ufabet

ตารางบอล

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ลิเวอร์พูล
02:00
เรอัล มาดริด

462 อีเอฟแอลลีกทู

Mansfield Town
22:00
Port Vale

479 เจลีก

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
15:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

479 เจลีก 2

Roasso Kumamoto
11:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า

49477 ไทยลีก 2

ตราด เอฟซี
18:00
ลำปาง เอฟซี

99474 World - Friendly International

เอธิโอเปีย
07:00
เลโซโท
อินเดีย
23:00
จอร์แดน
East Timor
23:00
เนปาล

462 England - National League

Wrexham
18:30
กริมสบี้ ทาวน์

38 Netherlands - Tweede Divisie

Quick Boys
20:30
Volendam II
ASWH
20:30
Noordwijk
Excelsior Maassluis
20:30
Spakenburg
Rijnsburgse Boys
20:30
Jong Sparta
IJsselmeervogels
20:30
GVVV
TEC
20:30
AFC
Koninklijke HFC
20:30
Katwijk
Scheveningen
20:30
Kozakken Boys
De Treffers
20:30
HHC

11 Germany - Regionalliga: Nord

Jeddeloh
20:00
St. Pauli II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Neckarsulmer SU
20:30
Spfr. Dorfmerkingen
Stuttgarter Kickers
20:30
Oberachern
Astoria Walldorf II
20:30
Nöttingen
SGV Freiberg
20:30
Lörrach-Brombach
Reutlingen
20:30
Göppinger SV
Backnang
20:30
Bissingen
Ravensburg
20:30
Bruchsal
Villingen
20:30
Ilshofen
Linx
20:30
Freiburger FC
Rielasingen-Arlen
20:30
CfR Pforzheim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
18:00
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

International Leipzig
19:00
Carl Zeiss Jena II
Einheit Rudolstadt
19:00
Bischofswerdaer FV
Wacker Nordhausen
19:00
Blau-Weiß Zorbau

919 Armenia - Premier League

Noravank
17:00
BKMA
Alashkert
17:00
Pyunik
Urartu
20:00
Van
Ararat
22:00
Ararat-Armenia

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Rudar Prijedor
22:00
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Bratstvo Gracanica
22:30
Zvijezda Gradačac
GOSK Gabela
22:30
Buducnost Banovici
Travnik
22:30
Vis Kosova
Gorazde
22:30
Rudar Kakanj
Mladost Doboj Kakanj
22:30
Igman Konjic
Gradina Srebrenik
22:30
Orasje
TOSK Tesanj
22:30
Jedinstvo Bihac
Radnik Hadžići
22:30
Tomislav

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
22:30
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Drina Zvornik
22:00
Budućnost Pilica
Modrica
22:00
Slavija
Borac Kozarska Dubica
22:00
Kozara Gradiska
Zeljeznicar Banja Luka
22:00
Krupa na Vrbasu
Podrinje Janja
22:00
Tekstilac Derventa
Ljubic Prnjavor
22:00
Sloboda Novi Grad
Sutjeska Foca
22:00
Zvijezda '09 Brgule
Sloga Doboj
22:00
Omarska

266 Croatia - 2. HNL

Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Kustošija
22:30
Dinamo Zagreb II
Inter Zaprešić
22:30
Solin
Cibalia
22:30
Croatia Zmijavci
Orijent 1919
22:30
Opatija
Dubrava Zagreb
22:30
Varaždin
Dugopolje
22:30
Rudeš

320 Denmark - First Division

HB Køge
19:30
Hobro
Esbjerg
19:30
Jammerbugt
Fremad Amager
19:30
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

Tallinna Kalev
23:30
Legion

1233 Finland - Veikkausliiga

Oulu
21:00
SJK
Haka
21:00
Lahti
Inter Turku
21:00
Ilves

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Grindavík
21:00
Fylkir
Vestri
21:00
Thór
Grótta
21:00
KV

1796 Iceland - 2. Deild

Höttur / Huginn
20:00
Víkingur Ólafsvík
Ægir
21:00
Fjardabyggd / Leiknir
ÍR
21:00
Magni
KF
23:00
Thróttur Reykjavík

748 Latvia - Virsliga

Liepāja
19:00
Valmiera
FC Daugavpils
20:00
Auda
Metta / LU
22:30
Super Nova

748 Latvia - First Liga

Tukums II
17:00
Riga FC II
Rīgas FS II
19:00
Progress / AFA Olaine
FS Jelgava
22:00
Smiltene

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

HamKam
21:00
Odd
Strømsgodset
23:00
Viking

227 Russia - Premier League Play-offs

Khimki
18:00
SKA Khabarovsk
Ufa
20:00
Orenburg

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Amorebieta
23:15
Ponferradina
ลูโก
23:15
มาลากา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

