAD
Bassam
22:30
Sporting Gagnoa
Africa Sports
01:00
San-Pedro

886 Egypt - Premier League

Pyramids FC
02:30
Misr Lel Makasa

1703 Guinea - Ligue 1

Flamme Olympique
05:00
Hafia

26 Mali - Premiere Division

USFAS Bamako
00:00
Onze Créateurs

3677 Syria - Premier League

Horriya
18:00
Hottin
Teshrin
18:00
Al Jaish
Wathba
18:00
Taliya
Wahda
18:00
Foutoua
Jabala
18:00
Al-Horgelah
Shorta
18:00
Karama
Al Sahel
18:00
Al Ittihad

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Simba
20:00
Mtibwa Sugar

2568 Zambia - Super League

Kitwe United
18:00
Nkana
Power Dynamos
20:00
Indeni
Young Green Eagles
20:00
Zanaco

21462 Kuwait - Premier League

Al Fahaheel
02:00
Al Qadsia

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jeel
01:35
Al Jabalain
Al Draih
01:45
Al-Thuqbah
Al Hazm
02:00
Al Shoalah
Arar
02:10
Al Najoom

1439 Tunisia - Ligue 1

Tataouine
19:30
ES Tunis
Monastir
19:30
Etoile du Sahel
CS Sfaxien
19:30
Olympique Béja

712 Korea Republic - Korean Cup

Pocheon
17:00
Yangju Citizen
Daejeon Citizen
17:00
Suwon Bluewings
Incheon United
17:00
Anyang
Gimhae City
17:00
Bucheon 1995
Sangju Sangmu
17:00
Jeju United
Seongnam
17:00
Busan I'Park
Ansan Greeners
17:00
Asan Mugunghwa
Cheongju
17:00
Gangwon
Gyeongnam
17:00
Mokpo City
Busan Transportation
17:00
Gwangju
Suwon
17:00
Jeonnam Dragons
Seoul
17:30
Seoul E.

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Persepolis
21:30
Al Wahda
Pakhtakor
22:00
Tractor Sazi
Goa
00:00
Al Rayyan
Al Wihdat
01:00
Al Nassr
Al Sharjah
01:00
Al Quwa Al Jawiya
Al Sadd
01:00
Foolad

11240938 เอเอฟซีคัพ

Bengaluru
21:00
Nepal Army

462 England - Vanarama National League South

Havant & Waterlooville
01:45
Bath City

44 Argentina - Primera C

Claypole
01:30
General Lamadrid
Deportivo Laferrere
01:30
Victoriano Arenas
Ituzaingó
01:30
Midland
Berazategui
01:30
El Porvenir

99474 World - CONCACAF Champions League

พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
07:00
Marathón
Cruz Azul
09:00
Arcahaie
โตรอนโต้ เอฟซี
05:00
León

11555657 South America - Copa Sudamericana

Peñarol
07:30
Cerro Largo
Fénix
05:15
Torque

11555657 South America - Copa Libertadores

Santos
07:30
San Lorenzo
Grêmio
05:15
Independiente del Valle

116 Cyprus - 3. Division

APONA Anagias
20:00
ENAD
Halkanoras
20:00
MEAP Nisou
Elia Lythrodonta
20:00
Oroklini / Troulloi
Peyia
20:00
Olympiada Lympion
Elpida Astromeritis
20:00
O Kormakitis
Amathous
20:00
Ethnikos Assias
Iraklis Yerolakkou
20:00
APEP
Ormideia
20:00
Omonia 29is Maiou

320 Denmark - Denmark Series Group 3

OKS
23:15
Tarup-Paarup

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Iraklis Larissa
20:30
Makedonikos Foufas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Nea Kallikrateia
20:30
Agrotikos Asteras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

M. Alexandros Kastorias
20:30
Preveza

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Veszprém
20:00
Tatabánya
Balatonfuredi
21:30
SC Sopron
Puskás II
21:30
III. Kerületi TUE
Gardony
21:30
Nagyatadi FC
BKV Előre
21:30
Lipot SK
Érdi VSE
21:30
Szabadkikoto
MTE 1904
21:30
Bicskei
Zalaegerszegi TE II
21:30
Menfocsanak
Komárom
21:30
Papai Perutz
Videoton II
21:30
Nagykanizsai ULE

