ufabet

ตารางบอล 3 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชลซี
18:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
เลสเตอร์ ซิตี้
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
อาร์เซน่อล
02:00
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัดเดอร์ฟิลด์
18:30
เบรนท์ฟอร์ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
19:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วีวีวี เวนโล
23:45
โกรนิงเงิน
ทเวนเต้
01:00
วิเทสส์
วิลเลม ทเว
01:00
อัลค์มาร์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
02:00
พีอีซี ซโวลล์

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
เลเวอร์คูเซ่น
20:30
ชาลเก้ 04
โวล์ฟสบวร์ก
20:30
โคโลญจน์
ไมนซ์
20:30
Arminia Bielefeld
เอาก์สบวร์ก
20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
แอร์เบ ไลป์ซิก
23:30
บาเยิร์น มิวนิค
มึนเช่นกลัดบัค
01:30
ไฟร์บวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โมนาโก
18:00
เม็ตซ์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
22:00
ลีลล์
Lens
02:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอซี มิลาน
17:30
ซามพ์โดเรีย
นาโปลี
20:00
Crotone
เจนัว
20:00
ฟิออเรนติน่า
Benevento
20:00
ปาร์มา
ซัสเซาโล่
20:00
โรม่า
ลาซิโอ
20:00
Spezia
อตาลันต้า
20:00
อูดิเนเซ่
กายารี่
20:00
เวโรน่า
โตริโน่
23:00
ยูเวนตุส
โบโลญญ่า
01:45
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เกรนาดา
19:00
บียาร์เรอัล
เรอัล มาดริด
21:15
เออิบาร์
โอซาซูนา
23:30
เกตาเฟ่

479 เจลีก

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
11:00
โชนัน เบลล์มาเร่
เวกัลตะ เซนได
12:00
วิสเซล โคเบะ
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
เอฟซี โตเกียว
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
กัมบะ โอซาก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โยโกฮามา เอฟซี
15:00
คาชิว่า เรย์โซล
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โออิตะ ตรินิต้า

479 เจลีก 2

Giravanz Kitakyushu
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
FC เรียวเคียว
15:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า

99474 World - Club Friendlies

Florø
07:00
Brattvåg
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
07:00
Inter Miami
Tulsa Roughnecks
07:00
Wichita
Las Vegas Lights
07:00
ลอสแอนเจลิส
Kongsvinger
18:00
Hødd
Lahti
18:00
Ilves
Lokomotiv Sofia 1929
18:30
Montana
Helsingborg
19:00
Öster
Västerås SK
19:00
Sirius
Djurgården
19:00
Mariehamn
Häcken
19:00
Varberg BoIS
Örebro
19:00
Akropolis
Levski Sofia
20:00
Slivnishki geroy
KTP
21:00
PeKa
ซินซินนาติ
22:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
ออร์แลนโด้ ซิตี้
23:00
ชิคาโก ไฟร์
Nashville SC
00:30
Inter Miami
Tampa Bay Rowdies
00:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
ลอสแอนเจลิส
01:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
Loudoun United
01:00
Bethlehem Steel
San Diego Loyal
02:00
New Mexico United
ฮิวสตัน ไดนาโม
02:00
Austin
Chattanooga
03:00
Louisville City
Charlotte Independence
04:00
Tormenta
ดีซี ยูไนเต็ด
05:00
นิวยอร์กซิตี

462 England - Premier League U18

Crystal Palace U18
17:00
Southampton U18
Leicester U18
18:00
Reading U18
Aston Villa U18
19:00
Brighton U18

462 England - Women's Super League

Reading W
20:00
West Ham W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
21:00
Worthing
Bognor Regis Town
21:00
Cray Wanderers
Bowers & Pitsea
21:00
Folkestone Invicta
Corinthian-Casuals
21:00
Wingate & Finchley
Haringey Borough
21:00
Carshalton Athletic
AFC Hornchurch
21:00
Cheshunt
Horsham
21:00
East Thurrock United
Leatherhead
21:00
Brightlingsea Regent
Margate
21:00
Enfield Town
Merstham
21:00
Lewes
Potters Bar Town
21:00
Kingstonian

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
21:00
Maldon & Tiptree
Basildon United
21:00
Brentwood Town
Bury Town
21:00
Coggeshall Town
Cambridge City
21:00
Aveley
Canvey Island
21:00
Histon
Felixstowe & Walton United
21:00
Dereham Town
Grays Athletic
21:00
Hullbridge Sports
Heybridge Swifts
21:00
Great Wakering Rovers
Romford
21:00
Tilbury
Soham Town Rangers
21:00
Witham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Barton Rovers
21:00
Kidlington
Berkhamsted
21:00
AFC Kempston Rovers
Biggleswade
21:00
Bedworth United
Corby Town
21:00
Welwyn Garden City
Daventry Town
21:00
North Leigh
Didcot Town
21:00
Bedford Town
Halesowen Town
21:00
Aylesbury United
St Neots Town
21:00
Coleshill Town
Thame
21:00
AFC Dunstable
Wantage Town
21:00
Yaxley FC

462 England - Non League Div One: Northern North

City of Liverpool
21:00
Workington
Colne
21:00
Ossett United
Dunston
21:00
Runcorn Linnets
Mossley
21:00
Kendal Town
Pickering Town CFC
21:00
Marine
Pontefract Collieries
21:00
Ramsbottom United
Prescot Cables
21:00
Tadcaster Albion
Trafford
21:00
Clitheroe
Widnes
21:00
Marske United

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
21:00
Waltham Abbey
Bracknell Town
21:00
Ware
Chertsey Town
21:00
Hanwell Town
Chipstead
21:00
Barking
FC Romania
21:00
Chalfont St Peter
Harlow Town
21:00
Northwood
Hertford Town
21:00
South Park
Staines Town
21:00
Bedfont Sports
Tooting & Mitcham United
21:00
Marlow
Uxbridge
21:00
Westfield

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
21:00
Glossop North End
Carlton Town
21:00
Frickley Athletic
Chasetown
21:00
Ilkeston Town
Cleethorpes Town
21:00
Loughborough Dynamo
Leek Town
21:00
Sutton Coldfield Town
Newcastle Town
21:00
Wisbech Town
Spalding United
21:00
Market Drayton Town
Stamford
21:00
Sheffield
Stocksbridge Park Steels
21:00
Lincoln United
Worksop Town
21:00
Kidsgrove Athletic

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Barnstaple Town
21:00
Evesham United
Cirencester Town
21:00
Basingstoke Town
Frome Town
21:00
Thatcham Town
Larkhall Athletic
21:00
Cinderford Town
Moneyfields
21:00
Mangotsfield United
Paulton Rovers
21:00
Highworth Town
Sholing
21:00
Bristol Manor Farm
Slimbridge
21:00
AFC Totton
Willand Rovers
21:00
Melksham Town
Winchester City
21:00
Bideford

462 England - Non League Premier: Northern

Scarborough Athletic
21:00
Stalybridge Celtic
Whitby Town
21:00
Gainsborough Trinity
Atherton Collieries
21:00
Warrington Town
Bamber Bridge
21:00
Radcliffe Borough
Basford United
21:00
Matlock Town
Buxton
21:00
Nantwich Town
United of Manchester
21:00
Hyde United
Morpeth Town
21:00
Lancaster City
South Shields
21:00
Ashton United
Stafford Rangers
21:00
Grantham Town
Witton Albion
21:00
Mickleover Sports