IFK Göteborg
20:00
GIF Sundsvall
Mjällby
20:00
Kalmar
Häcken
22:00
Sirius

47 Sweden - Superettan

Brage
18:00
Norrby
Trelleborg
18:00
Landskrona
Västerås SK
20:00
Halmstad
Öster
20:00
Jönköpings Södra
AFC Eskilstuna
22:00
Östersunds FK

44 Argentina - Primera B Nacional

Instituto
01:10
Chacarita Juniors
Nueva Chicago
01:10
Chaco For Ever
Sacachispas
01:30
Guillermo Brown
Flandria
01:30
Villa Dálmine
Tristán Suárez
04:00
Defensores de Belgrano
Quilmes
05:10
Atlanta

5 Brazil - Serie A

Goiás
02:30
Bragantino
São Paulo
05:00
Ceará
Fortaleza
06:30
Juventude

5 Brazil - Serie B

Criciúma
07:30
Cruzeiro
CSA
02:30
Novorizontino
Sampaio Corrêa
05:00
Guarani

5 Brazil - Serie C

EC São José
21:00
Uniclinic
Figueirense
01:00
Ferroviário
Campinense
03:00
Vitória
Confiança
04:00
Aparecidense
ABC
05:00
Brasil de Pelotas

80 Chile - Primera Division

Curicó Unido
07:30
Coquimbo Unido
La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

Puerto Montt
23:30
Barnechea
Santiago Morning
23:30
Cobreloa

459 Ecuador - Liga Pro

Gualaceo
07:00
Aucas
Mushuc Runa
01:00
Deportivo Cuenca
Orense
03:30
Guayaquil City
Técnico Universitario
06:00
Emelec

338 Peru - Primera Division

Universidad San Martín
23:00
ADT
Carlos Mannucci
06:00
Atlético Grau

338 Peru - Segunda Division

Comerciantes Unidos
23:30
Juan Aurich
Molinos El Pirata
01:00
Deportivo Llacuabamba
Real Garcilaso
03:00
Deportivo Coopsol

158 Uruguay - Primera Division

Cerro Largo
01:00
ลิเวอร์พูล
Boston River
03:30
Torque
Nacional
06:00
Cerrito

158 Uruguay - Segunda Division

Progreso
22:30
Uruguay Montevideo
Sud América
01:00
Villa Española

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ลอสแอนเจลิส
05:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
โคลัมบัส ครูว์
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
ดีซี ยูไนเต็ด
โตรอนโต้ เอฟซี
06:00
ชิคาโก ไฟร์
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
ซินซินนาติ
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
เอฟซี ดัลลัส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive
Louisville City
01:00
Tulsa Roughnecks
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Miami FC II
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising
Loudoun United
06:00
Charleston Battery

614 Algeria - Ligue 1

MC Alger
22:45
JS Kabylie

911 Angola - Girabola

Kabuscorp
21:00
Progresso
Recreativo do Libolo
21:00
Onze Bravos
CD Lunda-Sul
21:00
Sporting de Cabinda
Interclube
21:00
Petro de Luanda
Cubango
21:00
Sporting de Benguela
1º de Agosto
21:00
Sagrada Esperança

1320 Congo DR - Super Ligue

AC Rangers
21:30
Sanga Balende

886 Egypt - Premier League

Ghazl El Mehalla
21:00
El Geish
Smouha
23:30
ENPPI
Zamalek
23:30
Ismaily

1179 Kenya - Premier League

Police
17:00
Posta Rangers
Ulinzi Stars
19:00
Bandari
Sofapaka
19:00
Vihiga Bullets
Mathare United
19:00
Tusker

26 Mali - Premiere Division

USC Kita
23:00
Yeelen Olympique
Réal Bamako
00:00
Bakaridjan
Black Stars
00:00
Duguwolofila
Afrique Football Élite
02:00
USFAS Bamako

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Atlas Khénifra
23:00
Kawkab Marrakech
Chabab Ben Guerir
23:00
Wydad Fès
Olympique Dcheïra
23:00
Tihad Casablanca
CR Khemis Zemamra
23:00
USM Oujda

200 Senegal - Ligue 1

Douanes
00:00
Diambars

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Faisaly
23:20
Al Ittifaq
Al Nassr
23:20
Al Ahli Jeddah

35376 Saudi Arabia - Division 1

Ohod
01:00
Al Akhdoud
Al Jeel
01:00
Al Nahdha
Al Shoalah
01:00
Hajer
Al Kholood
01:00
Al-Kawkab
Al Sahel
01:00
Al Jabalain
Al-Ain
01:00
Al Quadisiya
Al Draih
01:00
Al Wahda
Al Orubah
01:00
Bisha
Najran
01:00
Al Khaleej
Jeddah
01:00
Al Adalh