251 Italy - Serie C: Girone A

Olbia
20:00
Como

251 Italy - Serie C: Girone C

Palermo
20:00
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

Arconatese
20:00
Bra
Casale
20:00
PDHAE
Castellanzese
20:00
Chieri
Folgore Caratese
20:00
Pro Imperia
Fossano
20:00
Caronnese
Gozzano
20:00
Saluzzo
Legnano
20:00
Derthona
Vado
20:00
Sestri Levante
Lavagnese
20:30
Borgosesia

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:00
Seregno
Caravaggio
20:00
Villa d'Almè
Crema
20:00
Brusaporto
Cavenago Fanfulla
20:00
Scanzorosciate
Nibionnoggiono
20:00
Real Calepina
Pontisola
20:00
Casatese
Sona
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
Tritium
20:00
Desenzano Calvina
Vis Nova Giussano
20:00
Adrense

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:00
Luparense
Ambrosiana
20:00
Adriese
Union ArzignanoChiampo
20:00
Union S. Giorgio-Sedico
Belluno
20:00
Manzanese
Chions
20:00
Campodarsego
Cjarlins Muzane
20:00
Cartigliano
Delta Calcio Rovigo
20:00
Virtus Bolzano
Este
20:00
Caldiero Terme
Clodiense
20:00
Mestre
Union Feltre
20:00
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
20:00
Aglianese
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Seravezza
Lentigione
20:00
Marignanese
Mezzolara
20:00
Prato
Progresso
20:00
Corticella
Real Forte Querceta
20:00
Forlì
Rimini
20:00
Pro Livorno
Sammaurese
20:00
Fiorenzuola

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:00
Foligno
Scandicci
20:00
Trastevere
Cannara
20:00
Tiferno Lerchi
Gavorrano
20:00
Robur Siena
Grassina
20:00
Sangiovannese
Lornano Badesse
20:00
Ostia Mare Lidocalcio
Montespaccato
20:00
Flaminia
San Donato Tavarnelle
20:00
Sinalunghese
Sporting Trestina
20:00
Pianese

251 Italy - Serie D: Girone F

Vastogirardi
19:30
Campobasso
Porto Sant'Elpidio
20:00
Aprilia
CynthiAlbalonga
20:00
Pineto
Recanatese
20:00
Montegiorgio
FC Rieti
20:00
Atletico
San Nicolò
20:00
Castelnuovo Vomano
Tolentino
20:00
Castelfidardo Calcio
Vastese
20:00
Matese

251 Italy - Serie D: Girone G

Nola 1925
19:30
Sassari Torres
Muravera
19:30
Afragolese
SSC Giugliano
20:00
Cassino
Gladiator
20:00
Savoia
Nocerina
20:00
Nuova Monterosi
Insieme Formia
20:00
Vis Artena
Team Nuova Florida
20:00
Lanusei
Latte Dolce
21:00
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:00
Puteolana Internapoli
US Bitonto
20:00
Sorrento
Fidelis Andria
20:00
Città di Fasano
Francavilla
20:00
Casarano
Lavello
20:00
Brindisi
Portici
20:00
Picerno
Taranto
20:00
Nardò
Team Altamura
20:00
Gravina

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:00
Castrovillari
Cittanovese
20:00
FC Messina
Acireale
20:00
Gelbison
Città Di Sant’Agata
20:00
Paternò
Marina di Ragusa
20:00
Roccella
ACR Messina
20:00
Dattilo
Rende
20:00
San Luca
Troina
20:00
Santa Maria Cilento

2 Poland - 2. Liga East

Polkowice
18:00
Olimpia Grudziądz
Lech Poznań II
18:00
Znicz Pruszków
Stal Rzeszów
18:00
Garbarnia Kraków
Hutnik Krakow
21:30
Stargard Szczeciński
Katowice
22:00
Olimpia Elbląg
Bytovia Bytów
22:00
Kalisz
Sokół Ostróda
23:00
SKRA Częstochowa
Motor Lublin
23:00
Wigry Suwałki
Chojniczanka Chojnice
00:30
Śląsk Wrocław II

296 Serbia - Srpska Liga - East

Vlasina
21:00
Buducnost Popovac
FK Toplicanin Prokuplje
21:00
SFS Borac
Morava Vladičin Han
21:00
Radnički Svilajnac
Car Konstantin
21:00
Sinđelić Niš
Moravac Mrštane
21:00
Dunav Prahovo
Župa
21:00
Timok
Rembas
21:00
Pčinja Trgovište
Radan
21:00
Trstenik PPT
Timočanin
21:00
Kablovi Zaječar
Mladost Medoševac
21:00
Jedinstvo Paraćin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
21:00
Jedinstvo Ub
Jošanica
21:00
Trepča
Gruža
21:00
Sušica
Mačva 1929
21:00
Mladi Radnik
Budućnost Arilje
21:00
Sloboda Užice
Sumadija Arandelovac
21:00
Sloga Petrovac na Mlavi
Železničar Lajkovac
21:00
Budučnost Krušik
Bane Raska
21:00
Takovo