462 England - Non League Premier: Southern Central

Barwell
21:00
Biggleswade Town
Bromsgrove Sporting
21:00
Kings Langley
Hednesford Town
21:00
Alvechurch
Hitchin Town
21:00
Rushall Olympic
Leiston
21:00
Tamworth
Nuneaton Town
21:00
Needham Market
Peterborough Sports
21:00
Banbury United
Redditch United
21:00
Lowestoft Town
Royston Town
21:00
Coalville Town
St Ives Town
21:00
Stourbridge
Stratford Town
21:00
AFC Rushden & Diamonds

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
19:30
GVVV
AFC
19:30
Excelsior Maassluis
IJsselmeervogels
20:00
HHC
Volendam II
20:00
Katwijk
ASWH
20:00
Koninklijke HFC
Scheveningen
20:30
Kozakken Boys
Quick Boys
20:30
Spakenburg
Rijnsburgse Boys
20:30
TEC
De Treffers
23:00
Jong Sparta

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
18:00
Greuther Fürth
Bochum
18:00
Holstein Kiel
Karlsruher SC
18:00
Osnabrück

11 Germany - 3. Liga

Waldhof Mannheim
19:00
Zwickau
Kaiserslautern
19:00
Hallescher FC
Uerdingen
19:00
1860 München
Magdeburg
19:00
Ingolstadt
Bayern München II
19:00
VfB Lübeck
Verl
19:00
MSV Duisburg
Wehen Wiesbaden
19:00
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Südwest

SV Steinbach
19:00
Pirmasens
Bahlinger SC
19:00
Stuttgart II
Sonnenhof Großaspach
19:00
Teutonia WS
Kickers Offenbach
19:00
Ulm
Hoffenheim II
19:00
Bayern Alzenau
Balingen
19:00
Freiburg II
TuS RW Koblenz
19:00
Elversberg
FSV Frankfurt
19:00
Homburg
Astoria Walldorf
19:00
Hessen Kassel
Aalen
19:00
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Regionalliga: West

Rot Weiss Ahlen
19:00
Fortuna Düsseldorf II
Wegberg-Beeck
19:00
Lippstadt 08
Wuppertaler SV
19:00
Homberg
Alemannia Aachen
19:00
SV 1919 Straelen
Köln II
19:00
Bergisch Gladbach
Rot-Weiss Essen
19:00
Schalke 04 II
Wiedenbrück
19:00
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
18:00
Preußen Reinfeld
Weiche Flensburg II
18:30
Eckernforder SV
Kronshagen
19:00
TSB Flensburg
Frisia 03 Risum-Lindholm
19:00
Altenholz
Eutiner SV
19:00
Union Neumünster
Pansdorf
19:00
Dornbreite Lubeck
Inter Türkspor Kiel
20:00
Husumer SV
Oldenburger SV
21:30
Eichede

2454 Albania - Superliga

Teuta Durrës
21:00
Laçi
Vllaznia Shkodër
21:00
Partizani Tirana

143 Austria - Tipico Bundesliga

Austria Wien
22:00
Rheindorf Altach
St. Pölten
22:00
Admira
Ried
22:00
Hartberg

2453 Azerbaijan - Premier League

Sebail
20:30
Zira

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Sumqayıt II
18:00
Kapaz

556 Belgium - Pro League

KV Oostende
21:15
Waasland-Beveren
Sint-Truiden
23:30
Mechelen
Kortrijk
01:45
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

Union Saint-Gilloise
01:45
RFC Seraing

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloboda Tuzla
20:00
Zeljeznicar
Krupa na Vrbasu
20:00
Sloga
Sarajevo
22:00
Siroki Brijeg

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Zvijezda Gradačac
21:00
Buducnost Banovici
Posusje
21:00
Capljina
Orasje
21:00
Slaven Zivinice
Jedinstvo Bihac
21:00
TOSK Tesanj
Gorazde
21:00
Travnik
GOSK Gabela
21:00
Bratstvo Gracanica
Igman Konjic
21:00
Radnik Hadžići

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Ljubic Prnjavor
20:30
Slavija
FK Jedinstvo Brcko
20:30
Podrinje Janja
Borac Kozarska Dubica
20:30
Kozara Gradiska
Leotar
20:30
Sloga Doboj
Tekstilac Derventa
20:30
Rudar Prijedor
Drina Zvornik
20:30
Sloboda Novi Grad
Modrica
20:30
Zeljeznicar Banja Luka
Zvijezda '09 Brgule
20:30
Sutjeska Foca

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
17:55
Hajduk Split
Istra 1961
20:00
Osijek
Šibenik
22:05
ดีนาโมซาเกร็บ
Gorica
01:00
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Junak
21:30
Medimurje Cakovec
Croatia Zmijavci
21:30
Dugopolje

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
22:00
Karmiotissa

116 Cyprus - 2. Division

Kouris Erimi
20:00
Anagennisi Deryneia
Ahironas
20:00
Othellos
EN THOI Lakatamia
20:00
Xylotympou
Alki Oroklini
20:00
Aris
Omonia Aradippou
20:00
Digenis Ypsonas
ASIL Lysi
20:00
Ayia Napa
AE Zakakiou
20:00
Onisilos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Sigma Olomouc
19:00
Pardubice
Slovan Liberec
21:00
Baník Ostrava
Opava
21:00
Slovácko
Sparta Praha
23:30
Teplice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Prostějov
21:30
Vlašim
Slavoj Vyšehrad
21:30
Chrudim
Třinec
21:30
Dukla Praha
Blansko
21:30
Varnsdorf

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
20:00
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
17:00
Trans
Vaprus
20:00
Legion

1233 Finland - Finland Cup

Honka
19:00
PK-35
Inter Turku
21:00
SJK
HIFK
21:00
HJK

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ตูลูส
20:00
Nancy
Clermont
01:00
Niort
ก็อง
01:00
Pau
Ajaccio
01:00
วาล็องเซียนส์
Grenoble Foot 38
01:00
Châteauroux
Sochaux
01:00
Paris
Rodez
01:00
Chambly
Troyes
01:00
แก็งก็อง

17 France - National

Boulogne
01:00
Orléans
Red Star
01:00
Stade Briochin
Villefranche
01:00
Concarneau

125 Greece - Super League

Atromitos
19:00
Apollon Smirnis
OFI
21:15
PAS Giannina
Larissa
23:30
Panaitolikos
Lamia
23:30
Volos NFC

125 Greece - Football League

Asteras Vlachioti
16:00
Rodos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
19:45
MTK
Zalaegerszegi TE
22:00
Diósgyőr
Honvéd
00:30
Újpest

455 Republic of Ireland - Premier Division

Drogheda United
00:00
Finn Harps
Derry City
00:00
Waterford United
Bohemians
00:00
St Patrick's

455 Republic of Ireland - First Division

Cobh Ramblers
01:00
UCD

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
21:15
Hapoel Tel Aviv
Ashdod
22:45
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Haifa
23:50
Maccabi Petah Tikva
Maccabi Tel Aviv
00:30
Hapoel Be'er Sheva