1004 Canada - PCSL

Port Moody Rangers
04:00
WIA

712 Korea Republic - K-League 1

Seoul
14:30
Sangju Sangmu
Jeonbuk Motors
17:00
Jeju United
Suwon
17:00
Ulsan

712 Korea Republic - National League

Changwon City
13:00
Yangju Citizen
Mokpo City
13:00
Gangneung City
Gimhae City
17:00
Cheongju

3995 Malaysia - Premier League

Skuad Projek
19:15
Terengganu City II
UiTM
20:00
PDRM

44 Argentina - Primera C

Real Pilar
05:00
Atlas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Argentino Rosario
01:30
Juventud Unida G.
Yupanqui
01:30
Deportivo Paraguayo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

HSV Hoek
19:30
VVSB
Sparta Nijkerk
19:30
VVOG
Lisse
19:30
Staphorst
Ter Leede
19:30
Sportlust '46
ACV
19:30
Excelsior '31
ODIN '59
19:30
Harkemase Boys
DOVO
19:30
GOES
DVS '33
19:30
Barendrecht
SteDoCo
19:30
Ajax Amateurs

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Nacional Potosí
02:00
Blooming

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
21:00
Ludogorets III
Dunav 2010
21:00
Spartak Varna II
Volov Shumen
21:00
Ustrem Donchevo
Svetkavitsa Targovishte
21:00
Lokomotiv Ruse
Dorostol
21:00
Chernomorets Balchik
Septemvri Tervel
21:00
Sportist General Toshevo

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Baník Sokolov
15:15
Benesov
Slavoj Vyšehrad
15:15
Slavia Praha II
Jablonec II
15:15
Sokol Zápy
Králův Dvůr
15:30
Admira Praha
Slovan Liberec II
15:30
Přepeře
Ústí nad Orlicí
22:00
Chlumec nad Cidlinou
Slovan Velvary
22:00
Hradec Kralove II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Sigma Olomouc II
15:15
Vratimov
Frýdek-Místek
19:30
Vrchovina
Hanácká
22:00
Zlín II
Hlučín
22:00
Uničov
Uherský Brod
22:00
Vysočina Jihlava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
15:15
Český lev - Union Beroun
Prestice
21:00
České Budějovice II
Hvězda Cheb
21:00
Rokycany
Hořovicko
22:00
Tatran Sedlcany
Doubravka
22:00
Marianske Lazne
Spartak Sobeslav
22:00
Slavoj Mýto

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Neratovice-Byškovice
15:15
Chomutov
Štětí
15:15
FK Brandys nad Labem
Olympie Brezova
18:00
Aritma Praha
Český Brod
22:00
Tatran Rakovnik
Ostrov
22:00
Banik Sous
Slaný
22:00
Arsenal Česká Lípa

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Sokol Libiš
Letohrad
22:00
Kolín
Vysoke Myto
22:00
Benatky nad Jizerou
Horky nad Jizerou
22:00
Kosmonosy
Náchod
22:00
Velke Hamry
Trutnov
22:00
Čáslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Bzenec
15:15
Slavičín
Hranice
22:00
Šumperk
Strani
22:00
Tatran Všechovice
Holesov
22:00
FC Vsetin
HFK Olomouc
22:00
Nove Sady

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:15
Start Brno
Havlickuv Brod
15:30
Sokol Tasovice

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Ringsted
18:00
Holbæk B&I
KFUM
19:00
Køge Nord
Skovshoved
19:00
AB Tårnby

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Tarup-Paarup
18:00
Aarhus Fremad II
B 1909
19:00
OKS
Varde IF Elite
20:00
Marienlyst

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Fuglebakken KFUM
18:00
Vejgaard B

17 France - CFA Group A

Rouen
23:00
Guingamp II
Granville
23:00
C' Chartres
Romorantin
23:00
Poissy
Saint-Malo
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
Versailles
23:00
Blois
Caen II
23:00
Stade Plabennec
Vannes
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
Vitré
23:00
Lorient II

17 France - CFA Group B

Beauvais
23:00
Sainte Geneviève
Belfort
23:00
Reims II
Entente SSG
23:00
Haguenau
Fleury 91
23:00
Lens II
Épinal
23:00
Auxerre II
Schiltigheim
23:00
Gobelins
St Maur Lusitanos
23:00
Olympique St Quentin
Metz II
23:00
Bobigny

17 France - CFA Group C

Saint-Priest
23:00
Jura Sud Foot
Fréjus St-Raphaël
23:00
Aubagne
Martigues
23:00
Marignane Gignac
Rumilly Vallieres
23:00
Olympique Marseille II
Hyères
23:00
Louhans-Cuiseaux
Toulon
23:00
Chasselay MDA
Monaco II
23:00
Olympique Lyonnais II
Lyon Duchère
23:00
Grasse