32 Spain - Tercera - Group 7

San Fernando de Henares
22:00
El Álamo
Alcobendas Sport
01:00
Real Aranjuez

32 Spain - Tercera - Group 9

Melilla CD
20:45
Polideportivo Almería
Juventud Torremolinos
22:30
Huétor Tájar
Vélez
23:00
Almería II
Motril
23:00
Loja
Union Estepona
23:00
Atlético Porcuna
El Palo
23:30
Ciudad de Torredonjimeno
Antequera
00:00
Mancha Real
Alhaurino
00:00
Real Jaén
Alhaurín
00:00
Huétor Vega
At. Malagueño
00:30
Torreperogil

32 Spain - Tercera - Group 10

Lucena
23:00
Xerez Deportivo
Sevilla III
23:00
Lebrijana
Córdoba II
23:00
Rota
Puente Genil
00:00
Ceuta
San Roque de Lepe
00:00
Xerez
Castilleja
00:00
Cabecense
Gerena
00:00
Arcos
Utrera
00:00
Los Barrios
Pozoblanco
00:30
Antoniano
Coria CF
01:00
Conil

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
22:00
Santa Úrsula
Las Palmas III
01:00
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 13

Águilas CF
01:00
Cartagena II

32 Spain - Tercera - Group 17

Atletico Monzon
00:30
Sabiñánigo

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Fatsa Belediyespor
17:00
Manisaspor
Yeşilyurt Belediyespor
18:00
1877 Alemdağspor
Edirnespor
19:00
Arnavutköy Belediyespor
Ankara Adliyespor
19:00
Tire 1922
Ofspor
19:00
Yeni Diyarbekirspor
Kemerspor 2003
19:00
Derincespor
Kızılcabölükspor
19:00
Artvin Hopaspor
Nevşehirspor
19:00
Payasspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Ağrı 1970
17:00
Tepecikspor
Tokatspor
19:00
Yomraspor
Nazilli Belediyespor
19:00
Tekirdağspor
Kütahyaspor
19:00
Ceyhanspor
Halide Edip Adıvar
19:00
Fethiyespor
Darıca Gençlerbırlığı
19:00
Yozgatspor
Cengelkoyspor
19:00
Karaman Belediyespor
Erzin Belediyespor
19:00
Kahta 02 Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Batman Petrolspor
19:00
İçelspor
Somaspor
19:00
Yeni Altındağ BS
Yalovaspor
19:00
Gölcükspor
Karşıyaka
19:00
Şile Yıldızspor
Çarşambaspor
19:00
Osmaniyespor
Arhavispor
19:00
Erbaaspor
Çatalcaspor
19:00
Isparta Davrazspor
Cizrespor
19:00
Erokspor

5 Brazil - Amazonense

Nacional AM
02:30
JC

5 Brazil - Baiano 1

Vitória
05:30
Atlanta

5 Brazil - Brasiliense

Taguatinga
01:30
Paracatu
Gama
01:30
Luziânia

5 Brazil - Capixaba

Vitória ES
01:00
Rio Branco-VN
São Mateus
01:00
Serra
Estrela do Norte
01:00
Vilavelhense
Real Noroeste
04:30
Pinheiros
Rio Branco ES
05:00
Desportiva ES

5 Brazil - Goiano 1

Iporá
01:30
Vila Nova

5 Brazil - Maranhense

Moto Club MA
06:30
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Matogrossense

Luverdense
03:00
Acao Cuiaba
Dom Bosco
03:00
Nova Mutum EC

5 Brazil - Mineiro 1

Boa
02:00
Tombense

5 Brazil - Paraibano

Botafogo PB
06:00
Treze

5 Brazil - Paranaense 1

Rio Branco PR
02:00
Londrina
Maringá
06:00
Toledo Brazil
Operário PR
06:00
Cascavel CR
Athletico PR
06:00
Londrina
Cascavel
06:00
Rio Branco PR