748 Latvia - Virsliga

Riga
17:00
Spartaks Jūrmala
FC Daugavpils / Progress
20:00
Metta / LU

57142 Macedonia FYR - First League

Makedonija
20:00
Akademija Pandev

2756 Malta - Premier League

Floriana
19:00
Valletta
Tarxien Rainbows
19:00
Mosta
Hibernians
23:00
Santa Lucia
Hamrun Spartans
23:00
Lija Athletic

2345 Moldova - National Division

Floreşti
05:00
Milsami
Petrocub
05:00
Zimbru

998 Montenegro - First League

Mladost Ljeskopolje
18:00
Rudar
Petrovac
20:00
Dečić
Mladost
21:00
Sutjeska
Iskra
22:00
Jezero
Budućnost
23:00
Zeta

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
21:00
Glenavon
Glentoran
21:00
Portadown
Larne
21:00
Carrick Rangers
Warrenpoint Town
21:00
Cliftonville
Dungannon Swifts
23:30
Linfield

491 Northern Ireland - Championship

Loughgall
21:00
Annagh United
H&W Welders
21:00
Knockbreda
Ballyclare Comrades
21:00
Dundela
Ballinamallard United
21:00
Queen's University
Ards
21:00
Dergview
Newry City AFC
21:00
Institute

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
17:30
Piast Gliwice
Stal Mielec
20:00
Raków Częstochowa
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
Pogoń Szczecin
Cracovia Kraków
01:00
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
17:40
Radomiak Radom
Jastrzębie
17:40
Puszcza Niepołomice
Resovia Rzeszów
18:00
Odra Opole
Stomil Olsztyn
19:00
Sandecja Nowy Sącz
Zagłębie Sosnowiec
21:00
Widzew Lodz
ŁKS Łódź
22:00
Bełchatów

20 พรีเมียรา ลีกา

Rio Ave
00:00
Gil Vicente
ปอร์โต้
02:30
ซานตาคลารา

20 Portugal - Segunda Liga

Vizela
17:00
Estoril
Porto II
21:00
Arouca

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
19:00
Argeş

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rotor Volgograd
18:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
คราสโนดาร์
20:30
Akhmat Grozny
Rubin Kazan'
20:30
Sochi
Dinamo Moskva
23:00
Ufa

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Orenburg
Krylya Sovetov
18:00
Tekstilshchik
Akron
18:00
Tom' Tomsk
Veles
18:00
Yenisey
Shinnik
19:00
Dinamo Bryansk
Fakel
20:00
Neftekhimik
Volgar Astrakhan
20:00
Spartak Vladikavkaz
Torpedo Moskva
20:00
Irtysh
Chayka
20:00
Spartak Moskva II
Baltika
23:00
Olimpiyets

227 Russia - Youth League

Rubin Kazan U19
15:00
Sochi U19
Ufa U19
15:00
Rotor Volgograd U20
Zenit U19
16:00
Akhmat Grozny U19
Strogino U20
17:00
Krasnodar U19
Arsenal Tula U19
17:00
Khimki U20
CSKA Moscow U19
18:00
Rostov U19
Chertanovo U20
18:00
Ural U19
Dinamo Moskva U19
21:00
Akademiya Konoplev U20
Lokomotiv Moskva U19
22:00
Spartak Moskva U19

1161 Scotland - Championship

Arbroath
21:00
Alloa Athletic
Dunfermline Athletic
21:00
Hearts

1161 Scotland - Scottish Cup

Dumbarton
18:15
Aberdeen
Dundee
21:00
St. Johnstone
Forfar Athletic
21:00
Edinburgh City
Hamilton Academical
21:00
St. Mirren
Dundee United
21:00
Partick Thistle
East Fife
21:00
Greenock Morton
Ayr United
21:00
Clyde
Formartine United
21:00
Motherwell
Fraserburgh
21:00
Montrose
Livingston
21:00
Raith Rovers
Stenhousemuir
21:00
Kilmarnock
Brora Rangers
21:00
Stranraer
เซลติก
01:30
Falkirk

1161 Scotland - League Two

Cowdenbeath
21:00
Albion Rovers
Annan Athletic
21:00
Elgin City
Queen's Park
21:00
Stirling Albion

296 Serbia - Super Liga

Javor Ivanjica
19:55
Bačka Palanka
Radnik Surdulica
19:55
Zlatibor Čajetina
Inđija
19:55
Rad Beograd
Napredak
22:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
Partizan
00:05
Metalac GM

296 Serbia - Prva Liga

Budućnost Dobanovci
21:00
Železničar Pančevo
Jagodina
21:00
Dinamo Vranje
Loznica
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
Žarkovo
21:00
Radnički Pirot
Borac Čačak
21:00
IMT Novi Beograd
Zemun
21:00
Grafičar
Radnički Kragujevac
21:00
Kabel Novi Sad
Kolubara
23:00
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
20:30
Zlaté Moravce
Trenčín
22:00
Spartak Trnava
Pohronie
22:00
Sereď
Zemplín Michalovce
22:00
Senica
Nitra
22:00
Ružomberok

401 Slovakia - 2. Liga

FK Košice
21:00
Petržalka akadémia
Partizán Bardejov
21:00
Komárno
Púchov
21:00
Dubnica
Liptovský Mikuláš
21:00
Banska Bystrica
Poprad
21:00
Skalica

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
20:00
Domžale
Gorica
22:15
Olimpija
Aluminij
01:15
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

Brežice
19:00
Krško
Dob
21:00
Smartno
Dekani
21:00
Bilje
Radomlje
21:00
Krka
Rudar Velenje
21:00
Beltinci
Triglav
21:00
Fužinar
Brda Dobrovo
21:00
Primorje
NŠ Drava
21:00
Nafta
Krško
21:00
Beltinci
Fužinar
21:00
Krka
Primorje
21:00
Bilje
Nafta
21:00
Smartno
NŠ Drava
21:00
Brežice
Brda Dobrovo
21:00
Dob
Triglav
21:00
Dekani
Rudar Velenje
21:00
Radomlje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

UD Logroñés
19:00
เตเนริเฟ
คิโรน่า
21:00
Ponferradina
Castellón
23:15
เรอัล โอเบียโด้

32 Spain - Copa Del Rey

แอธเลติก บิลเบา
02:30
เรอัล โซเซียดาด

47 Sweden - Ettan: North

Örebro Syrianska
18:00
Sollentuna
Haninge
20:00
Hudiksvall
Sylvia
21:00
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

Trollhättan
18:00
Lindome
Skövde AIK
18:00
Qviding FIF
Assyriska Turabdin
21:00
Ljungskile
Linköping City
21:00
Vänersborgs IF
Oskarshamns AIK
21:00
Utsikten

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
23:15
Luzern
St. Gallen
01:30
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

Aarau
21:00
FC Schaffhausen
Thun
23:15
Wil
Winterthur
23:15
Chiasso
Grasshopper
23:15
Neuchâtel Xamax
Kriens
23:15
Stade Lausanne-Ouchy

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kayserispor
17:30
Göztepe
Sivasspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
Rizespor
20:00
Fatih Karagümrük
Hatayspor
23:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Samsunspor
Giresunspor
20:00
İstanbulspor
Osmanlıspor
20:00
Akhisar Belediyespor
Adana Demirspor
23:00
Keçiörengücü