17 France - CFA Group D

Béziers
23:00
Angoulême
Bergerac
23:00
Montpellier II
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Colomiers US
Les Herbiers
23:00
Chamalières
Angers SCO II
23:00
Andrézieux
Yzeure
23:00
Trélissac
Bourges Foot 18
23:00
Nantes II
Stade Montois
23:00
Canet Roussillon

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Clermont II
23:00
Ain Sud
Limonest
23:00
Aurillac Arpajon
Vaulx
23:00
Lyon Duchere II
Montlucon
23:00
Hauts Lyonnais
Saint-Étienne II
23:00
Moulins Football
Chambery
23:00
Velay
Thonon Évian
23:00
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
21:00
Selongey
Gueugnon
23:00
Besancon FC
Racing Besançon
23:00
Sochaux II
Jura Dolois
23:00
Grandvillars
Morteau Montlebon
23:00
Dijon II
Pontarlier
23:00
Paron
Valdahon Vercel
23:00
Montceau

17 France - National 3: Bretagne

Lannion
23:00
Dinan Léhon
Brest II
23:00
Saint-Colomban Locmine
Rennes II
23:00
Plouzane
Trégunc
23:00
TA Rennes
Stade Briochin II
23:00
Drapeau Fougères
Stade Pontivy
23:00
Pontivy GSI
Saint-Pierre Milizac
23:00
Guipry-Messac

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Montargis
22:00
Montlouis
Vierzon
23:00
J3 Amilly
Chateauneuf-sur-Loire
23:00
Bourges Foot 18 II
Avoine OCC
23:00
Saran Municipal
Déols
23:00
Saint-Jean-le-Blanc

17 France - National 3: Grand-Est

Troyes II
23:00
RC Epernay
Biesheim
23:00
Prix-lès-Mézières
Sarre Union
23:00
Illkirch Graffenstaden
Saint-Louis Neuweg
23:00
Nancy II
Raon l'Etape
23:00
Mulhouse
Amneville
01:00
Thaon

17 France - National 3: Hauts-de-France

Croix Football IC
23:00
Wasquehal
Lille II
23:00
Amiens AC
Saint-Omer
23:00
Valenciennes II
Boulogne II
23:00
Feignies-Aulnoye
Maubeuge
23:00
Le Touquet
Olympique Marcquois
23:00
Amiens SC II
US Chantilly
23:00
Vimy

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
23:00
Saint-Lo Manche
AG Caennaise
23:00
Avranches II
Vire
23:00
Dives-Cabourg
Romilly-Pt St Pierre
23:00
Bayeux
Le Havre II
23:00
Dieppe
Alencon
23:00
Oissel CMS
Cherbourg
23:00
Évreux 27

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Sotra
18:00
Egersund
Øygarden
18:00
Ørn Horten
Kvik Halden
19:00
Staal Jørpeland
Ullern
20:00
Arendal
Moss
21:00
Strømmen
Notodden
21:00
Flekkerøy

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Hødd
18:00
Alta
Eidsvold
20:00
Levanger
Kjelsås
21:00
Gjøvik-Lyn
Ullensaker / Kisa
21:00
Bærum

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Paşcani
22:00
Şomuz Fălticeni
SJ Vaslui
22:00
Ştiinţa Miroslava
Ceahlaul Piatra Neamt
22:00
CSM Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Sportul Chiscani
22:00
Olimpia Râmnicu Sărat
Viitorul Ianca
22:00
Dinamo Bacău
Sporting Lieşti
22:00
Făurei

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Olteniţa
22:00
Înainte Modelu
Voluntari II
22:00
Recolta Gheorghe Doja
Gloria Albeşti
22:00
CSM Fetești

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
22:00
Hermannstadt II
Targu Secuiesc
22:00
Plopeni
Blejoi Vispeşti
22:00
Kids Tâmpa Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Minerul Costeşti
22:00
Petrolul Potcoava
Filiaşi
22:00
CS U Craiova II
Sporting Roşiori
22:00
Horezu

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Mesto nad Váhom
22:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Castkovce
22:00
OFK Malzenice
Spartak Myjava
22:00
Veľké Ludince
Slovan Duslo Šaľa
22:00
Nové Zámky
Povazska Bystrica
22:00
Marcelová

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Grebbestad
18:00
Stenungsund
Angered BK
19:00
Kumla

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Gute
18:00
Sandvikens AIK

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Balkan
21:00
Högsby

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Lidingö

5 Brazil - Baiano 2

Botafogo BA
00:45
ABPN Canaã

5 Brazil - Cearense 2

Guarani de Juazeiro
01:00
Pague Menos

5 Brazil - Gaucho 2

Cruzeiro RS
01:00
Esportivo
Glória
01:00
Tupi RS
Avenida
01:00
São Gabriel
Lajeadense
04:00
Santa Cruz RS