5 Brazil - Paulista A1

São Caetano
06:00
Novorizontino

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
01:00
São Bernardo
EC São Bernardo
01:00
Atibaia
Água Santa
01:00
Rio Claro
Sertãozinho
01:00
ยูเวนตุส
Velo Clube
02:00
RB Brasil
Osasco Audax
02:00
Portuguesa Santista
XV de Piracicaba
03:00
Taubaté
Portuguesa
05:00
Oeste

5 Brazil - Paulista A3

Votuporanguense
01:00
Noroeste
Desportivo Brasil
01:00
Rio Preto
Primavera SP
01:00
São José EC
Nacional SP
01:00
Barretos
Olímpia
01:00
Bandeirante SP
Penapolense
02:00
CA Linense
Marília
03:00
Batatais

5 Brazil - Pernambucano 1

Vera Cruz
01:00
Salgueiro
Central
01:00
Afogados

5 Brazil - Piauiense

Picos
01:45
Altos
Tiradentes PI
01:45
Ríver

5 Brazil - Sergipano

Atlético Gloriense
02:00
Boca Júnior
Confiança
03:50
Sergipe

5 Brazil - Sul Matogrossense

Costa Rica - MS
02:00
Comercial MS

3347 San Marino - Campionato

Cosmos
01:45
Pennarossa
Tre Fiori
01:45
Cailungo
Virtus
01:45
Tre Penne

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

แอดิเลด ยูไนเต็ด
16:35
Macarthur

2454 Albania - Albanian Cup

Vllaznia Shkodër
21:00
Laçi
Teuta Durrës
21:00
Skënderbeu Korçë

98 Australia - New South Wales

Sydney Olympic
16:30
Wollongong Wolves

886 Egypt - Egypt Cup

Al Ahly
02:30
Nasr
Zamalek
02:30
Haras El Hodood

251 Italy - Primavera 2

Benevento U19
16:30
Frosinone U19
Napoli U19
19:00
Spezia U19
Cremonese U19
20:00
Pordenone U19
Crotone U19
20:00
Cosenza U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:00
Uthongathi
Jomo Cosmos
20:00
Cape Town Spurs
TS Sporting
20:00
Sekhukhune United
Steenberg United
20:00
Bizana Pondo Chiefs

716 Nigeria - Npfl

Kano Pillars
22:00
Adamawa United
Heartland
22:00
Katsina United
Wikki Tourist
22:00
Nasarawa United
Kwara United
22:00
Plateau United
Abia Warriors
22:00
Enyimba
Enugu Rangers
22:00
Rivers United
Akwa Starlets
22:00
Akwa United
Sunshine Stars
22:00
Jigawa Golden Stars
Lobi Stars
22:00
Ifeanyi Uba
Warri Wolves
22:00
MFM

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Cham
00:30
Basel II
Étoile Carouge
01:00
Sion II

3126 Luxembourg - National Division

Fola Esch
00:30
F91 Dudelange
Swift Hesperange
00:30
UNA Strassen
Mondorf-les-Bains
00:30
Jeunesse d'Esch

227 Russia - Pfl

Chita
15:00
Zenit II

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

Lincoln Red Imps
23:30
Lynx
Glacis United
01:45
Mons Calpe

3039 Togo - Championnat National

Sara Sport
22:00
Ifodjè
Togo Port
22:00
Anges Notsè
Gbohloe-Su
22:00
Gomido
Dynamic Togolais
22:00
Entente II
Maranatha Fiokpo
22:00
OTR
Unisport
22:00
Kara
Binah
22:00
Semassi
Semassi
05:00
Koroki Metete
ASKO de Kara
05:00
Kara

251 Italy - Primavera Cup

Lazio U19
18:00
Verona U19
Fiorentina U19
20:00
Genoa U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Pyliou
21:00
Pythagoras Karlovasi

155 Romania - Liga 2

Comuna Recea
15:00
Metaloglobus
CSM Slatina
16:00
Ripensia Timişoara
Dunărea Călăraşi
20:30
Mioveni
Universitatea Cluj
21:00
Pandurii Târgu Jiu
SCM Gloria Buzau
21:00
Unirea Slobozia
Concordia Chiajna
21:00
Aerostar Bacău

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

New Farm United
16:10
Peninsula Power
Southside Eagles
16:30
Buderim Wanderers
Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Bayside United

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Kotara South
15:00
Greta Branxton
Port Saints
16:00
Bellingen
Newcastle University
16:30
Bolwarra Lorn
South Cardiff
17:00
Westlakes Wildcats

1233 Finland - Kolmonen

TPK
22:00
VG-62
PK-37
23:00
Kings