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
18:00
Inhulets
Rukh Vynnyky
21:00
Zorya
Desna
23:30
Olimpik Donetsk

86 Ukraine - Second League: Group A

Bukovyna
17:00
Chayka
Dinaz Vyshhorod
18:00
Uzhhorod
Obolon'-Brovar II
19:00
Nyva Vinnytsya
Volyn Lutsk II
20:00
Podillya Khmelnytskyi
Rubikon
23:00
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

Tavriya
18:00
Enerhiya Nova Kakhovka
Nikopol
19:00
Hirnyk
Mykolaiv II
20:00
Balkany Zorya

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
07:15
Platense
Talleres Córdoba
00:00
Independiente
Gimnasia La Plata
02:15
Lanús
Sarmiento
02:15
Atlético Tucumán
Boca Juniors
04:30
Defensa y Justicia

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Caseros
01:30
Deportivo Riestra
Barracas Central
01:30
Almagro
Atlético Rafaela
02:00
Defensores de Belgrano
Tigre
02:30
Estudiantes Río Cuarto
Agropecuario
03:30
Deportivo Maipú
Atletico Mitre
05:00
Belgrano

80 Chile - Primera Division

Melipilla
21:00
Ñublense
Universidad Chile
04:00
Huachipato
Cobresal
06:30
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

Puerto Montt
01:00
Copiapó

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
07:40
Deportivo Pereira
Atlético Nacional
06:05
Envigado

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
02:00
Atlético
Real San Andres
03:00
Fortaleza CEIF
Orsomarso
03:00
Cortuluá
Unión Magdalena
04:00
Barranquilla

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
09:00
Herediano
Grecia
04:00
Limón
Guadalupe
06:00
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

Delfin
02:30
Deportivo Cuenca
Barcelona Guayaquil
05:00
Independiente del Valle
LDU Quito
05:00
Mushuc Runa

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Atletico Marte

458 Mexico - Liga MX

Puebla
08:30
Mazatlán
Juárez
10:30
Cruz Azul
Atlas
06:00
Tijuana

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
05:15
Sportivo Luqueño

146 South Africa - Premier League

Moroka Swallows
20:00
Golden Arrows
Cape Town City
22:00
Baroka
Maritzburg United
22:00
Chippa United

614 Algeria - Ligue 2

USM Blida
20:30
Lakhdaria
USM El Harrach
20:30
CR Béni Thour
MO Béjaïa
20:30
RC Arbaâ
Msila
20:30
Amal Bou Saâda
Ben Aknoun
20:30
JSM Béjaïa
WA Boufarik
20:30
Kouba
Annaba
20:30
HB Chelghoum Laïd
US Chaouia
20:30
Teleghma
AS Khroub
20:30
CRB Ouled Djellal
CA Batna
20:30
MSP Batna
MC El Eulma
20:30
MO Constantine
DRB Tadjenanet
20:30
USM Khenchela
CRB Ain Ouessara
20:30
MCB Oued Sly
Temouchent
20:30
Arzew
SC Aïn Defla
20:30
MC Saïda
ASM Oran
20:30
IRB El Kerma
Remchi
20:30
SKAF Khémis Mélina
JSM Tiaret
20:30
RC Oued Rhiou

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
1º de Agosto

593 Cameroon - Elite One

Young Sport Academy
19:00
APEJES Academy
Eding Sport
20:00
Fovu Club
Union Douala
20:00
Yafoot
Cotonsport
20:00
UMS de Loum
Les Astres
20:00
Colombe
Canon
21:00
Panthère
PWD
21:30
Bamboutos
New Star
22:00
Tonnerre
Fortuna Mfou
22:00
Dragon de Yaounde
Avion Academy
22:00
Stade Renard

607 Burkina Faso - Premier League

Salitas
22:00
Ouagadougou
ASFB
23:00
ASEC Koudougou
Police
23:00
KOZAF
RC Bobo-Dioulasso
23:00
KOZAF
Ouagadougou
23:00
Majestic
วิเทสส์
23:00
ASEC Koudougou
SONABEL
01:15
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

Dauphins Noirs
21:30
Lubumbashi Sport

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Racing d'Abidjan
22:30
Stella
ASEC Mimosas
01:00
SOA

886 Egypt - Premier League

Al Masry
00:00
El Geish
Ismaily
02:00
Ceramica Cleopatra

468 Ghana - Premier League

Eleven Wonders
22:00
Asante Kotoko

1703 Guinea - Ligue 1

Flamme Olympique
05:00
Loubha Télimélé
Kaloum Star
05:00
Fello Star

1179 Kenya - Premier League

Mathare United
17:00
Vihiga United
Zoo Kericho
19:00
Ulinzi Stars
Ulinzi Stars
19:00
Kariobangi Sharks
Homeboyz
19:00
Western Stima
Western Stima
19:00
Posta Rangers
Leopards
19:15
Nzoia United

26 Mali - Premiere Division

Duguwolofila
23:00
Douannes de Sikasso

1424 Morocco - Botola Pro

Moghreb Tétouan
21:00
CR Khemis Zemamra
Difaâ El Jadida
23:15
Chabab Mohammédia
Youssoufia Berrechid
01:30
Mouloudia Oujda

1424 Morocco - Botola 2

Raja Beni Mellal
22:00
KAC Kénitra
Wydad Fès
22:00
Chabab Ben Guerir
Olympique Dcheïra
22:00
Khouribga

2568 Zambia - Super League

Lusaka Dynamos
18:00
Kabwe Warriors
Indeni
20:00
Red Arrows
Green Eagles
20:00
Prison Leopards
Young Green Eagles
20:00
Lumwana Radiants
Nkwazi
20:00
Kitwe United

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Padideh Khorasan
19:00
Persepolis
Tractor Sazi
19:30
Mes Rafsanjan
Naft Masjed Soleyman
19:30
Nassaji Mazandaran
Zob Ahan
20:00
Sanat Naft
Esteghlal
21:20
Paykan

21462 Kuwait - Premier League

Al Fahaheel
21:20
Al Qadsia
Al Arabi SC
23:35
Al Kuwait

74505 Qatar - Premier League

Al Gharafa
20:00
Al Sadd
Al Wakrah
22:15
Al Khor
Umm Salal
22:15
Al Rayyan
Al Arabi
00:30
Al Duhail
Qatar SC
00:30
Al Sailiya
Al Kharitiyath
00:30
Al Ahli

1439 Tunisia - Ligue 1

Kairouan
20:00
Ben Guerdane
CS Sfaxien
05:00
CA Bizertin
Rejiche
05:00
Etoile du Sahel
Stade Tunisien
05:00
ES Tunis

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Jazira
20:45
Al Wasl
Khorfakkan Club
20:45
Ajman
Al Sharjah
23:15
Bani Yas

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Fujairah
20:45
Al Thaid
Emirates
20:45
Dibba Al Hisn

190321 Bahrain - Premier League

Budaiya
21:05
Al Riffa
Malkiya
22:30
Al Ahli
Al-Najma
23:40
Muharraq

64306 Hong Kong - Premier League

Tai Chung
14:00
Eastern
Warriors
16:30
Kitchee

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon Bluewings
12:00
Jeonbuk Motors
Seongnam
14:30
Ulsan
Seoul
17:00
Gangwon