5 Brazil - Mineiro 2

Coimbra
01:00
Democrata SL
Betim
01:00
Varginha EC
Tupi
01:30
Nacional AC MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba
Ipatinga
02:00
Boa

5 Brazil - Amapaense

Macapá
03:00
Oratório

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones
Fénix
23:05
Ituzaingó
Talleres Remedios
01:30
Colegiales
Defensores Unidos
01:30
Acassuso
Villa San Carlos
01:30
Argentino Quilmes
UAI Urquiza
01:30
JJ Urquiza
Dock Sud
01:30
Cañuelas
San Miguel
01:30
Los Andes

44 Argentina - Torneo Federal A

Estudiantes de San Luis
07:30
Deportivo Camioneros

44569 Aruba - Division de Honor

Britannia
05:30
RCA

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
16:45
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

Busan I'Park
14:00
Gwangju
Anyang
16:30
Gyeongnam
Seoul E.
16:30
Daejeon Citizen

146 South Africa - Nedbank Cup

Mamelodi Sundowns
23:00
Marumo Gallants FC

98 Australia - Brisbane Premier League

Newmarket
14:00
Toowong
Pine Hills
15:00
Mt Gravatt Hawks
The Lakes
15:00
Centenary Stormers

98 Australia - Capital Territory

O'Connor Knights
12:00
Woden Weston
Monaro Panthers
15:00
Belconnen United

98 Australia - New South Wales

Manly United
16:00
APIA Leichhardt Tigers
Marconi Stallions
16:00
Sydney II

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Inglewood United
Perth RedStar
14:00
Sorrento
Balcatta
14:00
Gwelup Croatia SC
Perth
16:00
Bayswater City
Stirling Lions
16:00
Floreat Athena
Perth Glory II
17:00
Cockburn City

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane City
12:00
Peninsula Power
Queensland Lions
16:00
Capalaba

251 Italy - PrimaVera 1

Inter U19
22:00
Cagliari U19

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Maghreb Fès
23:00
Youssoufia Berrechid

245 Czech Republic - U19 League

Opava U19
15:15
Ostrava U19
Plzen U19
16:00
Slavia Prague U19
Slovacko U19
17:00
Meteor Praha U19
Ceske Budejovice U19
17:00
FC Fastav Zlin U19
Brno U19
18:30
Sparta Praha U19
Sigma Olomouc U19
19:00
Pribram U19

2 Poland - Central Youth League

Warta Poznań U18
17:00
Cracovia U18
Wisla U18
18:00
Jagiellonia U18
Stal Rzeszów U18
18:00
Legia U18
Raków Częstochowa U18
18:00
Lech Poznan U18
Gwarek Zabrze U18
18:00
Slask U18
Polonia Warszawa U18
18:00
SMS Łódź U18
Zaglebie U18
18:00
Arka Gdynia U18
Gornik Z. U18
18:00
Pogon Szczecin U18

716 Nigeria - Npfl

Sunshine Stars
22:00
Katsina United
Niger Tornadoes
22:00
Lobi Stars
Kwara United
22:00
Akwa United
MFM
22:00
Gombe United
Heartland
22:00
Shooting Stars
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Plateau United
22:00
Enugu Rangers
Enyimba
22:00
Nasarawa United

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
12:00
Cumberland United
Sturt Lions
12:30
Adelaide United ||
South Adelaide Panthers
12:30
White City Woodville
Adelaide Comets
12:30
West Torrens Birkalla
NE MetroStars
12:30
Adelaide Olympic

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Melbourne Knights
Dandenong City
13:45
St. Albans Saints
Port Melbourne
14:30
Hume City
Altona Magic
15:00
Green Gully
South Melbourne
15:45
Bentleigh Greens
Dandenong Thunder
16:00
Heidelberg United

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Köniz
21:00
Zug
Wohlen
21:00
Münsingen
Grasshopper II
21:00
Delémont
Kosova
21:00
Luzern II
Solothurn
21:00
Höngg
Buochs
21:00
Langenthal
Bassecourt
21:00
Schötz
Lugano II
21:00
Wettswil-Bonstetten
Tuggen
21:00
Balzers
Linth
21:00
Uzwil
Eschen Mauren
21:00
Winterthur II
Thalwil
21:00
St. Gallen II
Gossau
21:00
Freienbach
Baden
21:00
Paradiso
La Sarraz-Eclépens
21:00
Thun II
Chênois
21:00
Lausanne II
Bulle
21:00
Monthey
Martigny Sports
21:00
Vevey Sports
La Chaux-de-Fonds
21:00
Terre Sainte
Naters
21:00
Echallens
Meyrin
21:00
Lancy

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bellinzona
21:00
Chiasso
Breitenrain
21:00
Stade Nyonnais
Étoile Carouge
21:00
Zürich II
YF Juventus
21:00
Black Stars
Brühl
21:00
Sion II
Cham
21:00
Young Boys II
Bavois
21:00
Rapperswil-Jona
Basel II
21:00
Biel-Bienne

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Hertha
21:00
Gleisdorf 09
Weiz
21:30
Wolfsberger AC II
Stadl-Paura
22:00
Wels
Ried II
22:00
Allerheiligen
Union Vöcklamarkt
00:00
Deutschlandsberger SC

143 Austria - Regionalliga: Ost

Traiskirchen
20:00
Draßburg

143 Austria - Regionalliga: West

Admira Dornbirn
21:00
Telfs
Hohenems
23:00
Austria Salzburg

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
11:00
Cooks Hill United
Weston Bears
11:30
Hamilton Olympic
Maitland
12:00
Lambton Jaffas

1560 Congo - Ligue 1

Nouvelle Génération
21:00
Patronage Sainte-Anne
V.Club Mokanda
21:00
Nico-Nicoye

47 Sweden - Elitettan Women

Mallbacken W
17:00
Team TG FF W
IFK Sundsvall W
19:00
Jitex W
Bergdalens W
20:00
Norrköping W
Bromölla W
20:00
Uppsala W
Älvsjö AIK W
20:00
Växjö W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HPS W
18:00
Ilves W
NJS W
18:00
ONS W
HJK W
18:00
KuPS W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Luzern W
21:00
Young Boys W
St. Gallen W
22:00
Aarau W
Servette Chênois W
01:00
Basel W
Zurich W
01:15
Grasshopper W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Fortuna Hjorring W
18:00
KoldingQ W

17 France - Division 1 Women

Fleury 91 W
19:30
Saint-Étienne W
Issy W
19:30
Montpellier W
Soyaux W
19:30
Guingamp W
Dijon W
19:30
Stade de Reims W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Wolfsburg W
21:45
Turbine Potsdam W

674 Hungary - Nb I Women

MTK Hungaria W
22:00
Viktória Szombathely W

251 Italy - Serie D: Playoffs

Poggibonsi
22:30
Gavorrano

11 Germany - Regionalliga Playoffs - Finals

BFC Dynamo
19:00
VfB Oldenburg

614 Algeria - Algeria Youth League

ES Sétif U21
22:45
JS Saoura U21
WA Tlemcen U21
22:45
ASO Chlef U21

3483 USA - USL League One

North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Tormenta
06:30
Tucson
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

Makedonikos Neapolis
21:00
Ilioupoli
Proodeftiki
21:00
Iraklis Larissa
Agrotikos Asteras
21:00
Panachaiki

5 Brazil - Carioca U20

Madureira U20
20:00
Bangu U20
Boavista U20
01:00
Vasco U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Corinthians W
00:00
Kindermann-Avaí W
RB Bragantino W
01:00
ESMAC W
Internacional RS W
01:00
Real Brasília W

17 France - National 3: Occitanie

Agde
23:00
Stade Beaucairois
Castanet
23:00
Toulouse II
Blagnac
23:00
Nîmes II
Olympique d'Alès
23:00
Alberes Argelès
Salinieres Aigues Mortes
23:00
Rodez II
Balma
23:00
Muret
Narbonne
23:00
Fabrègues

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Mantes 78
23:00
Créteil II
Linas-Montlhery
23:00
Blanc Mesnil
Paris II
23:00
PSG II
Les Ulis
23:00
Les Mureaux
Drancy JA
23:00
Aubervilliers
Bretigny Foot
23:00
Racing Colombes 92
Ivry US
23:00
Meaux Academy Football

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Cannes
23:00
Consolat Marseille
Rousset-Ste Victoire
23:00
Villefranche SJB
Nice II
23:00
Côte Bleue
Istres
23:00
Lucciana
Gazélec Ajaccio
23:00
Mandelieu LN
Furiani-Agliani
23:00
Ajaccio II
Corte
23:00
Marseille Endoume Catalans

2507 Gambia - GFA League

Falcons
02:00
Fortune
Team Rhino
04:00
Real de Banjul

5 Brazil - Paulista Série B

América SP
01:00
Inter de Bebedouro
Andradina
01:00
Fernandópolis
Rio Branco SP
01:00
Independente SP
Amparo
01:00
Paulista
Atlético Mogi
01:00
Guarulhos
Flamengo SP
01:00
União Mogi
São José FC
01:00
Manthiqueira
Mauá
01:00
Colorado Caieiras
SKA Brasil
01:00
Mauaense