712 Korea Republic - National League

Changwon City
13:00
Gimpo
Gyeongju HNP
13:00
Mokpo City
Daejeon Korail
13:00
Gimhae City

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan
15:45
Selangor United
Negeri Sembilan
20:00
Kuching FA
PBDKT T-Team
20:00
PDRM

3995 Malaysia - Super League

Kuala Lumpur
20:00
Sabah
Pulau Pinang
20:00
Perak
UiTM
20:00
Selangor

49477 Thailand - FA Cup

บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
Muangkan United
ชลบุรี เอฟซี
19:00
ตราด เอฟซี
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

69697 Vietnam - V-League

Than Quang Ninh
18:00
Binh Duong
Hong Linh Ha Tinh
18:00
FLC Thanh Hoa
Viettel
19:15
Sai Gon

69697 Vietnam - V-League 2

Bình Phước
17:00
Công An Nhân Dân
Quang Nam
17:00
Sanna Khanh Hoa

44 Argentina - Primera C

Ituzaingó
01:30
Victoriano Arenas
Argentino Merlo
01:30
Atlas
Berazategui
01:30
Luján
Excursionistas
01:30
Deportivo Español
Central Córdoba
01:30
El Porvenir
San Martín Burzaco
01:30
Sportivo Italiano

919 Armenia - Armenian Cup

Noah
18:00
Urartu
Ararat
21:00
West Armenia

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
19:00
Blauw Geel '38
ADO '20
19:00
Dongen
USV Hercules
19:00
Westlandia
Hollandia
19:00
JOS Watergraafsmeer
OFC Oostzaan
19:30
UNA
GVV Unitas
19:30
Gemert
HSC '21
19:30
DEM
OSS '20
19:30
Groene Ster
EVV
19:30
HV & CV Quick

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

DOVO
19:30
ACV
GOES
19:30
Staphorst
ODIN '59
19:30
Lisse
Excelsior '31
19:30
Ajax Amateurs
Harkemase Boys
19:30
Sportlust '46
Barendrecht
19:30
SteDoCo
Sparta Nijkerk
20:00
HSV Hoek
DVS '33
20:00
Ter Leede
VVSB
23:00
VVOG

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

San José
07:00
Royal Pari
Santa Cruz
02:00
Always Ready
Bolívar
04:15
Blooming

99474 World - CAF Champions League

Simba
20:00
Vita Club
Al Merreikh
20:00
Al Ahly
Petro de Luanda
23:00
Horoya
Kaizer Chiefs
23:00
Wydad Casablanca
Teungueth
23:00
ES Tunis
MC Alger
02:00
Zamalek

556 Belgium - Provincial-Liege

Ster-Francorchamps
23:30
Jehaytois
Beaufays
23:30
Mélen-Micheroux
Sprimont-Comblain II
23:30
UCE Liège
FC Du Geer
23:30
JS Fizoise
Aubel
23:30
Weywertz
Elsautoise
23:30
Rechain
Malmundaria
23:30
Pontisse Cite
Etoile de Faimes
23:30
La Calamine

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Shumen 2007
18:00
Ludogorets III

116 Cyprus - 3. Division

Halkanoras
20:00
Amathous
Elpida Astromeritis
20:00
Iraklis Yerolakkou
ENAD
20:00
Elia Lythrodonta
MEAP Nisou
20:00
Olympiada Lympion
APEP
20:00
Ormideia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Zbuzany
15:15
Teplice II
Loko Vltavín
15:15
Karlovy Vary
Králův Dvůr
15:15
Benesov
Rakovnik
15:15
Motorlet Praha
Rakovnik
15:15
Loko Vltavín
Motorlet Praha
15:15
Příbram II
Přepeře
15:30
Mlada Boleslav II
Sokol Zápy
19:30
Slovan Liberec II
Sokol Živanice
20:15
Bohemians 1905 II
Jiskra Domažlice
21:30
Slavia Praha II
Jiskra Domažlice
21:30
Baník Sokolov
Mlada Boleslav II
21:30
Ústí nad Orlicí
Teplice II
21:30
Chlumec nad Cidlinou
Jablonec II
21:30
Slovan Velvary
Zbuzany
21:30
Sokol Zápy
Dukla Praha II
21:30
Sokol Brozany
Sokol Živanice
21:30
Pardubice II
Přepeře
21:30
Hradec Kralove II
Povltava FA
21:30
Baník Sokolov
Sokol Hostoun
21:30
Karlovy Vary

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Český lev - Union Beroun
15:15
Spartak Sobeslav
Marianske Lazne
15:30
Petřín Plzeň
České Budějovice II
15:30
Sokol Lom
Prestice
19:30
Jindrichuv Hradec
Prestice
19:30
Český lev - Union Beroun
Otava Katovice
20:30
Tatran Sedlcany
Rokycany
21:30
Hořovicko
Klatovy
21:30
Doubravka
Slavoj Mýto
21:30
Hvězda Cheb
Doubravka
21:30
Hvězda Cheb
Tatran Sedlcany
21:30
Petřín Plzeň
Klatovy
21:30
Marianske Lazne
České Budějovice II
21:30
Slavoj Mýto
Jindrichuv Hradec
21:30
Hořovicko
Otava Katovice
21:30
Rokycany

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

FK Brandys nad Labem
15:00
Louny
Arsenal Česká Lípa
15:15
Meteor Praha
Neratovice-Byškovice
15:15
Štětí
Neratovice-Byškovice
15:15
Banik Sous
Dobris
19:30
Ostrov
Banik Sous
20:00
Tatran Rakovnik
Slaný
21:30
Tatran Rakovnik
FK Brandys nad Labem
21:30
Dobris
Štětí
21:30
Český Brod
Aritma Praha
21:30
Kladno
Chomutov
21:30
Arsenal Česká Lípa
Olympie Brezova
21:30
Tatran Rakovnik
Louny
21:30
Meteor Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Dvůr Králové
15:15
Kosmonosy
Velke Hamry
15:30
Sparta Kutná Hora
Sokol Libiš
15:30
Poříčany
Velke Hamry
15:30
Sokol Libiš
Horky nad Jizerou
21:00
Náchod
Letohrad
21:30
Benatky nad Jizerou
Čáslav
21:30
Horky nad Jizerou
Trutnov
21:30
Kosmonosy
Sparta Kutná Hora
21:30
Vysoke Myto
Benatky nad Jizerou
21:30
Náchod
Polaban Nymburk
21:30
Poříčany
Letohrad
21:30
Dvůr Králové

320 Denmark - 2. Division Group 1

Holbæk B&I
19:00
Næsby

320 Denmark - 2. Division Group 2

Hillerød
19:00
Brønshøj

17 France - CFA Group A

Rouen
23:00
Granville
C' Chartres
23:00
Stade Plabennec
Blois
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
Fleury 91
23:00
Caen II
Saint-Malo
23:00
Poissy
Versailles
23:00
Lorient II
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Sainte Geneviève
Guingamp II
23:00
Vannes

17 France - CFA Group B

Gazélec Ajaccio
23:00
Épinal
Sedan
23:00
Metz II
Beauvais
23:00
Haguenau
Schiltigheim
23:00
Bobigny
Auxerre II
23:00
Entente SSG
Olympique St Quentin
23:00
Lens II
Reims II
23:00
Belfort
Gobelins
23:30
St Maur Lusitanos