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Across The Waves
15:30
Frenchville

320 Denmark - 1. Division Women Play-offs

AGF W
19:00
Odense Q W
B 93 W
19:00
Sundby W

401 Slovakia - Youth League

Spartak Trnava U19
16:00
Nitra U19
Dukla U19
16:00
Senica U19
Poprad U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
Žilina U19
16:00
Podbrezová U19
Ružomberok U19
16:00
Trenčín U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Petržalka U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:15
Melbourne Knights U21
South Melbourne U21
10:15
Bentleigh Greens U21
Dandenong City U21
11:15
St. Albans Saints U21
Altona Magic U21
13:00
Green Gully U21
Dandenong Thunder U21
14:00
Heidelberg United U21
Port Melbourne U21
16:30
Hume City U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nittaidai W
11:00
Speranza W
NGU Lublield Nagoya W
11:00
Harima W
Cerezo Osaka W
11:00
Kamogawa W
Yokohama W
13:00
Angeviolet Hiroshima W

227 Russia - Premier League Women

Zvezda 2005 W
15:00
Lokomotiv Moscow W
Zenit W
20:30
Rubin Kazan W
Rostov W
21:00
Chertanovo W
Krasnodar W
23:00
CSKA Moscow W

3126 Luxembourg - National Division Play-offs

Jeunesse Junglinster
21:00
Wiltz

1004 Canada - Premier League

Pacific
06:00
Valour

1796 Iceland - 4. Deild

Tindastóll
21:00
Úlfarnir
Máni
23:00
Samherjar
Hamrarnir
23:30
Boltafélag Norðfjarðar

1796 Iceland - 3. Deild

Sindri
20:00
Kormákur / Hvöt
Vængir Jupiters
21:00
KFG
Vídir
22:00
KFS
Kári
22:30
Dalvík / Reynir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Alberschwende
21:00
Höchst
Hörbranz
22:00
Fussach
Bizau
22:00
Schruns
Ludesch
22:00
Meiningen

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Newmarket U23
12:00
Toowong U23
Pine Hills U23
13:00
Mt Gravatt U23
The Lakes U23
13:00
Centenary Stormers U23

80 Chile - Segunda División

San Antonio Unido
02:00
Rodelindo Román

453172 Macao - Primeira Division

Monte Carlo
18:00
CPK
Lun Lok
20:00
Cheng Fung

479 Japan - Japan Football League

Matsue City
11:00
Veertien Mie
Osaka
11:00
Kochi United
Criacao Shinjuku
11:00
Honda Lock
Suzuka Unlimited
11:00
Verspah Oita

479 Japan - Nadeshiko League 2

Yamato Sylphid W
11:00
Veertien Mie W
Norrdea Hokkaido W
11:00
JFA Academy W
Fukuoka J. Anclas W
14:00
Diavorosso Hiroshima W

1233 Finland - Kolmonen

MYPA
19:00
KoPa

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Granit
18:00
Pripyat

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

Zarya Krugloe
18:00
SOZh Krichev
Krasnopole
19:00
Niva Chausy
Spartak
21:00
Servolyuks

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Krasava Odintsovo
17:00
Dinamo Moskva II
Yenisey II
17:00
Zvezda Sint Petersburg
Znamya Truda
18:00
Luki-Energiya
Murom
20:00
Tver
Shinnik
20:00
Leningradets
Olimp-Dolgoprudny II
20:00
Chita
Torpedo Vladimir
20:00
Baltika BFU
Kazanka
21:00
Kairat Moskva

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Dinamo Vladivostok
12:00
Saransk
Sakhalin
12:00
Kvant
Sokol Saratov
18:00
Khimki 2
Salyut Belgorod
18:00
Peresvet Podolsk
Fakel II
18:00
Saturn Ramenskoye
Arsenal Tula II
18:00
Metallurg Vidnoye
Avangard Kursk
19:00
SKA-Energiya II
Dinamo Bryansk
20:00
Strogino
Zenit Penza
20:00
Kolomna
Kaluga
21:00
Znamya Noginsk
Ryazan
22:00
Rodina Moskva

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Novosibirsk
17:00
Tyumen
Nosta
18:00
Ural 2
Orenburg II
19:00
Chelyabinsk
Torpedo Miass
19:00
Spartak Tuymazy
Volga Ulyanovsk
21:00
Lada Tolyatti

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Jóvenes Promesas U19
18:00
Málaga U19

เช็ค ตารางบอล วันนี้ ที่ Ufa77up ได้ไม่อั้น รู้เวลาการแข่งขันก่อนใคร ที่นี่ที่เดียว!

Ufa77up ใส่ใจไปกับการอัพเดท ตารางบอล เพื่อให้แฟน ๆ คอบอลได้ติดตามกันอย่างต่อเนื่อง ซึ่ง ตารางบอล วันนี้ ที่ถูกแจกแจงออกมานั้น นับได้ว่าเป็นข้อมูลที่ถูกต้องมีการกลั่นกรองข้อมูลก่อนหน้าที่จะทำการอัพเดทหรือกระจายข้อมูลข่าวสารออกไปโดยตรง เพราะฉะนั้น แฟน ๆ คอบอลที่ติดตามเว็บไซต์ Ufa77up ร่วมด้วยจะสามารถมั่นใจได้ในทุก ๆ ข้อมูลที่มีการอัพเดทเคลื่อนไหวได้อย่างแน่นอน หากใครอยากจะรู้ว่าทีมบอลที่ตนเองกำลังชื่นชอบและติดตามอย่างเป็นประจำ จะทำการแข่งขันในรอบไหน วันไหน ช่วงเวลาไหนบ้าง และต้องพบเจอกับทีมไหน แข็งแกร่งแค่ไหนเป็นสำคัญ สามารถเช็คได้ที่ยูฟ่าเบทxxx ทุกวันได้เลย

โปรแกรมบอล ตารางบอล แบบอัพเดท มีให้ดู ให้เช็คก่อนใคร!

คุณเป็นคนหนึ่งที่อยากจะรู้ ตารางบอล โปรแกรมบอล หรือรู้เวลาการแข่งขัน พร้อมทั้งรู้รายละเอียดต่าง ๆ เกี่ยวกับการแข่งขันฟุตบอลแบบอัพเดทใช่หรือไม่? ถ้าหากคุณตอบว่าใช่ คุณสามารถติดตามเช็คข้อมูลต่าง ๆ ได้ที่เว็บไซต์ Ufa77up ของทุกวันได้เลย เพราะที่นี่จะมีการอัพเดท ตารางบอล พรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอล ซึ่งมีการแจกแจงวันเวลาการแข่งขัน รวมไปถึงแจกแจงรายละเอียดต่าง ๆ ก่อนใครเพื่อน โดยจะทำหน้าที่อัพเดทข้อมูลข่าวสารต่าง ๆ ที่ถือได้ว่าเป็นประโยชน์ต่อคอบอลอย่างแท้จริง ข้อมูลทุกข้อมูลที่ถูกนำเสนอคือข้อมูลที่มีความถูกต้อง นับได้ว่าทุกคนจะได้รับข้อมูลที่ดีจริง รวดเร็วและทันใจ มีการอัพเดทก่อนใครเพื่อนที่ยูฟ่าเบทxxx เท่านั้น

ตารางบอล อัพเดทก่อนหน้า มีให้เช็คที่ Ufabet

มีเว็บไซต์ไหนบ้างที่จะสามารถทำการอัพเดท ตารางบอล ก่อนหน้าให้คุณได้ติดตาม นอกเหนือจาก Ufa77up ถ้าหากใครใจร้อนและอยากจะรู้วันเวลาการแข่งขันของทีมโปรดของคุณ รวมไปถึงต้องการจะรู้จุดการแข่งขันของคู่แข่งในทีมโปรดของคุณ คุณสามารถ ดูตารางบอล ได้ที่เว็บไซต์ Ufa77up เพราะวันนี้ได้มีการอัพเดทข้อมูลต่าง ๆ ที่เกี่ยวข้องกับวงการฟุตบอลอย่างจริงจัง ทั้งเจาะลึก รู้จริง และยังคงอัพเดทก่อนใครเพื่อน หากใครไม่อยากพลาดข่าวสารดี ๆ โปรแกรมบอลดัง ๆ ก็ไม่ควรพลาดที่จะติดตามยูฟ่าเบทxxx โดยตรง

การติดตามข่าวสารบนเว็บไซต์ Ufa77up อย่างเป็นประจำ จะทำให้คุณสามารถรับรู้ข่าวสารวงการฟุตบอลได้ก่อนใครเพื่อน โดยเฉพาะข้อมูลที่ไม่ค่อยมีใครสามารถอัพเดทได้อย่างรวดเร็วและจริงจัง อย่างเช่น โปรแกรมการแข่งขัน ตารางบอล ผลบอล ตารางบอล ดูบอลสด หรือแม้กระทั่งทีเด็ดบอล แต่ทุกอย่างเหล่านี้จะมีให้คุณได้ติดตามแบบตลอด 24 ชั่วโมง มีการอัพเดทแบบนาทีต่อนาทีที่เว็บไซต์ Ufa77up แถมข้อมูลต่าง ๆ เหล่านี้คุณสามารถติดตามเช็คกันได้แบบฟรี ๆ ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายแต่อย่างใด