17 France - CFA Group C

Olympique Lyonnais II
21:00
Jura Sud Foot
Hyères
23:00
Toulon
Rumilly Vallieres
23:00
Grasse
Fréjus St-Raphaël
23:00
Chasselay MDA
Louhans-Cuiseaux
23:00
Aubagne
Marignane Gignac
23:00
Andrézieux
Saint-Priest
23:00
Monaco II
Olympique Marseille II
23:00
Martigues

17 France - CFA Group D

Le Puy F.43 Auvergne
21:00
Les Herbiers
Nantes II
23:00
Angoulême
Colomiers US
23:00
Bergerac
Bourges Foot
23:00
Bourges 18
Yzeure
23:00
Chamalières
Trélissac
23:00
Béziers
Angers SCO II
23:00
Canet Roussillon
Stade Montois
00:00
Romorantin

251 Italy - Serie C: Girone A

Carrarese
17:30
Como
Grosseto
20:00
Giana Erminio
Renate
20:00
Olbia
Pontedera
20:00
Pro Sesto
AlbinoLeffe
20:00
Pro Vercelli
Piacenza
22:30
Lucchese
Novara
22:30
Pergolettese
Livorno
22:30
Pistoiese
Lecco
22:30
Pro Patria
Alessandria
01:30
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone B

Modena
17:30
Arezzo
Matelica Calcio
17:30
Sambenedettese
Gubbio
20:00
Carpi
Vis Pesaro
20:00
Imolese
Virtus Verona
20:00
Perugia
Legnago Salus
20:00
Südtirol
FeralpiSalò
22:30
Fano
Ravenna
22:30
Fermana
Cesena
22:30
Mantova
Triestina
01:30
Calcio Padova

251 Italy - Serie C: Girone C

Casertana
18:00
Palermo
Ternana
20:00
Avellino
Vibonese
20:00
Bari 1908
Virtus Francavilla
20:00
Cavese
Potenza Calcio
20:00
Juve Stabia
Teramo
20:00
Turris
Catania
20:00
Viterbese Castrense
Catanzaro
22:30
Bisceglie

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
17:00
Pogoń Siedlce
Sokół Ostróda
17:00
Olimpia Elbląg
Chojniczanka Chojnice
17:15
SKRA Częstochowa
Hutnik Krakow
18:00
Znicz Pruszków
Motor Lublin
20:15
Śląsk Wrocław II
Katowice
22:00
Olimpia Grudziądz
Wigry Suwałki
23:00
Kalisz

20 Portugal - 2. Division: Group A

Montalegre
22:00
Sporting Braga II
Cerveira
22:00
Vidago
Bragança
22:00
Maria da Fonte
Mirandela
22:00
Pedras Salgadas
Vilaverdense
22:00
Merelinense

20 Portugal - 2. Division: Group B

AR São Martinho
22:00
Mondinense
Vitória Guimarães II
22:00
Rio Ave II
Brito
22:00
Fafe
Felgueiras 1932
22:00
Berço
Fafe
22:00
Desportivo Aves
Tirsense
22:00
Camacha

20 Portugal - 2. Division: Group C

Marítimo II
22:00
Trofense
Amarante
22:00
Paredes
Vila Real
22:00
Leca
Coimbrões
22:00
Gondomar
Salgueiros
22:00
Pedras Rubras
União Madeira
22:00
Salgueiros
Câmara de Lobos
22:00
Coimbrões

20 Portugal - 2. Division: Group D

Anadia
17:30
Beira-Mar
Lusitania FC Lourosa
17:30
Espinho
Lusitano FCV
17:30
Castro Daire
Águeda
17:30
Sao Joao Ver
Canelas 2010
17:30
Sanjoanense
Valadares Gaia
17:30
Vila Cortez

20 Portugal - 2. Division: Group E

Carapinheirense
22:00
Oleiros
Oliveira Hospital
22:00
União de Leiria
Mortágua
22:00
Marinhense
Sertanense
22:00
Vitória de Sernache
Benfica Castelo Branco
22:00
Condeixa
União de Leiria
22:00
GRAP

20 Portugal - 2. Division: Group F

Loures
23:15
Pero Pinheiro
Torreense
23:15
Caldas
Sacavenense
23:15
Lourinhanense
Sintrense
23:15
União Santarém
União Almeirim
23:15
Alverca

20 Portugal - 2. Division: Group G

Rabo Peixe
22:00
Fontinhas
Olimpico do Montijo
22:00
Real
Oriental Dragon
22:00
Praiense
Belenenses II
22:00
Oriental Lisboa
Fabril Barreiro
22:00
Estrela Amadora
Sporting CP II
22:00
Ideal

20 Portugal - 2. Division: Group H

Amora
20:30
Juventude Evora
Pinhalnovense
20:30
Olhanense
Louletano
20:30
Vitória FC
Lusitano GC Evora
20:30
Lagos
Aljustrelense
20:30
Moura
Armacenenses
21:00
Moncarapachense

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Dante Botoşani
21:00
SJ Vaslui
Bradu Borca
21:00
Paşcani
Hușana Huși
21:00
Foresta Suceava
Şomuz Fălticeni
21:00
Ştiinţa Miroslava
Bucovina Radauti
21:00
Ceahlaul Piatra Neamt

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Sporting Lieşti
21:00
Avantul Valea Marului
Olimpia Râmnicu Sărat
21:00
Viitorul Ianca
Sportul Chiscani
21:00
Focsani
Otelul
21:00
Făurei

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Viitorul Constanţa II
18:00
Axiopolis
Recolta Gheorghe Doja
21:00
Popești-Leordeni
Înainte Modelu
21:00
Gloria Albeşti
Olteniţa
21:00
Mostiştea Ulmu
Afumaţi
21:00
Agricola Borcea

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Voluntari II
21:00
CSA Steaua Bucureşti
Progresul Spartac
21:00
Rapid Bucuresti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Astra II
18:00
Sepsi II
Kids Tâmpa Braşov
18:00
SR Municipal Braşov
Blejoi Vispeşti
21:00
Odorheiu Secuiesc
Targu Secuiesc
21:00
Plopeni

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Sporting Roşiori
21:00
Pucioasa

296 Serbia - Srpska Liga - East

Morava Vladičin Han
21:00
Buducnost Popovac
Moravac Mrštane
21:00
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
20:30
Takovo
Tutin
20:30
Bane Raska
Budučnost Krušik
20:30
Semendrija 1924
Sloga Petrovac na Mlavi
20:30
Železničar Lajkovac
Sloboda Užice
20:30
Sumadija Arandelovac
Mladi Radnik
20:30
Budućnost Arilje
Trepča
20:30
Gruža
Sloga Požega
20:30
Jošanica

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Celta de Vigo II
21:00
Real Valladolid II
Compostela
22:00
นูมานเซีย
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
22:00
Villarreal II
Barcelona II
23:00
Alcoyano

32 Spain - Tercera - Group 6

Alzira
22:00
Intercity
Acero
23:00
Villajoyosa
Vilamarxant
23:00
Crevillente
Roda
00:00
Elche II
Saguntino
00:00
Eldense

32 Spain - Tercera - Group 7

San Fernando de Henares
05:00
El Álamo

32 Spain - Tercera - Group 8

Salamanca II
21:00
Cultural Cebrereña
UD Santa Marta
21:30
Real Burgos
Cultural Leonesa II
22:00
Gimnástica Segoviana
Atlético Tordesillas
22:00
Mirandés II
Bembibre
22:00
Arandina
Peñaranda
22:00
La Granja
La Virgen del Camino
22:30
Real Ávila
Atlético Astorga
23:00
Burgos Promesas

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
18:00
Arucas
Santa Úrsula
22:30
Atlético Paso
Villa Santa Brígida
23:00
Panadería Pulido
Ibarra
00:00
Velke Levare
Las Palmas III
00:00
La Cuadra

32 Spain - Tercera - Group 17

Épila
05:00
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

Almagro Spain
23:30
Azuqueca

5 Brazil - Amazonense

Amazonas
03:00
Manaus

5 Brazil - Brasiliense

Brasiliense
01:30
Real FC
Santa Maria
01:30
Gama
Ceilândia
01:30
Taguatinga

5 Brazil - Copa do Nordeste

Fortaleza
02:00
Bahia
Sport Recife
02:00
Ceará
ABC
04:15
Sampaio Corrêa
CSA
04:15
4 de Julho

5 Brazil - Catarinense 1

Prospera Criciuma
02:00
Juventus SC
Joinville
05:00
Chapecoense

5 Brazil - Paraense

Independente PA
19:30
Bragantino PA
Tuna Luso
20:00
Paragominas

5 Brazil - Paraibano

Nacional de Patos
02:00
Perilima

5 Brazil - Paranaense 1

Operário PR
02:00
Coritiba
Paraná
02:00
Rio Branco PR

5 Brazil - Paulista A1

Ferroviária
05:00
Corinthians
Novorizontino
05:00
Santo André
Palmeiras
05:00
Inter de Limeira
Ponte Preta
05:00
Mirassol
Santos
05:00
Botafogo SP
São Bento
05:00
Bragantino
São Caetano
05:00
Ituano
São Paulo
05:00
Guarani

5 Brazil - Paulista A2

Velo Clube
21:00
Oeste
Portuguesa Santista
01:00
XV de Piracicaba
Taubaté
01:00
EC São Bernardo
Água Santa
01:00
Osasco Audax
Sertãozinho
01:00
Rio Claro
São Bernardo
01:00
ยูเวนตุส

5 Brazil - Paulista A3

Nacional SP
01:00
Votuporanguense
Olímpia
01:00
Marília
Comercial
02:00
Penapolense
Noroeste
02:00
Primavera SP
São José EC
06:00
Batatais

5 Brazil - Piauiense

Fluminense PI
03:45
Flamengo PI

5 Brazil - Sergipano

Dorense
01:15
Atlético Gloriense
Lagarto
02:00
Sergipe

5 Brazil - Sul Matogrossense

Costa Rica - MS
02:00
União ABC

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Defensores Unidos
23:05
Los Andes
UAI Urquiza
01:30
Acassuso
Deportivo Armenio
01:30
JJ Urquiza
Fénix
01:30
Colegiales

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Real du Cap
04:00
Mirebalais
Baltimore
05:00
América des Cayes

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

บริสเบน รอร์
15:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 1st Division

Besëlidhja Lezhë
18:30
Partizani Tirana II
Erzeni Shijak
18:30
Oriku
Lushnja
18:30
Flamurtari
Turbina Cërrik
18:30
Elbasani

2454 Albania - 2nd Division

Internacional Tirana
18:30
Luzi 2008
Tërbuni Pukë
18:30
Mirdita
Iliria Fushë-Krujë
18:30
Sopoti Librazhd

712 Korea Republic - K League 2

Asan Mugunghwa
11:30
Gyeongnam
Busan I'Park
14:00
Ansan Greeners

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
11:30
Blacktown City
Mt Druitt Town
15:00
Sydney Olympic

86 Ukraine - Youth League

Minai U21
15:00
Kolos Kovalivka U21
Shakhtar Donetsk U21
15:00
Vorskla Poltava U21
Oleksandriya U21
17:00
Dynamo Kiev U21

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Sorrento
Gwelup Croatia SC
14:00
Rockingham City
Cockburn City
14:00
Balcatta
Floreat Athena
14:00
Perth
Inglewood United
14:00
ECU Joondalup

251 Italy - PrimaVera 1

Genoa U19
15:00
Roma U19
Inter U19
15:30
Spal U19
Fiorentina U19
17:00
Ascoli U19
Juventus U19
20:00
Empoli U19
Lazio U19
20:00
Sampdoria U19

251 Italy - Primavera 2

Virtus Entella U19
15:30
Lecce U19
Benevento U19
16:00
Reggina U19
Pordenone U19
16:30
Monza U19
Verona U19
17:00
Udinese U19
Reggiana U19
20:00
Brescia U19
Chievo U19
20:00
Cittadella U19
Parma U19
20:00
Cremonese U19
Venezia U19
20:00
Vicenza Virtus U19
Pisa U19
20:00
Cosenza U19
Napoli U19
20:00
Frosinone U19
Pescara U19
20:00
Spezia U19

245 Czech Republic - U19 League

FK Pardubice U19
15:30
Sigma Olomouc U19
Plzen U19
15:30
Ostrava U19
Brno U19
16:00
Mlada Boleslav U19
Sparta Praha U19
16:00
Plzen U19
Meteor Praha U19
16:00
Ceske Budejovice U19
Sparta Praha U19
16:00
Meteor Praha U19
Slovacko U19
16:00
Karvina U19
Brno U19
16:00
Hradec Kralove U19
FK Pardubice U19
16:00
Pribram U19
Sigma Olomouc U19
16:00
Ceske Budejovice U19
FC Fastav Zlin U19
18:00
Opava U19
Hradec Kralove U19
18:00
Ostrava U19
Slavia Prague U19
18:00
Slovacko U19
Slavia Prague U19
18:00
FC Fastav Zlin U19
Pribram U19
20:30
Karvina U19

2 Poland - Central Youth League

Escola Warszawa U18
17:00
Cracovia U18
Wisla U18
20:00
Slask U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Umoya United
20:00
Richards Bay
Polokwane City
20:00
Steenberg United
Sekhukhune United
20:00
Cape Town All Stars
University of Pretoria
20:00
Free State Stars
Pretoria Callies
20:00
Jomo Cosmos

716 Nigeria - Npfl

Sunshine Stars
22:00
Akwa United

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
02:00
แอลเอ แกลักซี
Phoenix Rising
03:00
LA Galaxy II

65437 Panama - Lpf

Atlético Chiriquí
05:00
Plaza Amador
Alianza
06:00
San Francisco

122 Kosovo - Superliga

Arbëria
20:00
Drita
Drenica
20:00
Trepça'89

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
20:00
Rapperswil-Jona
Köniz
21:00
Basel II
Brühl
21:00
Münsingen

3126 Luxembourg - National Division

UNA Strassen
21:00
Victoria Rosport
RM Hamm Benfica
22:00
Fola Esch

143 Austria - Regionalliga: Mitte

St. Anna
00:00
Weiz

143 Austria - Regionalliga: Ost

Stripfing
21:30
Admira II

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
10:30
Charlestown City Blues
Valentine
12:30
Weston Bears
Lake Macquarie
12:30
Maitland

201580 Maldives - Male League

TC Sports Club
18:00
United Victory
Maziya
23:00
Super United Sports

227 Russia - Pfl

Kazanka
17:00
Chita
Biolog
17:00
Spartak Nal'chik
Murom
18:00
Zenit Irkutsk

3039 Togo - Championnat National

ASKO de Kara
22:00
Sara Sport
Semassi
05:00
Unisport
ASKO de Kara
05:00
Binah
Ifodjè
05:00
Koroki Metete
Gomido
05:00
Dynamic Togolais
Anges Notsè
05:00
Gbohloe-Su
OTR
05:00
Togo Port
Entente II
05:00
Maranatha Fiokpo

1560 Congo - Ligue 1

Otôho d'Oyo
22:00
JS Talangaï

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Umea W
18:00
Eskilstuna United W

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Nacala
20:00
Black Bulls Maputo
Desportivo Maputo
20:00
Textáfrica
Songo
20:00
Costa do Sol
Ferroviário Maputo
20:00
Ferroviário de Lichinga
Matchedje de Mocuba
20:00
Ferroviario Beira
ENH Vilankulo
20:00
Incomáti
LD Maputo
20:00
Ferroviário Nampula

32 Spain - Primera Division Women

Atletico Madrid W
17:00
Deportivo de La Coruña W
Real Sociedad W
17:00
Eibar W
Rayo Vallecano W
17:30
Valencia W
Madrid CFF W
19:00
Atletico Granadilla W

556 Belgium - Super League Women

Gent W
19:00
St. Liege W
Club Brugge W
21:00
OH Leuven W
Eendracht Aalst W
21:00
White Star Woluwé W
Charleroi
21:00
Zulte-Waregem W

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
18:00
Anderlecht II W
Voorwaarts Zwevezele W
19:30
OH Leuven II
Wuustwezel W
20:00
Massenhoven W
Moldavo W
20:00
Standard Liège II W
Genk II W
20:30
Kontich W
Famkes Merkem W
21:30
Mechelen W
Gent II W
22:00
Eva's Tienen W
RFC de Liege W
22:00
Chastre W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

KoldingQ W
19:00
Brondby W
Fortuna Hjorring W
19:00
Køge
FC Thy - ThistedQ
20:00
Farum BK W

17 France - Division 1 Women

Le Havre W
19:30
Dijon W
Montpellier W
19:30
Stade de Reims W
Bordeaux W
19:30
Issy W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Eintracht Frankfurt W
18:00
Freiburg W

674 Hungary - Nb I Women

Kelen W
18:00
Ferencváros W
MTK Hungaria W
20:30
Győri ETO W

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
23:00
Pumas UNAM W

614 Algeria - Algeria Youth League

ES Sétif U21
16:00
JS Kabylie U21

802 Israel - Lig Bet

Maccabi Ahva Sha'ab
19:30
Bnei Bir al-Maksur
Tzeirei Kafr Kanna
00:00
Hapoel Tuba-Zangariyye

32 Spain - Segunda Division Women

Oiartzun W
16:00
Mulier W
San Ignacio W
17:00
UD Logroñés W
Huesca W
17:30
Europa W
Aurrerá de Vitoria W
21:00
Castejón W
Plaza Argel W
21:30
Atlético de Aspe W
Mislata W
21:30
Elche W
Tolosa W
21:30
Atlético Revellín W
Sporting Gijón II W
22:00
Victoria FC W
Torrelodones W
23:00
Tres Cantos W
Lorca W
23:00
Discobolo-La Torre W

32 Spain - Spain Youth League

Leioa U19
16:30
Santutxu U19
Llano del Moro U19
18:00
Los Llanos Aceró U19
Marino U19
18:00
San José U19
Juventud Laguna U19
18:00
Laguna U19
Sobradillo U19
18:00
Tenerife U19
Mensajero U19
18:00
Ofra U19
Huracán U19
19:00
Acodetti U19
Puertos Las Palmas U19
19:00
UD San Fernando U19
Las Palmas U19
19:00
Arucas U19
Unión Viera U19
19:00
Maspalomas U19
Orientación Marítima U19
19:00
Victoria U19
Real Madrid U19
23:30
Extremadura UD U19

155 Romania - Liga 2

Comuna Recea
15:00
Pandurii Târgu Jiu
SSC Farul
15:00
Ripensia Timişoara
Şirineaşa
15:00
SCM Gloria Buzau
Concordia Chiajna
15:00
Unirea Slobozia
Şcolar Reşiţa
15:00
Petrolul 52
Dunărea Călăraşi
01:30
ASU Poli Timişoara

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
23:00
Tallinding United
Banjul
23:00
Real de Banjul

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Kingscliff Wolves
13:00
SC Wanderers
Olympic
14:00
Moreton Bay United
Ripley Valley
14:00
Brisbane Strikers
The Lakes
14:00
Holland Park Hawks
North Pine
15:00
Logan Lightning
Sunshine Coast
15:00
Centenary Stormers
Western Pride
16:00
SWQ Thunder
WDSC Wolves
16:00
Southport Warriors
Magpies Crusaders
16:30
Mackay Lions

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Boroondara - Carey
08:30
Mill Park
Casey Comets
09:00
Goulburn Valley Suns
Old Scotch
09:00
Melbourne Knights
Altona North
10:00
St. Albans Saints
South Springvale
10:00
Eastern Lions
Peninsula Strikers
10:00
North Geelong Warriors
Avondale Heights
10:00
Beaumaris
Banyule City
10:00
Clifton Hill
Mazenod Victory
10:00
Oakleigh Cannons
Greenvale United
11:00
Preston Lions
Lalor United
11:00
Monbulk Rangers
Glenroy Lions
11:00
Malvern City
Pascoe Vale
11:00
North Sunshine Eagles
Ballarat City
11:00
Altona Magic
Werribee City
11:00
South Melbourne
Yarraville
11:00
Westside Strikers
Nunawading City
11:00
Heidelberg United
Box Hill United
11:15
Mornington
Manningham United Blues
11:15
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Hume City
13:00
Warragul United
Green Gully
13:00
Dandenong Thunder
Upfield
14:00
Moreland Zebras
Hume United
15:30
Sydenham Park

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

Odense Q W
19:00
Sundby W
AGF W
19:00
ASA W
B 93 W
21:00
AaB W

98 Australia - Victoria NPL Youth League

South Melbourne U21
08:30
Dandenong Thunder U21
Altona Magic U21
10:00
Green Gully U21
Port Melbourne U21
11:00
St. Albans Saints U21
Melbourne Knights U21
11:00
Heidelberg United U21
Eastern Lions U21
12:15
Hume City U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

NGU Lublield Nagoya W
11:00
Ehime W
Speranza W
12:00
Cerezo Osaka W

3374 Gibraltar - Premier Division

Manchester 62
21:00
College Cosmo
Magpies
23:30
Glacis United

479 Japan - Japan Football League

Honda
11:00
Veertien Mie
Osaka
11:00
Kochi United
Nara Club
11:00
Verspah Oita
TIAMO Hirakata
12:30
Matsue City